Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

noname
    thientuan
    Súp pỜ Star
    gg-flyemirates
    kaoru12
    9 posters

Go to page : Previous  1, 2

Uy tín : 7556
    Coins : 17946
    Biệt Danh : tập solo
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    happy ending

Re: cho em hỏi save reply tí !!!! cho em hỏi save reply tí !!!! - Page 2 Empty

gg-flyemirates wrote:Sau khi war xong thì ta thường có 1 replay
    Mở thư mục war ở phần replay là thấy co 1 file Replay..Đó chính là replay vừa đánh xong..Copy bo? ra ngoài..
    ]
    nói thế bố ai hiểu, người đã biết thì không cần hỏi, người hỏi là không biết phải chỉ cặn kẽ chút.
    xong 1 game hoặc đánh giữa chừng out cũng được, bạn vào thư mục cài warcraft => kiếm thư mục replay mở ra => tìm thư mục last reply và đổi tên nó đi.
    thư mục last replay chính là game bạn mới chơi xong và khi bạn đổi tên thư mục last replay thì nghĩa là bạn vừa save nó rồi đó.

Uy tín : 98
    Coins : 1262
    Biệt Danh : Master

noname wrote:chỉ nè, có 2 cách:
    cách 1. tự động save : bạn vào war3=>option=>gameplay=> bạn tick vào ô "automatically save replays"=>ok, sau mỗi game, nếu bạn muốn lấy rep cứ vào thư mục replay trong file warcraft , tìm file "last replay".
    cách 2. save tùy game : nếu bạn không muốn game nào cũng save thì bạn làm như sau, bạn để ý, mỗi khi kết thúc game nó có cái bảng đánh giá từng người chơi, nhìn vào góc dưới bên tay phải có chữ "save replay" nhấn vào đó và save vào thư mục bạn muốn và lưu lại tên
    p/s: chúc bạn thành công
    Nếu 1 số máy sau khi đánh mà các bạn không áp dụng cách 2 được thì có thể máy tính đó đã đc áp dụng cách 1 rồi, kiểm tra lại bạn nhé. Thân

Uy tín : 0
    Coins : 17
    Biệt Danh : ThienTuan

bin.kool wrote:
    noname wrote:chỉ nè, có 2 cách:
    cách 1. tự động save : bạn vào war3=>option=>gameplay=> bạn tick vào ô "automatically save replays"=>ok, sau mỗi game, nếu bạn muốn lấy rep cứ vào thư mục replay trong file warcraft , tìm file "last replay".
    cách 2. save tùy game : nếu bạn không muốn game nào cũng save thì bạn làm như sau, bạn để ý, mỗi khi kết thúc game nó có cái bảng đánh giá từng người chơi, nhìn vào góc dưới bên tay phải có chữ "save replay" nhấn vào đó và save vào thư mục bạn muốn và lưu lại tên
    p/s: chúc bạn thành công

nếu mình đánh đến hết game thì chờ đến hết phần hiện thông số 2 team là ok
    chỉ cách 1 thôi. k hiểu sao 1 số comp k khi kết thúc game k có save replay đâu. chỉ có OK thôi.

WARCRAFT III

Go to page : Previous  1, 2