Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• ?

Bạn thấy Guide này thế nào ? [23]

1. Xàm,chán
    13%3 bình chọn13%
    2. Cũng bình thường
    30%7 bình chọn30%
    3. Hay,đầy đủ,chi tiết
    57%13 bình chọn57%
    † Ŧħɇ●Ďคʀɇ●ĎɇvɩȽ †
    |F|o|c|u|s|
    nhok.upxike
    thinh1402
    Nhà Văn DaF
    DT_ChanDoi2
    Empty.Five
    kowenbik62
    quyvuong004
    Luffy_MonKeyS2
    nhieubaxacungkho
    St.kenvip
    ๖ۣۜNgôi ๖ۣSao ๖ۣۜGiấy
    Bim Siêu Nhân
    nmphuong91
    saoleloi
    [N]eed - [G]irl
    Death...Beo
    cuimapro141
    Leo Oblivion
    sat_thu_viem_hoa
    phanbito
    n0thing89
    banhmikepchim
    kelly_pipi
    Feeder.Y.Ma
    Mr.KenVII
    Thiếu Gia Lầu Xanh
    boaboa990
    taigama
    anhthien372
    quang999888
    S.solovoimay
    okdetao
    baybybubu
    súp bờ men
    God.C4
    Brothers.GomPro
    Hazel-ThePea|K|
    ReturnOF.LoDA
    Saw.Seven
    HeoMoon
    cacdee123
    tiviu01
    haiiah
    ShiMon.EnMa
    Zongshishun
    Regret
    thuankent
    HuynhMinh
    Lov3.Jeremy
    Lầu Xanh
    Evan
    Zun Awesome
    58 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Uy tín : 1844
    Coins : 284
    Biệt Danh : Lov3.Zong
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Zongshishun

Re: [Guide] Ghost Rider - Viêm hỏa thần ma by ramb01596 [Guide] Ghost Rider - Viêm hỏa thần ma by ramb01596 - Page 3 Empty

k chắc lắm vì bán nguyệt ăn qv dễ hơn , phá nhà cũng dễ và khó bị giết , cầm khoái tử burn mana thì viêm hoả đánh mệt đấy thinking

Uy tín : 448
    Coins : 1801
    Biệt Danh : Regret1kT
    Regret

Re: [Guide] Ghost Rider - Viêm hỏa thần ma by ramb01596 [Guide] Ghost Rider - Viêm hỏa thần ma by ramb01596 - Page 3 Empty

tính kĩ thì nếu viêm hỏa lên được cái đánh lan trước thì viêm hỏa khả năng thắng cao hơn , đánh hết phân thân một đống thân pháp , hình như 9 phân thân thì phải được khoảng 18 thân pháp , cũng hơi thấm .

The author of this message was banned from the forum - See the message

Zongshishun

viêm hoả lên đánh lan để lan = niềm tin chắc straight face ranger thì chỉ có multi shot thôi straight face

Uy tín : 36
    Coins : 567
    Biệt Danh : Disney.Sun
    súp bờ men

tớ cứ max 4 cái mâu trước ....1 cái kiếm biến ... 1 đôi giầy ......là đủ

Uy tín : 71
    Coins : 505
    Biệt Danh : okdetao
    okdetao

http://www.mediafire.com/?3f3tcur4gs2d62v <<500 Agi
    http://www.mediafire.com/?ioc8z636wnbasi3
    http://www.mediafire.com/?fnfl9ervojvg4hf

