Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

cười cái coi ccc
    nh0xphatq12
    hesmanhicure
    Holyshjt.n01
    8 posters

Go to page : 1, 2  Next

Uy tín : 12
    Coins : 104
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Naval

trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm Empty

=.= trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 122525  Tình hình là bạn proram012 bạn ấy cho mình là cheat vs code jass bá đạo vô địch thiên hạ ko hiểu từ đâu ra vào clan rồi bạn ấy chê người khác gà thế nọ thế kia rồi vỗ ngực trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 42317 ,kêu là "tao biết 80% về code jass,còn lại chả qua lười qua đéo muốn xem Có ý tưởng  Có ý tưởng " .sau đó mình đưa 1 cái map JJ nhờ bạn ý "tìm thử"kết quả là... bạn ấy ko ko biết act ở chỗ nào(set Activator),map đó khóa spazzler mình hỏi sao ko mở dc =mpq trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 535820  trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 535820 ,bạn ấy ns :tại phần mềm nén map trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 388746  trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 388746 .sau đó bạn đó vẫn ko biết nhục,vẫn vỗ ngực và còn kêu là "tao đã xem quá nhiều map nhưng vẫn chưa thấy map nào có tên NhocGaCon :001 ".Rồi sau đó bạn ấy lại còn dở cái trò "ăn cắp rồi la làng",bạn ấy đưa lại mình cái map mình đưa bạn ấy và thách thức mình tìm dc =.= trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 111200  trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 111200 ,rồi còn kêu cheatpack tao tự chế(của whitegun bạn ấy kêu tự chế :3).Sau đó bạn ấy còn kêu là nếu tìm dc tao đưa kim cương+xóa nick+out ra khỏi clan,cuối cùng bạn ấy có làm đâu :3.rồi khi map bị giải xong còn giở cái trò trẻ ranh :001 ,kêu là nhờ admin,thời gian mở mpq kém hơm tao hai ,tao đảm bảo 100% mày lấy pack khác gắn vào act ko phải thế này rồi còn kêu mình là "bảo là add cheat pro mà cuối cùng đéo biết add"(chưa bảo vậy,đếch hiểu sao nó nói như vậy lun =.= :003 ) các kiểu =.=.chưa hết,bợn ấy còn kêu là "dùng tool để lấy war3map.j có gà mới làm vậy,pro chỉnh cái listfire là xong" dep  dep .Theo tìm hỉu 1 người bạn cóa tên nhocsoclao thì anh ấy pro đến nối cái map tom và jerry 1.5 add jjcp act là -loc,anh ta vỗ ngực kêu là "-loc chỉ dành cho mấy cái thằng gà" <:-P  <:-P  :001  :001 .Lần sau ở trong game hay xã hội nhỡ bỏ cái tật xạo lồn đi nhé dep  dep  dep ,ko ăn đòn hơi bị nhìu đấy O^ .Cảm ơn cam on   :002  :002  :002  :002  :002  trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 916239

Last edited by Naval on 16.03.14 21:44; edited 12 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Uy tín : 5
    Coins : 261
    Holyshjt.n01

Re: trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm Empty

kệ cmm laughing

Naval

Re: trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm Empty

tình hình là thằng dog proram012 nó ko dám lên forum mà vẫn vào trong clan vỗ ngực sủa bậy :3 :d

Uy tín : 1
    Coins : 62
    hesmanhicure

Thằng proram012 luôn đi chửi người khác, mặc dù người đó chả làm j nó cả? (Chả hiểu nổi!) trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 645546
    Lúc vào chơi trong Room Garena: Custom Map Hero Defense Room 01 (Nó lúc nào cũng ở đây), cứ hễ có ai lập host mà nó không thích chơi map đấy là chửi nhặng cả lên! ( Làm map như lồ*, map như lồ* mà cứ tạo,... )
    Không biết gia đình thằng này dạy dỗ con cái kiểu gì nữa! Chắc chắn nó sau này đẽo có tương lai!
    Tính cách nói hết lên con người nó như...SH*T! :phan
    Vậy nên không cần phải bàn tới nó nữa, mấy bạn ở đây nói hết lên rồi! Close Topic thôi!
    :bye:

Naval

tình hình hôm nay bợn ấy hết xoắn cả clan Cheated vs thách thức người ta cheat warcraft xong còn thách thức mình hack Liên Minh Huyền Thoại rồi hack tiền người ta :3 @.@

