Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 5 posters
    Uy tín : 1
    Coins : 21
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    tienvatpham11

ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không Empty

hồi trước cao thủ map 17/10 ,bỏ game ôn thi 1 năm bjo mún chơi lại mà khó wa'.vừa hỏi vấn đề nâng cấp nhẫn thì lại vướng phải nhiệm vụ thằng host giao cho với thuật ngữ ký tự.không dịch ra được nên không làm được chúng nó chửi nến phát nhục phải out.vào vấn đề chính dịch hộ em mấy từ : nhiệm vụ chúng nó rao là:cave ,kiem +1,farm 8x,set rong(cái này ức chế luôn.thang akai streng dùng sét đỏ mà chúng nó cứ bắt ef set rồng không ef lại bảo không bit chơi hix),tien,def,+2.thằng host nào hâm hâm nhìn nhân vật random lại ghi rmk chả hiểu luôn.mấy giây xong thì out.hihi không phải spam mà là khó hiểu.cave là hang động,làm j có hang nào kiém j trong đấy.mà ai giải thích jum kiêm luôn làm nv đó kiểu j luôn nka.hơi dài dòng nhưng thác mắc phải hỏi thôi.cách bán vàng nguyên chất nhanh mà không phải chỉ chuột từng cái mà phang vào cửa hàng

Last edited by tienvatpham11 on 12.12.12 15:02; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 32
    Coins : 394
    Biệt Danh : AllStar.Joey
    allstar.joey

Re: ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không Empty

à cái này thì để nói lại cho bạn đôi chút . vì từ hồi bạn chơi ấy là cái chiến thuật thân ai nấy lo đồ ai nấy dùng . nhưng thời gian gần đây chiến thuật hỗ trợ up set sớm đang thịnh hành (bắt nguồn từ 1 vài team đánh legen) . trong chiến thuật đó thì mỗi người làm 1 việc là mục tiêu cuối cùng là cho 1 người hoàn thành set rồng trước khi boss ra . thông thường thì người lên set là 1 hero int và ưu tiên đặc biệt cho dòng họ uchiha laughing. tóm tắt thế chắc bạn cũng hiểu rồi. bây h vào vấn đề chính :
    cave -> supporter -> hỗ trợ đồng đội
    kiếm +1 tức là kiếm thanh long + 1 < ép tt cao cấp ấy>
    farm 8x : là nhiệm vụ của bạn là lên lv 80 càng sớm càng tốt. ko cần dame boss < có hoặc ko cần dame sói tùy theo team > . thông thường thì đến boss 2 người farm này phải đạt cấp xấp xỉ 80 rồi . mục đích là lấy ultimate gây lượng dame lớn của hero này : các hero thường làm nv farm 8x là lava/d1
    set rồng : thông thường thì người lên set rồng chỉ cần lên khiên + giáp thanh long + 2 là thêm 1 qn để ép kiếm thanh long < kiếm có người cave -- là cái thằng đc làm nhiệm vụ kiếm + 1 đấy> . và tiền thì sẽ do 1 người chỉ định cung cấp .
    còn về vụ rmk thì có nhiều host nhìn ko ra đc thế mạnh của team nên rmk là chuyện bt ở phường .

Uy tín : 1
    Coins : 21
    tienvatpham11

Re: ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không Empty

hihi thanks nka mỗi anh giúp em thôi

Uy tín : 2
    Coins : 184
    Biệt Danh : mixsyou
    mixsyou

kai này đâu fai là thuật ngữ đâu
    đấy chỉ là nv mà mỗi người nhận đc trong 1 tean thôi
    mình chỉ cần làm tốt những gì đc giao thì hok ai zám nói gì đâu Woa

Uy tín : 0
    Coins : 30
    Biệt Danh : hunzon
    hunzon

@allstar.joey: cho hỏi cái!
    Cái Vòng Càn Khôn có tác dụng gì vậy ? Tập trung là sao ?

Uy tín : 116
    Coins : 853
    Biệt Danh : PortgasD..Rouge
    Fate/Stay Night

Aoe chứ sao cầm thêm set rồng vào nổ dame thôi rồi ai rành về 9x hero có thể chỉ em thuật ngữ được không 3652407901

Uy tín : 32
    Coins : 394
    Biệt Danh : AllStar.Joey
    allstar.joey

hunzon wrote:@allstar.joey: cho hỏi cái!
    Cái Vòng Càn Khôn có tác dụng gì vậy ? Tập trung là sao ?
    vòng càn khôn có tác dụng đánh lan cho các hero cận chiến. tập trung - liệt bộ - có thể tạm hiểu là tập trung sức mạnh <crit đấy > có tỉ lệ đánh x4 dame . và hiệu ứng đánh lan của vòng càn khôn là con bị đánh lan nhận dame = x4 lần con bị đánh

Last edited by allstar.joey on 18.12.12 16:31; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)