Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Uy tín : 1776
    Coins : 238
    Biệt Danh : FT.Vampire
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Kenny

[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Empty

Sơ lược về đội.
    FC sẽ có 4 đội:
    Đội tấn công: Chuyên về việc qua nhà địch gây chiến tóm lại là chiến đấu bên nhà địch ha[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 1085932519 .
    Đội phòng thủ: Chuyên về việc phòng thủ tại nhà, khi địch qua là sát ko thương tiếc [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 264370 [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 264370 .
    Đội trinh sát: Chuyên về việc do thám tình hình địch và báo cáo để anh em ta chuẩn bị để phòng thủ hay tấn công [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 214716 [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 214716 .
    Đội cổ vũ: Chuyên post nhạc hình phim cho anh em thư giãn sau chiến tranh hoặc trong khi đang chiến đấu, phần khác sẽ có thêm chức Leader để vạch ra chiến lược tàn sát địch [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95178 [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95178 .
    Đội khủng bố: Chuyên gia qua quấy rối các FC khác để tạo ra chiến tranh cho anh em có việc làm hehe [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 3652407901 [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 3652407901 .

Bí Thư và Phó Bí Thư: 2 chức này có nhiệm vụ phụ Chủ Tịch và Phó Chủ Tịch tổ chức các event cho anh em [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 546283.
    P/S:Đội khủng bố là đội đặc biệt nhé cho nên sẽ chỉ có những người được chọn mới vào đc đội này ^_^

Chức vụ và team.

Trùm FC
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 1047156597

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Chủ tịch
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7
    ZzNatSuZz

Phó chủ tịch
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7
    Kenny

Bí thư và Phó bí thư

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Bí thư
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb
    Storm Road

Phó bí thư
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX
    ~S Winter 2~
    Đội tấn công

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Tổng tư lệnh
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm
    IceMake

Phó tổng tư lệnh
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm
    Titania

Tư lệnh
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm
    anhthien372

Phó tư lệnh
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AFaIm
    Connell_9x-Dark930

Đại tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c
    G.Stars..Yasha

Thượng tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c
    AnyOneGoD
    I_love_FT

Trung tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c
    Kit Bad Boy

Thiếu tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. Uak2c
    Mr.Sún
    Yupi...Baby
    orimura Ichika
    anhxayda11
    Cục.Cứt.Xinh

Đại úy
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU

Gió thần thánh
    Key_YuGi9z
    thanhha
    The Sun Of Sea

Thượng úy
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU
    lupp0-§ÿñ¹¹°²

Trung úy
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU
    po199701

Thiếu úy
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. S9EYU

II.Skull_Dead
    __Darkess__
    solomem

Thượng sĩ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3
    SonicSword
    sosoman
    foreveronline92
    Dark.Dragons

Trung sĩ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3
    mrkemz
    quanghoakho
    Love.SNSD

Hạ sĩ nhất
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3
    Mây:*-kaan9x89-ny.smile-Ray.Beaz
    Takia.Genji9x
    HL.UFO

Hạ sĩ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. PyDi3
    hotandat2391996
    NhokMinh
    Lúp Yu
    Destiny.Baekho
    HaTe.KelBon
    Spirit...Trym
    XXXIII.PRO
    TumaVova
    est Baekho

Đội phòng thủ

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Đại đô đốc
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft

™¯NIGHT¯™

Đô đốc
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft

sheiila

Phó đô đốc
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft

Cập nhật sau

Chuẩn đô đốc
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. I7Cft

sakuramiyuki

Đại tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l

badaoladay

Thượng tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l

HuỳnhPhúcTrạng
    [N]Nhým

Trung tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l

Death...Evil

Thiếu tá
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. AB87l

nh0xk3n97
    showcaseTTlove

Chuẩn úy bậc 4
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8

The.Storm

Chuẩn úy bậc 3
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8

nh0xkute69

Chuẩn úy bậc 2
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8

Won.LMN
    lamtunga2

Chuẩn úy bậc 1
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. ZiRa8

† Ŧħɇ●Ďคʀɇ●ĎɇvɩȽ †
    onstarpro
    TraXanh.Dau

Thượng sĩ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8

Sinuhe
    Mars.Ghost

Trung sĩ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8

ayesir
    destroy.kuskull

Hạ sĩ nhất
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8

Knock_Out97

Hạ sĩ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. A6Ts8

Holy...HolyFeed
    hzhx
    iKids
    RVN_Durian
    Sida...single
    KTC_bike

Đội trinh sát

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Siêu điệp viên
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf

