Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Hắc Ám
    273451312
    Zun Awesome
    Nhà Văn DaF
    Zupapa Idiler
    Bé Syn
    Excellent.BNP
    Hỏa Thần
    Infinity.team
    13 posters

Go to page : Previous  1, 2

Uy tín : 545
    Coins : 104
    Biệt Danh : Myth.Ramb0
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Zun Awesome

Re: Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! - Page 2 Empty

vừa đi ăn cơm, topic lại hot rồi Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! - Page 2 3346799722, tôi xin tl bạn BNP, như tôi đã nói ở trên, chúng tôi đã lường trước sự việc này nên stream thực tế có thời gian delay so với trận đấu thực là 30s, đây là khoảng thời gian mặc định để hình ảnh từ máy tôi được tải lên stream nên không thể kéo dài hơn, và cũng có những j` bạn vừa coi được đã là của 30s trước rồi nên bạn tất nhiên ko thể áp dụng map của 30s trước cho hiện tại được vì cũng chẳng có ai dại j` mà đứng yên suốt 30s chờ bạn tới cả pig

Uy tín : 38
    Coins : 171
    Biệt Danh : Hỗn Độn Lộn Xộn
    Excellent.BNP

Re: Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! - Page 2 Empty

Empty.Five wrote:về vấn đề soi map mình ko ý kiến, nhưng vấn đề BLV tiết lộ chiến thuật thì hài vãi, vào trong coi trực tiếp mới biết, BLV nói như ko nói, 1 mình tự kỉ bị quăng gạch cả mớ chất đống, volume bật hết cỡ còn ko nghe dc gì mà Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! - Page 2 3346799722 Kiến nghị và yêu cầu của Infinity về trận CK !!! - Page 2 672783576
    Hài,soi MAP ko có ý kiến,vậy mở HM lun cho khỏe,đỡ tốn tiền mở 2 máy rolling on the floor

Excellent.BNP

Sao lại ko? vấn để ở đây hình như t nói mọi người chưa hiểu lắm nhĩ?
    Nhưng ko bít nói sao cho mọi người hiểu
    Để t cho 1 ví dụ cụ thể như thế này nhé:
    Tia chớp đang trong rừng chờ con mồi trong khoảng 1' 2' thì tất nhiên cũng có trường hợp,nếu bên kia soi MAP thì xem như Tia Chớp này cong cóc đúng ko ?

Uy tín : 1269
    Coins : 31819
    Biệt Danh : dark0804
    †™DRAGON™†

Excellent.BNP wrote:Ý của tui ở đây là,vừa đánh vừa xem dc MAP,tuy chênh lệch thời gian nhưng bít cách thì vẫn như người ta gọi là HM đó bạn.
    Không khác HM là mấy, nhưng bị lệch vài giây ( vài giây cũng đủ để cướp biển combat xong )
    + mất tập trung ( do phải nhìn 2 máy )
    => nói chung muốn gian lận thì hm luôn cho lành, coi stream làm gì để mà phức tạp ? Đâu khác hm mấy ?

Vụ sự cố xảy ra là bất khả kháng và không ai mong muốn, kể cả các giải đấu danh giá như tôi đã đưa 1 ví dụ vẫn có thể xảy ra( sự cố chết người hàng loạt như hạt nhân ở Nhật còn xảy ra nữa ấy chứ )

Tóm lại, yêu cầu của chủ topic bị bác bỏ. Và trong luật thi đấu đã ghi rõ, quyết định của trọng tài là quyết định cuối cùng.
    Các team tham gia thi đấu nghĩa là phải chấp nhận các quy định của BTC.

P/s: Các cá nhân không liên quan vui lòng không can dự, trừ khi BNP là mem infinity.

Last edited by Ngọa Long on 20.03.12 18:31; edited 1 time in total

Excellent.BNP

Thế thì chịu thôi ko nói nữa Stop tại đây vậy và ko mong là trận CK giữa 2 team Infinity và Hỏa Thần có trường hợp gian lận big grin

Uy tín : 693
    Coins : 730
    Biệt Danh : Leader PRW.m96
    Hỏa Thần

close topic
    ak mà nói luôn . PRW.m96 (hcm), Jerry = Ha noi , Dark = da nang , gaz = trang bom . Ban yen tam

Uy tín : 223
    Coins : -9665
    Biệt Danh : ............
    Ice Dragon

Excellent.BNP wrote:Ý của tui ở đây là,vừa đánh vừa xem dc MAP,tuy chênh lệch thời gian nhưng bít cách thì vẫn như người ta gọi là HM đó bạn.

Mình thấy bạn là 1 người góp ý thì ok thôi ,nhưng kiểu góp ý của ban giống người trong cuộc thế ? và cách nc của bạn cũng giông như là bạn là 1 thành viện trong infinity ? bạn đang tự lòi mặt mình ra à ? vừa tuyên bố infinity và rf khác nhau ??

Uy tín : 545
    Coins : 104
    Biệt Danh : Myth.Ramb0
    Zun Awesome

Excellent.BNP wrote:Sao lại ko? vấn để ở đây hình như t nói mọi người chưa hiểu lắm nhĩ?
    Nhưng ko bít nói sao cho mọi người hiểu
    Để t cho 1 ví dụ cụ thể như thế này nhé:
    Tia chớp đang trong rừng chờ con mồi trong khoảng 1' 2' thì tất nhiên cũng có trường hợp,nếu bên kia soi MAP thì xem như Tia Chớp này cong cóc đúng ko ?
    Tui hiểu được ý ông nhưng trong những trận đấu mang tính chất quan trọng như thế này các đội luôn cẩn thận, cứ cho là thế đi, nhưng tia chớp cứ ở lì trong rừng 1, 2p làm j` khi con mồi ko xuất hiện trên map, do ko cần coi cũng biết đang bị rình và lùi vào trong, lúc này tự hiểu mình sẽ thọt cả exp lẫn gold, còn nếu con mồi xuất hiện thì tất nhiên TC sẽ kéo ngay và cùng lắm là cũng chỉ chờ đồng đội đến, 10s là hết cỡ, và tất nhiên ít khi kết thúc quá 30s rồi

Uy tín : 693
    Coins : 730
    Biệt Danh : Leader PRW.m96
    Hỏa Thần

Thôi cứ để chung kết PRW vs RF cho rồi , check IP thì BNP = Ìninity thế thì lấy tên Ìninity làm gì winking

POT 2

Go to page : Previous  1, 2