Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

kubo14290
    Crazy...S2...pk
    nhoc_khoc_viai
    talamala11
    DreamOfDoll
    (¯V.I.P»«Lövë¯)
    Nyuu
    Thánh N3
    allstar.joey
    minhprominhpro
    warmaster
    MrLong11cndc01
    boyanmay765
    ลиђ ¢ầи €m
    RyuJii_Zaki
    Fate/Stay Night
    mid.monter
    GS Ngô Bá Đạo
    Fear.Devil
    ConGiun
    Hung.Pr0
    renobvlh
    maiphuccanh
    [V.I.P] Storm
    gianglyvan
    thoiroidaqua
    30 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Uy tín : 2
    Coins : 103
    Biệt Danh : Fear.Devil
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Fear.Devil

Re: 9x hero defenden Win LG 4(pich co ring) 9x hero defenden Win LG 4(pich co ring) - Page 5 Empty

viết chữ cung sai k hiểu mày học trình độ lớp nào rồi. mày nói ăn bám của xã hội thế mày hiểu sao là ăn bám của xã hội: nếu mày biết nó là chó vậy mày hiểu tiếng chó ak hay mày là đồng loại vs chó ko hiểu não mày được mấy nếp nhăn đây ta :002

Uy tín : 32
    Coins : 394
    Biệt Danh : AllStar.Joey
    allstar.joey

Re: 9x hero defenden Win LG 4(pich co ring) 9x hero defenden Win LG 4(pich co ring) - Page 5 Empty

thoiroidaqua wrote:tôi tưởng cái gì chứ bt thôi all mày chửi tao tao lại thấy mắc cười cho tem của chúng mày cứ ngồi trên mạng mà ẳng đi. mày nói tao là chó thì hãy nhìn lại mày vs tem chúng mày đã.chắc bố mẹ mày tự hào về mày lắm nhỉ học đại học ra đi trông quán net vs bán hàng wua mạng big grin chứng mày thật ra chỉ là những thằng ăn bám ăn hại của Xh này thôi.big grin chả có gì tao thấy bt vs mấy cái kiểu con như này big grin khi mày pót bài thì ai nhìn vào cũng bít ai là chó rồy. big grin
    hô hô . mắc cười ? . em thích anh rồi đấy . em trông nét không phải là công việc à ? em bán hàng qua mạng không phải là công việc à ? thế theo anh như thế nào mới đc gọi là công việc (!cy) . phải để bố mẹ xin cho vào công ty này công ty nọ mới đc gọi là công việc à ? . em xin lỗi anh nhé em k đủ điều kiện để học đại học thì em phải tự đi làm sớm để nuôi bản thân . *** phải giống như a nhờ xin xỏ bợ đít ông này bà nọ đc mới ngồi chỗ đấy nhé. a hơn em chỗ nào vậy nhỉ thinking . a thử tách cái gia đình a ra xem có làm đc như thằng em này k ? võ mồm có hơn đc em thì cũng chỉ là sinh ra trong gia đình khá giả hơn thôi . xin lỗi nhé , a *** cần thiết phải ẳng lên như thế vì nhìn vào ai cũng biết a là cái giống gì rồi gào bao nhiêu thì cũng chả thay đổi đc gì đâu

