Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

♥— Silver —♥
    Lê Văn Luyện
    ๖ۣۜ†Hận๖ۣۜ†Đời๖
    [Vip]Hue
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ
    ╬►Anh cà phê◄╬
    condinon12
    Thợ Săn Quỷ
    Thánh ND
    starbond
    itachi_kanoha
    Police.IntereMing
    Air._.Blade
    Nhím Lông Xanh
    foxdoff
    minzer_lonely
    Ъค̉σ Ъụ Ъẫм
    phutu
    Death Note
    love4everNHMH
    devil
    [ Queen's ] EunJung
    Quy Ẩn Giang Hồ
    Tớ là Lợnn
    †™DRAGON™†
    Tân Lặng lẽ
    pjter_crow
    Fiction Trẻ Trâu
    Zun Awesome
    Đạt Corby
    Sao Siêu Sáng
    NoWay
    ๖ۣۜ»Firez♦Đa♥Tình«๖ۣ
    thinh1402
    Xơm Xấu Xa
    Nơi Pro Gục Ngã
    thangxl_GodLike
    [ Queen's ] Ji Yeon
    Xích Vương
    Shank Tóc Đỏ
    Mashj Ngon Zai
    honmalangthang1
    Onepiece
    Huy Nhok
    nhieubaxacungkho
    lllYoonAlll
    Pinz Eternal
    Zupapa Idiler
    52 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Uy tín : 387
    Coins : 476
    Biệt Danh : It's Time
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    [ Queen's ] EunJung

Re: Lehotrunghieu bị GameVN đả kích vì map bắt chước và kém chất lượng Lehotrunghieu bị GameVN đả kích vì map bắt chước và kém chất lượng - Page 4 Empty

Air._.Blade wrote:
    Sao Siêu Sáng wrote:-6k point ôi *** Blade
    có vấn đề gì sao thinking
    bị GATO nên mất point thôi, tò mò thắc mắc kiếm comment làm chi vậy pig
    sao bữa nay ít onl vậy :T

Uy tín : 273
    Coins : 3086
    Biệt Danh : B.F.Ny

Re: Lehotrunghieu bị GameVN đả kích vì map bắt chước và kém chất lượng Lehotrunghieu bị GameVN đả kích vì map bắt chước và kém chất lượng - Page 4 Empty

trên google ta gõ lehotrunghieu mà ra cả trang lun ~~ công nhận cũng nổi tiếng dữ

Uy tín : 458
    Coins : 3447
    Biệt Danh : Sao Siêu Sáng
    Sao Siêu Sáng

ừ vào google ra nhìu thật

Uy tín : 812
    Coins : 1881
    Biệt Danh : VaL.Kingz
    starbond

1 cục cứt không làm nên mùa xuân =]]

Uy tín : 191
    Coins : 1690
    Biệt Danh : Who Know ???

Police.IntereMing wrote:trên google ta gõ lehotrunghieu mà ra cả trang lun ~~ công nhận cũng nổi tiếng dữ

lên google gõ fuangel1102 mà xem kìa rolling on the floor

Uy tín : 65
    Coins : 518
    Thánh ND

Thằng LHTH còn đỡ hơn các loại chó hùa trên 4rum nhiều, ít ra còn có chính kiến của bản thân mình oh go on oh go on

Last edited by Thánh ND on 05.10.12 0:01; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 5250
    Coins : 4916
    Biệt Danh : lForeverlAlonel
    Thợ Săn Quỷ

ai biết thì nói, không biết vào toàn spam, map demo nhỉ, chơi thử thấy ít

Uy tín : 189
    Coins : 9184
    Biệt Danh : Cloud.Hunter
    condinon12

độ nguy hiểm của thằng này thỉ cả 4rum ai cũng biết rùi

Uy tín : 54
    Coins : 1107
    ╬►Anh cà phê◄╬

làm ra cái map là 1 công sức lớn rồi straight face , cũng phải biết cái công sức ấy nó lớn cỡ nào chứ straight face , mà mấy bác bên gamevn cũng hơi wak , map đó do LHTH tạo ra thì ai 0 chơi kệ người đó , map là của bác ấy thì quyết định làm như thế nào cứ để bác ấy quyết định cho map straight face , 0 cấm cản đc, nhìu ng` góp ý thì bác ấy cũng cố gắng nói mà , cũng như bên DF đấy thoy , toàn là ý kiến của riêng bản thân Ngocleo mà straight face

nói chung tóm lại là tui mong các bác hiểu giúp bác LHTH straight face , nếu là LHTH thì chắc các bác cũng sẽ làm như thế thôi straight face

Ps : tui 0 phải clone của LHTH àh nha (!cy) , thích thì find IP đi (!cy)

Uy tín : 1
    Coins : 85
    Biệt Danh : ................