Theo quan điểm của mình Viêm hoả là 1 hero khá toàn diện late tốt gank tốt chống late càng tốt ..Có thể điều động anh ấy đi theo 2 đường 9.1 là late 2 là chống late..Theo mình thì Viêm hoả ko phải là 1 late khũng ,thường thì đánh team viêm hoã có 1 thế mạnh tốt để pk ..Trong 1 trậm đấu nếu có quá nhìu late team mình thì mình sẽ cho viêm hoã theo thể loại chống late và gank .Kết hợp với Ultimate mạnh mẽ thì khã năng chống late và gank phải nói là tuyệt vời..
    Hệ thống skill và item của mình thì khác hẵn ..Mình luôn ưu tiên max skill 2 để khả năng lưu giữ Agi trong 60 giây để fram tốt và gank tốt hơn về skill 3 mình luôn tăng 1 vì max hay ko max thì cũng 23 giây CD ,ít khi mình dùng skill 3 để kết thúc vì lượng damage khá kém chủ yêu mình dùng để thoát thân hoặc truy đuổi ^^ thường thì lv7 mình mới bắt đầu tăng skill 6 chốt lại là max 2 max 1 ,1skill3 rồi sau đó max + và ultimate..Item mình chủ yếu lên mâu hết rồi tuỳ vào team nên lên vô thần late hay ko đa số mình lên mâu hết để imba Ultimate big grin
    Trên kia có 1replay mình đi viêm hoả đc 500Agi kết thúc game với 58-2 1 ,trong quá trình pk có 2 lỗi nên phải chết oan ,tự tin vì khả năng imba của ultimate nên bị thằng ma ca rồng silent rồi stun của võ sỹ nên die 1 ^^ ở phút 47 lúc pk với BNĐK cứ tưởng là ultimate CD xong rồi nên blink để khai triển là giết đc ai dè còn 0.5s mới xong lỗi đó nên bị nó thịt [Guide] Ghost Rider - Viêm hỏa thần ma by ramb01596 - Page 3 3346799722..Do team quá nhìu late nên mình chủ yếu là chống late chứ ko late ^^ ..

Sẵn đây mình xin chia sẽ về blink cho viêm hoả và hắc ám
    Viêm Hoả : nếu bạn chú ý trước lúc nỗ ultimate của viêm hoả thì có 1 đầu lâu lữa trên đầu rồi sau đó mới nỗ trong khoảng times đấy là khoảng để bạn né skill có thể dùng phân thân hoặc bạt phong trưỡng để tung mình nên ,blink để tránh khỏi phạm vi đó....9 vì lỗ hổng nó mà trong lúc thi triển bạn có thể blink đến 1 nơi nào đó và ultimate sẽ nỗ tại điểm đó..Lúc chơi mà thấy lỗi có thể bấm S để kết thúc ^^
    Hắc ám : do ko có invi nên ultima mún hiệu quả thì phải dùng blink ..cách xài cũng như viêm hoả ở trên vậy thôi..cách né là bạt phong trượng ,phân thân (mất 1 ít máu ),Blink có 2 cách né 1 là chạy về 2 là giết nó ^^ ..Bạn chú ý nếu nó xuất ra chưởng 1 rồi thì bạn blink vào ngay chỗ nó đứng lúc đó nếu đc thì cứ hạ sát nó ko thì né đc rồi đó có invi thì invi về thôi big grin

Last edited by okdetao on 05.09.11 11:37; edited 1 time in total

Uy tín : 36
    Coins : 567
    Biệt Danh : Disney.Sun
    súp bờ men

hê hê ...kpo wan tâm ....cấm thỳ vẩn cứ lên ... ... ...laughing ... ...mình chơi chứ tụi nó có chơi đâu .....laughing ... ...zậy chứ blink để làm j` ....

