Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Gió thần thánh
    condinon12
    [ Queen's ] Soyeon
    Lee...Holy
    Love Disney
    Ice Dragon
    Chúa R3
    Ghet.FirstBlood
    «-♥-ßµm-♥-»
    EvolutionLeader
    G.Stars..Bekzz
    Zun Awesome
    Death Note
    concobebe
    Shaman_TP
    King_Gank
    nUpak4chi
    [Giet]All
    Bé Syn
    Leo Oblivion
    Infinity.team
    Hắc Ám
    iDol...VujVe
    ...[3]lap...
    zz11z11
    Dark930
    FB.MVH
    Hỏa Thần
    †™DRAGON™†
    33 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Uy tín : 1
    Coins : 230
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    nUpak4chi

Re: Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 Empty

chang co gi buon boi minh la ng ngoai voi cai nhin khack quan

Uy tín : 2329
    Coins : 30117
    Biệt Danh : Forza Azzurri
    King_Gank

Re: Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 Empty

Hỏa Thần*Tái Thế wrote:Để mình giải thích .
    1 . lúc đó PV ko lên được đồ gì ngoài Hỗn Phong ko thể lật ngược .

2 . tuy chệnh lệch ko cao tất nhiến , nhưng nhìn cục diện trận đấu thì làm sao có cửa lật ngược .

3 . Trước khi bàn về vấn đề bạn nên xem replay trước .

4. Cung thu? da len dc -giap + gan xdame , dame rat to , tá thì giay blink + hex , 2 hero kia cung len do kha manh. z hoi lật ngược chổ nào , chỉ cần 1 lần combat là sẽ giết và phá được 2 trụ.

Ơ cho mình hỏi kỹ 1 tí là team PRW chỉ thắng trận này thôi hay thắng hết và được qua vòng này rồi? Nếu qua rồi thì chúc mừng các bạn nhé. Mình rất bất ngờ. big grin

Uy tín : 170
    Coins : 2333
    Biệt Danh : PRW.L91
    Hắc Ám

King_Gank wrote:
    Hỏa Thần*Tái Thế wrote:Để mình giải thích .
    1 . lúc đó PV ko lên được đồ gì ngoài Hỗn Phong ko thể lật ngược .

2 . tuy chệnh lệch ko cao tất nhiến , nhưng nhìn cục diện trận đấu thì làm sao có cửa lật ngược .

3 . Trước khi bàn về vấn đề bạn nên xem replay trước .

4. Cung thu? da len dc -giap + gan xdame , dame rat to , tá thì giay blink + hex , 2 hero kia cung len do kha manh. z hoi lật ngược chổ nào , chỉ cần 1 lần combat là sẽ giết và phá được 2 trụ.

Ơ cho mình hỏi kỹ 1 tí là team PRW chỉ thắng trận này thôi hay thắng hết và được qua vòng này rồi? Nếu qua rồi thì chúc mừng các bạn nhé. Mình rất bất ngờ. big grin
    Như mình đã nói. Hôm qua PRW đã win 1 game, và hum nay game này BTC đã xử win cho PRW sau nhìu lần rmk. Vì vậy PRW tiến thẳng chung kết. thanks bạn.

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 17
    Coins : 160

Hỏa Thần*Tái Thế wrote:
    bonchocon12 wrote:haha tao nói thật tao koh phục.
    Vậy mình hỏi bạn 1 câu nhé .
    1 trận bóng đá nếu bị đốn trong vòng cấm ko bị penenty thì bạn ko phúc , bạn kiện được ko , BTC để làm gì , họ là ng quyết định cuối.
    Nếu đội bạn bị oan 1 quả penenty thì sao , bạn ko phục là được sau .
    Đừng buồn bạn , cố gắng giải 3 hoặc là giải sau sẽ thể hiện bạn nhé .
    quá chú trọng thành tích........rolling on the floor
    trong video có nhìu lần bên prw xoắn cả blv reason lộ chiến thuật....còn đưa lí do team tune có thể bật web nghe phone để dành lợi thế....abc zyz....haiz thật

còn bonchocon nói đúng......những j m96 nói đều tồn tại trong bóng đá việt nam đấy....nên kết quả h bị tảy chay bêu rếu lên báo hàng ngày đấy...giải thì đầy mà đi hỏi người việt thì ít người bik.....rolling on the floor
    hệ lụy sống vì thành tích còn chưa đc rũ bỏ......rolling on the floor
    Còn dis vì màng hình xanh thì chả liên quan j đến host hay mạng cả..nhưng cũng abc xyz đỗi thừa....1 hệ lụy...rolling on the floor
    Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 876419

