Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

ChúBờm
    Pinz Eternal
    Endless.Love
    Đạt Corby
    Nơi Pro Gục Ngã
    Phuloc...VipPer
    baolovetram
    trungjuly2002
    phatpro1298
    lovedoctor
    vantrungviet
    ღ ๖ۣۜR๖ۣۜA๖ۣۜN๖ۣۜY ღ
    N00B
    US-ARMY
    (¯V.I.P»«Lövë¯)
    phandat1991
    luckygirl2012
    kengovn
    Thánh ND
    lado932000
    Huy Nhok
    カイン
    sunquan112
    nhanpropy1
    applevip103
    bengua
    ™۩๖ۣۜK.I.D๖ۣۜ۩™
    dieuminhs
    Thief
    masterchief
    tande22
    conan937
    volammiss2011
    Evils.Jay
    KFC.Dolce
    scuibap
    Killer_Death
    KenV
    Py Free Style
    Mr.taxi
    TàLinhKiếm
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ
    Sock_Monters
    SmileKid97
    F5.Ga
    bctso1
    nhockmonss
    hoatluc8d
    Lat_kill
    ๖ۣۜZon๖ۣۜL ๖ۣۜMậ๖ۣۜP
    Kibown_s2_pomie
    xaxaminhb
    Nụ Cười Buồn
    Dreamgoat
    utkaca96
    Trom.Vixie
    lenged_chaos
    kephahoai1104
    tylentop123
    ͇̿N͇͇̿̿I͇͇̿̿G͇͇̿̿H͇͇̿̿T͇̿
    Faith.Light
    Popcap
    Cakyo
    cong71
    Buzz Đại Ka
    window789456
    Kim H4 In
    matthanonline
    Army...HunT3r
    Dr.Ji
    onstarpro
    †Špider† Hủy Diệt
    langyeuhp
    wjngara1
    Fs.Lucifer1102
    Love Disney
    ♥-Win-♥
    coladua
    kenrry
    LS_BlueDragon
    demon90
    anhnguyen7421
    thanhkiemti
    Evil.Athas
    TaoLaHuy
    Cataleya
    tongvan369
    cs113vip
    ♥ Vô Vọng ♥
    I_oSo_I
    Kisame Benzama
    hoabinh8193
    laphonetens
    Dark930
    thanhpeo564
    Myth.Lamheo
    haidangdhkt
    King_Gank
    dinhbatai
    nguyenboyyy
    IceMake
    Axit.hidro
    hOly..hexOr
    rin9199
    thienan12345
    Zupapa Idiler
    ngoisaocodon098
    foxdoff
    VIP.TheBoy
    haydoiday1020
    kowenbik62
    Chicken_Nhok02
    happy ending
    nguyenngocphuon
    BAsKerR
    Knight...L.A
    skyhp08
    xuankhoa1235
    Shank Tóc Đỏ
    H.Lôi
    Max Shjno
    ductien118
    long000000gk
    iammil
    vuonglam
    kunbuzz1990
    HoaiAn1991
    M_o_c
    internet08bl4
    pe_ha71
    toanbeng
    TM_LS_NO1.
    onikimihades
    noname
    iDol...VujVe
    ProSolo
    dgkt208
    darkmana3
    stylenewmyno
    ReturnOF.LoDA
    Súp pỜ Star
    haiiah
    cuongqua113
    lamcaigithe
    †™Kẻ†™Ăn†™Xin†™
    bomberman34
    Sky.Blue
    phanbito
    Quanghau_ht
    Hận Đàn Bà
    Axit.Clohidrit
    Lov3.Eat
    Air._.Blade
    ๖ۣۜNgôi ๖ۣSao ๖ۣۜGiấy
    huyminh091
    0913140769
    DCM.VCL.NCC
    Milano__
    HolyFeed
    netthuduc
    [Giet]All
    duy197
    3F.BlackAngel
    ahmopu123
    trung04
    thachienthanlc
    vinhseven1
    byebyehe99
    freezing401
    cuimapro141
    killersky
    banhmikepchim
    satthu1202
    chienthanlc
    thuan
    [N]eed - [G]irl
    starbond
    Leo Oblivion
    Mot_nguoi_ban07
    Zongshishun
    blackwolf196
    mamasat
    Zun Awesome
    Lầu Xanh
    baybybubu
    †™DRAGON™†
    191 posters

