Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 2 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 24
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

mấy pro cho mình hỏi về cái set thần thánh trong 9x hero denfend ???????? mấy pro cho mình hỏi về cái set thần thánh trong 9x hero denfend ???????? Empty

mình mới tập chơi nên còn gà , mấy pro cho mỉnh hỏi , tại sao mình đã có set....+2 , với lại có cái thủy tinh cường hóa , nhưng mình vần ko lên đc thần thánh là thế nào , mong đc pro nào đó bỏ chút thời gian giúp đỡ mình

Uy tín : 29
    Coins : 518
    Biệt Danh : k0n_nh4_ng3o
    boyanmay765

Re: mấy pro cho mình hỏi về cái set thần thánh trong 9x hero denfend ???????? mấy pro cho mình hỏi về cái set thần thánh trong 9x hero denfend ???????? Empty

vtc172889 wrote:mình mới tập chơi nên còn gà , mấy pro cho mỉnh hỏi , tại sao mình đã có set....+2 , với lại có cái thủy tinh cường hóa , nhưng mình vần ko lên đc thần thánh là thế nào , mong đc pro nào đó bỏ chút thời gian giúp đỡ mình

Cậu phải có đủ 3 món đồ +2 cùng màu + thủy tinh cường hóa + 75k rồi ra con thương nhân cạnh con bán máu ấy, ấn vào cái thủy tinh cường hóa trong shop( mất 75K) ấy để ép lại.

Uy tín : 0
    Coins : 24

Re: mấy pro cho mình hỏi về cái set thần thánh trong 9x hero denfend ???????? mấy pro cho mình hỏi về cái set thần thánh trong 9x hero denfend ???????? Empty

boyanmay765 wrote:
    vtc172889 wrote:mình mới tập chơi nên còn gà , mấy pro cho mỉnh hỏi , tại sao mình đã có set....+2 , với lại có cái thủy tinh cường hóa , nhưng mình vần ko lên đc thần thánh là thế nào , mong đc pro nào đó bỏ chút thời gian giúp đỡ mình

Cậu phải có đủ 3 món đồ +2 cùng màu + thủy tinh cường hóa + 75k rồi ra con thương nhân cạnh con bán máu ấy, ấn vào cái thủy tinh cường hóa trong shop( mất 75K) ấy để ép lại.
    thank bạn nhìu nha , mình hỏi mấy topic mà chẳng ai chịu hướng dẫn cả