Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Fire Wizard
    nhớ một người
    6 posters
    Uy tín : 38
    Coins : 430
    Biệt Danh : Giang Hồ Rơi Lệ
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    nhớ một người

Truyện.. 1 ngày làm đại gia... chap cuối Truyện.. 1 ngày làm đại gia... chap cuối Empty

haiz .... sáng nay .... em vừa thức dậy .... Rờ tay xuống chym chào thằng nhóc buổi sáng .... thì thấy ướt mem ... nhơn nhớt ...

Đ M lại mộng tinh nữa rồi .... !:h khổ thế ko biết .... nhà nghèo có mỗi 1 cái quần xì lót Chym mà thế đấy

em cởi quần ra .... đưa lên mũi hít 1 hơi thật dài ... cho tỉnh táo đầu óc ..... rồi cắm trym ngồi giặt

Muỗi đốt nát cả Đýt .... đang giặt thì thấy cồm cộp .... thì ra là tờ vé số hôm qua ....

em liền móc con iphone 4GS ra dò kết quả ....

Đ K M giời thương người tài .... Em vớt được con lô 400 nghìn

............................................................................................................................................................................

Như điều em mong ước .... em sẽ Đi chơi CAVE một lần cho biết .......

em phi ra đầu thôn .... xin vài tư vấn từ các vị tiền bối Mại dâm của thôn ...... nào là mánh khóe , giá cả , địa điểm

..............................................................................................................................................................................

Ra đến nơi ... em bắt ngay con hàng 300k ... mẹ nó ... chưa thấy con VE nào dư lầy .... già quắt queo .... VẾU như 2 quả lựu đạn thằng nào bỏ mồm vầu không khéo nổ banh mồm , Bím khô cằn .... lông lưa thưa .... y như hoang mạc chết ấy

Theo như mánh khóe từ các tiền bối .... em bôi ngay dầu gió xanh vầu đầu Trym .... nhằm ngừa bệnh lậu mồm

con khốn đưa mồm vầu rồi quay sang chữi em .... ( hihi Đ M con ngu )

bỏ màn BJ ... em bắt đầu làm chuyện người lớn .... cho Chym vầu tròng .... em nhấp đành đạch như cá giãy chết

em nhấp vài cái ... lại quay ra mồi thuốc hút cứ thế ... chơi mãi , chơi mãi ... mà chưa xong việc ..... kon khốn cay cú .... liền vác Mu đi về ..... em được bữa chơi miễn phí

.......................................................................................................................................................................................

Bước ra về .... đang tung tăng vui vẻ ... thì con khốn lúc nãy ... gọi thêm 3 thằng côn đồ .... chặn đường em

Nó đánh em tơi tả ..... lấy hết tiền của em ..... cướp cả quần áo em

Trong cơn đau đớn .... em lê những bước chân nặng nề đi về .....

thì em lại gặp 3 thằng GAY .... đang ngồi chiên bánh .... với chảo dầu ăn đang sôi sùng sục nhìn em với ánh mắt thèm muốn ...

Thôi rồi !! ... Má ơi .... xuân này con không về ((=

Uy tín : 216
    Coins : 4820
    Fire Wizard

Re: Truyện.. 1 ngày làm đại gia... chap cuối Truyện.. 1 ngày làm đại gia... chap cuối Empty

chú này chuyên post chuyện ... =]]

Uy tín : 146
    Coins : 3592
    Biệt Danh : Myth.American
    Lâm Bãnh Zai

Re: Truyện.. 1 ngày làm đại gia... chap cuối Truyện.. 1 ngày làm đại gia... chap cuối Empty

happy chú này rat' thich kể truyện cười

Uy tín : 1
    Coins : 37
    matxacvinonstop

hai vonte chắc rùi

Uy tín : 113
    Coins : 3892
    Biệt Danh : [R.I.P]GaCon

m bị thật nghiệp hay sao mà post truyện hoài thế , mà truyện cũng hay đó mày rolling on the floor

Uy tín : 38
    Coins : 430
    Biệt Danh : Giang Hồ Rơi Lệ
    nhớ một người

dm tao thần thánh thơ truyện mà mài

Uy tín : 44
    Coins : 10461
    Biệt Danh : l0v3-HyO._.Min
    Tôi Tự Kỉ

nkảm tkật :T