đã thế nó còn chửi người khác là anh hùng bàn phím vs cả trẻ trâu,rồi còn trẻ trâu kiêm anh hùng bàn phím,sợ thật rolling on the floor).
    rồi nó còn chửi mình là :"tao đéo có thời gian sủa với gà" câu đó bằng thằng mẫu giáo ko bạn laughing))

Last edited by Naval on 17.03.14 17:51; edited 1 time in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Naval

đúng là ko hiểu bố mẹ nó dạy dỗ nó kiểu gì,hay là bố mẹ nó đi làm kiếm ăn cho nó để nó 1 mình cho con chó nuôi hay sao ấy.mà nói ra cũng tội nghiệp em nó sad,chúng mình có nên gửi tiền quyên góp cho em nó hay đưa em nó đi trại đào tạo ko sad
    thế này tương lai của nó làm gì đây,....hót phân quét rác chăng crying(((

Last edited by Naval on 17.03.14 19:08; edited 2 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Uy tín : 0
    Coins : 20
    nh0xphatq12

thằng hesman cẩn thận cái mồm nó chưa bao giờ chê map ai mày mới là thằng xàm bựa map t làm còn dỡ gấp bội lần map cũa mày mà nó có chê đâu nó còn chỉ t vài thứ , thằng naval thì biết cứt gì cứ kêu nó trẻ trâu năm nay nó 23 tuổi chứ ở đó mà trẻ trâu có mày mới trẻ trâu đó Naval t k phe ai hết t chỉ xem ai tốt ai k tốt

cười cái coi ccc

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

cười cái coi ccc

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

cười cái coi ccc

xemmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

hesmanhicure

Vâng, mình là người tốt, còn bạn là chó sủa theo đàn!
    trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 376688294
    Hài, được nó giúp 1 tí là biết ơn vkl nhỉ, tao mắt thấy tai nghe khi chơi trong room, quá trình nó là người như nào cả room Custom Map Hero Defense Room 01, cả 4rum này biết, cần thì qua 4rum gamevn xem nick proram012 nó trả lời comment như nào, cẩn thận cái SH*T nhà mày!
    Chắc chắn khi nó chửi bậy, thể hiện văn hóa của "1 con người - chỉ như 1 con chó" trong room Custom Map Hero Defense Room 01 thì mày đẽo bao giờ ở đấy, và dù có thấy thì mày cũng sẽ sủa theo nó! :004
    23 tuổi mà văn hoá chỉ bằng con chó, thì đúng là ko phải trẻ trâu rồi! Nó đích thị là chó!
    Mày nói "t k phe ai hết t chỉ xem ai tốt ai k tốt"! OK! Ở đây nó tốt đến nỗi, hành động của nó, làm cho mọi người ở đây phải bàn luận như này! Tốt, tốt cái lồ*!

Fu*k You!

Đề nghị Mod đóng Topic ở đây, vì nội dung đã được trình bày và giải quyết, tránh tình trạng loãng topic!

Uy tín : 151
    Coins : -304
    Biệt Danh : hu3PHtwo
    thik_xi_hoi_kek

hi'hih'h'hihi'''hiiiiiii'''''''''''''''''hhhhhhhhhhhhhhhhhhh' ghê nhở

nh0xphatq12

thằng hesman càng nói thì càng ngu thêm , chả biết cái đếch gì cứ nỏi nhảm =]] chính mày chữi nó còn nó thì chỉ =]] nó có chữi gì đâu hỏi mấy thằng khác đi mày qua coi cái cmt bên 9x coi nó chữi gì mặc bầy cứ ngu như vòi mà cứ nói nhòi chứ m` kêu t là chó thì m` cũng là chó . đúng là thằng càng chữi càng ngu =]]

Uy tín : 33
    Coins : 1022
    Biệt Danh : MikuNoPansu
    DreamOfDoll

hesmanhicure

2`! 1 lũ trẻ trâu + chó = trâu chó!
    Đã đẽo bao giờ đọc comment người khác thì thôi, cứ hễ có ai comment "động chạm" tới mình thì giãy nảy cả lên! Nhảm cái lồ*!
    "qua coi cái cmt bên 9x coi nó chữi gì" --> chắc đây mới là cái chuồng của mày và nó à! 9x cái lồ*!
    trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 388746
    Comment câu sau đá câu trước, đầu óc có chỉ số IQ như trâu + chó!