Uy tín : 545
    Coins : 104
    Biệt Danh : Myth.Ramb0
    Zun Awesome

okdetao wrote:http://www.mediafire.com/?3f3tcur4gs2d62v <<500 Agi
    http://www.mediafire.com/?ioc8z636wnbasi3
    http://www.mediafire.com/?fnfl9ervojvg4hf

Theo quan điểm của mình Viêm hoả là 1 hero khá toàn diện late tốt gank tốt chống late càng tốt ..Có thể điều động anh ấy đi theo 2 đường 9.1 là late 2 là chống late..Theo mình thì Viêm hoả ko phải là 1 late khũng ,thường thì đánh team viêm hoã có 1 thế mạnh tốt để pk ..Trong 1 trậm đấu nếu có quá nhìu late team mình thì mình sẽ cho viêm hoã theo thể loại chống late và gank .Kết hợp với Ultimate mạnh mẽ thì khã năng chống late và gank phải nói là tuyệt vời..
    Hệ thống skill và item của mình thì khác hẵn ..Mình luôn ưu tiên max skill 2 để khả năng lưu giữ Agi trong 60 giây để fram tốt và gank tốt hơn về skill 3 mình luôn tăng 1 vì max hay ko max thì cũng 23 giây CD ,ít khi mình dùng skill 3 để kết thúc vì lượng damage khá kém chủ yêu mình dùng để thoát thân hoặc truy đuổi ^^ thường thì lv7 mình mới bắt đầu tăng skill 6 chốt lại là max 2 max 1 ,1skill3 rồi sau đó max + và ultimate..Item mình chủ yếu lên mâu hết rồi tuỳ vào team nên lên vô thần late hay ko đa số mình lên mâu hết để imba Ultimate big grin
    Trên kia có 1replay mình đi viêm hoả đc 500Agi kết thúc game với 58-2 1 ,trong quá trình pk có 2 lỗi nên phải chết oan ,tự tin vì khả năng imba của ultimate nên bị thằng ma ca rồng silent rồi stun của võ sỹ nên die 1 ^^ ở phút 47 lúc pk với BNĐK cứ tưởng là ultimate CD xong rồi nên blink để khai triển là giết đc ai dè còn 0.5s mới xong lỗi đó nên bị nó thịt [Guide] Ghost Rider - Viêm hỏa thần ma by ramb01596 - Page 3 3346799722..Do team quá nhìu late nên mình chủ yếu là chống late chứ ko late ^^ ..

Sẵn đây mình xin chia sẽ về blink cho viêm hoả và hắc ám
    Viêm Hoả : nếu bạn chú ý trước lúc nỗ ultimate của viêm hoả thì có 1 đầu lâu lữa trên đầu rồi sau đó mới nỗ trong khoảng times đấy là khoảng để bạn né skill có thể dùng phân thân hoặc bạt phong trưỡng để tung mình nên ,blink để tránh khỏi phạm vi đó....9 vì lỗ hổng nó mà trong lúc thi triển bạn có thể blink đến 1 nơi nào đó và ultimate sẽ nỗ tại điểm đó..Lúc chơi mà thấy lỗi có thể bấm S để kết thúc ^^
    Hắc ám : do ko có invi nên ultima mún hiệu quả thì phải dùng blink ..cách xài cũng như viêm hoả ở trên vậy thôi..cách né là bạt phong trượng ,phân thân (mất 1 ít máu ),Blink có 2 cách né 1 là chạy về 2 là giết nó ^^ ..Bạn chú ý nếu nó xuất ra chưởng 1 rồi thì bạn blink vào ngay chỗ nó đứng lúc đó nếu đc thì cứ hạ sát nó ko thì né đc rồi đó có invi thì invi về thôi big grin

Rất cảm ơn những ý kiến như bạn, mỗi người có 1 cách chơi riêng và theo mình là như thế, việc sử dụng blink mình cũng đã nghĩ đến nhưng nghĩ VH có khả năng tàng hình rồi nên ko cần lắm, chủ yếu lên đồ để về late tongue