Uy tín : 661
    Coins : 59
    Biệt Danh : Impossible
    Thánh N3

allstar.joey wrote:
    thoiroidaqua wrote:tôi tưởng cái gì chứ bt thôi all mày chửi tao tao lại thấy mắc cười cho tem của chúng mày cứ ngồi trên mạng mà ẳng đi. mày nói tao là chó thì hãy nhìn lại mày vs tem chúng mày đã.chắc bố mẹ mày tự hào về mày lắm nhỉ học đại học ra đi trông quán net vs bán hàng wua mạng big grin chứng mày thật ra chỉ là những thằng ăn bám ăn hại của Xh này thôi.big grin chả có gì tao thấy bt vs mấy cái kiểu con như này big grin khi mày pót bài thì ai nhìn vào cũng bít ai là chó rồy. big grin
    hô hô . mắc cười ? . em thích anh rồi đấy . em trông nét không phải là công việc à ? em bán hàng qua mạng không phải là công việc à ? thế theo anh như thế nào mới đc gọi là công việc (!cy) . phải để bố mẹ xin cho vào công ty này công ty nọ mới đc gọi là công việc à ? . em xin lỗi anh nhé em k đủ điều kiện để học đại học thì em phải tự đi làm sớm để nuôi bản thân . *** phải giống như a nhờ xin xỏ bợ đít ông này bà nọ đc mới ngồi chỗ đấy nhé. a hơn em chỗ nào vậy nhỉ thinking . a thử tách cái gia đình a ra xem có làm đc như thằng em này k ? võ mồm có hơn đc em thì cũng chỉ là sinh ra trong gia đình khá giả hơn thôi . xin lỗi nhé , a *** cần thiết phải ẳng lên như thế vì nhìn vào ai cũng biết a là cái giống gì rồi gào bao nhiêu thì cũng chả thay đổi đc gì đâu
    kết e iu rầu laughing , cái thèn thốiđítdơhầy bợ đít pa má chưa đủ đi so sánh vs thèn joey , m hơn ai đâu , m ra sống tự lập hok bjk = 1 góc tụi này chưa

Uy tín : 25
    Coins : 275
    Biệt Danh : Hung.Pr0
    Hung.Pr0

Ngộ Thật .Cứ Mỗi Lần Đưa Bài Lên Là Có Rất Nhiều Chó Kon Bâu Bâu Vào Đây ,hay gê ta(FearDevil) Về Học Thêm Lại Từ Chú Đi Hãy Nc nhá

Fear.Devil

Chó con Fear, ak Fear chỉ là 1 ních garena ảo có cái lều gì mà phải cay cú tao ak mà mày nói thằng nào Fear.Devil là chó kon ak vậy mày Hung.Pro có phải là chó ko vậy to đầu mà ngu vice car loan

Uy tín : 78
    Coins : 237
    Biệt Danh : thoiroidaqua
    thoiroidaqua

ha ha GD ko có đủ điều kiện để nuôi nó ăn học , Cs này cần nhiều người cầu tiến nhỉ chúng mày cứ ẳng lên đi tao cũng chẳng thèm wuan tâm. học Đại Học chắc ăn nói tốt. Công việc cũng tốt đại ý cái gì cũng tốt mỗi tội ko có tiền nên cũng mệt nhỉ. vs tao ko dám so sánh vs tụ mày được.tụ mày là những thằng ăn bám bít vòi tiền bố mẹ mày lắm nên tao thua !!! ăn bám mà nói làm gìbig grin còn chúng mày thích ẳng gì cứ ẳng lên đi.

Last edited by thoiroidaqua on 17.11.12 20:00; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

allstar.joey

thoiroidaqua wrote:ha ha GD ko có đủ điều kiện để nuôi nó ăn học , Cs này cần nhiều người cầu tiến nhỉ chúng mày cứ ẳng lên đi tao cũng chẳng thèm wuan tâm. học Đại Học chắc ăn nói tốt. Công việc cũng tốt đại ý cái gì cũng tốt mỗi tội ko có tiền nên cũng mệt nhỉ. vs tao ko dám so sánh vs tụ mày được.tụ mày là những thằng ăn bám bít vòi tiền bố mẹ mày lắm nên tao thua !!! ăn bám mà nói làm gìbig grin còn chúng mày thích ẳng gì cứ ẳng lên đi.
    Anh có cái tư cách gì để quan tâm ấy nhể ? Cầu tiến hay k là 1 chuyện và gia đình cso điều kiện hay k lại là 1 chuyện khác 2 chuyện đấy có liên quan với nhau hả anh ? . anh trình độ cao học bằng này bằng nọ thế nc sao *** thấy có tí học thức nào thế nhỉ ? nhà đã *** có điều kiện thì vòi tiền bố mẹ sao = anh đc vậy anh ? . vâng em vẫn tự hào là em ăn bám chứ *** vỗ ngực tự hào ăn rác đc như anh. em thua anh điều đó

