Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

tanthoc
    tieuquydh3
    HolyFeed
    Zoro866
    [ Queen's ] Khoa
    gamestar007
    vechai
    conmeovuiver
    Kang
    nhocan97
    Mây:*
    Anime.Trạng
    bb0ylun2009
    T.O.PHandsome
    Empty.Phuc
    Chiecnhanco
    rongdo91
    Brothers-Hate
    Blowin In The Wind
    ☻☺Alone☺☻
    HacLong
    lehoangduy77
    xxxx0xxxx23
    thangpvtth
    hoan024
    ๖ۣۜ»Firez♦Đa♥Tình«๖ۣ
    nhathoang1120
    Hoang00
    sady1996
    ghostlieu
    Anime.Tsuna
    lonelyclown1811
    Lee...YoonSung
    ♥ Vô Vọng ♥
    loi2011123456
    Bi.Angle
    h0ly__FeeD
    TamGa
    Thánh N3
    pbconght
    Fake_Dake
    viphokten51
    G.Stars..Kill
    zZzKenzZz
    123234123
    ChronosNanaya
    gavajcajl0n
    Đạt Corby
    vikien
    ™†—RF.YSLegend—†™
    ivilak123
    vinhseven1
    vincent666
    pcstock
    F3.loD_GacUte
    tailanhvn
    Giet.Ko0lboy
    thiennienky9
    thj3nk1d
    Shank Tóc Đỏ
    nhoxshock96
    mArcAYEbA
    koaibangem
    M_o_c
    toanbeng
    ZzNatSuZz
    Kai....NCKT
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc
    A.Hảo
    NhokD
    Axit.Clohidrit
    Fan_HatsuneMiku
    Milano__
    Knight...L.A
    CafeSaiGon
    thikgimay1
    cuongqua113
    Luciferxxx
    nhoc2312
    jackypham
    kiloman
    Chronos
    iosed
    nguyen96
    maconck
    †™DRAGON™†
    TieuMaVuong
    †™Kẻ†™Ăn†™Xin†™
    [N]eed - [G]irl
    souls_luis
    tuantt8890
    LadyKillerNo01
    bongbut
    tacaxic
    armyshiva
    Disney.Boss
    zathura1103
    getlement1
    sunbeyoun
    vict1712
    haiiah
    kutjxxx
    Bim Siêu Nhân
    zZblackDragonZz
    luukimcang
    babykillmonter
    sieuhack22
    Cụi
    lucifer2xxx
    recca297
    Mr.Toni
    boyanmay765
    cuimapro141
    s2.hApe0.s2
    DHHP.feed
    FlameDrake
    120 posters

Go to page : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31 ... 40 ... 50  Next

Uy tín : 11
    Coins : 69
    Biệt Danh : vikien
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    vikien

Re: 9x Herro Defense VN New Season II 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 Empty

hình như có cái bản 18/1 là fake hả pác Flame !:h

Uy tín : 3
    Coins : 54
    thj3nk1d

Re: 9x Herro Defense VN New Season II 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 Empty

vikien wrote:hình như có cái bản 18/1 là fake hả pác Flame !:h
    bản lỗi đấy dowl vê không chơi đc đâu

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

Mọi ng` lưu ý dùm mình hiện chỉ có 2 link 1 là 17/10/2011 và 2 là 14/1/2012 còn lại toàn là fake, nhưng mình đã tìm đc tool để tránh cái lũ xúc vật đó rồi

Uy tín : 9
    Coins : 48
    Biệt Danh : VaL.FeeD
    h0ly__FeeD

!:b Bác share cho ae được không nào

Uy tín : 680
    Coins : 3460
    Biệt Danh : ๖ۣۣۜDark kool
    ♥ Vô Vọng ♥

bạn ơi tầm bao giờ ra ver mới thế

Uy tín : 2
    Coins : 13
    Fake_Dake

ông Flame sao đánh map 9x hero VN đánh tới b0ss 2 là hok có quái zẫy >>>> 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 645546

vikien

chỉ mới bản thử nghiệm thôi bạn à (!tx)
    bác Flame nói là đêm 29 âm lịch sẽ có map 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 122525

