Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

BI_YEU_HUONG
    chojkoncho
    Eternal
    TAKUMA
    HolyFeed
    phutu01
    NeverCry
    là cái gì ???
    ShOcKzZ
    Leo Oblivion
    hiyaya
    †™DRAGON™†
    tvykd
    MeoSuChi
    thangxl_GodLike
    phanbito
    lazygirl
    21 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3

Uy tín : 52
    Coins : 821
    Biệt Danh : TunaMeGai
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Eternal

Re: Topic thách đấu del Nick với Clan Idol Topic thách đấu del Nick với Clan Idol - Page 3 Empty

Đọc lại 1 lần nữa đi, đọc cho kĩ đi nhé. Mở to mắt ra mà đọc xem thằng nào chửi trước. Đọc xong rồi ngồi ngẫm xem đứa nào nói không suy nghĩ. Đọc ko ra thì kêu thằng nhóc lớp 3 nó đọc cho mà nghe
    Văn hay nên mang ra hù người ah Topic thách đấu del Nick với Clan Idol - Page 3 66247
    Dis game, chả hiểu gì, ngó ra gg bị chủi " chơi chó " rồi khích bác xyz các kiểu mà bảo ko có gì. Hài
    Tụi này chửi thằng phutu01, ko hề đụng 1 câu nói đến clan idol nhé. Còn tại sao có cái topic thách đấu thì bạn NgocLeo fai hỏi bạn Vịt. Đứa nào hổ báo đòi del clan thì rõ. Chắc bạn cũng không cần hỏi cũng đủ thông minh để biết vì lúc đó bạn đang ở đâu.
    Nó đánh team cho bạn, và bạn cũng đánh với chúng tôi nhiều lần, bạn hiểu chúng tôi chơi như thế nào, sao lúc đó ko nói với nó. Ai cũng có tự trọng, người nhà bạn xúc phạm người khác sao bạn ko lên tiếng, tức nước vỡ bờ lại quay lại nói tụi này như thế này thế nọ.
    Ở ngoài còn nhiều pro lắm, cho nên chúng tôi chả dám coi thường ai. Có điều bạn ko tôn trọng chúng tôi thì chả việc quái gì tụi này fai tôn trọng lại. Nói khó nghe thì ráng mà nuốt, ai sai trước người đó tự biết

P/S: Xin lỗi, có lẽ quá khích nên hơi Gấu tý, nhưng tụi này không phải hạng chỉ ngồi nói suông cho qua chuyện, có thực lực mới dám nói chứ Topic thách đấu del Nick với Clan Idol - Page 3 7110

Uy tín : 3
    Coins : 36
    Biệt Danh : ThunderStorm1st

Re: Topic thách đấu del Nick với Clan Idol Topic thách đấu del Nick với Clan Idol - Page 3 Empty

NgocLeo wrote:Đoạn chatlog thì cho dù phutu có nói bên ông dùng bug nhưng toàn team ông nói tục chửi bậy trước I don't know Tự vạch áo cho người xem lưng.
    Cây ngay không sợ chết đứng sao ko bình tĩnh mà đứng ra nói chuyện.
    Trong khi tôi là chủ host tôi còn ko đôi co nửa lời sao cứ đi chấp ba cái chuyện vặt vãnh.
    Cũng dễ hiểu vì sao phutu và Vit nó nghĩ bên ông dùng bug vì con Nữ Thần Băng Giá avatar to đùng rồi blink một phát là dis hết game ra ngoài

Càng khuyên giải đôi bên thì càng gõ thật đã - nói thật sướng lại còn vơ đũa cả nắm chửi nguyên cả cái team iDol... straight face
    Vâng các bạn gấu - rất gấu trong game - gấu hơn nữa giỏi hơn nữa thì cũng chỉ đến thế là cùng thôi I don't know

Mình vừa tự lập host xài avatar và kiếm link đâu có thấy gì đâu nhỉ , chắc tại không biết , co gì NgocLeo chỉ dùm , nếu đúng là bug game:
    - Thì team mình sẽ ko lên Avatar va kiếm blink xài chung 1 lúc .
    - Thứ 1 nếu có bug dis như vậy mong Admin fix dùm
    - Thứ 2 thật sự mà nói la team minh thật sự ko biết về việc này ( lúc các bạn nói bug dis mình còn ko biết gì )
    - Thứ 3 về việc chửi bậy vì rất bực bội khi các bạn nói team mình chơi chó
    - Thứ 4 về topic tháhc đấu dell nick cả clan thì vì lúc đó nhóm đang bức xúc , thành thật xin lỗi về việc này (nhưng 1 phần lỗi củng ở member Idol..vit và Phutu01 của team bạn với cach nói chuyện khich bác )
    -Thứ 5 team mình không phải cái loại thua thì rút dây mạng hoặc làm mấy cái trò con nít ấy đâu( từ trước tới giờ team minh win hay lose đếu không nói gì cả)

Chốt lại việc hôm nay thật sự mà nói team mình không ai mún no xảy ra

Uy tín : 1269
    Coins : 31819
    Biệt Danh : dark0804
    †™DRAGON™†

Bug avatar thì thật sự là có đấy, nhưng m` ko thể post ở đây đc, có gì các bạn pm yahoo mình.
    nếu ko nhầm thì cái này do nhầm lẫn giữa việc xài bug hay k thôi nhỉ ? nếu chỉ có thế thì có lẽ vấn đề đã được giải quyết happy
    về phần m` thì đọc ở forum thấy có lẽ team hiyaya ( gosu nhỉ ) có phần đúng hơn, nhưng nội tình sâu xa có thể chưa biết hết nên ko bàn nhìu.