Fear.Devil

mày nói ăn rác làm nó nhục vãi vừa phải thôi all ko nó tự kỉ góc phòng giờ

thoiroidaqua

thế ah chuyện thiên hạ ai thích nói gì thì nói. GD nó ko nuôi nổi nó ăn học được tội nghiệp thằng nhỏ phải lăn lộn để kiếm tiền nuôi bản thân vs chơi game. tao thấy chúng mày học hành trên game chứ làm cái lồm gì. còn ăn bám . tự kỷ ah chắc mày bị rồy tao chưa bít tự kỷ là gì vs những thằng như tụ mày ko làm tao phải Run sợ vs hoảng hồn đâu. chúng mày nghĩ chúng mày là ai. chỉ là những thằng nghiện game thôi. big grin
    Hãy cứ ẳng lên nếu thấy tức.big grin

Fear.Devil

mày nói nghiện ak game bỏ cũng ko chết còn nghiện thuốc phiện nó khác ngu vãi ko có từ nghiện game nào cả chỉ có thói quen xấu thôi mày ngu vãi mày kêu tao ẳng vậy mày cũng ảng đó thôi ngu vai mà cứ thích xàm

thoiroidaqua

Cứ Ẳng lên Đi big grin

allstar.joey

thoiroidaqua wrote:thế ah chuyện thiên hạ ai thích nói gì thì nói. GD nó ko nuôi nổi nó ăn học được tội nghiệp thằng nhỏ phải lăn lộn để kiếm tiền nuôi bản thân vs chơi game. tao thấy chúng mày học hành trên game chứ làm cái lồm gì. còn ăn bám . tự kỷ ah chắc mày bị rồy tao chưa bít tự kỷ là gì vs những thằng như tụ mày ko làm tao phải Run sợ vs hoảng hồn đâu. chúng mày nghĩ chúng mày là ai. chỉ là những thằng nghiện game thôi. big grin
    Hãy cứ ẳng lên nếu thấy tức.big grin
    .
    Chuyện thiên hạ ai thích nói gì thì nói . Vâng gia đình em k đủ điều kiện cho em học đại học như anh nhưng *** vì thế mà em phải trách bộ mẹ em. Con người có thể có rất nhiều lựa chọn trong cuộc đời nhưng có 1 thứ k bao h lựa chọn đc là sinh ra trong gia đình như thế nào . mà em nghĩ não phẳng như anh thì chắc *** hiểu điều đó đâu. vâng anh gặp em cũng chẳng có gì phải run sợ cả . em chẳng nghĩ em là ai cả cũng chẳng muốn chứng tỏ mình là ai trên cái thế giới này . còn riêng anh có tư cách gì để dùng 2 từ ăn bám nói với em ? em năm nay 20t nhưng mỗi tờ tiền em cầm thì đều là từ sức lực bản thân em làm ra . chả mở mồm xin ai cũng chả phải nịt nọt ai cả còn anh thì sao lúc anh = tuổi em bây h thì tiền anh cầm từ đâu mà có . bám đít ngửa tay xin mẹ hay là lục tìm trong đóng rác ? . 2 từ an bám thì a *** đủ tư cách để dùng đâu anh ạ . xem lại bản thân đi . à còn điều này nữa dấu hiệu đầu tiên để nhận biết 1 thằng nghiện game đó là nó k bao giờ tham gia vào các 4rum hay mạng xã hội vì với những thằng đó chỉ có game là duy nhất . trước khi mở mồm phát biểu thì a bỏ ra vài phút để suy nghĩ về những từ a sẽ dùng để nói . lớn rồi nói năng làm sao cho người ta hiểu và thấy mình đúng. đừng có mở mồm thốt câu nào là bị chửi ngu câu đó thế chứ. trình độ đại học à . ngôn từ thì nghèo nàn . *** có 1 cái lập luận hay dẫn chứng nào thì anh học lên đến đại học để làm gì ? . văn hóa ứng xử cũng *** có thì lấy tư cách gì nói người khác là trẻ trâu ?
    Tiên trách kỷ hậu trách nhân
    Xem lại bản thân đi rồi mở mồm nói người khác