Uy tín : 545
    Coins : 104
    Biệt Danh : Myth.Ramb0
    Zun Awesome

có 1 vài bạn nói về trường hợp VHTM solo BNĐK, như mình nói ở trên, BNĐK cũng nằm trong số những hero nên tránh của VH, vì đối đầu vs BNĐK những người ko có kinh nghiệm sẽ rất khó vì nó blink nhanh khó đoán bắt, trường hợp muốn solo vs nó thì mình nghĩ nên lên cái blink + nâng skill 2 trước + cần 1 chút bất ngờ big grin

okdetao

Như mình đã trình bày thì VHTM ko phải là dạng hero late các bộ skill ko hề hỗ trợ cho solo đa số VHTM đánh theo du kick lợi dụng ultimate thôi..Còn về BNĐK thì bộ skill của anh ấy quả thật hoàn thiện skill6 thì x4 skill1 thì tránh ultimate của viêm hỏa skill 2 chạy skill 3 fram ..về lượt trận solo thì tùy thuộc vào khả năng pk của 2 đối thủ nhưng so về thực tế thì viêm hỏa thiệt hơn nhìu skill 1 đã phá đc ultimate rồi coi như đã khống chế đc ultimate của viêm hỏa còn x4 của BNDK thì viêm hỏa khống chế thế nào đây ? VHTM chỉ tự tin đi pk khi có Ultimate thôi ..Về đánh team thì viêm hỏa sẽ lợi thế hơn vì khả năng imba giúp thế trận rõ ràng chiếm ưu thế hơn và kết thúc trận đấu nhanh hơn..

Uy tín : 29
    Coins : 489
    Biệt Danh : SkyLord6789
    S.solovoimay

thế nào mà ko tự tin solo VHTM chỉ cần lên được thử ly + võ thần + hưng vong là đủ để holyshit rồi mà còn nữa VHTM là 1 siêu late cái pác OKDETAO có hiểu chữ late là như thế nào ko đấy :0022:

okdetao

Siêu late à ^^ chắc có lẽ mình cần thêm times để nghiên cứu chứ trong cái replay Viêm hõa 500Agi của mình mình vẫn chưa đủ tự tin để gọi là late big grin

Zongshishun

Siêu late chổ nào nhỉ straight face ngoài ulti thì ..... :0018:

Uy tín : 1
    Coins : 17

OKDETAO nói rất đúng . Chỉ cần 2 ward và ki năng phân thân tránh until la BNDK dễ dàng tránh until viêm hoả

Regret

àh mà quên hỏi , cái trần duyên đánh range có stack k . Nếu stack thì khả năng win của VHTM là cao hơn .

okdetao

trần duyên ko áp dụng đc cho Ranger =..=!
    So về khã năng thì mình nghĩ VHTM ko có cơ hội ăn BNĐK ko những thừa hưởng kỹ năng phân thân mà còn sỡ hữu kỹ năng blink 5s cho dù viêm hỏa có blink thì cũng chạy ko thoát đc hắn.Có người còn bảo sẽ dùng phân thân để pk với BNĐK thì nói thật với khã năg pk tốt thì nhờ vào Chu tước BNĐK sẽ nhanh chống nhận ra đâu là thật đâu là giả..nếu cần thiết hơn thì cứ phân thân chung ra 100% điều đó mới khẵng định vấn đề .Viêm hỏa có invi nhờ cái invi đó sẽ chiếm đc 1 slot vault của BNĐK nhưng trong cuộc đấu 1-1 thì 1 slot ấy có ý nghĩa ko lớn lắm so với X4 của BNĐK.
    Pk Viêm Hỏa chủ yếu là chiếm ưu thế cho team và nâng cao khả năng kết thúc trận đấu giới hạn times late của khác hero mà thôi .9 vì vậy mình mới cho viêm hỏa là dân chống late hiệu quả ..
    Nhìn bộ skill các bạn cũg thấy rõ .. 9 cái bộ skill imba và ultimate AOE của VHTM cũng đã khẵng định nó sinh ra để combat cùng team rồi ..còn BNĐK thì quá rõ dùng để 1-1

Last edited by okdetao on 05.09.11 15:28; edited 1 time in total

Regret

thế thì VHTM gặp BNDK thì khả năng tắt đèn hơi bị cao , khoảng 70%

Thư viện D&F

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next