***....cha biet no la ai...ma pót len day lam gi

Uy tín : 189
    Coins : 9184
    Biệt Danh : Cloud.Hunter
    condinon12

Thánh ND wrote:Thằng LHTH còn đỡ hơn các loại chó hùa trên 4rum nhiều, ít ra còn có chính kiến của bản thân mình oh go on oh go on
    nó từng là con chó và tay sai đắc lực của cái 4rum này

Uy tín : 1022
    Coins : 1049
    Biệt Danh : Death.L3 / Myth.Pig
    Tớ là Lợnn

condinon12 wrote:
    Thánh ND wrote:Thằng LHTH còn đỡ hơn các loại chó hùa trên 4rum nhiều, ít ra còn có chính kiến của bản thân mình oh go on oh go on
    nó từng là con chó và tay sai đắc lực của cái 4rum này

Không nên nói người ta như vậy, dù sao cũng là 1 cựu mem tích cực...

Uy tín : 1044
    Coins : 35613
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ

Chơi thử maps này khá nhàm :T
    Chả có vị gì
    Item nhìn lòe lòe. nhà mua đồ giống nhau
    Mid có 2 lối ra trong khi creep chỉ sang 1 bên vậy con bên kia phế :T
    Item quá lằng nhằng

Uy tín : 15
    Coins : 339
    ๖ۣۜ†Hận๖ۣۜ†Đời๖

tao kô theo bên nào. nhưng tóm lại qa những gì thớt nói thì :
    Thứ 1 : thớt thích đi kiếm chuyện
    Thứ 2 : thớt thích lập công = biện pháp tìm chuyện xấu của người khác
    Thứ 3 : thớt thích nhắc lại chuyện cũ của 4rum, thích đưa cái xấu cho mem mới coi
    Thứ 4 : thớt cũng chả có trình độ để phán lhth xl cả, vì lhth anti-df nên thớt cố gắng nói cho mem 4rum rằng anh là 1 người xấu ??
    Thứ 5 : máp của lhth có ra sao đi nữa, có xl thật đi nữa cũng chưa tới lượt thớt phê bình nhé.
    Thứ 6 : df là 1 máp khá toàn diện về các mặt, các hero cân nhau được cải tiến qa nhiều phiên bản, tất nhiên cũng có đôi chút giống dota nhưng có cái hay riêng. tóm lại df đã hoàn toàn thành 1 máp tự lập và phát triển rất mạnh trong thời Lẹo cái. Nhưng như các bạn thấy để có 1 DF hôm nay phải qua rất nhiều thời gian, giai đoạn và công sức. Những cuộc cãi vã đổ mồ hôi và những lời anti hết sức đau đầu nhưng có ích. Vậy máp của lhth là 1 máp mới thì tất nhiên phải có lỗi , phải ko hay, phải phê bình, phải góp ý nhưng với tư cách có thiện ý.
    Thứ 7 : nguyên nhân lhth antin df chắc các mem cũ cũng biết vì sao , riêng tôi thì kô nói nhiều các mem tự hiểu, kô phải lỗi hoàn toàn do anh ý , do khác lập trường thôi.Nên mọi người kô nên soi mói nhiều.
    Thứ 8 : tôi viết comment này vì lâu quá chưa comment và mong mún 4rum kô còn tình trạng hạch sách , đấu đá , ghen ghét lẫn nhau. ok??
    Chúc mem 4rum gặp nhiều may mắn nhé!

Uy tín : 360
    Coins : 5175
    Biệt Danh : Tự Hiểu Đi Nhé
    Lê Văn Luyện

LHTH là thằng bán chíu (!cy) , con bà năm bán hủ tiếu =]]

Uy tín : 22
    Coins : 199
    [Vip]Hue

๖ۣۜ†Hận๖ۣۜ†Đời๖ wrote:tao kô theo bên nào. nhưng tóm lại qa những gì thớt nói thì :
    Thứ 1 : thớt thích đi kiếm chuyện
    Thứ 2 : thớt thích lập công = biện pháp tìm chuyện xấu của người khác
    Thứ 3 : thớt thích nhắc lại chuyện cũ của 4rum, thích đưa cái xấu cho mem mới coi
    Thứ 4 : thớt cũng chả có trình độ để phán lhth xl cả, vì lhth anti-df nên thớt cố gắng nói cho mem 4rum rằng anh là 1 người xấu ??
    Thứ 5 : máp của lhth có ra sao đi nữa, có xl thật đi nữa cũng chưa tới lượt thớt phê bình nhé.
    Thứ 6 : df là 1 máp khá toàn diện về các mặt, các hero cân nhau được cải tiến qa nhiều phiên bản, tất nhiên cũng có đôi chút giống dota nhưng có cái hay riêng. tóm lại df đã hoàn toàn thành 1 máp tự lập và phát triển rất mạnh trong thời Lẹo cái. Nhưng như các bạn thấy để có 1 DF hôm nay phải qua rất nhiều thời gian, giai đoạn và công sức. Những cuộc cãi vã đổ mồ hôi và những lời anti hết sức đau đầu nhưng có ích. Vậy máp của lhth là 1 máp mới thì tất nhiên phải có lỗi , phải ko hay, phải phê bình, phải góp ý nhưng với tư cách có thiện ý.
    Thứ 7 : nguyên nhân lhth antin df chắc các mem cũ cũng biết vì sao , riêng tôi thì kô nói nhiều các mem tự hiểu, kô phải lỗi hoàn toàn do anh ý , do khác lập trường thôi.Nên mọi người kô nên soi mói nhiều.
    Thứ 8 : tôi viết comment này vì lâu quá chưa comment và mong mún 4rum kô còn tình trạng hạch sách , đấu đá , ghen ghét lẫn nhau. ok??
    Chúc mem 4rum gặp nhiều may mắn nhé!

