Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 3 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 6
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    xthao123

anh nào giúp mình cài game tam quốc chí 6 với!! anh nào giúp mình cài game tam quốc chí 6 với!! Empty

mình cài hoài mà ko đc co anh nào biết cách thì giúp mình với. kèm theo ảnh cho mình dể hiểu nhé tkss

Uy tín : 90
    Coins : 399
    Spam Siêu Soắn

Re: anh nào giúp mình cài game tam quốc chí 6 với!! anh nào giúp mình cài game tam quốc chí 6 với!! Empty

Link down power iso, tạo ổ đĩa ảo phục vụ cài game
    http://www.mediafire.com/?1b7lz5cw9g7j1ol

Key crack: ali yasen
    F4J8H-B99GE-QTLSR-SWK52-5SV4U

bạn tạo 2 ổ đĩa ảo = cách vào tools -> virtual drive -> set number of drives -> 2 drives

14 file game down về là file rar, giải nén ra sẽ được 2 file CD1 và CD2 (đuôi iso)
    click chuột phải vào từng file, chọn power iso -> mount ..... (tên file) to -> hiện ra 2 ổ đĩa, mount 2 file vào 2 ổ đĩa đó, rồi vào my computer sẽ thấy 2 ổ đĩa CD, chạy CD1 cài game như bình thường (nó hỏi CD2 thì chọn đường dẫn tới CD 2 đó)
    cài xong sẽ hiện ra 1 cái màn hình đen ghi đang load game, chờ nó load xong thì tắt đi vào chơi game bình thường

để mà mình làm thử r` cài dc đó

by Kid

Uy tín : 43
    Coins : 341
    Biệt Danh : O.ne_H.it
    sahojden2100

Re: anh nào giúp mình cài game tam quốc chí 6 với!! anh nào giúp mình cài game tam quốc chí 6 với!! Empty

Down load Tai Day rùi giải nén - xong vào và chien thuj~~