FlameDrake

Mọi người up lại trang đầu hộ mình nhá, link mới nhất SS 2 đã up mới là ngày 19/1/2012
    Mọi người test coi có lag/bug gì thì pm lại mình nhá, để fix ngay

The author of this message was banned from the forum - See the message

vikien

đề nghị fix cooldown skill con boss 1 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 645546
    vừa test xong 5 thằng đánh không lại con boss 1

FlameDrake

Từ từ bác để xem có ai superman đánh đc cả Hard ko đã =]]z

Uy tín : 0
    Coins : 1

hi bác flame , em vừa test xong cái bản demo mới nhất ngày 19/1 và có 1 vài ý kiến 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 3912376022 , em test 1 mình ở chế độ hard và khá thất vọng , nên hy vọng bác có thể sửa lại vài thứ sau đây :
    Thứ 1 :ở bản 17/10 season 1 , thì boss tự động xài skill mỗi khi bị xài skill lẫn đánh thường , nhưng ở bản này , chỉ khi đánh thường thì boss mới xài skill , em đánh boss 1 cứ chạy vòng vòng xài skill thì thấy nó chả bao h xài skill , boss 2 cũng thế . Hy vọng bác fix cái này , ko thì chế độ hard hơi nhàm .........( ko bít mấy cái chế độ kia có bị ko)
    Thứ 2 :boss săn quyền năng bác có thể tăng lượng hp lên ko , em thấy đánh mấy con boss đó nhanh quá , ví dụ :con đệ nhị có 4 skill , bem chừng 30s là teo con boss rồi , ko như bản 17/10 đánh mệt tí mới vui ,chế độ khác nhau mà máu bằng nhau , chỉ khác sức đánh thì hơi chán bác ạh !:b .
    Thử 3 :1 số con ko cân bằng bác ạh 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 834823 , ví dụ : đệ tứ và naruto khi săn quyền năng thì vất vả hơn mấy con có skill đánh xa rất nhìu , vì tụi đệ tứ với naruto xài skill xong là đứng ngay boss , ở chế độ hard thì nó bem 1 hít lên đường ( nếu chưa lên khiên quyền năng , 2 hít nếu đã lên được khiên ) , thế thì hơi mệt Có ý tưởng ( vẫn săn được nhưng vất vả hơi nhìu 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 49286 ), mấy con khác đứng xa xài skill đánh khỏe re -.-
    Ý kiến nhiu đó thôi !:r , sau này test bản mới thì ý kiến tiếp (!cy).Có gì đừng chém em ,thích map này nên mới lên ý kiến đấy 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 876419
    Em mới đăng ký nên nó ko cho đưa link replay , hix ... ,nếu cần thì bác pm yahoo em rồi em send cho :kecodon_tn2007

Uy tín : 998
    Coins : 410
    Biệt Danh : Im Lặng Là Vàng
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc

một khi cả team mà bị chết 1 lúc bởi skill con boss 1 thì thôi rồi... Rampage liên tục

Bác Flame nếu *** đc thì nên chỉnh con boss 1 nhảy 4,5 phát thôi.

thj3nk1d

mình đã chơi phần hard item vip mà bác flame nói ở đâu vậy ở bản demo vẫn chưa cập nhật fai k nhỉ ?_?...

Uy tín : 1
    Coins : 18
    viphokten51

pac' Flame có thể cho Easy = 2 player đc k ạ, tại vì mấy bọn kia chơi ngu lắm k pi'k đánh j cả pac' có thể sửa Easy = 2 player cũng về nước đc k :T ( về phần Boss: 1) 1 thằng lên xài hết skill có thể thế là con Boss nó xài skill 2) bọn còn lại xông lên mà càn thế là xong )

FlameDrake

Cái thứ 1 hình như đánh thường lẫn skill boss đều sài skill mà ta, để tí check lại
    Cái thứ 2 bạn test có 1 mình thì ko ổn lắm test thử 4+ ng` rồi đánh thử lại
    Đệ Tứ dùng skill R nhảy xong biến về vị trí cũ, skill Q chạy wa, dùng 2 skill mà săn, nếu pro thì dùng Rasengan, skill này cũng biến D4 về vị trí cũ
    Naruto đừng từ xa Fuuton xong Oodama Rasengan, dùng Rasengan thì chết la đúng =]]z