Hung.Pr0

Fear.Devil wrote:Chó con Fear, ak Fear chỉ là 1 ních garena ảo có cái lều gì mà phải cay cú tao ak mà mày nói thằng nào Fear.Devil là chó kon ak vậy mày Hung.Pro có phải là chó ko vậy to đầu mà ngu vice car loan
    Ha Ha Ha.Chưa Ai Nói Mình Là Chó Đã Tự Nhận Mình Là Chó Rồi ,Bạn Ngu V C L Ra Bạn Ah

Uy tín : 512
    Coins : 3511
    Biệt Danh : ..Have Some Tea ?..
    Nyuu

S-mod đâu vào close đi, topic 9x def gì lúc nào củng thấy xích mích..

Fear.Devil

nhận thế nào tao cũng là 1 con người nếu mày coi tao là chó tao cũng có thể coi mày là chó.Con chó nó còn biết chông nhà còn hơn cái loại mở mồm ra là ăn bám coi ăn bám bố mẹ là nhục ak hay ko có bố mẹ để ăn bám hay ăn rác sống từ bé

thoiroidaqua

Nghèo thì người ta khinh chứ có cái gì.Hãy cố rồy hãy ẳng big grin
    nói ít làm nhìu đi big grin
    Hãy cứ ẳng lên đi các chú big grin

Fear.Devil

thoiroidaqua tao tự hỏi chỉ số IQ của m dc bao nhiêu mà cứ mở mồm ra là ẳng vậy mày cũng như nó mà thôi !:h

Hung.Pr0

Fear.Devil wrote:nhận thế nào tao cũng là 1 con người nếu mày coi tao là chó tao cũng có thể coi mày là chó.Con chó nó còn biết chông nhà còn hơn cái loại mở mồm ra là ăn bám coi ăn bám bố mẹ là nhục ak hay ko có bố mẹ để ăn bám hay ăn rác sống từ bé
    Dạ Vâng thưa Với Anh Chó Là Em Từ Năm 11,12t đã Tự làm nuôi thân rồi ,Em Sống ở wê nên Từ Nhỏ Phải Tự Bik Lo Thân Ko Như Mấy A Chó Sống Ở Tp Ăn Bám Wen ,we em từ nhỏ phải bik mò cua bắt ốc ,câu cá câu lươn,vãi rau trồng lúa,Cắt lúa Thồ Rơm,Đâu dc như mấy a ngồi ăn bám suốt ngày đâu .mấy cái vu đó em xin thua

Fear.Devil

àh cái ấy thơ văn đứa nào cũng có thể chém ra được còn cái vụ ăn bám hay không thì vấn đề là gì :cái đấy không phải ăn bám là bố mẹ thích thế mày để con ra rồi về sau tài sản cũng chỉ để cho con mày và mày sẽ nuôi nó đi học dh chẳng hạn thì cái đó mày cũng bảo vs con mày là không đi học nữa đi làm để đỡ ăn bám bố mẹ àh

Uy tín : 0
    Coins : 136
    Biệt Danh : jetstarkillu
    warmaster

chắc con anh ấy 11 12t anh ấy bảo no :" cút ra ruộng mò cua kiếm sống đê ăn bám bố mày làm cái cc j`" nhỉ

9x Hero Defense VN

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next