Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

๖ۣۜLucjfer Tối ๖ۣۜCao
    RG.PhjlJones
    Poom Heo
    Devil_Sad
    anhxayda11
    Nhà Văn DaF
    Myth.Storm
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ
    condinon12
    LotTer.Pie
    Sờ Song Sướng
    thanhcongktkt9
    16 posters

Go to page : 1, 2  Next

Uy tín : 1494
    Coins : 451
    Biệt Danh : thanhcongktkt9
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    thanhcongktkt9

[Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật [Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật Empty

đọc được câu chuyện hay post cho những bạn thích đọc truyện tình cảm,qua câu chuyện khâm phục tính tha thứ của tác giả, liệu bạn có làm được như vậy chứ, muốn biết tính tha thứ gì vấn đề ra sao mời bạn đọc chuyện

bấm ctrl + xoay chuột để phóng to nhìn cho rõ

chuyện bắt đầu vào một buổi trưa,ở nhà nóng nực + bực bội obz,bỗng có đt :
    e gái: anh hả,về Nha Trang rồi à
    tớ : ừh,có gì ko em
    e gái: anh rãnh không đi uống cafe,em mới ctay,buồn wá
    tớ: okê,thế lên wán cũ nhá
    e gái: wán nào,wán Stu ruột của anh đấy à
    tớ: ừ,5p nữa a có mặt,wa liền nha

thế là bỏ con lap vào balo,thay đồ rồi zọt,vẫn xì tai tóc tai rối bù + quần lửng áo ba lỗ.5p sau có mặt tại wán cafe quen thuộc,quả là đúng hẹn,vừa lên đc 5p thì em nó lên.xin kể sơ lược về em nó : em nó là em gái của mối tình đầu mình,sau khi bị mối tình đầu đá dính dách ( em sẽ review mối tình này sau),tâm trạng bùn đời và thảm thiết lắm,em nó thì lúc đó lại bên cạnh an ủi,thế là wen ( nói là wen nhưng cũng chỉ là rau thôi ),wen được 1 thời gian ( cũng có xếp hình ) thì ctay rồi thành em gái,em nó tướng cao ráo,múp máp và thuộc nhóm người mẫu , cơ mà ko hiểu thế nào mình lại đếk yêu mới đau.

Quay trở lại buổi cafe,em nó đi vào,mặc chiếc áo len cổ lọ,quấn 1 cái khăn len,mặc quần legging và đi đôi guốc cao,nhìn thấy mà trong đầu tà dam trỗi dậy ( mịa sao càng lớn càng ngon thế này)...em nó bắt đầu kể chuyện nó và bồ nó,hóa ra thằng bồ nó ở HN vào thăm em nó ,khi em nó lên khách sạn thằng bồ nó,em nó ( tên L đi cho tiện) dắt thêm 1 con bạn lên ( bạn em nó tên P),xong bố em L gọi điện bảo về,thế là em L để em P lại khách sạn về trước,và đây là ngon nguồn câu chuyện.

Khi 1 trai 1 gái ở lại Khách Sạn thì các bác cũng biết có chuyện jì rồi đấy,em P thích thằng này,1 thằng công tử đẹp trai,nghe đồn nhà giàu,thế là a lê hấp hô biến ra trò chơi Xếp hình,thế là thằng đấy chia tay em L và wen em P.

Thế là đang bùn bực cần giải quyết trong người,em hứng trí phán:
    Em: mịa con đấy mất dạy thế,sao dễ dãi thế này
    em L: con đấy nổi tiếng xưa giờ rồi anh ạ
    em: thế thì đưa số nó đây,anh trả thù cho
    L: anh trả thù thế nào
    em: thì cứ bài cũ,tán -> xếp hình -> ctay
    L: thôi ko đc đâu,nó đang iu thằng đấy lắm,vả lại như vậy ác qá
    em: ác là ác thế nào,có đưa ko thì bảo ( thật ra em chẳng mún trả thù jì cho mắm này,chỉ cần có người để giải tỏa )
    L: ko cho đc đâu,để hôm nào em rủ em nó đi chơi rồi sẽ gọi anh
    em : okê vậy đi,chắc chắn nó sẽ chết dưới tay anh
    L: tự tin thế cơ à
    em: anh mà
    em tự tin thế cũng vì em cũng có tý nhan sắc,nói chuyện thông minh sắc sảo và có tý mùi gió ,đc cái mã đi exciter và sài iphone 4s ( chứ thật ra trong túi ko có đồng nào )

[Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật Exciter15

[Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật 1234

Uy tín : 1356
    Coins : 25559
    Biệt Danh : Cao Thiên Vương
    Sờ Song Sướng

Re: [Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật [Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật Empty

Vote bạn hiền nà

Uy tín : 4
    Coins : 179
    Biệt Danh : iCy.LotTer
    LotTer.Pie

Re: [Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật [Chuyện Thật]: Chăn rau ai dè yêu thật Empty

pó tay chủ thớt @0

Uy tín : 189
    Coins : 9184
    Biệt Danh : Cloud.Hunter
    condinon12

liên xô chống mỹ ra hay là từ giải trí tuổi trẻ vậy pro

Sờ Song Sướng

mày ko vote vào sp thì phắn

Uy tín : 1044
    Coins : 35613
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ

đếk tin =]]

Uy tín : 365
    Coins : 874
    Biệt Danh : Myth.Storm
    Myth.Storm

trình độ chăn rau kém :go:

thanhcongktkt9

condinon12 wrote:liên xô chống mỹ ra hay là từ giải trí tuổi trẻ vậy pro
    tôi post truyện củng có chuẩn mực chứ bạn nghĩ chổ nào post truyện củng theo khuôn khổ thiên về dục vọng sao, hãy đọc , suy nghĩ và cảm nhận nó mới thú vị chứ muốn tìm truyện thể loại dục vọng thì hảy next ra khỏi topic cua tôi

thanhcongktkt9

Tiếp Chap 2:
    Sau hôm cafe đấy em vào lại SG 2 tuần,khi về lại thì chẳng nhớ đến con pé P và cả nhỏ L,suốt ngày ngồi ở wán cafe wen thuộc cùng hội bạn (sau này giã biệt đám bẩn bựa mà cứ ra vẻ thanh cao đấy lun).Bỗng 1 hôm em L gọi điện:
    em : s ủa
    L : s ủa con mịa anh
    em: đệch,láo,chuyện jề
    L : anh đang ở đâu,có ở Stu ko,em với bạn em chạy wa
    em: có,a đang ở trên này,tý mấy jờ em wa
    L: chắc khoảng 7h ák
    em : ờ,zị đi ( đệch mới 4h mà nó bắt mình chờ đến 7h)

