Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 2 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 1
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    sonbuk

Hotspot Shield VPN Free 3.20 Hotspot Shield VPN Free 3.20 Empty

Hotspot Shield là một phần mềm miễn phí cho phép bạn bảo vệ kết nối của mình trong khi lướt web tại các điểm Wifi công cộng và truy cập vào Facebook và các trang web bị chặn một cách dễ dàng. Ngoài ra, Hotspot Shield còn giúp bạn ẩn danh khi lướt web.
    Hotspot Shield hiện nay bao gồm bảo vệ phần mềm độc hại có nghĩa là khi sử dụng nó, bạn sẽ không bị bất kỳ vấn đề gì làm lây nhiễm có thể làm hỏng hệ thống của bạn. Trừ khi bạn dùng phần mềm mạng riêng ảo (VPN), nếu không bất cứ ai cũng có thể nhìn thấy tất cả lưu lượng Internet không dây bạn sử dụng, bao gồm mật khẩu và thư điện tử. Nếu bạn chưa truy cập vào VPN thì phần mềm VPN miễn phí tốt nhất là Hotspot Shield của AnchorFree.
    Hotspot Shield 2.88
    TÍNH NĂNG CHÍNH CỦA HOTSPOT SHIELD:

Bỏ chặn bất kỳ trang web nào không thể truy cập được.
    Bảo vệ địa chỉ IP của bạn: Phần mềm VPN của chúng tôi cho phép bạn bảo vệ địa chỉ IP để bạn có thể thưởng thức duyệt web riêng tư và ngăn chặn tin tặc và kẻ gửi thư rác từ giám sát hoạt động trực tuyến của bạn.
    Lướt web ẩn danh: Bằng cách tạo ra một đường hầm mã hóa giữa máy tính của bạn và máy chủ của chúng tôi, Hotspot Shield cho phép bạn lướt web nặc danh mà không bị theo dõi hoặc do thám.
    Bảo vệ mình khỏi bị lộ và tin tặc tại các điểm nóng WiFi, khách sạn, sân bay, văn phòng công ty với tính năng Hotspot Shield WiFi.
    Đảm bảo lướt web của bạn: Bảo vệ dữ liệu, mua sắm trực tuyến, và thông tin cá nhân trực tuyến với sự mã hóa HTTPS.
    Bảo vệ thiết bị của bạn từ các cuộc tấn công phần mềm độc hại: Phiên bản mới nhất của phần mềm của chúng tôi hiện nay cung cấp bảo vệ phần mềm độc hại hoàn toàn.
    NGOÀI VIỆC BẢO VỆ THÔNG TIN CÁ NHÂN VÀ GIÚP TRUY CẬP FACEBOOK BỊ CHẶN BẰNG CÁCH DOWNLOAD HOTSPOT SHIELD CỦA ANCHORFREE CÁC BẠN CÒN CÓ CÁC LỢI ÍCH GÌ?

Cải thiện tốc độ truy cập web trên Laptop hoặc Mobile thông qua hệ thống máy chủ AnchorFree.
    Tiết kiệm cước phí truy cập Internet qua Mobile do Hotspot Shield tối ưu hoá kích thước, dung lượng web trước khi được tải về.
    Hoạt động như nhau với cả kết nối không dây và có dây.
    Hoạt động trên cả PC/Mac và mobile, bao gồm cả các hệ điều hành mới (Windows 8 và Mountain Lion)

http://rapidgator.net/file/9982ff0498d095d81820e5dd5466f457/hotspot_shield.exe.html

Uy tín : 0
    Coins : 1
    sonbuk

Re: Hotspot Shield VPN Free 3.20 Hotspot Shield VPN Free 3.20 Empty

up
    up
    up

Uy tín : 78
    Coins : 1949
    Biệt Danh : Tai Nguyen