Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

xaxi1104
    Tôi Ăn Hại
    fangembensuoi
    Tăm Xỉa Răng
    lovingu01
    M0nSter...Life
    Vinh Vui Vẻ
    Người Vô Hồn
    Pinz Eternal
    [ Queen's ] Khoa
    starbond
    15 posters

Go to page : Previous  1, 2

Uy tín : 812
    Coins : 1881
    Biệt Danh : VaL.Kingz
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    starbond

Re: 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL - Page 2 Empty

k nhầm thì bạn "Quy ẩn giang hồ" trên đây là 1 thành phần trong TDL, mọi người tự xem lại cách nói chuyện mà đánh giá, mình chưa cần nói trên phuơng diện gamer 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL - Page 2 3320034225

Uy tín : 191
    Coins : 1690
    Biệt Danh : Who Know ???

Re: 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL - Page 2 Empty

starbond wrote:k nhầm thì bạn "Quy ẩn giang hồ" trên đây là 1 thành phần trong TDL, mọi người tự xem lại cách nói chuyện mà đánh giá, mình chưa cần nói trên phuơng diện gamer 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL - Page 2 3320034225

t ko thuộc TDL , mà t còn ko hiểu TDL là gì... acc cũ t là fuangel1102 , thuộc NWO , có vấn đề gì ko ...

starbond

Zupapa Idiler wrote:Bạn starbond nên hiểu chút
    Chiến thuật backdoor hay p lén dù kiểu nào ko phải bẩn, mặc dù tui cũng rất ức chế nhưng cũng chịu thôi.
    Chơi bẩn? Định nghĩa?

--> Đó là sử dụng phần mềm hack để chiến thắng, sử dụng cheat, làm đủ kiểu, blah blah ..
    Mình có nói đó là chơi bẩn đâu nào ?

starbond

Quy Ẩn Giang Hồ wrote:
    starbond wrote:k nhầm thì bạn "Quy ẩn giang hồ" trên đây là 1 thành phần trong TDL, mọi người tự xem lại cách nói chuyện mà đánh giá, mình chưa cần nói trên phuơng diện gamer 1 trận đấu vô cùng vẻ vang cho TDL - Page 2 3320034225

t ko thuộc TDL , mà t còn ko hiểu TDL là gì... acc cũ t là fuangel1102 , thuộc NWO , có vấn đề gì ko ...
    Thế thì mình cũng chả có gì nói nhiều với bạn (nếu bạn nói thật), và không việc gì phải bức xúc như thể người trong cuộc thế

Uy tín : 119
    Coins : 4351
    Biệt Danh : †»°•Qµỹ•°«†
    .|cffff0033Ma

ức chế thì rủ nó solo dell acc này card này point này hay gì gì ấy việc gì viết tùm lum thế O^

Replays - Clips

Go to page : Previous  1, 2