Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

b0yvjpkahp
    ConGiun
    luc077
    Bi_Bmt
    allstar.joey
    MrLong11cndc01
    ♥ Vô Vọng ♥
    Anime.Tsuna
    12 posters

Go to page : 1, 2  Next

Uy tín : 640
    Coins : 208
    Biệt Danh : Anime.Tsuna
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Anime.Tsuna

[9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) Empty

Nếu bạn tận dụng hết thời gian thì khi quái ra bạn có thể lụm dc khoảng 9~11 lượt tùy mỗi người ... như vậy ta sẽ lụm như sau:
    7 lượt tiền : ta sẽ có 97600 gold => về ép đồ liền:
    - Giáp + 4 = 20000 gold
    - Giáp + 3 = 16000 gold
    - Giáp + 2 = 12000 gold
    - Bao tay/Nón/Giày +4 tùy hệ của bạn là Str/Intel/Agi = 10000 gold
    - Thủy tinh quyền năng = 35000 gold

Tổng cộng: 93000 gold
    Tại sao lại về ép liền? Vì nếu lụm xong hết rồi ép thì rất nhiều người đang ép nên ks khó khăn tốn nhiều tg hơn [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) 388746
    3 lượt kinh nghiệm => bạn sẽ lên cấp 10
    Lúc này bạn còn 4600 gold (+1000 gold wave 1) => bạn sẽ mua:
    - Máu 4k nếu là hệ INTEL. (hoặc máu 3k và mana 1k để túi 2)
    - Máu 2k và mana 2k để túi 2.(hoặc máu 3k và mana 1k để túi 2)

Như vậy là bạn có thể giết quái = 1 skill R ... farm dễ dàng hơn.
    Đây là chiến lượt của bản thân mình ... các bạn có thể chia sẽ cách khác ... cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm.
    Chúc bạn thành công !

Last edited by Anime.Tsuna on 05.05.12 14:27; edited 2 times in total

Uy tín : 680
    Coins : 3460
    Biệt Danh : ๖ۣۣۜDark kool
    ♥ Vô Vọng ♥

Re: [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) Empty

vote a Tsume

Uy tín : 680
    Coins : 3460
    Biệt Danh : ๖ۣۣۜDark kool
    ♥ Vô Vọng ♥

Re: [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) Empty

thì thằng cha nào lười vận động xài 2 skill thì có thể dùng cách này em chơi Pain thì nhặt tầm 80k là đi fam ah

Uy tín : 640
    Coins : 208
    Biệt Danh : Anime.Tsuna
    Anime.Tsuna

vipkut3ls01 wrote:thì thằng cha nào lười vận động xài 2 skill thì có thể dùng cách này em chơi Pain thì nhặt tầm 80k là đi fam ah
    cách này làm giảm tỉ lệ bị "thọt" ... mình dùng cách này trước boss 1 lên 1 QN là chuyện thường.Nếu may mắn nữa cũng có thể lên 2 QN (Do mình chơi pain chỉ dùng dc 2 skill đánh boss mà lại ko phải skill Q). May mắn ở đây là đổi thủy tinh ít lần là dc ... có lần đổi 30k chưa ra [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) 3425316081

Last edited by Anime.Tsuna on 05.05.12 14:55; edited 1 time in total (Reason for editing : .)

Uy tín : 1
    Coins : 120
    MrLong11cndc01

nếu bạn nào pro lg thì khi đánh lại hell thi def nó se rất dễ. ko cần lên đồ như bạn nói def cũng đc. !:b

Uy tín : 32
    Coins : 394
    Biệt Danh : AllStar.Joey
    allstar.joey

lên đồ thế này gọi là quá thừa và k khả thi.
    thứ nhất: nói về số slot để đồ nhé :
    3 cái khiên chiếm 3 slot. 1 thuy tinh + 1 baotay/mu/gang . = 5 slot nhẫn nữa là 6 slot => hết slot để máu + mana . newbie farm k máu kiểu gì ?. chết lên chết xuống là chuyện bt.
    thứ 2 : khiên chỉ cần 2 cái < 1 cái để lên bích thủy hàn đàm và 1 để dùng thủy tinh ép > cái +2 lên xog vứt => phí tiền vô ích.
    thứ 3 : cứ cho bạn có thể để đồ như thế farm room đi. nhưng khi bạn đi lấy hàn thủy thì sao ?
    + boss đánh k thể tăng máu kịp < muốn tăng máu phải đổi balo => chết nhanh hơn rolling on the floor>
    + đánh boss xog con mấy con quái xog quanh => cần đổi balo mới có slot nhặt ht => đổi đi mà về làng >
    muốn build đồ đánh hell : với 98k và lv 10 :
    1 thủy tinh quyền năng < 35k>
    1 khiên hợp kim + 4 <20k>
    1 khiên hợp kim + 3 <16k>
    1 nhẫn thượng thần < random cho. hoặc nếu pick k có nhẫn thì lên thêm 1 món +4 10k theo hệ >
    1 bình máu 4k/10k
    1 bình mana 3k/4k < nếu có ý định farm = nhiều skill>
    bình mana sau khi đủ lv đi lấy ht có thể bỏ sang balo dự bị giúp bơm mana nhanh hơn và có slot để nhặt hàn thủy .
    tính lại đi : 35+ 20 + 16 + 8~14 = chưa đến 85k đã có đồ + giáp ổn để farm rồi