5h hội bạn kéo lên,bảo chúng nó lát có 2 em xinh tươi lên uống chung,chúng nó mừng như bắt đc vàng dành giựt em này em kia ,chờ tới 7h chúng nó bắt đầu nhắc : " đệch con em m sao lâu lên thế",em chỉ biết cười trừ,lòng thì hóng ai vào thì ngoái đầu ra xem.Đến 7h30 thì có 1 em khá xinh bước vào,thấy em nó ngồi bàn riêng và chẳng thấy bóng dáng con em mình đâu,thế là hóng hớt: "móa con nào xinh thế nhở,để t wa ngồi với nó" ,đám kia cũng phớn lên :"để tao để tao" rồi rút cuộc chẳng thằng nào chịu wa ( đúng là cả đám đc mỗi cái mỏ).8h vẫn ko thấy con em mình đâu,bỗng tự nhiên đau bụng,đệch đang định tán gái sao lại đau vào lúc này ,cố gắng chịu đc 30p thì bống tức ngực và khó thở,nghĩ ca này đau bao tử nặng rồi,nhờ thằng bạn chở vào bệnh viện cấp cứu,lòng tức anh ách ko xin số đt em xinh xinh kia .Tối về nhà thì em L gọi ( đệch jờ mới gọi ) :
    em : đệch jờ gọi làm jề nữa
    L : em xin lỗi do nãy em trốn học bị ba em bắt gặp
    em: mia thế mà coi đc à
    L: ũa nhưng mà coi bạn em có lên mà
    em : FUUUUUUU nó lên bao giờ,đùa à
    L: em chở nó tới rồi em mới về mà
    em: đệch vậy là con nhỏ lúc nãy rồi (nguyên wán cafe có 1 mình nó là con gái nên em đoán thế )
    L: nó bảo nó kết anh áo trắng ngồi trong bàn anh đấy
    em : ớ,cả bàn có 1 mình anh mặc áo trắng,đùa hả
    L: ko em nói thật đấy
    em: thế nó tên jì,sđt đâu đưa đây
    L: nó tên P,số đt nó là số lúc nãy gọi anh đấy
    em: ơ ơ , thế nó là con P hồi trc phải ko
    L : nó đấy
    em: ờ rồi okê,thế là đc rồi,ngủ đê,anh đi ngủ,fắn

Bao tử thì đau nhưng trong lòng thì vui vì lý do jì đó ko rõ lắm,nằm mộng mơ dẫn đến sáng hôm sau mộng ..... ,thế là ngay hôm sau nt làm wen,set up ngay cuộc hẹn buổi trưa.1 bữa trưa trời mưa râm râm nhưng lòng đầy nắng.

Last edited by thanhcongktkt9 on 18.07.12 10:47; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 529
    Coins : 1914
    Biệt Danh : Leader WoW
    Nhà Văn DaF

bạn toàn viết tắt với sửa từ như vậy thì nhiều cái tôi đọc cũng ko hiểu, bạn có thể sửa lại mấy từ sai được hok, phải ra dáng văn chương chuẩn mực của bạn chứ, về phần vote thì mình vote 2 bài về công post chứ hok phải truyện O^

thanhcongktkt9

Nhà Văn DaF wrote:bạn toàn viết tắt với sửa từ như vậy thì nhiều cái tôi đọc cũng ko hiểu, bạn có thể sửa lại mấy từ sai được hok, phải ra dáng văn chương chuẩn mực của bạn chứ, về phần vote thì mình vote 2 bài về công post chứ hok phải truyện O^
    thank đã góp ý, mình post từ bình thường chắc tại trùng với từ hạn chế trong web nên nó hiện lên dấu *** đã sửa lại

Sờ Song Sướng

Vote típ roài đó bạn

Uy tín : 2663
    Coins : 6768
    Biệt Danh : sáuke
    anhxayda11

vote qué gì mới 1 ta vote nữa mới là 2 nè
    p/s http://www.phutu.org/t20741p170-topic#723926

thanhcongktkt9

vote lại hết, cứ có comment của 2 ng của topic khác tui củng vote luôn, 2 người củng vote lại tui thế nhé nảy giờ vote nhìu mà 2 ng ko co vote tui lại

thanhcongktkt9

Chap 3:
    Trưa hôm ấy wa đón em P,trời mưa rắc rắc ( đệch,lần đầu gặp mà mưa thì sao diễn kịch bản ngày mưa và cái hotel).Tới đầu hẻm nhà em P,gọi e nó ra,rồi đứng dưới mưa chờ,lạnh thì lạnh teo nhưng ráng cho giống phim Hàn Quốc....5p....10p....15p ( FUUUUUUUU lâu thế) ủi vào mái che gần đó,đếk thèm đóng phim Hàn nữa.vừa ủi vào thì em nó đi ra ( trời ko thương ngừoi mà ).Ấn tượng đầu tiên khi nhìn em nó : mặc áo thun sát nách trắng,cái quần thì kết thúc trước khi cặp đùi bắt đầu,để lộ cặp đùi trắng bóc và thon dài ( em nó ko cao lắm nhưng đc cái chân dài vì lưng em nó ngắn).thật sự ấn tượng về em P này,ngất ngây mất 1 phút mới định thần lại,chào em nó xã giao,quay đầu con xe lại,em nó ngồi lên và mình lên đường.

