Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

nguyenanhdung11
    jackleemy
    allstar.joey
    hunzon
    swordartonline
    theshjt113
    anhchuot95_tspt
    quang15
    remmy1992
    gianglyvan
    renobvlh
    boyanmay765
    Hung.Pr0
    maquilc94
    jampool
    19 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3

Uy tín : 3
    Coins : 48
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    theshjt113

Re: lg 3 vì các bạn room 1 lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 Empty

mat bjn`h tjnh~ het roi`

Uy tín : 10
    Coins : 173
    Biệt Danh : gianglyvan

nguyenanhdung11 wrote:Chym ơi cay cú làm gì...
    Đánh win chắc là do tụi này may mắn thôi,ko may là cũng thua rồi!!!
    Còn bạn nào tự nhận mình pro thi cứ việc...
    Rem giờ thì pro rồi her,phán thèng chym 1 câu nghe lạnh óc thật,lúc Rem chưa đánh lg đc ma chỉ hell thì mình cũng chỉ rem đánh lg đấy thôi, giờ thì nổi tiếng rồi her,cố gắng giữ vững cái đỉnh này đi her,nhưng mà đừng <<mún nói đến chữ pro thì đem cái rep lg 3 đến đây mà nói ch>>,nói như z không tốt đâu...
    Mà cũng muốn khuyên mấy bạn trẻ pro bây giờ vài lời,đừng có mà chứng tỏ này nọ,chắc gì hơn hết tất cả. Các bạn bây giờ cũng giống mình lúc trước nên muốn nói đôi lời.
    Nếu mình nói có gì không phải thì bỏ qua cho nhá!! big grin big grin
    Giang ko có ý gì nói ai cả. Đây là cảm xúc Giang có khi đọc dòng chữ này cũa Dũng thôi.
    Dũng nói 1 câu Giang bùn thật đấy. Có ai trong team LG 3 của Giang đã nói ra câu <muốn nói đến chữ pro thì đem cái rep lg 3 đến đây mà nói ch> Nếu thật sự có, Dũng cứ nói đích danh cái tên đó ra.
    Cái thứ nhất, Giang muốn nói đến chữ "pro" trong định nghĩa nhé: pro không phải là đẵng cấp, không phải hơn nhau ở cái trình. Mà pro là gì thì trong chúng ta chắc ai cũng hiểu nhé. Thật sự mà nói, cái 9x này, từ thời Giang còn cầm CLGT_Sky đến bây giờ. Không một ai gọi là pro, chỉ hơn nhau ở cái chỗ đánh nhiều và hiểu những việc cần làm trong một trận đánh.
    Cái thứ 2, Giang muốn nói đến cái Rep. Cái rep ở đây thực sự quan trọng như thế sao? Nói thật một điều, từ trước khi đánh 9x đến bây giờ, Giang chả quan trọng cái Rep nó như thế nào. Quan trọng có đánh 9x là Giang đã thấy vui (cảm giác này thử hỏi anh em đánh 9x từ đó đến giờ có không nhé).
    Cái thứ 3. Giang muốn nói đến remmy1992. Ở trong chuyện này, Giang không biết giữa remmy và Chym có gì đó xãy ra. Giang cũng không đứng về người nào hết. Giang nhận thấy Dũng cũng nên đứng ở ngoài mà nhìn chứ đừng nói đến làm gì.
    Cái cuối cùng. Giang với Dũng cũng biết nhau từ thời CLGT_Sky vs xXx.Sky đến bây giờ. Nếu Giang có nói gì mạo phạm mong Dũng bỏ qua lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 122525

Uy tín : 10
    Coins : 173
    Biệt Danh : gianglyvan

allstar.joey wrote:đề nghị tất cả nghỉ 9x để thế hệ trẻ tương lai còn lên nữa. mấy bố cứ giữ khư khư cái ghế thế này thì lớp trẻ sao lên nổi @0 . giải tán qua đánh dota với tao đê :002
    Bảo Huy chỉ Giang đánh dotA mà có chỉ đâu :001

Uy tín : 5
    Coins : 431
    Biệt Danh : boyvietnam01
    renobvlh

allstar.joey wrote:đề nghị tất cả nghỉ 9x để thế hệ trẻ tương lai còn lên nữa. mấy bố cứ giữ khư khư cái ghế thế này thì lớp trẻ sao lên nổi @0 . giải tán qua đánh dota với tao đê :002
    k bik đánh :T mà cũng lười tập lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 3405156520

Uy tín : 1
    Coins : 219
    Biệt Danh : lSltyle_Demon
    lSltyle_Demon

thì sao nào ???
    thớt thích chứng tỏ à

Uy tín : 25
    Coins : 275
    Biệt Danh : Hung.Pr0
    Hung.Pr0

jampool wrote:
    remmy1992 wrote:Rem thất vọng về bác vãi bác dũng à ,1 thời gian dài sau chơi 9x rem rất là nể bác mà đến hôm nay thật sự buồn vì một cái lý do không đâu rồi để mất đi một người bạn như bác lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 1813901739

chắc sky đọc lướt cái topic r` nhầm rem đó.

