Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 3 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 24
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    darkvirut098

Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) Empty

Mình mới tập chơi map này đc 1 tuần, cụ thể à ver 25/6/2014 ~ 11/9/2014 mình chơi 2 người mức độ easy mà chơi mãi ko qua wave lang tinh (nó đánh choáng ko làm gì đc).
    Nhiều người nói mình k chịu tìm hướng dẫn mình xin trả lời là có tìm rồi và cố làm theo nhưng k thành công, có thể là hướng dẫn chỉ áp dụng cho ver cũ nên update sau này làm k đc hay sao mình k biết. Mong mọi người rảnh rỗi có thể giải thích cho mình cách qua vs 2 người chơi.
    Mình thấy nhiều ng` chơi mức legend rất hay nhưng mình k tìm ra replay nào của version 2014 nên có gì ae cho mình xin replay mình cảm ơn rất nhiều

Coins : 16
    Dar...Knight

Re: Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) Empty

o` thi den wave day thi tha set rong ra cho no ban bup bup vai cai la xong ma

darkvirut098

Re: Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) Empty

Dar...Knight wrote:o` thi den wave day thi tha set rong ra cho no ban bup bup vai cai la xong ma
    vậy là bất kể ra tướng gì phải có set rồng mới đc hã bạn Cần hỗ trợ 1 vài vấn đề về map 9x hero (mình là newbie) 3346799722

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

Bạn vào đây theo dõi kịp thông tin của map nhé happy
    https://www.facebook.com/9xHero.VN?fref=ts

Còn về Lang Tinh nếu chơi 2 ng` thì 1 ng` tank ( lựa con nào có rain - skill hồi máu Hokage D1, Madara ) 1 ng dame skill to ( Akainu, Luffy chẳng hạn ) hỗ trợ stun thì càng tốt mới wa đc Lang Tinh
    Khuyến khích là 2 bạn vào GG vào clan rồi tìm đối tượng newbie để cùng chơi, 2 ng` thì khó mà vượt ải happy

darkvirut098

FlameDrake wrote:Bạn vào đây theo dõi kịp thông tin của map nhé happy
    https://www.facebook.com/9xHero.VN?fref=ts

Còn về Lang Tinh nếu chơi 2 ng` thì 1 ng` tank ( lựa con nào có rain - skill hồi máu Hokage D1, Madara ) 1 ng dame skill to ( Akainu, Luffy chẳng hạn ) hỗ trợ stun thì càng tốt mới wa đc Lang Tinh
    Khuyến khích là 2 bạn vào GG vào clan rồi tìm đối tượng newbie để cùng chơi, 2 ng` thì khó mà vượt ải happy
    2 thằng ngồi bán hàng chán chán lôi laptop ra chơi LAN vs nhau cho vui chứ k có wifi mà lên nên chắc khó.
    mình cũng có lên gg chơi nhưng mà nói thật trẻ trâu everywhere, chắc cũng k ít ng` gặp trường hợp như vậy nên thôi chơi LAN 2 thằng cho nó vui hihi big grin

Coins : 16
    Dar...Knight

thuc su thi truoc minh choi thi hero nao cung can len set rong ca https://2img.net/u/1211/23/83/92/smiles/4176206300.gif den wave soi' thi ban (madara d1 pain ) dung len tren rain roi de rong o duoi bup bup vai cai la xong https://2img.net/u/1211/23/83/92/smiles/3376259457.gifl