Thật sự lúc đó ko biết sẽ đi đâu,quay lại hỏi em nó đi đâu thì em nó bảo đâu cũng đc,em ko biết ( đệch hình như đứa con gái nào cũng thế thì phải,thế bảo vào hotel có vào ko hả).Mình cũng đưa ra ý kiến là đi xem phim nhá ( bác nào ở Nha Trang chắc biết cafe HD,ở dưới lầu thì sáng s ủa còn ở trên thì ngồi sát bên cũng khó mà nhìn thấy nhau),em nó ừ,thế là lên thẳng cafe HD.Lên thấy đang chiếu Walking Dead ( lên giữa phim coi 1 hồi đếk hĩu jì),thế là ngồi xem,cả 2 im lặng ko nói tiếng nào,sau đó nói chuyện làm wen được 1 tý thì hết phim ( lên đc 30p thiệt hại của pố 35k).Quay wa hỏi em nó muốn đi đâu tiếp nào,cũng lại em ko biết nữa ( móa pố ức chế rồi nhá).Ko nói tiếng nào chở thẳng em nó vào ........ wán karaoke,2 đứa 2 cũng được,dễ làm ăn.

Vào karaoke thì em nó dành cái mic hát từ đầu buổi đến cuối buổi,cơ mà lúc em ấy hát xinh lắm các bác ợ,hát hay nữa cơ,nghe mà ngây cả người,thế là đc lúc choàng tay wa ôm eo em nó,ôi mà em thì nhỏ nhưng vừa vặn tay lắm,sướng cả người.Hát đến 6h30 em nó bảo chở em nó về để em nó thay đồ tắm rửa rồi 7h30 wa chở em nó đi chơi tiếp.tổng thiệt hại karaoke là 200k .Thế là chở em nó về rồi cũng về thay đồ tắm rửa cho đồng bộ ( chiều dính mưa đồ hôi dã man ).7h30 wa đón em nó đi dạo vài vòng biển hóng gió,ôi cảm giác em nó dựa người vào lưng thật tê cả ngừoi ( cơ mà em nó sau này cũng bảo lưng ck dựa vào thích lắm). tu bi con ti niu........

Sờ Song Sướng

Vote rầu nà

thanhcongktkt9

chap 4

Đêm đấy khi về nhà,em nt nói chuyện với em P,hỏi em ấy đi chơi thế nào,có thấy thoải mái và vu không.Em nó bảo có,thế là đc đà,đẩy tới cao trào là tỏ tình,em nó như 1 con thỏ non,bị sập bẫy của 1 sói già ( giờ em mới lầm vì em mới là thỏ bị sập bẫy con cáo 9 đuôi ),và em nó đồng ý cái rụp,thôi đổi luôn cách xưng hô từ anh em thành vk vk ck ck ngọt xớt.

Sáng hôm sau,đang ngon giấc trong tư thế sếc xỳ thì đt lại rung lên bài Numb wen thuộc,hé con mắt thấy đếk hiện tên,trong đầu nghỉ " đệch ai mà gọi giờ thiêng zị trời",bắt máy mà chẳng bik nó nói cái jì,mình thì cứ " ờ , ờ , ờ ,......ờ,ok" rồi cúp cái rụp ngủ tiếp.đến 10h dậy mở đt nhận đc tin nhắn lúc 9h38 nội dung " ck đâu rồi,sao chưa lên trường đón vk",cái lề gì thế,gọi điện lại hỏi :
    em : vk đang ở đâu zậy
    P : vk đang đứng trước trường chờ ck nè,sao lâu wá zậy ck
    em : sặc,đứng nãy giờ á,ck nãy giờ ko nhìn đồng hồ,mới tắm xong (mịa thực ra ngủ thì đúng hơn)
    P: lên đón vk đi,chờ lâu wá à
    em: okê,chờ ck 5p

