Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Uy tín : 1
    Coins : 11
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

KHẨU HIỆU HÔM NAY VÀ MÃI MÃI....THẮNG KO KÊU..BẠI KO NÃN..BỊ NÓI HACK MAP KO LUNG LAI.... KHẨU HIỆU HÔM NAY VÀ MÃI MÃI....THẮNG KO KÊU..BẠI KO NÃN..BỊ NÓI HACK MAP KO LUNG LAI.... Empty

Tui cũng gap nhiều nguời nói hack map nè....nhưng bạn ơi...mình ko cần tức như vậy đâu....bởi vì..đạp được dư luận mà sống thì khi đó bạn mới thấy..mình là người lớn...từ lúc chơi haem online...khi đó tui nghe nhiều tới hack...nhưng khi chuyển wa chơi game offline...thực sự tui chưa buiết hack la gì....bởi vì trong đầu tui luôn nghỉ....chơi game là luyện tập đẳng cấp...chứ hok phải wan trọng ở thắng hay thua...trước kia tui choi audition..vào la hack.....nhưng khi tui wen được 1 người bạn gái trong au...lúc đó tui mói biết..trước kia tui nhảy cực pro...giờ bạn gái tui nhận ra..tui cảm thấy xấu hổ......từ đó về sau ko còn hack map nua....qua bài viết này...tui muốn nói cho anh em hiểu 1 vấn đề:nếu các ban hack quen tay..thì dến lúc cac' bạn tham gia những giải đấu...đến lúc đó....pro va gà sẽ hiện nguyên hình.......

.................................LOẠI BỎ HACK MAP..MONG 1 NGÀY TẤT CẢ ANH EM ĐỀU PRO THẬT SỰ..........................................

big grin big grin big grin big grin big grin big grin big grin