Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

8daika
    gg-flyemirates
    King_Gank
    Lương Minh Đức
    Fire.gUt.id3as
    Súp pỜ Star
    pEHeo
    ͇̿N͇͇̿̿I͇͇̿̿G͇͇̿̿H͇͇̿̿T͇̿
    PhucTH
    ♥ Vô Vọng ♥
    kaan9x98
    HT™
    foxdoff
    vuonglam
    Regret
    TrUmVs
    cacdee123
    Hắc Ám
    EvilWolf95
    saominhprovl
    Tớ là Lợnn
    M_o_c
    kowenbik62
    Death...Ice
    tuihihic11
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc
    Zongshishun
    Zupapa Idiler
    32 posters

Go to page : 1, 2  Next

Uy tín : 1450
    Coins : 35724
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

Bạn có thấy các newbie hay tập sự có nghĩ mình đang ở đỉnh cao ko? Trò chơi

Hầu như các bạn cũng hay phân vân rằng vì sợ bồ mình gà hay pro. Vâng! Đó cũng là tên của tiêu đề topic này rolling on the floor

Và trong những trận đánh Public thường ngày thì ae hay gặp nhiều người chơi mới, thậm chí có các pro Dota nhảy sang DAF chơi rolling on the floor

Và các vấn đề sau nói lên cách chơi từng người:
    1. Chuyên gia đòi -ar cho nhiều trận đấu (public ai cũng có) mà ra tướng hên xui, kêu ra tướng thế này thế nọ, VD: Team kia: 4 late 1 tank, Team 2: 2 late 2 combo 1 tank và cả Team 1 háo hức vì late thế này là win 100% ko sai rồi! Vâng, tụi nó hành sao cho out còn 2 3 thằng lúc đó luôn mồm chửi hack-map vs hack-tiền rồi vân vân laughing

2. Có 1 số trận -ap, cả team kia pick đầy late, hên xui có 1 thằng gank -> team kia pick 3 combo rồi 1 thằng late, rồi đánh đánh 1 tý thì bị team gank nó giết ghê quá, luôn mồm kêu hack-map và đăng ảnh lên GG (ít ai làm thế lắm) thế mà nó có bị gì đâu rolling on the floor

3. Có thể nói rằng các newbie tập chơi khoảng 1-2 tuần gì đó hoặc nhiều hơn, tụi nó luôn im lặng và feeder laughing Vâng! Lúc tụi mình bảo đánh gà quá feed hoài rồi kêu out lúc đó mới mở mồm chửi lúc đó thì nghe thấy rùi ra feed mạng cho bên kia rolling on the floor Xin cân nhắc vấn đề này: Nếu trong team có dc 1 thằng bồ tốt và mình là late tốt cũng có khả năng win big grin

4. Có thể nói ks hiện giờ là 1 tệ nạn khó coi rolling on the floor Đúng là như thế! Cứ mỗi lần fam chung cũng lane tụi nó 1 tý mà đánh last hit tụi nó k ăn dc gì rồi bảo mình là: "con di~ chó ks của tao hoài thế? hoặc *** ra chỗ khác coi d.km" và vân vân. Có lúc mình late mà mình ks 1 2 lần bảo mình là 1 con gà chỉ biết chờ skill ks rolling on the floor Đúng là làm thế thì k dc nhưng mình là late mà? Ít ra cũng cần ks 1 tí để lên đồ chớ? Còn đằng này chửi bới om xòm.

5. Ks Hero cũng là 1 tệ nạn kinh hồn đối với player, các bạn có thấy rằng những người chơi chỉ biết đánh tay và hay để skill cho đến khi gần hết máu mới tung ra để ăn ko? Vâng! Tụi nó là thằng ăn trực và k dùng skill khi hỗ trợ đồng đội rolling on the floor (như là gank, combo, tank có skill mạnh,..) thường ngày mình đánh thì ks 2 lần để có dc tiền lên đồ thì nó tức, chửi mình là 1 thằng mắc dịch chơi ks của nó (đúng là nó nói vậy k sai nhưng mình cần tiền để lên late chứ) thế là có 1 số thằng sử dụng những skill của mình để hãm hại người khác như: Quỷ Sa Tăng, Thầy Mo, Tử thần (xài ulti đưa lên chỗ tụi nó),..v.v..

Nên cái này cũng cần cảnh giác nhiều nhất! Đối với các pro có thể âm thầm khen ngợi và đừng ks của nó nữa winking Cách tốt nhất là đi riêng lẻ và tránh bọn kia vs thằng đó ra fam lên late xong đã rồi tính winking

Đã fix lại bài vì lý do: Dính chùm k nhìn ra chữ :">
    Có gì sai ae góp ý! Lưu ý: Cấm quăng gạch vs phát ngôn bừa bãi!

Last edited by WTF.TigerVip on 26.12.11 18:19; edited 1 time in total

Uy tín : 1844
    Coins : 284
    Biệt Danh : Lov3.Zong
    Zongshishun

Re: Bạn có thấy các newbie hay tập sự có nghĩ mình đang ở đỉnh cao ko? Trò chơi

viết sai chính tả tùm lum , lại còn tiếc Enter nữa Bạn có thấy các newbie hay tập sự có nghĩ mình đang ở đỉnh cao ko? 3346799722

Uy tín : 998
    Coins : 410
    Biệt Danh : Im Lặng Là Vàng
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc

ý kiến của bạn rất hay big grin

nếu bạn không muốn gặp tình huống trên thì hãy tìm 1 team thích hợp cho mình big grin

