Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Uy tín : 0
    Coins : 10
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Star 90

Game " Anh Hung Mobi" hứa hẹn một mùa hè đấy thú vị /. Game " Anh Hung Mobi" hứa hẹn một mùa hè đấy thú vị /. Empty

Hi
    Chào cả nhà !
    Chào đón hè 2013, liên danh nhà cung cấp Game mobile của Việt Nam là Hot
    Soft., JSC và FA Mobile JSC trân trọng ra mắt cộng đồng game online
    Việt Nam sản phẩm Game Anh Hùng Online được ủy quyền phân phối độc quyền
    của hãng sản xuất game online hàng đầu thế giới Nravo tại thị trường
    Việt Nam.
    Game " Anh Hung Mobi" hứa hẹn một mùa hè đấy thú vị /. Clip_image001Game " Anh Hung Mobi" hứa hẹn một mùa hè đấy thú vị /. Clip_image002
    Hôm nay mình lại giới thiệu với mọi người một gương mặt mới vừa góp mặt vào kho ứng dụng game, Đảm bảo cho bạn những trải nghiệm thú vị đó là game " ANH HÙNG MOBI"

Đây là một số thông tin mình tìm hiểu được share cho các bạn nhé.

[Anh Hùng online] là tựa game xuất sắc dành cho di động. Hãy sắm vai chiến binh và trở thành Anh Hùng vĩ đại. Chăm sóc cánh đồng, tiến ra biển khơi, thành lập liên minh, mua sắm vũ khí, thành lập bang hội, chiến đấu với rồng thiêng. 
    Game " Anh Hung Mobi" hứa hẹn một mùa hè đấy thú vị /. 28fdfba7-8e04-4724-861a-a57ce18aab56_zpsf4b9c277
    ấn here để chơi game này nhé
    Một khi đã chơi là không thể rởi mắt khỏi màn hình dù chỉ một giây , càng về sau tốc độ càng nhanh và cuộc chơi càng gay cấn , để chinh phục được đích cuối cùng thì không dễ tí nào ,đòi hỏi sự tập trung nhanh nhẹn, lẹ mắt.

"ANH HÙNG MOBI" không chỉ là game giải trí , còn là câu chuyện về lòng dũng cảm , sức mạnh , con đường chinh phục thử thách . 
    các bạn hãy dùng hết sức lực của mình để chiến đấu trở thành ANH HÙNG Vĩ Đại nhé. Đặc biệt khi đã chinh phục được mình các bạn sẽ nhận được một giải thưởng giá trị đó là chiếc Ipad4 đa năng, đầy hữu dụng cho những sở thích cá nhân hay công việc của bạn.

Zô đây để tìm hiểu thông tin giải thướng nhé.
    Chúc các bạn may mắn .