Uy tín : 11
    Coins : 66
    Biệt Danh : Bi_Bmt
    Bi_Bmt

2 bạn AllStar.Joey + MrLong11cndc01 rãnh quá nhĩ
    ngta post từ lâu lắc r mà bây h lại vào cm
    lúc trước nếu ko có topic này thi cũng ko ai đánh đc mode hell
    dân pro đâu có ai chém như 2 chú đâu
    mún thể hiện pro hơn ng khác thì chơi kiểu đẳng cấp hơn đi
    hell 3 lg 4 chẳng hạn.
    team t lg 4 chưa đánh chứ hell 3 thi win r.

allstar.joey

ơ cái bạn bi_bmt. thế bạn có thấy cái bài cũ nó nằm trên nóc k. tao thấy trên nóc tao vào xem . xem xog thì comment thôi. ai xem đc thì xem. *** xem đc chả ai ép rolling on the floor. thấy *** hợp lý thì nói *** hợp lý. chả lẽ phải khen nó là hay quá à (!cy)

Uy tín : 0
    Coins : 16
    Biệt Danh : >.........&l
    luc077

Bạn allstar.joey rảnh quá nhỉ topic này là topic cũ lên đồ đó là hết 4 slot còn 2 slot mua máu là vừa đủ lúc đó lại chưa có vụ random được nhẫn nên việc đánh là khó hơn. Đánh win được legend thì làm ơn im cái mỏ lại đi cứ thích đi khoe này khoe nọ là ta pro ta giỏi nói thật chứ bạn chỉ là anh hùng game + bàn phím chứ ngoài đời bạn chẳng làm được legendary đâu nhé.

Hồi lúc dân chuyên nghiệp như team 9x cũ có ai nói này nói nọ gì đâu ngày nào mình vào topic nào cũng thấy 2 bạn khoe này khoe nọ + chỉ bảo rất là nhức mắt.

Đây là vài dòng tâm sự của mình nếu bạn không thấy hài lòng thì mình chấp nhận gạch đá. Mình khuyên bạn nên sửa cái cách "ăn nói + khoe thành tích" lại đi không tốt đâu.

Last edited by luc077 on 08.10.12 21:27; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

allstar.joey

xin lỗi nhé. thấy nhức mắt thì cũng đừg đọc làm j chó nó mất công. tao thấy cái topic hướng dẫn cho lên đồ hell cho newbie nó lên nằm đầu thì tao vào đọc. thấy nó *** hợp lý thì tao cmt thế thôi cũng chả khoe làm *** j cả. đã k hướng dẫn thì thôi. huớg dẫn thì cho nó hợp lý để newbie người ta còn biết xác định. tùy thôi. nghĩ tao khoe khoang cũng đc. chả quan tâm.

Uy tín : 5
    Coins : 100
    Biệt Danh : xConGiunx
    ConGiun

Anime.Tsuna wrote:Nếu bạn tận dụng hết thời gian thì khi quái ra bạn có thể lụm dc khoảng 9~11 lượt tùy mỗi người ... như vậy ta sẽ lụm như sau:
    7 lượt tiền : ta sẽ có 97600 gold => về ép đồ liền:
    - Giáp + 4 = 20000 gold
    - Giáp + 3 = 16000 gold
    - Giáp + 2 = 12000 gold
    - Bao tay/Nón/Giày +4 tùy hệ của bạn là Str/Intel/Agi = 10000 gold
    - Thủy tinh quyền năng = 35000 gold

Tổng cộng: 93000 gold
    Tại sao lại về ép liền? Vì nếu lụm xong hết rồi ép thì rất nhiều người đang ép nên ks khó khăn tốn nhiều tg hơn [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) 388746
    3 lượt kinh nghiệm => bạn sẽ lên cấp 10
    Lúc này bạn còn 4600 gold (+1000 gold wave 1) => bạn sẽ mua:
    - Máu 4k nếu là hệ INTEL. (hoặc máu 3k và mana 1k để túi 2)
    - Máu 2k và mana 2k để túi 2.(hoặc máu 3k và mana 1k để túi 2)

Như vậy là bạn có thể giết quái = 1 skill R ... farm dễ dàng hơn.
    Đây là chiến lượt của bản thân mình ... các bạn có thể chia sẽ cách khác ... cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm.
    Chúc bạn thành công !