2 bữa nay chym ốm liệt giường, nay mý onl đc, mý đọc đc mý cái này. chym làm cái pic này vì lý do j thì đã viết rõ ngay từ trang đầu khi post pic.

k mún khoe khoan và càng k mún nhận gạch của bất kỳ ai. game ảo, bạn bè quen nhau dần dần cũng có thể thân, ảo thì ảo nhưng bạn và cảm xúc là thật
    Mi Ốm Liệt Giường Ah , Thế Mà Cũng Mò Dậy Nổi ah , Sao hok Nàm 1 Chỗ Lun Rùi Tao Tới Thăm Hỏi Lun Cho hohohohoho

Uy tín : 6
    Coins : 174
    Biệt Danh : Mr__Chym
    jampool

gianglyvan wrote:
    nguyenanhdung11 wrote:Chym ơi cay cú làm gì...
    Đánh win chắc là do tụi này may mắn thôi,ko may là cũng thua rồi!!!
    Còn bạn nào tự nhận mình pro thi cứ việc...
    Rem giờ thì pro rồi her,phán thèng chym 1 câu nghe lạnh óc thật,lúc Rem chưa đánh lg đc ma chỉ hell thì mình cũng chỉ rem đánh lg đấy thôi, giờ thì nổi tiếng rồi her,cố gắng giữ vững cái đỉnh này đi her,nhưng mà đừng <<mún nói đến chữ pro thì đem cái rep lg 3 đến đây mà nói ch>>,nói như z không tốt đâu...
    Mà cũng muốn khuyên mấy bạn trẻ pro bây giờ vài lời,đừng có mà chứng tỏ này nọ,chắc gì hơn hết tất cả. Các bạn bây giờ cũng giống mình lúc trước nên muốn nói đôi lời.
    Nếu mình nói có gì không phải thì bỏ qua cho nhá!! big grin big grin
    Giang ko có ý gì nói ai cả. Đây là cảm xúc Giang có khi đọc dòng chữ này cũa Dũng thôi.
    Dũng nói 1 câu Giang bùn thật đấy. Có ai trong team LG 3 của Giang đã nói ra câu <muốn nói đến chữ pro thì đem cái rep lg 3 đến đây mà nói ch> Nếu thật sự có, Dũng cứ nói đích danh cái tên đó ra.
    Cái thứ nhất, Giang muốn nói đến chữ "pro" trong định nghĩa nhé: pro không phải là đẵng cấp, không phải hơn nhau ở cái trình. Mà pro là gì thì trong chúng ta chắc ai cũng hiểu nhé. Thật sự mà nói, cái 9x này, từ thời Giang còn cầm CLGT_Sky đến bây giờ. Không một ai gọi là pro, chỉ hơn nhau ở cái chỗ đánh nhiều và hiểu những việc cần làm trong một trận đánh.
    Cái thứ 2, Giang muốn nói đến cái Rep. Cái rep ở đây thực sự quan trọng như thế sao? Nói thật một điều, từ trước khi đánh 9x đến bây giờ, Giang chả quan trọng cái Rep nó như thế nào. Quan trọng có đánh 9x là Giang đã thấy vui (cảm giác này thử hỏi anh em đánh 9x từ đó đến giờ có không nhé).
    Cái thứ 3. Giang muốn nói đến remmy1992. Ở trong chuyện này, Giang không biết giữa remmy và Chym có gì đó xãy ra. Giang cũng không đứng về người nào hết. Giang nhận thấy Dũng cũng nên đứng ở ngoài mà nhìn chứ đừng nói đến làm gì.
    Cái cuối cùng. Giang với Dũng cũng biết nhau từ thời CLGT_Sky vs xXx.Sky đến bây giờ. Nếu Giang có nói gì mạo phạm mong Dũng bỏ qua lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 122525

mệt các chú ghê. cái topic này mà qa trang 6 vs những lời cmt kiểu như thế này nữa thì chym xin xóa topic nhá. k xóa đc mong admin phutu xóa giùm.

còn nữa, chym chơi game, k thik cãi nhau, thù oán j vs ai. lấy ví dụ nhá. khi chym mún giới thiệu dụ lf bug dame, giang nhớ giang đã nói j vs chym k? rem nữa, rem có nhớ rem đã nói j vs chym k? và 2 bạn có nhớ khi nghe 2 bạn nói những câu đó xong chym có chửi hay móc méo vs 2 bạn cái j không?