Đọc lại comment đầu tiên của tao đi nhé! Tao comment câu: "tao chửi nó trước rồi nó chửi lại!" à???
    "Thằng proram012 luôn đi chửi người khác, mặc dù người đó chả làm j nó cả? (Chả hiểu nổi!)"
    Không hiểu thì tao giải thích lại nhé!

Nghĩa câu này là: nó luôn chửi người khác mặc dù người khác chả làm j cả, tự dưng nó chát trên kênh chát trong room Custom Map Hero Defense Room 01 chửi bới cả lên! Khi gặp người host map không vừa ý nó; và có người host map không hay mà cứ host thì nó cũng tự dưng chửi! --> hay nó bị điên, ai host map gì là quyền của người đó! Mày chửi cũng có quyền (Nhưng chửi kể cả khi mày sai thì --> điên mẹ rồi, vì là điên thì đúng sai cũng phải chửi người khác), thế thì tao xin lỗi mày và nó nhé! Không gọi mày và nó là chó nữa! Gọi là lũ điên nhé!
    trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 1348654139
    "chả biết cái đếch gì cứ nỏi nhảm" --> thế tự dưng nó là thằng hiền lành, bỗng dưng mọi người ở đây chả biết nó là ai, nick proram012 là của thằng nào, văn hóa khi chơi game của nó như nào, thể hiện con người trên 4rum ra sao??? Lại lôi lên đây bàn tán à?
    trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 916239

Giờ thì thấy tao nói đúng câu: "dù có thấy thì mày cũng sẽ sủa theo nó!" chưa?

Conmment trả lời tiếp theo thì để ý nhé! Chắc chắn comment sau của mày lại phản lại tất cả những gì mày nói!

Shut ut! You Bitch!

Đề nghị lần 3! Mod close topic lại! :bye:

nh0xphatq12

tụi mày nhột hay sao làm nguyên 1 bài văn chữi tụi tao =]]]]]]]]]]z

hesmanhicure

Bởi vì nó là thực tế! Nó + mày = "tụi mày" đã thể hiện văn hóa con người của nó như nào rồi!

Thật đúng cái câu: "Conmment trả lời tiếp theo thì để ý nhé! Chắc chắn comment sau của mày lại phản lại tất cả những gì mày nói!" --> biết ngay là thế mà! trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 1348654139

Mày có đọc cái câu này không thế!
    "chả biết cái đếch gì cứ nỏi nhảm" --> thế tự dưng nó là thằng hiền lành, bỗng dưng mọi người ở đây chả biết nó là ai, nick proram012 là của thằng nào, văn hóa khi chơi game của nó như nào, thể hiện con người trên 4rum ra sao??? Lại lôi lên đây bàn tán à?

Nói kỹ lại cho mày nhé! IQ thấp quá!

_ "tụi mày nhột hay sao làm nguyên 1 bài văn chữi tụi tao", xem lại comment đầu tiên của mày đi nhé!

_ Câu comment đầu tiên của mày là: "thằng hesman cẩn thận cái mồm nó chưa bao giờ chê map ai mày mới là thằng xàm bựa map t làm còn dỡ gấp bội lần map cũa mày mà nó có chê đâu nó còn chỉ t vài thứ , thằng naval thì biết cứt gì cứ kêu nó trẻ trâu năm nay nó 23 tuổi chứ ở đó mà trẻ trâu có mày mới trẻ trâu đó Naval t k phe ai hết t chỉ xem ai tốt ai k tốt"

Mày tự dưng là người ngoài nhảy vào, nếu mày comment văn hóa hơn, ví dụ:
    "bạn hesman nói thế là sai rồi, bạn proram012 có như thế bao giờ đâu, bạn ấy còn giúp đỡ và chỉ cho mình vài thứ mà!....."
    trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 926953
    Như thế thì tao chả comment gọi mày là thằng, chó, hay đại loại là chửi "tụi mày" như vậy cả! Tao sẽ comment văn hóa hơn, xưng là mình và gọi là bạn. Nhưng tiếc là sự thật vẫn là sự thật làm tao không thể comment văn hóa hơn đối với thể loại người như "tụi mày" được!