Có máu chiến thì vô giải bem nhau đi devil

p/s: gosu đóng lệ phí đê -.-

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 42
    Coins : 3990
    Biệt Danh : Boss.Shady
    thangxl_GodLike

Topic này bg chỉ đợi mod lên khoá thôi

Uy tín : 6
    Coins : 278
    Biệt Danh : iDol...BIHUONG
    BI_YEU_HUONG

:0023: :0023:Topic thách đấu del Nick với Clan Idol - Page 3 3346799722 SUOT NGAY CAI NHAU =.=.GAME MA CU WAN TRONG THANG THUA WA =,=.MET.

thangxl_GodLike

Mệt thì đi ngủ đê :A003:

Uy tín : 1225
    Coins : 9778
    Biệt Danh : P|c00ff0000|Nhu
    phutu01

Eternal wrote:
    Spoiler:

sao không copy hết luôn đi
    Nói nó 1 câu nó chửi mình 7 câu not worthy Thôi em sợ lắm rồi

Dis game như thế nếu bạn thích cứ rủ 10 thằng vào tui thực nghiệm cho xem

Uy tín : 191
    Coins : 83
    Biệt Danh : [Giet]All
    [Giet]All

war team mà cãi nhau thế này thì ko ham :0019:

thangxl_GodLike

Nhìn Chửi nhau ghê quá war team thế thì chán lắm @@

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 7556
    Coins : 17946
    Biệt Danh : tập solo
    happy ending

Mình xin nói 1 câu công bằng nhé, nếu không đúng cũng bỏ qua cho.
    Chơi game vui là 9, nhưng 1 số người chỉ thấy chiến thắng mới vui, vì vậy tình trạng lợi dụng Bug hay tool can thiệp trực tiếp vào warcraft ( HM ) điều này trước tiên chỉ là thoả mãn bản thân, nói nhẹ nhàng là biết tận dụng lợi thế có sẵn để chiến thắng vd khai thác bug kéo đối thủ xuống biển chơi thế nhưng điều đó làm đối thủ bực bội vì bị chơi đểu , nếu có ai đó không bực bội thì người đó chắc không tầm thường chút nào. vậy khi bực bội người ta thường làm gì? 1 số người sẽ out game không 1 lời tạm biệt, 1 số sẽ nặng lời và 1 số người sẽ chửi um sùm tục tĩu. Sau đó mọi người có thể hiểu chuyện gì xảy ra tiếp theo và trong game online thường là các trận khẩu chiến.
    Trở lại vấn đề tại sao topic này lại ra đời nhé, cũng lại là khẩu chiến mà ra và sâu xa cũng là do bug game , team hiyaya thì cho rằng mình không lợi dụng bug nhưng vấn đề biến to đã nói nhiều trên diễn đàn và khi biến to nhiều sẽ dễ dis game và càng đông người càng dễ dis chẳng lẽ team hiyaya chẳng ai từng dọc qua nên không biết , vấn đề chính là ở chỗ đó nên khi dis game team của iDol mới có người nói các bạn dùng bug.
    Tóm lại team hiyaya có dùng bug ( dù không cố ý ) nên team của ngocleo mới nói các bạn dùng bug ( do thấy có người biến to )==> dẫn đến khẩu chiến vì tức ( ai cũng có lý do chính đáng của mình )
    Khi tranh cãi dẫn đến chửi nhau thì chẳng còn ai đúng cả ( ý mình thôi nhé ) và mình mong sau này không có những topic như thế này ra đời.

Uy tín : 6
    Coins : 278
    Biệt Danh : iDol...BIHUONG
    BI_YEU_HUONG

MA THAY HOI LA @@ LA SAO NU THAN BANG GIA LEN AVATER @@ LAM GI.TO DANH CHUA THAY AI LEN DO NHU THE =.=.XL DAY LA Y KIEN ~~CHU KO CAI NHAU.CO THE TOI KO BIT CHOI NU THAN BANG GIA @@ NHUNG MA TUI CHUA THAY NU THAN O 1 TEAM NAO LEN AVATER @@

Uy tín : 104
    Coins : 10091
    Biệt Danh : iDol...ChuBeo
    xXxChubeoxXx

chuyện bé xé to làm gì, chẳng đc cái gì mà thêm bực tức trong người , tốn thời gian mà còn kiếm chỗ cho ngta bàn tán. vậy đừng ai team nào nói thêm gì nữa, Mod đóng topic giùm thế là xong straight face

Giao lưu - Đấu trường

Go to page : Previous  1, 2, 3