vote cho bạn này ~~ ghét mấy thằng trẻ trâu cứ thấy ai anti thì cứ hùa hùa theo táp đít ng ta... chuyện đã qua lâu rồi h nó làm map có động chạm đến bạn ko mà lôi ng ta ra ???

Uy tín : 360
    Coins : 5175
    Biệt Danh : Tự Hiểu Đi Nhé
    Lê Văn Luyện

1: map HIỆN H QUÁ NHIỀU HM
    2: HM LỘ LIỄU VẪN SŨA LÀ KHÔNG HM LŨ RR XH
    3: HM MÀ CÓ TÍNH HÓI CÃI THÌ SAU NÀY DÀ MỚI LÀ 1 CHIẾN TRƯỜNG HAY NHẤT (!cy)

Uy tín : 5250
    Coins : 4916
    Biệt Danh : lForeverlAlonel
    Thợ Săn Quỷ

[quote="AVA Bạch Điểu"]http://forum.gamevn.com/showthread.php?975489-GOTD-Revenge-of-the-fallen-demo&p=22197671#post22197671

- Thứ nhất: LHTH ra bản Demo maps nhưng ko thành công
    - Thứ hai: Các gamer ở GameVN đã góp ý kiến nhưng bạn ý cho rằng vẫn rất rất chất lượng mà mọi ng` bảo rằng phù hợp nhưng vẫn ko chịu nghe
    - Thứ ba: Gamer VN bảo rằng bắt chước DAF và Dota, lai tạp tùm lum với AoS, map mất cân bằng, ko có gì mới lạ về gameplay. Nói chung là kém chất lượng
    - Thứ tư: Đọc cái dòng này

11. Như mình đã nói, mình để thằng làm map làm tự do, nên những điều đó nó bắt chước cũng phải thôi, riêng mình anti D&F nên sẽ k có chuyện giống D&F ở bản chính thức

Xin thưa rằng bị rất nhiều gamer ở GameVN bảo rằng rất giống DAF về hero nhưng bạn ý cứ khăng khăng rằng là ko giống và hoàn thiện hơn DAF pig

7. Mình không nhỉ như bạn. Hay mình tiếp thu, dở mình loại bỏ, mình cũng có chơi thử dota và nhóm mình cũng toàn dân dota nhiều, việc để cấp độ đồ là rất có lợi và tạo sự cân bằng tốt cho người chơi. Đặc biệt là cách ép đồ lạ và toàn diện. Mình chưa đưa ra cách ép đồ 1 phần cũng để các bạn tự tìm hiểu. Mình không nghĩ map giống D&F. Vì D&F ăn theo dota rất nhiều. Ăn theo khác với học hỏi ở chỗ, nó chỉ thay đổi chút xíu từ cái bắt chước. Còn map mình, theo mình thấy thì cách ếp đồ là "độc" nhất. Cách ép 1 item như nhảy dame chẳng hạn, lên 1 item đó bạn có đến 3 con đường lên trong chỉ 1 item, và dành riêng cho mỗi hệ str-agi-intell. Cách lên đồ hoàn toàn mới và rất nhiều chỗ hay chứ k như D&F. Mình sẽ có bài giới thiệu cụ thể hơn về cách ép đồ vì nó là 1 thứ tiêu tốn thời gian của mình nhiều nhất trong map này nên bạn hãy yên tâm rằng đó k phải lỗi và k giống ai cả.

Các bố ở Phutu thấy độ x.l của hắn rồi chứ pig ??? Trong khi hồi đó ở Phutu rất nhiệt tình nhưng đây là bản mặt thật của hắn -> Khi đã bị bỏ đi vì cái tội tạo scandal cho 4rum nên bị từ chức và bị đuổi đi -> Qua bên GameVN vẫn bị đả kích và làm map bắt chước nhiều thể loại và ko mới mẻ nhưng vẫn khăng khăng rằng mình rất giỏi pig

p/s: Các bố có bình luận về hắn =]] Để xem hắn là loại gì

Thế mày làm đc cmj chưa mà xl? Lehotrunghieu bị GameVN đả kích vì map bắt chước và kém chất lượng - Page 4 2517814472
    code thì toàn lấy hive hù bọn newbie, đủ hiểu =]]

Uy tín : 1269
    Coins : 31819
    Biệt Danh : dark0804
    †™DRAGON™†

bàn luận trên đây gì thì tùy, nhưng đừng qua bên gamevn chửi nhau với nó nhé happy

DIVIDE AND FIGHT

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next