Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 2 posters
    Uy tín : 97
    Coins : 551
    Biệt Danh : 1_HitVeThanh01
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    1_HitVeThanh01

híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! Empty

Mới mua cái đĩa tam quốc tri 5 về cài cài xong vao file mở thì nó lên mấy chữ miên rùi no tắt mình coppy file crack vào thư mục cài đặt thì mất luôn file cài đặt pro giúp mình với thanks rất nhiều huhu híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! 748498

Uy tín : 97
    Coins : 551
    Biệt Danh : 1_HitVeThanh01
    1_HitVeThanh01

Re: híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! Empty

up cho pro vào chi giùm

Uy tín : 1450
    Coins : 35724

Re: híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! Empty

1_HitVeThanh01 wrote:Mới mua cái đĩa tam quốc tri 5 về cài cài xong vao file mở thì nó lên mấy chữ miên rùi no tắt mình coppy file crack vào thư mục cài đặt thì mất luôn file cài đặt pro giúp mình với thanks rất nhiều huhu híc pro cài game vào chỉ cho mình lỗi này với! 748498
    Trong đĩa có mục Data ko? Nếu mất setup nhưng nếu có mục Data ---> Vào đó copy tất cả file trong đó sau đó paste vào 1 thư mục (Nếu là WinRar thì nhớ Extract Here cái file đó trong cái thư mục để chứa) --> Cứ thế mà làm hết 5 DVD ---> Xong --> sau đó là crack --> Play game pig ---> Nếu ko dc thì chịu