Last edited by concobebe on 19.03.12 22:50; edited 1 time in total

Uy tín : 234
    Coins : 2987
    Biệt Danh : - I don't care -
    Death Note

Mang cái sự cố kia ra mình thấy chẳng hợp lý tý nào. Đó là giải off, cúp điện thì cả toàn bộ, bất khả kháng là đúng. Còn ở đây là lỗi do host, tại sao ko cho 1 trong 2 team mạng tốt host mà lại phải cứ trọng tài host ? Mạng trọng tài toàn mạng nhà, ổn định sao = mạng ngoài tiệm net đc ?
    trận này nói rất đúng, mìh ngồi kế th bum đây, nó ping th Friend.Win cả buổi trời mới đc, host mạng DakLak à?? sao k để pọn kia host, nó có mún thế k.
    chưa p trụ, đồ như thế chắc j` p combat đc, sự việc có wá đáng như vậy k, sao f bên Tune dzử vậy, tại sao k để th PRW.M96 host, QueSam k thấy host, bảo đổi host dùm, lại bảo k đổi, khi vào nó lag, dis Garena lại bảo là rmk 1 2 lần==> xử thua, có đág k.
    VỀ fần HoảThần : DF khác w FootBall bạn à, k fân biệt đc ư? thế nói như bạn, trận Replay như NgoạLong đả post thỳ nó ntn ?
    xem kĩ lại và xem sử sự có đúng k? bạn wjn vì hên hay vì hay? Hay là mún sd câu : hay k = hên à laughing.
    dám 1 trận thỳ k đc à. tại sao host dis vì mất điện Tune lại thua? PV lên đc Hỗn Phong, sau đó sẽ lên j`, bạn pik k ?
    Cung thủ late = pv?, p trụ = PV ?, lợi thế có cả th Nghệ nhận bạn ạ.
    Quyết định cho kỹ khj nói ra nhé và hãy suy nghĩ cho kỹ, níu là kỹ thuật wjn đc thỳ đảm bảo sẽ k nói j`. Nhìn lại xem bao nhju người fãn bác ý kiến kìa.
    Sẽ có game 3 chăng? quyết định thắng thua ?
    Thắng như vậy, chẵng ai phục bạn cả, vì hên thoy.
    BTC quyết định như vậy vì rmk 1 2 lần ư, có wá đáng k, tại sao fãj là BTC host mà k fãj 1 ng trong clan host để BTC vào, ngẩm nghĩ lại xem và cho ra 1 quyết định đúng đắn nhé.

Mình nghĩ là nên cho rmk. Các trọng tài và BTC nên xem xét lại. Ở giải này mình thấy nhiều khi các qđ của trong tài ko hợp lý cho lắm, đấy là chưa nói đến nói 1 kiểu, giải quyết 1 kiểu.

Last edited by Legion.Bjn on 19.03.12 22:49; edited 2 times in total

Uy tín : 545
    Coins : 104
    Biệt Danh : Myth.Ramb0
    Zun Awesome

Mọi người đều đã xem stream online và nội dung chính của trận đấu có lẽ cũng nắm được phần nào và có thể cmt hoặc xem lại tại đây:
    http://vi.twitch.tv/divide_and_fight/b/312171805

Uy tín : 3
    Coins : 26

cus2.palap wrote:
    Infinity.team wrote:Tỷ số 8-11 mà chênh lệch gì

Trận Infinity vs Army chúng tôi chênh kill đến 10, fram gấp đôi, ăn qv, hơn 1 trụ mà còn phải đánh lại từ đầu. Tại sao trận này ko chênh nhiều lại ép team kia Tune thua nhỉ ?

Mang cái sự cố kia ra mình thấy chẳng hợp lý tý nào. Đó là giải off, cúp điện thì cả toàn bộ, bất khả kháng là đúng. Còn ở đây là lỗi do host, tại sao ko cho 1 trong 2 team mạng tốt host mà lại phải cứ trọng tài host ? Mạng trọng tài toàn mạng nhà, ổn định sao = mạng ngoài tiệm net đc ?

Mình nghĩ là nên cho rmk. Các trọng tài và BTC nên xem xét lại. Ở giải này mình thấy nhiều khi các qđ của trong tài ko hợp lý cho lắm, đấy là chưa nói đến nói 1 kiểu, giải quyết 1 kiểu

Mong xem xét lại
    Xem c/m của VuiVe nói là rmk 1 (trực tiếp) rùi 2 rmk nữa Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 3346799722
    Xong rùi mới quyết định vậy mà straight face

Bạn xem rep của Infinity vs Army chưa ? Trọng tài xử rmk đấy

Cái này là lỗi trọng tài, do host chứ ko phải là lỗi của ai cả. Phân tích rep cũng chỉ để tham khảo, ko phải là thực tế. BTC nên xem xét lại ko thì chẳng ai phục đâu

P/S: để tránh tình trang dis kiểu này. Trận chung kết có infinity chúng tôi xin đề xuất: trọng tài ko host, ko stream tránh lag dis game. Thấy cái này là thấy ko ham hố rồi.

