Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 3 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 189
    Biệt Danh : Everest.Top
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    bloodswold

tình hình là khi nào ra bản SV mới vậy@@! tình hình là khi nào ra bản SV mới vậy@@! Empty

theo mình thấy thì DAF cứ lo bản bt mà trong khi đó ra từng phiên bản nhất là 2.11 sang 2.12 cũng chẳng khác biệt bao nhiêu nên mong anh Leo tập trung vào SV tí nếu SV phát triển đc thì 2.12 cũng sẽ phát triển theo( chỉ là suy nghĩ của mình mong mọi người ném it thui nha pig )

Last edited by bloodswold on 03.01.13 15:35; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 6
    Coins : 218
    Biệt Danh : hotboy194
    dk181994

Re: tình hình là khi nào ra bản SV mới vậy@@! tình hình là khi nào ra bản SV mới vậy@@! Empty

bạn nói chuẩn
    mình thấy bọn nó bây giờ chơi sv khá nhìu nên nếu leo làm 1 bản sv phiên bản mới mà thu hút đc nhìu ng chơi thì tự khắc 2.12 sẽ nhìu ng chơi lên ^^

Uy tín : 613
    Coins : 21
    Quỷ Dracula

Re: tình hình là khi nào ra bản SV mới vậy@@! tình hình là khi nào ra bản SV mới vậy@@! Empty

Khi nào map chính ổn định và ko còn map 2.09f lởn vởn trong room big grin

Uy tín : 6
    Coins : 218
    Biệt Danh : hotboy194
    dk181994

..
    muốn ko có 2.09f thì phải có sv để bọn nó chơi thấy map ko thay đổi gì thì nó mới chuyển sang map mới chứ