Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

♥-Win-♥
    ReturnOF.LoDA
    MaiHoangCuong
    Love Disney
    Youngz
    2.Points
    Police
    P4F.BlueDragon
    Zupapa Idiler
    Zun Awesome
    SOS.BloodHunter
    Thánh Z3
    Just A Dream
    Hợi Hôi Hám
    ngoisaocodon097
    minhhiep0
    TIS.Thanatos
    DnF.BountyTer
    MonsterKill
    Heo Empire
    Soul.BabyGirl
    Py Free Style
    phutu
    huesaudoi122
    condinon12
    ╬)ạo ♥ ๖ۣۜChích
    Cosmic.Mars
    Ni-.-No
    Paris
    pcstock
    anhxayda11
    Thợ Săn Quỷ
    Golden.Kang
    Dollar...Five
    Note...Vamp
    lehotrunghieu
    40 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 567
    Coins : 617
    Biệt Danh : .
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    ♥-Win-♥

Re: (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 Empty

map dở mà cốt truyện hay cũng chả ai chơi,em xin hết nerd

Last edited by Fs.Winboydy on 25.06.12 17:15; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

♥-Win-♥

Re: (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 Empty

Lại bắt đầu ca bài ca con cá :004

Uy tín : 274
    Coins : 1734
    Biệt Danh : P4F.BlueDragon
    P4F.BlueDragon

lehotrunghieu wrote:
    Just A Dream wrote:- Về vấn đề cốt truyện , 100 thằng chơi game online thì 99% éo biết cốt truyện (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 2517814472 1 thằng rãnh ngồi đọc . Lí do ? xin thưa cốt truyện thì ảnh hưởng éo gì tới game ?? bây h thực tế hơn đi hỏi 100 thằng chơi dota bao nhiêu thằng đọc cốt truyện (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 2517814472 đọc thì nó chỉ đọc guide thôi em ạ , và dĩ nhiên cốt truyện chả liên quan gì tới cách đánh cách build đồ oh go on h hỏi thì chắc google mà đọc rolling on the floor toàn 3 cái vớ vẩn đem ra bàn pig
    ]

giờ lại đem cái...yếu kém của mình ra để SUY BỤNG TA RA BỤNG NGƯỜI big grin

Admin wrote:Nói thẳng với chú lehotrunghieu : Khi nào chú mài tạo map rồi sẽ bị cái khổ của nó ,dừng có chơi chùa rồi ý kiến tào lao .Sướng qua >> đâm ra nhiều chuyện

hao hao như câu cửa miệng của Fan ruột HKT
    "CHÚNG MÀY CÓ HÁT ĐƯỢC NHƯ THẾ KHÔNG MÀ CHÊ NGƯỜI TA !!!"

(LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 09-NotBad
    Hiểu Rõ HKT *** Fan Ruột HKT Thì Ngồi Mà Nghe HKT hát đi rolling on the floor vào forum này chê cái nọ chê cái kia làm tao 1 máp cái rồi bík straight face

Uy tín : 334
    Coins : 616
    Biệt Danh : CuiBap_DaiVuong
    Police

coi mấy thằng Ml cùi bắp này cãi nhau hay vc rolling on the floor

Uy tín : 2
    Coins : 160
    Biệt Danh : I_oSo_I

Coi comment từ trang 1 đến h lê Hồ nói rất nhã nhặn...

Còn a Kurt Thần Thánh + admin thì vào toàn những câu như "sướng wa' đâm ra nhiều chuyện" tôi hỏi 2 người : " suy nghĩ xem mấy bạn có nhiều chuyện ko? "

Topic bây giờ ko phải là đề chửi bới hạch sách moi móc người khác mà là đóng góp ý kiến, dùng lời lẽ có văn hóa chút đi...

Về phần cốt truyện thì tui ko quan tâm lắm...

Về ức chế item thì TV cũng ko phải là gây ức chế lắm vì h` đã bị neft nhiều...trong war 3-3 4-4 thì TV cũng chiếm 1 vị trí như quan trọng với Hero THân Pháp cũng như Hex với Hero Mẫn Tiệp thôi nhưng trong 1-1 or 2-2...thì khác...
    Vấn đề sight với ko sight là 1 chuyện nhưng thử nghĩ ko lẽ 1-1 2-2 mà bạn ko bao h xuất hiện trên mini map?
    Ares lao tới tun+ TV+ ulti...thằng nào sống ? tương tự với HML...Hồn ma...Bạn có thể hex dc chăng...ko lẽ các bạn solo 1-1 2-2 cắm chim cắm mắt rồi lên dc cái Hex đi rồi làm dc gì trong tình huống đó...hero len hex dame đâu Hp bao nhiêu...?