Go to page : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 16 ... 25  Next

Uy tín : 27
    Coins : 147
    Biệt Danh : Note...Death
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

Re: [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 - Page 7 Empty

con mợ mày divide có hero nào là dagger không hỏi như kiểu chơi đểu thế ai giúp đc

Uy tín : 0
    Coins : 10

Re: [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 - Page 7 Empty

cuongqua113 wrote:con mợ mày divide có hero nào là dagger không hỏi như kiểu chơi đểu thế ai giúp đc

dagger là kiếm blink chứ là cái quái gì, đã "khôn" còn tỏ ra nguy hiểm với ai thế

Ngoài ra pugge (ở đây là đồ tể) cái until cooldown đã thấp rồi lại chấp nhận cho nó lên blink thì thằng nào né đc cắn của nó thế, sơ qua 1 vài điểm đã thấy map này còn quá nhiều lỗi rồi mà sao chẳng ai chịu nói ra nhỉ.

Uy tín : 1527
    Coins : 3415
    †™Kẻ†™Ăn†™Xin†™

thatt la hanh trang

Uy tín : 808
    Coins : 526
    Biệt Danh : Lov3.Eat

Tại vì nó là như thế, divide mà, đánh nhanh thắng nhanh, map có tí xíu mà bị đánh 1 cái phải chờ 5s thì làm đc j` nữa, thế thôi nhé.

Đánh nhanh thẳng nhanh chỗ nào, đứa nào cũng lên kiếm blink vào phòng bay nhảy như chim, farm tụt chim đến phút 30 40 rồi phá nhà nhau, đọ late, nhanh chỗ nào chỉ ra hộ cái. Tôi nói thay đổi cái dagger (kiếm blink) vì muốn map nó hay hơn chứ ko phải một map đọ độ trâu bò của các late hero, lên blink hết thì gank vứt cho chó nó gặm ah.

Uy tín : 2367
    Coins : 3882
    ๖ۣۜNgôi ๖ۣSao ๖ۣۜGiấy

bomberman34 wrote:Đánh nhanh thẳng nhanh chỗ nào, đứa nào cũng lên kiếm blink vào phòng bay nhảy như chim, farm tụt chim đến phút 30 40 rồi phá nhà nhau, đọ late, nhanh chỗ nào chỉ ra hộ cái. Tôi nói thay đổi cái dagger (kiếm blink) vì muốn map nó hay hơn chứ ko phải một map đọ độ trâu bò của các late hero, lên blink hết thì gank vứt cho chó nó gặm ah.
    Cái nào cũng có lợi và có hại của nó [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 - Page 7 2517814472 !
    làm gì mà vứt cho chó nó gặm [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 - Page 7 2517814472
    nặng lời thế

Xin lỗi nếu mình dùng từ có hơi quá nhưng cái kiếm blink này là phải fix đánh là bị delay ko thì map chả còn gì thú vị cả, gank ko co ông nào cũng chăm chăm lên blink thì lúc đấy đánh quái gì nữa, furion trói 1 cái rồi until nó blink bà đi mất, witchdortor, until nó cũng blink mất, rồi vân vân và vân vân thử hỏi có gì thú vị khi gank vứt đi. Trước giờ tôi cứ cố chờ các phiên bản sẽ fix cái dagger chết tiệt này bị delay nhưng chả thấy fix, hôm nay lâu ngày chơi lại thì mới thấy bức xúc và lên đây xả thôi.
    Mong rằng map maker nào có trách nhiệm đọc đc cái này thì fix giùm cái. thank you

