Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Uy tín : 0
    Coins : 0
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    vuvuvuvn

Cần giúp tìm Map Defen Cần giúp tìm Map Defen Empty

Hi all,
    _Mình cần giúp tìm map defen hero chơi đã lâu như sau:
    + defen hero, bảo vệ nhà chính ở giữa bản đồ, nhà của phe quái nằm chia ra theo 10 nhánh xung quanh nhà chính (hình như là 10 nhánh), map khá đơn giản, chỉ cần đánh quái kiếm tiền học sách hoặc mua đồ ở nhà chính là xong
    + lâu lâu sau vài phut sẽ có sự kiện quái xuất hiện đồng loạt khắp bản đồ và rất trâu, càng về sau càng trâu, về sau ra quái có màu vàng thì rất trâu máu và amor, mỗi khi đánh banh 1 căn nhà chính của phe quái thì sẽ xuất hiện 1 con boss cực khủng, map này def chỉnh mã tiền cũng ko def nổi vì về sau quái và hero bên phe quái ra đông đến lag máy, đây là máp khá đơn giản chỉ cần đánh banh hết nhà chính phe quái là win nhưng ko tài nào def nổi nên rất ấn tượng với mình
    + miêu tả về 1 số hero phe mình: -hero nhân mã phóng lao của đội Elf có skill + 100 amor cho tất cả nhà xung quanh và skill until là gọi khoảng 12 con nông dân của đội elf nhưng đánh cực mạnh, amor bất tử, có khả năng đánh xỉn quái
    -hero demon đen có skill phân thân đánh ra sét
    => các bạn có ai biết thì tìm giúp mình hoặc cần hỏi thêm gì thì cứ tự nhiên nha big grin, thanks