Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Kixx Siu Nhơn
    ™-½-Nam-Bi-½-™
    ICE...Damge
    Py Free Style
    Siêu Sấm Sét
    Blue.Nibles
    thémthangdie
    pcstock
    10123
    Zin
    ♥ Vô Vọng ♥
    vodichbut
    16 posters

Go to page : Previous  1, 2

Uy tín : 832
    Coins : 1319
    Biệt Danh : F9.Clear.All
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Shank Tóc Đỏ

Re: R của Loki sửa lại như vậy hay là bị lỗi R của Loki sửa lại như vậy hay là bị lỗi - Page 2 Empty

babysayyes wrote:xin lỗi các bạn , do mình không bik post bài, trong khi mình có quá nhiều thắc mắc, tiện đang nói về Bá Tước cho mình được nói đôi lời nha R của Loki sửa lại như vậy hay là bị lỗi - Page 2 3346799722!! trước đây, khi đánh với đối thủ là Bá Tước Loki, ta luôn tìm mọi cách phải lấy ít nhất vài giọt máu của con Bá Tước, để khi nó phân thân ra mình bik chính xác con nào là con chính, vì các ảo ảnh của Bá Tước dù con chính bị lưng máu, nhưng khi phân thân ra thì các ảo ảnh bao giờ cũng đầy cây máu 100/100, và chỉ duy nhất có con chính là không đầy máu, dù nó phân thân ra nằm ở vị trí nào mình cũng bik chính xác được nó để nhắm giết ! nhưng ở phiên bản mới ver 2.06d này, sáng nay mình gặp ngay Bá Tước Pro phân thân 3 lần liên tiếp, đánh rất imba, mà mỗi lần phân thân, dù con chính bị lưng máu, các con ảo ảnh cũng bị lưng máu luôn, y như bán nguyệt, làm sao bik được con nào là con chính được, trong khi mình chỉ còn nửa cây máu có thể cầm cự đánh với con chính được. đằng này không bik được con nào là con chính sao đánh ! phải chăng trong phiên bản mới này Bá Tước được sửa đổi như thế nhằm mục đích hoàn thiện phân thân giành cho những người thik chơi Bá tước làm mưa làm gió ! nếu tạo ra 1 Hero mà không có cách phát hiện con chính khi nó phân thân, phải chăng đó có phải là cách thể hiện đẳng cấp thực sự của các pro về từ vô đối không ? nếu tạo ra hero như vậy thắng không hay ho gì đâu ! mình xin lỗi và mong các bạn thông cảm, vì đây là game mình yêu thik nhất, nên mình không muốn sự mất công bằng trong game này thôi !
    cùng ý kiến .

DIVIDE AND FIGHT

Go to page : Previous  1, 2