Uy tín : 1844
    Coins : 284
    Biệt Danh : Lov3.Zong
    Zongshishun

Blink bi h thật sự khá đắt , 2k5 chứ đâu phải đùa , mà nó lên blink chẳng lẽ bạn k biết lên , hay là k thèm lên để rồi có chuyện lôi lên đây :T

Uy tín : 41
    Coins : 338
    Biệt Danh : X|cffff1100love
    haiiah

nếu bạn nói như vậy thì những hero máu giấy chỉ cần sơ hở thì bóc lịch à và những hero sống dựa vào blink có thể sẽ mất đi bản năng của mình à VD: Pháp sư, Ma nữ,...

Uy tín : 1844
    Coins : 284
    Biệt Danh : Lov3.Zong
    Zongshishun

Hero máu giấy sơ hở mà bóc lịch thì sao nhỉ , hay là tại bạn k lên máu , hay là k chịu lo đánh chỉ cắm cúi farm rồi chết (!tx) . Câu sau k hỉu lắm [FAQ] Giải đáp tất cả thắc mắc về DaF Part2 - Page 7 3346799722

Uy tín : 552
    Coins : -554
    Súp pỜ Star

22 alll

Này mấy người có vấn đề về đọc hiểu ah, ý tôi bảo là lên blink lúc gank nó bị đánh nhưng vẫn blink đc ấy. Bị đánh mà nó blink đc thì giết nó thế quái nào, 1000range không phải khoảng cách nhỏ, toàn những người óc để làm cảnh. Hài, bạn gì đó bảo tôi ko biết lên blink theo thì bạn giỏi rồi, bạn biết nó blink hướng nào chắc, nói "khôn" éo chịu đc

Uy tín : 2097
    Coins : 185
    Biệt Danh : Show me your
    Leo Oblivion

Thôi bạn ơi,có vẻ như vấn nạn lạm dụng blink ở DF khó mà chữa đc vì không fix ngay từ những ver đầu,để đến tận bây h thì nó gần như đã là 1 cái riêng của DF,để thích ứng bạn chỉ có thể lấy độc trị độc = cách mua blink mà đuổi lại thôi laughing

Còn fix thì có thể trong các ver tới,sẽ fix nếu nhận được nhiều ý kiến tiêu cực như của bạn.

The author of this message was banned from the forum - See the message

Saw.ND wrote:
    bomberman34 wrote:Này mấy người có vấn đề về đọc hiểu ah, ý tôi bảo là lên blink lúc gank nó bị đánh nhưng vẫn blink đc ấy. Bị đánh mà nó blink đc thì giết nó thế quái nào, 1000range không phải khoảng cách nhỏ, toàn những người óc để làm cảnh. Hài, bạn gì đó bảo tôi ko biết lên blink theo thì bạn giỏi rồi, bạn biết nó blink hướng nào chắc, nói "khôn" éo chịu đc
    Thế ngược lại khi bạn lâm phải hoàn cảnh như thế nhờ blink bạn thoát thì bạn nghĩ sao straight face. Item là xài chung, ko phân biệt, vì thế ko ai hưởng lợi và bị hại hoàn toàn.
    PS: Làm như dota khi bị đánh thì delay 2s, đôi khi thấy mua blink như để ngắm. Blink dùng để chạy truy đuổi mà lúc cần lại ko xài được cũng thấy hơi kì

Thế khuất sight để làm gì, vào 1 phòng blink tán loạn lên thì đánh đấm cái gì nữa, farm hùng hục hùng hục rồi đọ late ah ???? Thử hỏi thế có quái gì thú vị.