Uy tín : 1
    Coins : 18
    viphokten51

lonelyclown1811 wrote:hi bác flame , em vừa test xong cái bản demo mới nhất ngày 19/1 và có 1 vài ý kiến 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 3912376022 , em test 1 mình ở chế độ hard và khá thất vọng , nên hy vọng bác có thể sửa lại vài thứ sau đây :
    Thứ 1 :ở bản 17/10 season 1 , thì boss tự động xài skill mỗi khi bị xài skill lẫn đánh thường , nhưng ở bản này , chỉ khi đánh thường thì boss mới xài skill , em đánh boss 1 cứ chạy vòng vòng xài skill thì thấy nó chả bao h xài skill , boss 2 cũng thế . Hy vọng bác fix cái này , ko thì chế độ hard hơi nhàm .........( ko bít mấy cái chế độ kia có bị ko)
    Thứ 2 :boss săn quyền năng bác có thể tăng lượng hp lên ko , em thấy đánh mấy con boss đó nhanh quá , ví dụ :con đệ nhị có 4 skill , bem chừng 30s là teo con boss rồi , ko như bản 17/10 đánh mệt tí mới vui ,chế độ khác nhau mà máu bằng nhau , chỉ khác sức đánh thì hơi chán bác ạh !:b .
    Thử 3 :1 số con ko cân bằng bác ạh 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 834823 , ví dụ : đệ tứ và naruto khi săn quyền năng thì vất vả hơn mấy con có skill đánh xa rất nhìu , vì tụi đệ tứ với naruto xài skill xong là đứng ngay boss , ở chế độ hard thì nó bem 1 hít lên đường ( nếu chưa lên khiên quyền năng , 2 hít nếu đã lên được khiên ) , thế thì hơi mệt Có ý tưởng ( vẫn săn được nhưng vất vả hơi nhìu 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 49286 ), mấy con khác đứng xa xài skill đánh khỏe re -.-
    Ý kiến nhiu đó thôi !:r , sau này test bản mới thì ý kiến tiếp (!cy).Có gì đừng chém em ,thích map này nên mới lên ý kiến đấy 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 876419
    Em mới đăng ký nên nó ko cho đưa link replay , hix ... ,nếu cần thì bác pm yahoo em rồi em send cho :kecodon_tn2007
    về vụ này tui ko tán thành tui mới vừa test xong Đệ Tứ đánh boss rất là ngon

vikien

đệ tứ với naruto đánh zombie là ngon nhất 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 926953
    2 thằng có skill phi xuống dưới con boss vàng trong tíc tắc 9x Herro Defense VN New Season II - Page 30 3652407901

Uy tín : 0
    Coins : 1

Sao 4+ người lại khác được bác , tại vì em chơi lúc nào cũng săn 2 thuy tinh thường ,2 thủy tinh cao cấp để lên cai khiên với cái giày (ví dụ là đệ nhị )là lên săn quyền năng ,thì chỉ cần 2 lượt mỗi lượt 4 skill của nó là con boss tèo mất rồi ... ,em cảm thấy chế độ khác nhau bác chỉ tăng sức đánh của boss mà ko tăng máu , co vẻ ko hợp lý !:b cả mấy em boss săn thủy tinh nữa cũng chỉ tăng dame mà ko tăng hp , test ở 2 chế độ khác nhau đánh chúng nó vẫn cùng 1 thời gian ......

thj3nk1d

vấn đề nằm ở đệ nhị bác flame ạh skill 4 rất hay vi đẩy đc boss đi ra xa nhưg lúc mình lên zời săn boss dùng skill đấy đây con quyền năng AGI thỳ nó bay sang bên khu vực thiên thần. đẩy con tử thần thỳ nó bay vào góc lỗi k thể thấy đc nó đông nghĩa vs việc end game vì không lên đc khu vực thiên thần.... Có ý tưởng

Tần tật về Custom Map

Go to page : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31 ... 40 ... 50  Next