Uy tín : 242
    Coins : 3714
    Biệt Danh : G.Stars..Bekzz
    G.Stars..Bekzz

Shaman_TP wrote:Trọng tài xử như CL ý
    NGu vcc
    Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 748498
    ấy da da bác liều thế ???

Uy tín : 1
    Coins : 19
    Biệt Danh : .|cffffff00Xerx

Mình đọc luật thấy rmk 3 lần mới xử thua dù cho có Rmk 2 lần cũng k đc phép xử thua áp đảo thì áp đảo lên đồ thì lên đồ đâu thể nói áp đảo là BGk xử thua đc tuy mình là người ngoài cuộc nhưng cảm thấy k công = cho lắm nên tổ chức cho PRW vs Tune đánh lại xử thua như thế có mang tính công bằng hay k cho mình ý kiến về lời nói của bạn prw.91 tí team nào win mà chẳng tự cao như thế win rồi thì tha hồ mà bình luận còn nếu thua thì sao bạn giải thích cho mình đc k nếu thua bạn có tự tin để bình luận những lời của bạn như trên k win lose chẳng là gì nhưng cũng đừng tự cao cho dù team bạn win bán kết cũng chưa chắc win chung kết trận chung kết mình xin vote cho team infinity 1 phiếu..và ý kiến cuối cùng của mình là nên tổ chức lại cho prw vs tune lại 1 game hoàn chỉnh .... còn nếu BGK thấy ý kiến mình k hợp lý thì tùy BGk vì BGK là người quyết định .... ai vote cho mình cho tune vs prw làm lại 1 game thì ủng hộ nhé ....

Uy tín : 17
    Coins : 160

G.Stars..Bekzz wrote:
    Shaman_TP wrote:Trọng tài xử như CL ý
    NGu vcc
    Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 748498
    ấy da da bác liều thế ???
    cái này gọi là chết vinh hơn sống nhục........
    cái này làm theo lời m96 thấy bất bình ko đúng là phải lên tiếng.....ai nghị mặc ai j phãi sợ...
    rolling on the floor

Uy tín : 242
    Coins : 3714
    Biệt Danh : G.Stars..Bekzz
    G.Stars..Bekzz

haha thì thay vì nói thế có thể nói khéo hơn tí mà góp ý tí thoy Cáo lỗi về trận bán kết 2 giữa team Tune và PRW - Page 2 672783576

Uy tín : 48
    Coins : 935
    Biệt Danh : The lord of [L.o.K]
    «-♥-ßµm-♥-»

PRW an wa tr0j,mak` xong vào đánh trụ đc ko?mak bảo là ko thể lật ngược,nói cứ như thần nhọ!!

Uy tín : 6
    Coins : 75

Thật sự. Ko đồng ý về BGK. Có nên xem xét lại chuyện này?

Uy tín : 170
    Coins : 2333
    Biệt Danh : PRW.L91
    Hắc Ám

Nói ra thì dài dòng lắm lý lẽ, trách BTC sai mà ko nghĩ lại cho thấu đáo:
    1. Về việc chọn host thì tôi hoàn toàn ủng hộ. Lúc đấy Friends.WIn làm host và ping là 0ms. Vì vậy ko phải bàn cãi về chất lượng host.
    2. vậy tại sao lại xử thua mà ko đánh tiếp? Vì đó là lần thứ 3 trận đấu được rmk VÌ vậy đánh tiếp là điều không thể do lỗi bất khả kháng như trích dẫn của Ngoạlong. Và cả 3 lần PRW đều giành lợi thế. Điều minh chứng quá rõ cho việc ban pick hero.
    3. Các bạn ko hài lòng, không phục với quyết định của BTC thì cứ việc ban pick như trận đó mà đánh thử vs PRW sau giải này.

Uy tín : 22
    Coins : 218
    Biệt Danh : VipWar12301

mấy bạn xàm L quá! nhìn trận ai cũng thấy hết rồi, bgk xử zị là đúng,còn ai thích thi pm PRW đánh kèo riêng đi,ý kiến của mình vậy thôi, đánh hay thi vào vòng trong. HẾt

Uy tín : 223
    Coins : -9665
    Biệt Danh : ............
    Ice Dragon

Nhìn nhận thật thì xét replay cũng hơi ép tune quá , là 1 game bán kết chứ có phải vòng loại đâu mà xử thua ngang dù nhà 9 chưa bể , game 1 load save ko được là do map , map ko load save được từ ver 2.03b , mấy bạn phản đối thì phản đối khách quan thôi nếu chữi rủa thì bị ban ráng chịu , còn hắc ám vs hỏa thần là người trong cuộc nên im lặng là vàng kẻo có người lại bảo mod ỷ quyền này nọ mắc công , cứ đợi dark và vui ve + xem ae thế nào rồi xử thôi .

POT 2

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next