Coins : 13

bomberman34 wrote:
    Saw.ND wrote:
    bomberman34 wrote:Này mấy người có vấn đề về đọc hiểu ah, ý tôi bảo là lên blink lúc gank nó bị đánh nhưng vẫn blink đc ấy. Bị đánh mà nó blink đc thì giết nó thế quái nào, 1000range không phải khoảng cách nhỏ, toàn những người óc để làm cảnh. Hài, bạn gì đó bảo tôi ko biết lên blink theo thì bạn giỏi rồi, bạn biết nó blink hướng nào chắc, nói "khôn" éo chịu đc
    Thế ngược lại khi bạn lâm phải hoàn cảnh như thế nhờ blink bạn thoát thì bạn nghĩ sao straight face. Item là xài chung, ko phân biệt, vì thế ko ai hưởng lợi và bị hại hoàn toàn.
    PS: Làm như dota khi bị đánh thì delay 2s, đôi khi thấy mua blink như để ngắm. Blink dùng để chạy truy đuổi mà lúc cần lại ko xài được cũng thấy hơi kì

Thế khuất sight để làm gì, vào 1 phòng blink tán loạn lên thì đánh đấm cái gì nữa, farm hùng hục hùng hục rồi đọ late ah ???? Thử hỏi thế có quái gì thú vị.

chắc bạn mới chơi DF à , mà bảo blink toán loạn
    Blink là con dao 2 lưỡi thế thôi
    2k5 1 con số ko nhỏ , nhất là khi pk 5-5
    hero nào cũng có ưu nhược điểm bạn à
    ko phải cứ late là ngon đâu ,

Quanghau_ht wrote:
    bomberman34 wrote:
    Saw.ND wrote:

chắc bạn mới chơi DF à , mà bảo blink toán loạn
    Blink là con dao 2 lưỡi thế thôi
    2k5 1 con số ko nhỏ , nhất là khi pk 5-5
    hero nào cũng có ưu nhược điểm bạn à
    ko phải cứ late là ngon đâu ,

Nếu bạn bảo farm 2k5 là khó thì chắc bạn mới chơi thì đúng hơn thưa bạn thân mến. Bạn kiếm hộ mình đc mấy host 5-5 trong 1 room hả bạn. Còn chơi 3 3 4 4 thì thưa bạn farm 2k5 là một việc quá đơn giản. Mắt ở đây cũng quá rẻ và việc farm tiền ở đây vô cùng dễ. Chắc bạn phải rất "pro" khi nói rằng farm 2k5 ở đây khó rolling on the floor rolling on the floor Ôi mẹ ơi đau bụng quá

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 61
    Coins : 47
    Biệt Danh : ReturnoF.......
    stylenewmyno

thằng đó không đánh Df thì thôi mày làm gì mà cứ chê mải thế không đánh thì biến đâu ai cấn mày phải đánh Df đâu

Tôi có chỗ nào bảo nó dở chưa???? Bạn dẫn chứng hộ tôi cái???? Tôi chỉ muốn fix cái dagger vì muốn nó hay hơn,sao bạn cứ phải xồn xồn lên thế nhỉ????
    Còn bạn trên thì mình cũng nói luôn là trước giờ ko có team, chỉ khoái bạ đâu đánh đó thôi, chưa kể tìm 1 team ăn ý không phải dễ, rồi còn phải thường xuyên luyện tập mà mình thì không có thời gian như thế, còn việc học , ... và ... Nên cảm ơn bạn có nhã ý mời (mà thực ra có nhã ý muốn hành mình dể chứng minh dagger ko có lợi trong 55 thì đúng hơn - cứ cho 55 ko có lợi đi thì bạn vào đánh 33 44 xem chúng nó có bay loạn lên không) Dù sao cũng cảm ơn nếu đã không thể fix thì cảm ơn đã trả lời là không thể fix thế còn dễ nghe là đưa lên một đống lí do củ chuối. Nhìn số post của mình là biết mình không có team rồi, chỉ vào để góp ý nhưng ko đc thì thôi. Thank you !!! :cuichao:

DIVIDE AND FIGHT

Go to page : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 16 ... 25  Next