lật đật đánh răng rửa mặt,thay đồ với zọt lên trường em nó đón em nó,lên thì thấy có mỗi 1 mình em nó đứng 1 góc,mặt bùn hiu.Hỏi ủa sao vk đứng có 1 mình zị,trường về hết rồi à,nó trả lời đâu có,vk trốn 2 tiết cuối,trường còn đang học ( ôi cái đệch làm pố thấy tội nghiệp).Xong em nó hỏi ũa ck ko mang mũ bảo hiểm cho vk à ( á đm,nãy đếk nói bik thế quái nào đc ).Thôi thì cũng mạnh mồm : " vk lên đi,ở nha trang ck ko ngại thằng Công An nào đâu".Thế là chở em nó đi 1 vòng,ghé vào mua cho cái mũ bảo hiểm,rồi cũng chẳng bik đi đâu trong cái tình huống này,đành bảo thôi về nhà ck nha,em nó ừh ( hê hê,dính kèo).Chở em nó về nhà,dắt dạo 1 vòng ( nhà lúc đấy đếk có ai) rồi ngồi chơi điện tử.Em nó mượn máy onl,mình ngồi sau ôm tới trước rồi đè xuống,đặt 1 nụ hôn nồng ấm lên môi,em nó cũng ko kháng cự,hôn lại rất nhiệt tình.Mà các bác cũng biết đấy,ôm hôn gái thế thì cái tay có chịu để yên đâu,nhẹ nhàng lê bàn tay ra sau lưng,vuốt nhẹ theo cột sống của em nó,rồi vòng ra phía trước,đặt nhẹ lên vòng 1 ( đặt nhẹ thôi chứ ko co dãn bàn tay nhá).Sau đấy xuất chiêu kéo xuống dưới thò tay vào trong áo ( em nó mặc áo sơ mi,nhưng ếk đóng thùng) sờ nhẹ vùng bụng rồi từ từ lên phía trên,vừa chạm vào áo trong thì em nó chụp tay lại nói 1 từ wen thuộc " đừng"( mịa đang cao trào) ,em cũng thả lỏng tay ra kéo xuống sờ bụng típ,em nó nói đừng nhưng vẫn hôn rất quyết liệt,em lại lê tay lên thì cũng lại chụp tay em lại rồi bảo đừng ( móa pố điên lắm rồi nhá).Em tức wá đếk thèm hôn nữa lăn ra 1 bên nằm,e nó lại dán mắt vào màn hình cái lap.11h30 em nó bảo chở em nó lên trường để lấy cặp rồi chở em nó về,ko wên dặn chở wa chợ Đầm mua ốc về ăn ( mịa con gái có cái tật ăn hàng có chết cũng ko bỏ).trưa đấy em về nhà mà tức anh ách.

Từ trưa đến tối ếch thèm hẹn đi chơi,cáo bận,thật ra ở trên wán cafe wen thuộc .đến hôm sau em lại set up 1 buổi đi chơi vào buổi trưa.Nhờ hội bạn tư vấn làm cách nào để đưa em nó vào hotel,thằng thì bảo :" mịa gà thế cứ ủi thẳng vào hotel,im thì là chịu,phản đối thì đi ra" ( đệch mặt pố đếch dày nhá).thằng thì bảo " dắt em nó vào wán cafe nào chán thật chán,nhạc buồn ngủ,rồi kiếm cớ bùn ngủ dắt vào đấy ngủ trưa" ( móa sáng jờ uống 4 ly cafe chưa ớn hay sao mà còn uống nữa).ngoài mặt thì cứ ờ ờ nhưng trong lòng nghĩ " mịa mấy thằng ngu,pố làm theo cách của pố".1h30 wa chở em nó mà trong lòng đầy toan tính.Nha Trang chiều mưa gió rét,và có 1 thằng điên trồng rau trong thời tiết như thế đấy....tú bì con tí niu...............

