Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 4 posters
    Uy tín : 38
    Coins : 430
    Biệt Danh : Giang Hồ Rơi Lệ
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    nhớ một người

Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  Empty

Mình sẽ tiếp tục làm ra những bài hay hơn nữa nhé.. vì mọi người đã ủng hộ mình..
    Vầu 1 sáng đẹp giời .... em bắt ghế ra sân nằm phơi Trym tắm nắng ... nhằm cải thiện canxi cho Trym ... (!cy)

những tia nắng ban mai dịu dàng tỏa xuống ... làm em cảm thấy sảng khoái V L ....

Đệt ... tự nhiên buồn ĩa ..... em liền phi ra gốc mít nơi ngày bé em thường ngồi ĩa .... Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  899664

Mùi Cứt hôi thúi nồng nặc lan tỏa khắp vườn ... hấp dẫn con chó đang đói khát đang chờ chực Cứt nóng từ Đýt em rơi ra ...

Thải xong 1 bãi to tướng ... sẵn tiện ... em cà Đýt vầu gốc mít cho sạch đỡ phí tiền nước ... dep

Nhìn quanh quẩn ... em thấy con chó lúc nãy ... đang đào Hố chôn chiến lợi phẩm ... nó đào ... đào mãi thì em phát hiện 1 chiếc thùng sắt ...

tò mò ... em liền nhặt chiếc thùng và mở ra .

.......................................................................................................................................................

OH SHIT h0h0 kho báu nhé .... giá trị tới tận 40 nghìn luôn .... em vui mừng đến phọt nước mắt Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  926953

..........................................................................................................................................................

em nghĩ cách tiêu tiền .... thấy tóc tai mình đã dài ... em quyết định đầu tiên là đi cắt tóc ...

Bước vầu quán ... em liền gọi thằng thợ quất cho em cái đầu như thằng Baloteli .... thằng ôn vâng vâng rồi cắt tanh tách ....

Mà Đ m thằng ôn này *** vận quần lót nhé ... Chym nó cứ cạ vầu tay em ... Kích dục vãi cả lìn ... lợi dụng áo choàng che tóc ... em thò tay vầu quần sóc lọ .... thì bị thằng ôn phát hiện ... nó vả vầu mặt em 1 cái mau

Cắt xong ... nó đòi em 10 nghìn tiền ... em chê đắt ... nó lại vả em 1 cái nữa

Đ M thằng ôn ... cắt như lìn ăn bố 10k .... mà thôi kệ ... bố đang giàu .. nên Vứt cho nó 10k rồi đi ....

..........................................................................................................................................................................

CẮt xong... cảm thấy đói bụng ... em liền xà vầu quán phở ....

Em gọi to ... TIỂU NHỊ ĐÂU RA BỐ BẢO .... con hàng phở chạy ra ... tát đốp vầu mặt em rồi chữi ( Đ M thằng mất dạy )

em gân cổ lại ... Đ M bố mày là đại gia đấy nhá .... con ôn liền cười rồi hỏi dùng gì ... em liền gọi 1 tô to lấy quẩy h0h0 .... đại gia phải ăn có quẩy chứ

ăn xong ... con ôn đòi 20 nghìn ... em chê Phở *** ngon ... nó liền gọi thằng con nó ra đấm em bầm dập Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  876419

Đ M nuốt hận ... tý bố đốt quán mày ....

....................................................................................................................................................................

Còn 10 nghìn ... em chạy vầu quán cafe .... em gọi 1 ly nước mía .... bọn chó lại đánh em

Quán to V L thế mà gọi ly nước mía cũng ko có .... Thế bố *** uống nữa ...

.......................................................................................................................................................................

Cầm 10 nghìn còn lại trên tay ... em quyết định mua 1 tờ vé số ....

cầu chiều nay trúng số ... em đi chơi CAVE rồi kể cho các bác tiếp Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  589875

nhớ một người

Re: Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  Empty

các bạn vote dùm mình i ((=

Uy tín : 255
    Coins : 1497
    Biệt Danh : Soul.babyGirl
    Soul.BabyGirl

chữ ko làm biến đọc vote

Uy tín : 150
    Coins : 938
    Biệt Danh : Hiệp Sĩ Gà
    Con Gà Việt Nam

K có hình :T

nhớ một người

truyện tục tĩu mà làm sao có hình bạn ((=

Uy tín : 238
    Coins : 8207
    Biệt Danh : ThôngAssNo1
    ღ ๖ۣۜR๖ۣۜA๖ۣۜN๖ۣۜY ღ

truyện không kịch dục như cái hôm qua :T
    thích truyện kịch dục hơn rolling on the floor
    vote nè Truyện Hay.. ! 1 ngày làm đại gia  3320034225