Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 4 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 16
    Biệt Danh : Apple...Key
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

1 trận War Team 3 3 tại Custom Map Room 4 1 trận War Team 3 3 tại Custom Map Room 4 Empty

Tình hình là hôm nay mình vẫn vô room 4 - 1 room team mình hay đánh - thì gặp 1 nhóm đánh 5 5.
    Team mình cho tụi nó ăn hành 2 trận ( 1 trận chưa tới 20 phút đã out hết) thế là mấy chú này cay cú kêu lấy team ra War Team. Trong khi team của chú có 2 người mà team của mình thì đi học với đi làm hết rồi nên hok rủ đc ai war với tụi nó.

Tiện thể có chú host mới wen đánh cũng được rủ mình war với tụi nó 2 2 mà lại vướng 1 người bạn nên war 3 3.
    Vô trận tướng pick của 2 team như sau :

Team 1 : Đạo tặc - Hòn đá di động - Hồn ma cổ đại
    Team 2 : Ma ca rồng - Võ sĩ giác đấu - Kiếm khách

Bạn thấy 2 team pick tướng có đồng đều hok ?

Đg War nữa chừng thì bạn đánh Kiếm Khách kêu mình (cầm Hòn Đá Di Động) hack map. Ức chế vãi vì xưa h đánh war chưa bao giờ dow cái chương trình hack map về máy mà nó dám kêu mình hack map.

Lí do : Lúc bạn đó đòi gank mình blink tới bên cạnh mình và phân thân ra. Mình quăng cục đá lúc bạn đó phân thân ra trúng ngay cái bóng chính vì vậy bạn đó kêu mình hack map. Vãi wa. Mình còn bik cả lỗi của con Kiếm khách nữa là kêu mình hok bik cái bóng của nó khi phân thân là nằm ở đâu ???

Đơn giản lúc đó mình chỉ wang đại trúng thì trúng hok thì wat skill 2 vô....
    Mấy bạn đó đánh gà mà nguy hiểm ***
    Vô room 4 nhớ chừa ra team của chú Nike + C l nhé !!!
    2 chú đó ngu mà nguy hiểm lắm.

Các bạn rảnh coi lại Replay xem mình có hack map hok nha ??? Coi con hòn đá di động mình cầm đó laughing

Uy tín : 20
    Coins : 380
    Nemesis

Re: 1 trận War Team 3 3 tại Custom Map Room 4 1 trận War Team 3 3 tại Custom Map Room 4 Empty

C l :A003: gặp chú này rồi nguy hỉm có tiếng đấy, kill được vài mạng là nói người khác gà, tới lúc bi kill thì đổ thửa hm, rồi cứ lao đầu ra feed đều đều, sau củng keu team gà , chạy vào nhà bán hết đồ rồi out, bo-tay.com

Uy tín : 8
    Coins : 77
    Biệt Danh : LanThien LanThien La
    LanThien

Re: 1 trận War Team 3 3 tại Custom Map Room 4 1 trận War Team 3 3 tại Custom Map Room 4 Empty

thắng thua là chuyện bt ,tôi ko hĩu sao phải khích bát nhau chi nhỉ ,lúc thắng thì chửi bên kia gà ,lúc thua thì im ru .
    mà tôi thấy team 1 pick tướng mạnh hơn team 2 nhìu có thằng đạo tặc imba hơi bị khũng đấy ,1 mình nó đủ lùa 3 thằng kia rồi .Chưa kể hồn ma chuyên đâm lén số 1 ,cà rồng giỏi đến đâu gặp hòn đá cũng pó tay

Coins : 22

chuẩn, ma cà rồng gặp hòn dái là vãi đái

Coins : 22

ý nhầm hòn đá :0005: