Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

usabin24
    ProSkyR
    Zuun
    Regret
    FlameDrake
    cuimapro141
    ngvietthanh
    taigama
    ShiMon.EnMa
    boaboa990
    Evan
    anhthien372
    Leo Oblivion
    Zongshishun
    Kai....NCKT
    blackwolf196
    iosed
    21 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3  Next

Uy tín : 1813
    Coins : 14793
    Biệt Danh : iosed
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    iosed

Re: Closed..................ghj Closed..................ghj - Page 2 Empty

nếu topic này thành công thì tui, iosed chính thức là thành viên của DDay team
    Tui không bao giờ vào GVN kể từ lúc mới biết đén game online, căn nhà của tui >> duy nhất ( đienan.garena.vn)
    Topic binh chọn DDay mid
    http://diendan.garena.vn/showthread.php?97815-b%C3%ACnh-ch%E1%BB%8Dn-iosed-v%C3%A0-dday-mid-s%E1%BA%BD-s%E1%BB%91ng-hay-ch%E1%BA%BFt

Uy tín : 2097
    Coins : 185
    Biệt Danh : Show me your
    Leo Oblivion

Mấy cái thằng đã ko biết chơi,đã ko biết làm map thì tốt nhất đừng nên vào đánh giá hô hào người ta close topic hay cho ăn gạch đá...
    Đã ngu còn bày đặt,nhìn ngứa cả mắt.

Uy tín : 646
    Coins : 18
    Biệt Danh : Điều tra kỹ quá

đồng ý kiến []==[]

Uy tín : 0
    Coins : 43

Mấy bác nóng quá dù gì quái dồn 1 cửa vẫn vui mà. winking
    Chỉ tội cái hồi lâu không biết down cái map phương nào mà tướng agi không thấy quánh nhanh gì hết.
    Sau này chơi mới thấy bình thường lại. Tui rất lấy làm thú vị khi có người sáng tạo close 2 cửa trên và dưới đi còn mỗi cửa giữa, cũng như phải thay đổi các chiến thuật. Thay vì mua bùa nhanh thì phải mua phù về thành mới sống nổi. winking
    Tác giả có thể add nich YH mình chứ. Taigamathoi winking
    p/s với các pác còn lại: các pác so sánh nội quy ra đây sao mấy pác không nói bên Vn-zoom để avatar kiểu *** như ông Evan ở trên đây là bị ban nich đi. Mỗi nơi có 1 cái khác nhau, và tui không thích cái avatar đó. winking

Coins : 1

Vì sao dday mid bị đánh ja' thấp? Closed..................ghj - Page 2 Empty

mình xin nói là mấy thằng tg' chính siêu hạng kiểu như zolt chằng còn có chút ja' trị(lao vào đánh nó thì bị ng đàn creep hội đồng ==!).thứ 2 mấy thằng như buzz dock,angel thì như siu nhân.Tôi cẩm buzz dock dday mid trùm ra cứ full đồ bt...Còn những thằng kỉu như demon đánh bt đã bị đì,vào map mid càng bị đì hơn vì chả có skill aoe nào cả mà còn fai? đi tank với cả đám creep nếu mún last hit.ko thì cùng lắm wang 3 phát stun ăn creep xong zề nhà straight face.cái này gần như chẳng có last hit j` cả...
    Còn mấy thằng như ìnfer,hell thì cứ đứng xa xa thả lửa,nếu bik thả thì chả có thằng khốn nào neff dc trừ lulu vs aoe rộng Closed..................ghj - Page 2 3346799722
    Vả lại map này còn nhiu bug wa'.dday thg` vốn đã nhìu lỗi,map remake này lại nhìu lỗi hơn@@
    CUối cùng,tôi nghĩ chỉ nên cho đúng wai' 1 cửa jua~ để mấy thằng tg' canh tay như demon còn có cơ hội farm,zồn 3 wai' vào 1 cữa thì vừa kẹt lính,vừa khiến tg' đánh gần farm= last hit vất đi...
    Vấn để bản quyền thì bạn cứ ghi vào cái dòng:Phiên bản dc rmk từ dDay 19.9b của dDay team^^.Với lại GT dday tạo map mới chỉ với mục đích 4fun chứ ai lại đặt nặng vấn đề bản quyền bao jo`
    Dù sao cũng ủng hộ cái này vì đây là nguồn sinh khí mới cho dDay vốn đã wa' cũ kỹ^^
    P/s:em mới đánh dday dc 2 năm,Ai quăng tạ thì quăng nhẹ nhẹ nhé happy

Uy tín : 545
    Coins : 737
    Biệt Danh : cuimapro151
    cuimapro141

D-Day sao cứ đem vô DF bình luận là seo ta Closed..................ghj - Page 2 558648084

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

Riêng ý kiến tôi thì tôi có vài nhận xét về chú ioxesd, chứ tôi ko nói gì về cái map Dday mid này vì tôi cũng ko chơi Dday lâu lắm rồi và cũng ko rõ cái Dday mid này có thật sự do DdayTeam làm ra ko
    - Chú có 1 nhiệt huyết làm map rất cao, đó là sự thật nhưng trình thì hơi tạm, ở đây tôi không có ý là tôi giỏi hơn chú ( vì Dragon Kai đã nói ở trên ) có thể thấy là trước mắt 100% X Hero Siege của Sogat 1 thời làm mưa gió thể loại Castel Defense, khi ko giờ trở thành Anime x Hero Siege rồi thảnh nhiên by ioxesd, trong khi gameplay y chang, cho vài shop đồ mới vào lung tung, thông số boss cao kinh khủng ( vì sao, khi deprotect map ra chỉ toàn 1 dòng Jass dính trùm các trigger, chú đâu có viết làm sao mà biết chỗ nào chỉnh thông số boss ) để cứu vớt tình thế chú cho model Anime vào, đánh vào tâm lý ng` chơi và thu hút gamer = model, cái này bên 9x của tôi cũng làm như chú nhưng khác ở chỗ nào chắc chú rõ hơn tôi chứ nhỉ
    - Có thể nói là hơi ba hoa về mình, như trình thằng mod Tom bên GameVN DdayTeam nó còn ko mời, ko lẽ chú mới có cái Anime "của mình" thôi mà DdayTeam đã để ý rồi sao, tôi cũng rất muốn xem thử các map Dday mid tương lai sẽ có tên chú hay ko, hoặc là By DdayTeam rồi chú lại vào kêu là có chú trong đó, hay 1 lý do nào đó, Dday mid lại bị ai đó deprotect giống X Hero Siege rồi thêm lung tung xong là kêu "của mình" thì ko hay cho lắm
    - Chú không cần phải chụp hình lên để quảng cáo rằng map chú rất nhiều ng` trong GG host, như chú thấy DotA hay D&F, maker có cần làm ko, hay Hero Guide toàn do gamer viết và săn hình post lên chia sẻ kinh nghiệm lẫn nhau, hay hay dỡ là do gamer quyết định
    - Có rất nhiều map ý tưởng giống nhau, ko nói đâu xa xôi 9x Hero Defense VN của tôi ý tưởng phải nói là giống Naruto Defense Castle ( chính xác hơn là Defense of Konoha ) gần 100% nhưng tôi có thể khẳng định là ALL BY ME, chú có thể khẳng định là Anime như thế đc ko, hay chính xác hơn là Model + Imba By iosexd
    P.S: Có thể nói thế này nếu thật sự map này là do DayTeam làm, thì họ phải nghĩ nếu đã mid thì nên tô đen 2 cửa kia và ko cho các lỗi chim bay lên đồi,.. chú nói ở đầu trang, hơn nữa theo tôi biết là DdayTeam đang làm bản Revolution, sao khi ko họ lại dời về 19.9 rồi mid nhỉ ? Cứ cho là chú là thành viên của DdayTeam ( newbie vì chú nói mới vào ) ý tưởng Day mid cũng của chú, vậy chú có thấy hơi lạ ko ? 1 công ty lâu đời bao nhiêu nhân viên rất nhiều ý tưởng, lại chọn ý tưởng của 1 nhân viên mới vào công ty ?
    Cuối cùng thì ta nên tóm gọn lại
    Kai....NCKT wrote:Nói thật với bạn nhé!!
    Nếu thật sự là 1 map marker thì phải có những quy tắc chung
    1. Không Edit map khi chưa có chủ map cho phép
    2. Không deprotect map ra edit bậy bạ

- Lý do chú chọn GG làm nhà vì GameVN ko chấp nhận hành động như thế

Last edited by FlameDrake on 04.10.11 22:05; edited 1 time in total

Uy tín : 448
    Coins : 1801
    Biệt Danh : Regret1kT
    Regret

chơi bình thường còn hay hơn , nếu thay đổi thà chơi 20.0c

iosed

Map DDay Deprotect mới là trọng tội đấy.
    Còn riêng X hero siege thì mình sẽ nói như sau :
    Map X hero siege như bạn đã nói, từng 1 thời làm mưa làm gió happy Và đến bây giờ, Room X hero Siege chĩ còn lác đác vài người host, và mình cũng từng rất thích X hero siege...
    Trong 1 ngày đẹp trời, mình vào host 1 thằng kia, và thấy tên phòng X Hero Anime xd
    thấy mới lạ, và mình quyết định chơi thữ, nhưng vào game thì chã có gì là hay + mất phẫm chất X hero Rất tệ hại.
    Từ đó mình đã quyết định làm Anime x hero siege, cũng chỉ mục đích là giải trí thôi ^^
    Và Anime x hero siege cũng chã làm hại đến ai, và 9 nó cũng ké 1 ít từ X hero siege lên được đến đĩnh như ngày hôm nay ...!
    Nói đến DDay mid nhé :
    Map DDay Judgement có từ rất lâu, và cũng có rất nhiều tim óc đã đỗ vào, trong khi đó mình quá noob, không biết gì, và đã bẽ khóa làm ra map mid...
    Trình cũa mình thì cũng 40% trong WE rồi, và cũng không phãi là pro làm map gì cã
    Đến giờ này thì mình đã lỡ tung ra DDay mid rồi, game thũ củng đã khắc map mid vào óc và tim. Không thễ cứu vãn được nữa
    Còn về tại sao mình lại post hình khoe nhiều người chơi :
    không phãi tui post hình khoe nhiều người chơi mà là. Cho các bác suy nghĩ, >>> tại sao người chơi lại chọn map mid? ( quá dễ chơi ? ). hay vì mới lạ?? vv...
    Và nói đến nhà cũa tui sao lại là GG nhé:
    GG không khác gì GVN, Rất khắc khe và band tất cã những người vi phạm, dù là 1 lỗi nhỏ.
    Cũng chẵng hiễu vì sao đến bây giờ không còn ai band tui nữa
    Có lẽ là họ đang chờ đợi tui đăng kí làm thành viên cũa DDay team + bãn quyền ?
    Hay vì họ cho tui là 1 thằng cứng đầu và lờ đi tui ?

DDay Judgement Deprotect là trọng tội
    X hero thì quá bt và được nhiều người việt edit lại mục đích đễ giãi trí ^^
    Nói thật nhé, từ đó đến h` tui chưa bao h` xem cái gì cũa GVN cã, chĩ nghe đến danh tiếng.
    Có nói sai gì mong mọi người thông cãm, đang buồn ngũ

iosed

Mình sẽ sớm Gia nhập DDay team, hoặc có thễ sẽ xin phép bãn quyền và phát triễn 1 mình trong nay mai happy
    Đễ tránh nhiều người hiểu xấu về iosed... Từ lâu mình đã muốn phát triễn DDay rồi, cộng đồng DDay hiện nay khá tẽ nhạt. nghe nói nhóm làm map VN sẽ ra mắt 1 map hoàn toàn mới phát triễn theo 20.0 happy.

The author of this message was banned from the forum - See the message

iosed

hiện tại mình đã add YH 1 số admin cũa GG happy . và sẽ sớm xin bãn quyền được thôi.
    Mong sẽ sớm tới ngày đó và sẽ không trốn chui, trốn nhũi như bây giờ
    Mong các bạn ũng hộ.

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

Tại sao phải deprotect mới có thể làm day mid đc, 40% WE của chú ko lẽ ko đủ khả năng làm day mid đc sao ?

iosed

không đâu bác à, mình muốn thành, 1 thành viên phát triển DDay cũa DDay team.
    Hoặc làm DDay nhiều thễ loại và mới lạ hơn, như Dota chẵng hạn happy

Uy tín : 5
    Coins : 89
    Biệt Danh : Trùm Hack Map !

Admin garena thì là clg ??
    Ezella là ai ??

Coins : 20

công nhận dday đánh hay đó là map mà hồi mình mới biết chơi war đã đánh dday giờ chắc làm vài trận dday nhỉ

map này không chơi được đâu. Closed..................ghj - Page 2 Empty

pac tạo map nay chua nghĩ ben chuyện mấy cái bóng đen trên đồi khi bị kéo xuống thì chuyện gì se xảy ra? quái 2 team đều bị kill hết, hero 2 bên bị nó bắt gặp cũng bỏ mạng, vậy đánh thế nào? tui vừa chơi map này xong. thằng bên team 1 chơi con ngựa( lord garithos) lúc no unti gần đồi thế là kéo cả cái bóng đen trên đồi xuống. Vậy là xong film !

iosed

cảm ơn bác đã báo lổi, lần sau mình sẽ làm thay đổi 60%
    Đãm bảo không kéo xuống được ^^!

iosexd wrote:Mình sẽ sớm Gia nhập DDay team, hoặc có thễ sẽ xin phép bãn quyền và phát triễn 1 mình trong nay mai happy
    Đễ tránh nhiều người hiểu xấu về iosed... Từ lâu mình đã muốn phát triễn DDay rồi, cộng đồng DDay hiện nay khá tẽ nhạt. nghe nói nhóm làm map VN sẽ ra mắt 1 map hoàn toàn mới phát triễn theo 20.0 happy.
    Xin chào tất cả mọi ng, thật sự mình cũng k muốn comment đâu, nhưng đọc hết 4 trang của topic này mình thấy có lẽ mình nên mói 1 vài lời.
    Mình xin tự giới thiệu mình là [Ca]_Tre^ 1 gamer thủ dday từ lâu lắm r. Cái thời team Nghie^nNang chắc các bạn sẽ biết mình.
    Và mình hiện đang là leader của team Mapmaker Dragonfly. Đọc cai comment này mình thật sự k nghĩ bạn sẽ đc chấp nhận vào DDAY Team VN với thái độ cố chấp nvay. Và mình cũng không ngại báo cho bạn 1 tin là sau khi nhận source map DDAY ( cách đây 2 tháng ) mình xắp phát hành version đầu tiên của DDAY VN dựa trên source của map DDAY 19.9b và 20.0fe( Map này dựa trên Patch 1.24e) và mình khuyên bạn nếu bạn muốn làm map theo đúng nghĩa bạn nên tự làm 1 map cho mình đi. Trong tg tới khi map đã hoàn thành thì các room DDAY sẽ chuyển hết qua patch 1.24e lúc đó bạn nghĩ map DDAY MID của bạn sẽ đi về đâu. Mình chỉ nói nvay thôi. Mong bạn suy nghĩ để biết mình nên làm gì.

p/s : bạn iosexd bạn nói bạn chơi dday lâu r bạn hiểu gamer cần gì?? vậy mình xin trả lời cho bạn 1 cậu ntn. Nếu thật sự gamer cần 1 lối chơi Only mid thì ng ta cần 1 cái mode -OnlyMid để giải stress chứ k phải cần nguyên 1 cái map như bạn nói đâu. happy happy. À quên thế cậu nói cậu đang xin source từ admin GG thế admin GG là ai ? và họ chưa nói cho bạn nghe là đã giao source cho ng khác rồi à???

Uy tín : 6
    Coins : 140
    dhguardianes

mình có vài câu muốn nói với bạn nhé

1, bạn sai vì bạn ăn cấp bản quyền.
    2, bạn deprotect map thôi. hầu như hok thể sử cái vụ update hero mới hoặc chuyển map này thành 1.24
    3, garena vn hiện tại đang thực hiện map dday hiệu vn rồi đó straight face, có thể bạn add nick GG dmin thì củng vô ích I don't know, tại vì garena vietnam không bao giờ hoan nghên map dạng deprotect cả I don't know
    4, source map dday đã được giao cho 1 người khác và bạn ấy là bạn của mình, bạn hiểu chứ ?

Tần tật về Custom Map

Go to page : Previous  1, 2, 3  Next