Uy tín : 200
    Coins : 124
    Biệt Danh : tuihihic13
    tuihihic11

WTF onl giùm cái có chuyện cần nói nek pa

Uy tín : 109
    Coins : 437
    Biệt Danh : Blood

chú Tiger có vẻ cay cú newbie nhĩ , mấy ngày nay thấy chú uất ức lắm nhưng không sao tui đồng tình với chú vote

Uy tín : 88
    Coins : 15210
    Biệt Danh : bedeptrai
    kowenbik62

vote!
    đồng cảm với bác Tiger vì ngày nào em lên GG cũng gặp cả crying

Uy tín : 166
    Coins : 256
    Biệt Danh : ????
    M_o_c

mình dính cả 5...rolling on the floor

Uy tín : 1022
    Coins : 1049
    Biệt Danh : Death.L3 / Myth.Pig
    Tớ là Lợnn

tình hình là nhiều chữ quá
    nhìn chả muốn đọc tí nào yawn
    sau 1 hồi đắn đo suy nghĩ cũng quyết định đọc smug
    và kết quả là...

5 "tinh hoa" ở trên đều hội tụ ở mình :">

Uy tín : 128
    Coins : 1515
    Biệt Danh : icecafe001b
    saominhprovl

sáng nay lên gặp 1 loại thế này : ap , mình pick ngay đồ tể , nó bảo chắc chắn hm rồi ngồi lảm nhảm , đại loại như chơi mà hm thì nhục nhã v.v. khi chơi , nó đang farm , mình kéo nó vào giết được thì nó kêu hm . nó chạy tới trụ 1 , theo phán đoán mình kéo nó 1 phát rồi giết xong nó chửi hm rồi out . từ đầu trận tới cuối trận mình chả nói 1 câu nào rolling on the floor

Uy tín : 1450
    Coins : 35724

zzz ức chế với newbie nên mới chơi chung với bọn kia trong cus 20 straight face
    Hum nay đánh cũng zui thiệt big grin mai wa cus 20 típ -> trận nào -ap mình pick late cho chắc ăn, pick gank lại thua nhãm..

Uy tín : 2
    Coins : 68
    Biệt Danh : EvilWolf2208
    EvilWolf95

ai cũng chả từng từ newbie mà ra.còn vụ pick thì đúng là tụi nó khoái pick late hơn.ks thì k có ý kiến. Bạn có thấy các newbie hay tập sự có nghĩ mình đang ở đỉnh cao ko? 388746

Uy tín : 170
    Coins : 2333
    Biệt Danh : PRW.L91
    Hắc Ám

@.@ oh sự cay cú đã đạt đến Ultimate nên mới xuất chiu thế này

Uy tín : 118
    Coins : 3602
    Biệt Danh : Kronos Chromos
    cacdee123

bị dân pub cho ngậm hành dữ quá lên than thở rolling on the floor,chủ topic nghĩ mình là ai mà cũng muốn đi đâu dân pub cũng pro chứ,có thua thì mới rút ra đc kinh nghiệm chủ yếu là chúng ta có đủ bình tĩnh để tiếp tục hay không thôi,YaphetS huyền thoại Nevermore của DotA khi đánh pub cũng bị hành chứ bạn là cái quái gì rolling on the floor.

Uy tín : 7
    Coins : 296
    TrUmVs

thật khó đỡ, nhìn số lượng người đánh DF thì pro chắc cũng không ít đâu, chẳng qua ít gặp thôi Bạn có thấy các newbie hay tập sự có nghĩ mình đang ở đỉnh cao ko? 111200

Uy tín : 448
    Coins : 1801
    Biệt Danh : Regret1kT
    Regret

toàn gặp mấy thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm không á , nói thì không thèm nghe , nghĩ mình thắng được vài trận thì đã là giỏi .

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 221
    Coins : 1876
    foxdoff

đánh ăn người ta được một hai trận thì chê này nọ , bảo gà , cục tác cục tác laughing , nếu mà thua mà team nó có mấy con như đồ tể , cướp biển ,... thì bảo là hm , chơi mấy con viêm hoả , lực sĩ , đạo tặc ,.. nó cắm mắt hoặc xài dust thì bảo là hm , gì cũng hm :T
    giờ đánh hay DF cũng nhiều , không phải như trước nhưng cái bọn mồm to hay nổ thì còn nhiều hơn , lại còn hay *** nữa, nhiều lúc bọn chúng hm mà còn đánh thua ( ngu rolling on the floor) do team kia đánh quá hay thì bảo là " Cái đệt mẹ bọn hm " , rồi " Lũ dog đi hm , nhục l ồn thế " , bla bla ,... thì lúc đó đánh chỉ thêm khinh

Uy tín : 118
    Coins : 3602
    Biệt Danh : Kronos Chromos
    cacdee123

pro cũng có thể thua vì pro họ cũng như chúng ta, nhưng họ từng trải nhiều hơn,tiếp xúc nhiều hơn,cho nên kinh nghiệm họ cũng nhiều hơn,chủ yếu là xử lí tính huống,phán đoán lên đồ chính xác trong 1 trận đấu,và các support làm tốt cong việc của mình.
    Nên đánh pub chỉ để hành gà thôi chứ không trao dồi kinh nghiệm đc bao nhiêu đâu,ta phải war team để cọ sát liên tục rút đc nhiều kinh nghiệm từ từ sẽ đánh hay thôi.

Uy tín : 68
    Coins : 444
    Biệt Danh : VaL.HT
    HT™

Đánh pub là phải pick late rolling on the floor , có trận bọn nó đi bem nhau mãi rolling on the floor , mình cứ cắm đầu hí húi farm kết quả 20' bọn nó ăn hành cả đám rolling on the floor

Uy tín : 3
    Coins : 67
    Biệt Danh : Destroy.40612
    kaan9x98

mình dính cái là thích KS big grin

Phutu

Go to page : 1, 2  Next