Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

ღ ๖ۣۜR๖ۣۜA๖ۣۜN๖ۣۜY ღ
    ™۩๖ۣۜK.I.D๖ۣۜ۩™
    6 posters
    Uy tín : 611
    Coins : 1943
    Biệt Danh : Sao quá trời ☺
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    ™۩๖ۣۜK.I.D๖ۣۜ۩™

Đi thăm người yêu =]] Đi thăm người yêu =]] Empty

.. Lần đầu có 1 cuộc tình ... Lần đầu có bồ , mỗi tội xa vê ka lờ ... em bắc , nó nam . nó hẹn em ra đó chơi ... như dự tính ... 5h em dậy ... chạy thẳng ra bến xe nhảy lên xe thì chật kín người ... mắt em loé sáng khi thấy 1 chỗ trống ... em phi ngay vào . Chuyến xe khởi hành .

Cuộc hành trình vào nam bắt đầu ... 1 tiếng đầu thì bình thường . rồi em bắt đầu đói , lôi miếng bánh mỳ ra gắm .. nhìn ra cửa sổ ngắm cảnh ... Giật mình , em thét lên kinh hãi ... Á Á Á , thằng bên cạnh em không có đầu ... em thét lên tiếp khi đầu nó từ từ mọc lên ... Nó quay sang vả cho em cái : '' thằng điên này , bố mày lạnh quá thụt đầu vào có cái gì đâu . Ôi đệt.. thằng đó đen , râu quai nón , hung , nhìn phu vãi , em nhìn mà em sợ thấy bà nội luôn ... nó lại ngủ ... em ngồi ăn , mẩu ruốc của bánh mỳ bay lên mũi , em HẮT XÌ phát , nó giật mình bật dậy , em lại ăn phát vả vào mồm ... , nó cấm phát ra tiếng động không nó đánh ... Em sợ đ éo dám làm gì ...

Ngồi 1 lúc thì em mót rắm , đánh to thì sợ nó nghe , đánh nhỏ thì sợ thối , nó ngửi được nó đánh ... Thế là em bèn úp tay vào đít , đánh xì rồi tự cho lên mũi dít 1 hơi dài ... Thối chảy cả nước mắt...

Thằng khốn đó vô lý cực độ , nó ngủ , xe sóc làm nó tỉnh nó cũng quay sang đánh mình . Rồi chuyện gì đến cũng đến , nó đ éo ngủ nữa... Nó ngồi lườm em làm em són cả ra quần ... Xe sóc , em buồn nôn , nó cấm em nôn ... Đệt mịa mày cấm cái gì chứ cái này bố tao cũng đ éo nhịn được...

Oẹ , nôn lên đến cổ rồi , nó vung tay chặt hầu em phát , lại trôi lại vào dạ dày... Người em khó chịu VL ,'' bố mà to con hơn mày thì mày chết rồi '' ... Tay nó thò vào túi đồ , nó móc ra 1 cái búa ... Em cứ hơi oẹ là nó lại giơ lên , 1 là nôn 2 là vỡ đầu ...

cái con mịa nó , em ộc đầy ra mồm , mồm phồng to , nó giơ cái búa lên , em sợ quá lại phải nuốt lại ...

Ngồi 1 lúc xe đến đường cao tốc , đường mịn , em hết say xe ...

Quay sang , em giật mình kinh hãi Á Á Á , nó nhìn em bằng ánh mắt trìu mến làm em vãi cả linh hồn ... Mồm méo , mắt nháy nháy như kiểu gợi tình em ... Cái đệt em vội chạy ra đổi chỗ thì nó lại giơ cái búa lên , em hết ý kiến ...
    bắt đầu nó giở trò biến thái , nó ngồi sát người em , tay nó chạm vào tay em rồi quay mặt ra cửa sổ cười rất điếm ... nó còn bắt em phồng mồm chụp phong cách Bùi Anh Tuấn ...
    3 ngày liền đi đường , em chịu muôn vàn khổ cực ... Vào đến Ga ... Em gọi cho con NY e ra đón , gọi xong nhận được câu , ơ em đang ở Ga Hà nội nè , anh ở đâu thế , ra đón em đi , em muốn dành cho anh sự bất ngờ '' ..

Ngờ cái con bà nội mày , bố mày mất bao công sức mới lết xác đến đây mà giờ mày nói vậy à ... Em cúp cmn máy lên xe quay về ...

Nhảy lên xe

Vẫn cảnh tượng cũ nhưng khác ở chỗ là tay thằng bi la đen kia cầm 3 cái BCS

Last edited by ™۩๖ۣۜK.I.D๖ۣۜ۩™ on 04.03.13 9:51; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 238
    Coins : 8207
    Biệt Danh : ThôngAssNo1
    ღ ๖ۣۜR๖ۣۜA๖ۣۜN๖ۣۜY ღ

Re: Đi thăm người yêu =]] Đi thăm người yêu =]] Empty

nhạt :- không kích thích mấy ~~

Uy tín : 1
    Coins : 117

Re: Đi thăm người yêu =]] Đi thăm người yêu =]] Empty

nhảm k bik tác dụng của dấu .... nữa