Uy tín : 52
    Coins : 70
    Biệt Danh : ...............
    Youngz

ReturnOF.LoDA wrote:
    - Cốt truyện VLTK, TLBB ko cần đọc cũng biết vì xem phim nhiều rồi thằng em ạ :-s
    Đúng thế, vote thím này

Youngz

I_oSo_I wrote:
    Về ức chế item thì TV cũng ko phải là gây ức chế lắm vì h` đã bị neft nhiều...trong war 3-3 4-4 thì TV cũng chiếm 1 vị trí như quan trọng với Hero THân Pháp cũng như Hex với Hero Mẫn Tiệp thôi nhưng trong 1-1 or 2-2...thì khác...
    Vấn đề sight với ko sight là 1 chuyện nhưng thử nghĩ ko lẽ 1-1 2-2 mà bạn ko bao h xuất hiện trên mini map?
    Ares lao tới tun+ TV+ ulti...thằng nào sống ? tương tự với HML...Hồn ma...Bạn có thể hex dc chăng...ko lẽ các bạn solo 1-1 2-2 cắm chim cắm mắt rồi lên dc cái Hex đi rồi làm dc gì trong tình huống đó...hero len hex dame đâu Hp bao nhiêu...?
    Ares thì t hk bik, chứ 1-1 thường thường lên hex để có disable.

♥-Win-♥

Nói thì xoáy như chong chống (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 3320034225 giả tạo là ko tốt (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 4224657443

Last edited by Fs.Winboydy on 25.06.12 18:54; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 3
    Biệt Danh : 2.PointS

nói thẳng như này nếu Add còn nói cái kiểu trò này éo cần cốt chuyện xin thưa ôk em cũng éo cần big grin nhưng mấy bác lại quàng sang trò khác thì nó chửi mầy bác ngu vãi ra đấy big grin 1 game mang ra thị trường mà kêu không cần cốt chuyện big grin ( các bác là game thủ tru tiên àk mà phán nếu không vì game hay thì nói thật game đấy sập lâu rùi z-one xong đến VTC đến hack đến không update xong nó vẫn duy trị vs nhiều thành viên big grin ... còn đầy game onl nữa có cốt chuyện hay lắm ( onl đã hay khỏi nói Off nhá rolling on the floor)

Last edited by 2.Points on 25.06.12 18:56; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Youngz

2.Points wrote:nói thẳng như này nếu Add còn nói cái kiểu trò này éo cần cốt chuyện xin thưa ôk em cũng éo cần big grin nhưng mấy bác lại quàng sang trò khác thì nó chửi mầy bác ngu vãi ra đấy big grin 1 game mang ra thị trường mà kêu không cần cốt chuyện big grin ( các bác là game thủ tru tiên àk mà phán nếu không vì game hay thì nói thật game đấy sập lâu rùi z-one xong đến VTC đến hack đến không update xong nó vẫn duy trị vs nhiều thành viên big grin ... còn đầy game onl nữa có cốt chuyện hay lắm ( onl đã hay khỏi nói Off nhá rolling on the floor)
    Ý bọn nó nói, nếu có cốt truyện thì chả ai đọc => khỏi viết

♥-Win-♥

2.Points wrote:nói thẳng như này nếu Add còn nói cái kiểu trò này éo cần cốt chuyện xin thưa ôk em cũng éo cần big grin nhưng mấy bác lại quàng sang trò khác thì nó chửi mầy bác ngu vãi ra đấy big grin 1 game mang ra thị trường mà kêu không cần cốt chuyện big grin ( các bác là game thủ tru tiên àk mà phán nếu không vì game hay thì nói thật game đấy sập lâu rùi z-one xong đến VTC đến hack đến không update xong nó vẫn duy trị vs nhiều thành viên big grin ... còn đầy game onl nữa có cốt chuyện hay lắm ( onl đã hay khỏi nói Off nhá rolling on the floor)
    Có ai nói là ko cần cốt truyện đâu mà cứ xồn xồn thế (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 3320034225

♥-Win-♥

lehotrunghieu wrote:nói vớ vẫn
    có game nào nổi tiếng mà k có cố truyện k? thử nghĩ xem
    big grin hài
    Cái tiêu đề ghi là Map War hay cần những gì (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 3320034225 ko chịu nghe ý kiến của mem từ đầu đến cuối chỉ bảo thủ 1 cái cốt truyện (LHTH) Map War hay cần và không những yếu tố gì ? - Page 6 3320034225

Uy tín : 1450
    Coins : 35724

Cốt truyện chỉ xảy ra tự ng` làm nên 1 điều gì đó chứ ko phải cốt truyện tự dưng mà có ... Nói chuyện ngớ ngẩn ra thì thần thánh còn coi như mụn nhọt trên trán, cốt truyện chỉ dựng lên từ bắt đầu đến kết thúc do thần thánh tạo ra -> còn việc cốt chuyện tự dưng mà có thì có mà mơ.

Nổi tiếng? Vâng, nổi tiếng cũng có giới hạn, cốt truyện (cũng như nổi tiếng) chỉ là khởi đầu chứ ko phải là toàn bộ, nhưng bạn có thể viết dc mãi, sự nổi tiếng của bạn có tồn tại mãi hay ko? Nếu bạn viết dc mãi thì đọc phần dưới đấy Ok?

Nổi tiếng dc bao lâu nếu đụng phải việc gì đó? Cốt truyện ngưng tại đó thì con người lấy chỗ nào mà dựa? Như tận cùng thế giới, chưa hẳn là kết thúc, vẫn còn, nếu ngưng lại thì mọi chuyện tiếp theo vẫn còn? Hay là chỉ đơn thuần tự dưng nó tiếp tục?

LHTH hiểu chưa, nếu chưa hiểu bạn có xem mình học thức của bạn kém hơn trẻ em mẫu giáo.

DIVIDE AND FIGHT

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next