.Kul

Điệp viên
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf

psb.chaserioy

Mật thám sứ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf

Cập nhật sau

Trinh sát sứ
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. 95Flf

Cập nhật sau

Chánh mật thám
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5

Kenlly

Phó chánh mật thám
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5

Cập nhật sau

Chánh trinh sát
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5

Cập nhật sau

Phó chánh trinh sát
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. JqLC5

Cập nhật sau

Chuẩn mật thám cấp 2
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0

kut3viplove
    ^-^Tun^-^

Chuẩn mật thám cấp 1
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0

Cập nhật sau

Chuẩn trinh sát cấp 2
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0

DF_BAZZ
    Ss.zSumer

Chuẩn trinh sát cấp 1
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. CskE0

Cập nhật sau

Mật thám cấp 2
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc

MistGunVt

Mật thám cấp 1
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc

Cập nhật sau

Trinh sát cấp 2
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc

Cập nhật sau

Trinh sát cấp 1
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. NQTDc

Takia.Genji

Đội cổ vũ

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Super star
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7

♪Asakura Hao♫

Leader
    Chức đặc biệt
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7

eddydo

Super model
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7

Cập nhật sau

Super man
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7

Cập nhật sau

Super
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. J2wz7

Knightwalker

Perfect man
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7

Cập nhật sau

Great man
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7

Cập nhật sau

Cool man
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7

Cập nhật sau

Normal man
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. UzpD7

Gaz Possible

Human
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb

Cập nhật sau

Spider
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb

さ守らう

Crow
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb

Cập nhật sau

Cat
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. WP9Lb

Cập nhật sau

Bird
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX

Cập nhật sau

Pig
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX

G.Stars..Troll

Duck
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX

Cập nhật sau

Chicken
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. KY8aX

FT.VanHelsing
    Virus_G7
    yeah1

Đội khủng bố
    Đội đặc biệt.

Chức vụ

Huy chương

Tên thành viên giữ chức

Trùm khủng bố
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ

Air._.Blade

Siêu phá hoại
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ

2̶̶7̶̶3̶̶4̶̶5̶̶1̶̶3̶̶1̶2

Siêu chém gió
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ[Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ

Giả Tạo-ZzEvilDragonzZ

Siêu ném gạch
    [Fairy Tail]Team và chức vụ cho anh em. P0MSZ

Pin.Sokul-Hoa Xương Rồng
    ™ Tiểu Tử Lé ™

Việc thăng chức và giáng chức

Thăng chức

Chức 1 đến chức 4: Onl 2 ngày sẽ up 1 chức ( 1 tuần là lên chức 4 )
    Chức 5 đến chức 8: Onl 4 ngày sẽ up 1 chức ( 3 tuần là lên chức 8 )
    Chức 9 và chức 10: Onl 1 tuần sẽ up 1 chức ( 5 tuần là lên chức 10 )
    Chức 11 đến 14: Từ chức 11 đến chức 14 sẽ được thăng nhờ điểm tích lũy thông qua các trận đánh vs các fc khác ( Không tính nội chiến ) hoặc những cống hiến đối với FC như post bài giới thiệu nhân vật trong anime, tham gia các event.....
    Post điểm tích lũy bên topic này: http://www.phutu.org/t14377-topic#446681
    Chức 16: Chức này đặc biệt sẽ chỉ ra người đảm nhiệm zzz ( Chức Leader cũng thế )
    Đối với đội khủng bố ai được chọn vào đội này sẽ không có việc thăng chức tức là sẽ set chức luôn ko có thăng ai cả, chức nào là chức đó vì đây là đội đặc biệt nên chỉ có 4 chức thôi zzz.
    Việc này áp dụng cho mem mới vào từ ngày 27/4/2012.
    Các mem cũ sẽ được NatSu duyệt chức rồi tui sẽ update lên.
    Ai đủ điều kiện thì qua đây post bài để mình set chức ( Dành cho chức 1 đến chức 10 ):
    http://www.phutu.org/t12911-topic#392746

Giáng chức
    Vi phạm nội quy lần 1 sẽ giáng 1 chức.
    Vi phạm nội quy lần 2 sẽ giáng 2 chức.
    Vi phạm nội quy lần 3 sẽ giáng xuống chức thấp nhất.
    Từ chức 1 đến chức 4: 5 ngày không onl sẽ giáng xuống 1 chức.
    Từ chức 5 đến 10: 1 tuần không onl sẽ giáng 1 chức.
    Từ chức 11 đến 15: 2 tuần không onl sẽ giáng 1 chức.
    Đối với những ai bận thì pm mình hay natsu để thông báo trước để khỏi bị giáng chức oan nhé >.<.
    Về việc này ai có ý kiến thì vào topic nêu ý kiến.
    Spoiler:

Last edited by ~S Winter 2~ on 24.06.12 18:41; edited 200 times in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)