Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 4 posters
    Uy tín : 38
    Coins : 430
    Biệt Danh : Giang Hồ Rơi Lệ
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    nhớ một người

cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày Empty

Chả là hôm nay ghẹ em rủ em đi tập thể dục với nó

4h30 sáng khi em còn say giấc nồng thì Đt đổ chuông râm ran ....

em vơ vội máy và chửi Đổng ........ - Đ m để bố mày ngủ X-X

thì đầu dây bên kia .. 1 giọng nói ngọt ngào như rót mật vầu tai em thỏ thẻ ....

- Cục cưng ơi !! dậy đi tập thể dục với em nè ...

em liền phóng xuống đánh răng rửa mặt .... ngậm thêm 1 tý lít tơ rin cho thơm mồm để đi vs ghẹ iu ...

em phải chạy gần 2 km qua nhà nó để 2 đứa đi chung ... vừa chạy đến hộc cả máu mồm thì con ghẹ nó mỉm cười trìu mến hỏi :

- cục cưng thấy sao ?? ...

mình liền đáp : ... - đi chung vs em anh cảm thấy hạnh phúc và vui lắm .... ( Đ K M chủ yếu là bố mày chạy để nhìn VÚ mày nẩy thôi .... bây giờ mày bẩu bố hiếp mày thì bố cũng cạch ... buồn ngủ V K L ra ) cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày 621272

..................................

2 đứa em cùng chạy tung tăng ra công viên ... vừa chạy em vừa liếc khe VÚ ghẹ em .... chân vừa chạy , mắt vừa liếc , mồm thì chảy đầy dãi thèm thuồng , Chym thì dựng ngược ... cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày 214716

vừa ra tới công viên thì em cảm giác đau bụng cực kì ....

Đ m chả biết hôm qua ăn gì bổ Cứt .. hay là tụi trẻ trâu kia đang nghe nhạc HKT mà làm em mắc ĨA V C L .... cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày 111200

em quay sang ghẹ bẩu nó chờ em 1 tý ... để em giải quyết ân oán giang hồ xong rồi trở lại ...

em chạy mãi , chạy mãi ... chạy 1 mạch đến nhà WC công cộng ...

vừa tung cửa vầu thì em gặp 1 thằng già súng răng ... đầu trọc đang ngồi thủ dâm nhìn em cười rất là đồi bại ...

( cười mẹ mày bố sắp phọt Cứt rồi ) *** quan tâm ... em mở cửa ra ngồi ĩa

em vừa kéo quần ngồi xuống rặn cứt phọt 1 hơi cứ như Hoàng Long xuất hải .... ;]]

haiz ... sướng vãi cả Đýt ... ông bà quả thật phán ko sai ... 1 trong tứ khoái là ĂN - NGỦ - Đ Ụ - ĨA ....

em đang tận hưởng khoái lạc thì bỗng dưng có đột biến ... rầm 1 tiếng cánh cửa rơi ra .... thằng già lúc nãy xuất hiện đòi vui vẻ cùng em ...

em chưa kịp phản ứng thì nó nhấc bổng em lên ... lấy tay bịt mồm em lại ... rồi nó cắm thẳng cái mã Cha nó vầu Lỗ Ass đang dính đầy Shjt rồi nhấp chành chạch như tiều phu Bổ củi ... cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày 535820

xong việc ... nó vận lại y phục rồi bỏ đi ... bỏ lại em với bao nhiêu ê chề đau đớn ...

.............................

1 thanh niên đẹp đẽ iu đời đang chuẩn bị vui vẻ cùng bạn gái thì sự việc này như con dao đâm thẳng vầu tim em ....

RỒI TƯƠNG LAI EM SẼ RA SAO .... VỚI VẾT NHƠ NÀY cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày 1348654139

Uy tín : 238
    Coins : 8207
    Biệt Danh : ThôngAssNo1
    ღ ๖ۣۜR๖ۣۜA๖ۣۜN๖ۣۜY ღ

Re: cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày Empty

rolling on the floor gớm vá

Uy tín : 4
    Coins : 418
    Biệt Danh : i.lOve..Feed
    Arsenez

Re: cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày Empty

Má đang ăn cơm cuộc đời ngang trái vler... Hôm Nay Phá lệ post 2 bài 1 ngày 111200

Uy tín : 2227
    Coins : 2530
    Biệt Danh : Ji Yeon
    [ Queen's ] Ji Yeon

theo mình nhớ ko nhầm cái này trên vietyo thì phải và người viết hình như chj_xem_thuj lun thì phải