Theo mình có 2 phương án:
    1. Mua 9 bùa tàn hình chạy đc 87k và lv 10 big grin xong tẩu lên phòng luyện cấp nhanh gọn lẹ (!cy)
    2. Chạy bt đc khoảng 83k rồi bay lên là đc rồi tranh thủ time big grin

Uy tín : 11
    Coins : 66
    Biệt Danh : Bi_Bmt
    Bi_Bmt

luc077 wrote:Bạn allstar.joey rảnh quá nhỉ topic này là topic cũ lên đồ đó là hết 4 slot còn 2 slot mua máu là vừa đủ lúc đó lại chưa có vụ random được nhẫn nên việc đánh là khó hơn. Đánh win được legend thì làm ơn im cái mỏ lại đi cứ thích đi khoe này khoe nọ là ta pro ta giỏi nói thật chứ bạn chỉ là anh hùng game + bàn phím chứ ngoài đời bạn chẳng làm được legendary đâu nhé.

Hồi lúc dân chuyên nghiệp như team 9x cũ có ai nói này nói nọ gì đâu ngày nào mình vào topic nào cũng thấy 2 bạn khoe này khoe nọ + chỉ bảo rất là nhức mắt.

Đây là vài dòng tâm sự của mình nếu bạn không thấy hài lòng thì mình chấp nhận gạch đá. Mình khuyên bạn nên sửa cái cách "ăn nói + khoe thành tích" lại đi không tốt đâu.
    hợp lý.. chĩ có những con ngựa non háu đá mới zay thoy.
    cứ đi khoe thành tích
    mún khoe thì khoe nhưng j ng khác chưa làm đc y'

allstar.joey

Bi_Bmt wrote:
    luc077 wrote:Bạn allstar.joey rảnh quá nhỉ topic này là topic cũ lên đồ đó là hết 4 slot còn 2 slot mua máu là vừa đủ lúc đó lại chưa có vụ random được nhẫn nên việc đánh là khó hơn. Đánh win được legend thì làm ơn im cái mỏ lại đi cứ thích đi khoe này khoe nọ là ta pro ta giỏi nói thật chứ bạn chỉ là anh hùng game + bàn phím chứ ngoài đời bạn chẳng làm được legendary đâu nhé.

hợp lý.. chĩ có những con ngựa non háu đá mới zay thoy.
    cứ đi khoe thành tích
    mún khoe thì khoe nhưng j ng khác chưa làm đc y'

.

rolling on the floor. khoe .
    thế m bảo như thế là *** hợp lý à (!cy). vậy build tao xem theo m` như nào là hợp lý. rolling on the floor. trẻ trâu cứ nghĩ mình giỏi. sao . ganh tỵ à ? . nếu tao muốn khoe thì cũg *** thiếu cái để tao khoe . mà có khoe thì khoe với người biết đánh. khoe với newbie thì nó hiểu à con lợn kia. *** đã *** làm đc cái *** j cho đời rồi lại cứ thích chơi trò quang gạch. muốn quang tao quang với mày nè . khoái nhất quăng gạck đấy laughing

Uy tín : 1
    Coins : 120
    MrLong11cndc01

vậy mà có thằng chó win cái là post.Bi_Bmt bà già mày cho ăn môn ngứa àk.sao chú nói nhiều thế.ảnh hưởng kinh tế nhà chú ak.cứ thik ẵng là sao !:r [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) 876419

Coins : 45
    Biệt Danh : taikahp
    b0yvjpkahp

tôi đổi 70k còn chưa thấy gì nè rolling on the floor

Uy tín : 116
    Coins : 853
    Biệt Danh : PortgasD..Rouge
    Fate/Stay Night

nhặt 83k thôi cha [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) 3652407901

Uy tín : 116
    Coins : 853
    Biệt Danh : PortgasD..Rouge
    Fate/Stay Night

thay vì nói về chiến lược thì ta thấy chửi nhau là chính thì phải [9x Hero] Chiến lượt lên đồ Early MODE HELL (ver 3/5) 264370

Uy tín : 2
    Coins : 34
    1coidive

vl toan tre? trau cai cm nay cua no' o? ver cu~ h ra ver moi win de dang hon n ngon thi ra ma wanh ver cu~ coi cach cua no hay cua tui may hay hon ... trc khi cm cai gi thi doc di~ van de` dung co' len chem lung tung !:h tre? kon bay h nguy hiem that

Coins : 3
    fjnhsai

may anh may ban cho hoi.boss manh qua lam sao ma kill.rieng che do spell no dung skill la chet oy.chi e vs

Uy tín : 25
    Coins : 275
    Biệt Danh : Hung.Pr0
    Hung.Pr0

ver cũ 3/5 nó lên 3 khiên là đúng rồi .làm ji có nhẫn mà tính vào,tốt nhất đọc kĩ hãy nói

Phutu

Go to page : 1, 2  Next