Naval

@nhõphat thứ nhất,tao chắc chắn 1 điều tương lai của mày về sau ko khác gì thằng proram012 đâu,chỉ hót phân quét rác là đc thôi.mấy cái thằng óc đất như bọn mày chết đi cho đỡ tốn gạo
    thứ hai,mày hiểu cái từ trẻ trâu là gì hả,mà mẹ mày với bố mày là cái đéo gì mà mày đòi nói 2 từ đó trước mặt tao,tao nghĩ tuổi mày chưa đến để làm trẻ trâu đâu con ạ trẻ trâu proram012 đã ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm 376688294
    cái thằng proram nó mà ko gây war thì mình lên đây lập topic làm cái gì,thích tôi post mấy cái ảnh lên cho bạn xem,nó bị tôi vs zxbang chửi ko khác 1 con chó của xã hội mà vẫn ko biết nhục vẫn vác mặt vào clan
    điều cuối cùng tôi muốn nói vs bạn là : về bạn bảo mẹ bạn dạy học lại bài hay đi trại cải tạo đi :3

Last edited by Naval on 18.03.14 17:27; edited 4 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Naval

nhoxphat ừ bạn hỏi hết sạch mấy bạn khác mà xem,nhocsoclao,15sa,zxbang,ns tóm lại hỏi hết sạch dân defense room xem xem nó là loại người ntn.Mà bạn đã đọc hết sạch bài viết của mình chưa nhỉ,nếu chưa thì bạn vẫn chưa đủ trình để phán đâu :3

Naval

thưa tất cả các bạn,nó lên clan phán 1 câu như thế này rolling on the floor)(và nó cứ spam liên tục câu đó,ko cho mình nói,nhục quá sợ mình nói lại ấy mà) rolling on the floor):
    Thân gủi BOSS.HM
    File J (jass) là file trigger trong map<là phần bổ trợ map> chả hỉu sao mà cháu BOSS.HM đòi nhét file J có cheat sẵn của map naval zô map khác cheat nếu dc thì xài jass code làm gì <nhét map khác nhau xài dc gọi = cụ >
    còn trigger ai ko biết thì google
    thứ 2 bạn ấy tư nhận map bạn ấy add cheat xong thách mình tìm cheat map bạn ấy đưa vì mình biết 80% jass J, khoe tools pro white gun vs plazze gì đó mà mình chưa xài bh add cheat map khác đập mặt mình xong phán 1 câu ko biết add cheat chứ ko là đập mặt mình rồi < trẻ trâu chưa hỉu file w3x ntn đòi phán> .khoe mấy tấm hình hỏi ad làm gì ko biết
    giờ tao trả lời,mày đọc kĩ,ko hiểu gì hỏi con mẹ mày đi:
    thứ nhất,cái map mày thách thức tao là cái map tao đưa cho mày,là war3map.j của map naval,tao cho war3map.j vào map naval chứ cho vào map con cặc gì hả,tao mà cho vào map khác tao thì tao đéo có chuyện bảo vs mày là act ntn,kêu mày vô room hgtdvn tao test đâu con ạ,xòng còn sợ kêu là tao mà phả down map thì thôi luôn(lúc ấy nó đưa war3map.j cho mình có đưa map con cặc gì đâu mà đòi nói thế mới sợ)và cuối cùng mày đưa map naval,tao tìm dc rồi còn kêu là chạy đến region cheat,vào game cái đứng yên cheat hay ra chỗ khác vẫn cheat dc,rồi bị 15sa post cái hình lên rồi mà vẫn ko dám nhận,kêu là add cheatpack vào map khác đủ các kiểu còn kêu là out clan di óc bò,sao giờ còn vẫn sủa hả.trẻ ranh nó vừa vừa thôi proram ạ
    thứ 2,tao không khoe tool gì gì pro với mày cả,cả cái spazzler tao cũng không nói gì là pro hay ntn nhé,và ...nhìn lại bức ảnh này nhé con dog:

mày kêu tao là am hiểu 80% code jass,xong tao mới đưa chứ tao đưa làm cc gì.mày kêu là tao ko biết add cheat xong tao nói là "tao mà ko biết add cheat tao ko có chuyện cho cái map đó đập mặt mày đâu".
    và mày còn giở cái trò trẻ ranh,tao tìm ra cheat rồi mày kêu là nhờ admin tìm hộ đủ các kiểu,rồi còn kêu là cho mày post hình đó,như thế thì tao post hình thôi.giờ còn đủ tư cách phán cc gì ko
    mày làm mà mày không thú nhận,nhục đéo tả nổi,về bảo mẹ mày là cho mày đi trại cải tạo hay về học bài đi

Last edited by Naval on 19.03.14 19:24; edited 5 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Phutu

Go to page : 1, 2  Next