Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 3 posters
    Uy tín : 2769
    Coins : 17527
    Biệt Danh : your NOSE!
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    phutu

Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Empty

Airstrike 3D là một series game bắn máy bay trực thăng do Divo Games phát hành hấp dẫn với đồ họa 3D đẹp mắt và các hiệu ứng chiến tranh tuyệt vời. Game có dung lượng nhẹ, yêu cầu cấu hình bình thường và cách chơi vô cùng đơn giản. Game đưa bạn nhập mình vào cuộc chiến không cân sức giữa bạn và một lượng lớn kẻ địch nhiều vô kể khi mà bạn sẽ điều khiển một chiếc máy bay trực thăng chiến đấu của riêng mình lọt vào khu căn cứ của địch, vượt qua làn đạn của kẻ thù, những chiếc máy bay khác hay những pháo đài, những chiếc xe bắn tên lửa... để rồi bạn cần chiến thắng tất cả, hạ gục lực lượng địch hùng hậu, rồi dần dần chinh phạt toàn bộ các màn để trở thành người anh hùng mang lại chiến thắng vĩ đại.

Phiên bản 1 của game khá thành công và nhận được những phản hồi tích cực. Phiên bản 2 - Airstrike - Gulf Thunder được nhà phát hành nâng cấp tương đối từ gameplay, đồ họa đẹp mắt hơn với những chiếc trực thăng đồ sộ, những loại vũ khí ấn tượng, độ khó tăng lên khi quân địch ngày càng mạnh và bạn sẽ càng khó khăn khí phải đối đầu với vô số tên lửa, đạn, đại bác, tên lửa tầm nhiệt và cả những chiếc máy bay luôn sẵn sàng lao vào trực thăng bạn và chỉ một phút lơ là thôi, bạn sẽ không tránh khỏi được kết cục bi thảm nhất.

Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Pns3kx10Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC LpPj3yRDownload Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC XouppYMDownload Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC BS6JX0X

Game chạy tốt trên windown XP / Vista / 7 / 8
    Download Airstrike 2 : Gulf Thunder FULL cho PC
    https://www.mediafire.com/?9rugfdffjzsp9z5

Airstrike II : Gulf Thunder MF (19.3 MB)

Các phím điều khiển game

Hệ thống điều khiển ở Airstrike 2 được nâng cấp khá hơn so với phiên bản 1 - Bạn có thể sử dụng bàn phím để điều khiển game hoặc cũng có thể chọn chế độ điều khiển trực thăng bằng chuột ( cài đặt ở Setting )

Các phím mặc định cơ bản:
    • Các phím di chuyển : W, S, A, D
    • U: Thay đổi đạn
    • K: Phóng tên lửa
    • I: Chọn tên lửa
    • L: Sử dụng vũ khí loại nặng
    • O: Chọn vũ khí loại nặng

Uy tín : 1
    Coins : 72
    hainhi_yb

Re: Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Empty

bạn ơi co biết mua mt tính j có sẵn chò này ko . mt nhà bạn mình co sẵn chò nay voi 1 game dế chế 3d cực đỉnh luôn

Uy tín : 1225
    Coins : 9778
    Biệt Danh : P|c00ff0000|Nhu
    phutu01

Re: Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Download Game Air strike II 3D - bắn máy bay cho PC Empty

hainhi_yb wrote:bạn ơi co biết mua mt tính j có sẵn chò này ko . mt nhà bạn mình co sẵn chò nay voi 1 game dế chế 3d cực đỉnh luôn
    Bản qua lấy USB copy về mà chơi

Uy tín : 1225
    Coins : 9778
    Biệt Danh : P|c00ff0000|Nhu
    phutu01

nguyen phuong wrote:mía.lừa nhau à.toàn virut
    Game này được copy từ phòng net mình để up lên