Last edited by jampool on 10.01.13 18:40; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Coins : 174
    Biệt Danh : Mr__Chym
    jampool

[quote="Hung.Pr0"][quote="jampool"]
    remmy1992 wrote:Rem thất vọng về bác vãi bác dũng à ,1 thời gian dài sau chơi 9x rem rất là nể bác mà đến hôm nay thật sự buồn vì một cái lý do không đâu rồi để mất đi một người bạn như bác lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 1813901739

chắc sky đọc lướt cái topic r` nhầm rem đó.

2 bữa nay chym ốm liệt giường, nay mý onl đc, mý đọc đc mý cái này. chym làm cái pic này vì lý do j thì đã viết rõ ngay từ trang đầu khi post pic.

k mún khoe khoan và càng k mún nhận gạch của bất kỳ ai. game ảo, bạn bè quen nhau dần dần cũng có thể thân, ảo thì ảo nhưng bạn và cảm xúc là thật
    Mi Ốm Liệt Giường Ah , Thế Mà Cũng Mò Dậy Nổi ah , Sao hok Nàm 1 Chỗ Lun Rùi Tao Tới Thăm Hỏi Lun Cho hohohohoho

hihi!! bác off game chăm con mà cũng siêng lên đây nhỉ. up vài cái hình thôi nôi vs đầy tháng đi ché.

Coins : 98
    Biệt Danh : xXx.sky
    nguyenanhdung11

Có gì đâu mà bỏ qua nhỉ,dù sao giang zới mình cũng quen bít nhau lâu rồi mà!!!
    Thì có gì góp ý nhau nghe thì nói ra thôi chứ mình không quan trọng mý chẹn đó đâu... big grin big grin
    Ai 9x có slot ta bem zứ hén,không pro nhưng không làm anh em thất vọng đâu hén,hehe lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 876419 lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 876419

Coins : 65
    quang15

thang chym ma` cung~ co cam? xuc ak =]]z toan xem sex ma cam? xuc cc gi #o.

Uy tín : 29
    Coins : 518
    Biệt Danh : k0n_nh4_ng3o
    boyanmay765

Chẳng hỉu các bác làm cái trò gì, toàn anh em với nhau! lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 645546 lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 645546 lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 645546

Thứ nhất cái thớt này là trả lời mấy câu của cái bọn gà GG của ku chym thôi chứ liên quan quái gì đến rem hay giang đâu mà phải xoắn lên.
    Thứ 2 cái vụ share bug của ku chym. Mình nghĩ chẳng có gì, tự nhiên tìm ra bug thì mình share để team chơi hay hơn chứ có gì mà rem với giang nói nó.
    Thứ 3 rem với giang nó nói cũng có ý đúng vì con lf k bug cũng bá đạo lắm rồi cũng chẳng càn thiết phải bug. Nhưng bọn nó nói thì cũng để đấy chứ có gì đâu! Quen nhau bao lâu, có gì mà xoắn hết cả lên? Thỉnh thoảng team chửi nhau cũng là chuyện thường chứ có gì đâu mà lôi lên đây???

Đó mình nghĩ vậy đó, mỗi người nhìn lại mình rồi thử đặt mình vào vị trí người khác xem! Đến lúc đó mà vẫn cảm thấy uất ức, thì lượn luôn đi khỏi anh em làm gì cho mệt lòng nhau!
    PS: cha dũng đọc lại cái trang 1 cái. Cái câu "remmy pro" là GG ng ta nói nhé! Vào đọc linh tinh rồi phán bừa >"<

Uy tín : 5
    Coins : 431
    Biệt Danh : boyvietnam01
    renobvlh

quang15 wrote:thang chym ma` cung~ co cam? xuc ak =]]z toan xem sex ma cam? xuc cc gi #o.
    lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 3346799722 vãi bác

Hung.Pr0

quang15 wrote:thang chym ma` cung~ co cam? xuc ak =]]z toan xem sex ma cam? xuc cc gi #o.
    Mi Xem Chung Với Nó Ah Sao Bik hay thế ^^^^^^^^^^^^

Uy tín : 2
    Coins : 184
    Biệt Danh : mixsyou
    mixsyou

mix ko co rep thì nc đc ko lg 3 vì các bạn room 1 - Page 3 3274

quang15

k tin thi hoi? thang chym xem toan` xem sex tao day no ma =]]z (!tx)

Uy tín : 2
    Coins : 184
    Biệt Danh : mixsyou
    mixsyou

quang15 wrote:k tin thi hoi? thang chym xem toan` xem sex tao day no ma =]]z (!tx)
    zk kon rồi mà kòn nc kiểu đó

quang15

dc k thang e . e keu ct ma h con wen ak` lua tinh a ak` lam mai a kon nho do di e =]zz

Hung.Pr0

mixsyou wrote:
    quang15 wrote:k tin thi hoi? thang chym xem toan` xem sex tao day no ma =]]z (!tx)
    zk kon rồi mà kòn nc kiểu đó
    Xem Đề Học Hỏi Thâm kinh Nghiệm mà kekeke

9x Hero Defense VN

Go to page : Previous  1, 2, 3