Sờ Song Sướng

vote típ nà ~~

thanhcongktkt9

Chap 5: Wa đến trước hẻm em nó,alô 1 phát gọi em nó ra,lại như lần đầu gặp,ấn tượng với áo hở cổ,quần thì kết thúc trước khi cặp đùi bắt đầu,và cặp đùi trắng nõn nà,thon dài,nhìn là chảy cả nước miếng nước mồm.Mình lịch sự hỏi em nó muốn đi đâu dù biết câu trả lời là đi đâu cũng đc,thế là cắn răng chịu lạnh chở em nó đi dạo biển.Mịa gió to lạnh teo tờ rym mà thế này mà lượn 3-4 vòng biển,từ 1h30 đến 3h vẫn đi.Đến lúc chịi hết nổi,gồng người lên ngoái đầu hỏi :
    em: vk có lạnh lắm hok
    P : lạnh,mà ôm ck cũng đỡ lạnh oỳ
    em: hỳ,ck đc vk ôm cũng thấy đỡ lạnh,nhưng mà vẫn còn lạnh wá à,hay kiếm chỗ nào đi nghỉ tý cho ấm rồi chiều về cafe nha
    P: ừh cũng đc ck

Thế là đi vòng vòng,miệng thì cứ " chà bik đi đâu giờ",được tầm 15p,đánh bạo hỏi:

em: hjx chẳng biết đi đâu,thôi vô khách sạn trùm mền nằm cho ấm tý nha vk,ck lạnh chịu hết nổi rồi,mệt nữa ( bộ mặt rất ư là thảm thiết)
    P: ( dựa đầu vào lưng em thì thầm nhỏ nhẹ) : ừ ck

Há há,mừng như bắt đc vàng,ủi thẳng vào cái hotel trước mặt,check in phòng xong mua 1 hộp bánh quế đem lên phòng,em nó vừa vào là chui ngay vào WC ( ôi con gái),em thì cởi á trùm mền mở tivi + bánh quế ra ăn,quất thêm 1 lon bò húc.Lúc em nó ra thì đt em nó có tin nhắn,nghía con mắt vào thì thấy :" vk iu đang làm gì thế,sao cả ngày ko nt cho ck" ( ôi cái đệch thằng nhok ở HN.Em nó quay sang nhìn em,em giả lơ,em nó cất luôn đt ko thèm nt lại ( há há,anh nẫng tay trên của chú rồi nhá).rồi em nó cũng uống 1 ngụm Redbull rồi ăn bánh với em.

Được 1 lúc em bắt đầu choàng tay wa ôm,cất hộp bánh và lon nước,tắt lun cái tivi rồi kéo em nó xuống đặt 1 nụ hôn lên môi,em nó cũng ôm em,sờ tấm lưng trần của em rồi 2 đứa xoắn vào nhau,em thò tay vào áo thì em nó lại chụp tay em lại ( móa cái lề jì thốn) nhưng ko nói đừng mà nhỏ nhẹ :" tắt đèn đi ck".Hê Hê,thế là diễn biến sự việc là a -> b -> c -> d ->.......-> z ( sự việc mà ai cũng biết là gì đấy).Em thật sự bất ngờ vì kinh nghiệm của em nó rất là cao siêu + kỹ thuật điêu luyện,em thấy tủi thân vì cảm thấy kỹ thuật của mình ko bằng em nó,tuy rằng em quất đến 4 nháy.Xong đâu vào đấy,2 đứa cứ thế tự nhiên vào tắm chung,rồi xuống check out phòng,thiệt hại 210k,rồi về wán cafe wen thuộc vì bọn bạn nó hối wá................còn tiếp.............

Sờ Song Sướng

Vote típ lun nà ^^

Phutu

Go to page : 1, 2  Next