Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 3 posters
    Uy tín : 56
    Coins : 536
    Biệt Danh : Filus.MC
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    ↔Sói Địa Ngục↔

Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  Empty

Các bác pro World Editor giúp mình:
    + Mình muốn tạo 1 cái triggers revive hero có countdown mà khi mình tạo thì thành công rồi ... nhưng khi hồi sinh xong thì lại k tắt bảng countdown trên màn hình.
    +Còn 1 thứ nữa là khi mình làm tắt được cái bảng Countdown rồi mà khi tạo nhìu player thì nó lạy dư lại nhìu bản .Giống như hình:
    Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  Asc10
    Linh Down map em:
    http://www.epicwar.com/maps/227177/

Last edited by ↔Sói Địa Ngục↔ on 06.05.13 11:03; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 346
    Coins : 14475
    Biệt Danh : Ajen Kul huyền thoại
    Ajen Kul

Re: Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  Empty

Với mỗi window như thế bạn phải set biến cho nó, khi dùng xong thì destroy windown đó đi là xong.
    Còn việc 1 lúc ra nhiều window thì xem lại code của bạn đi!

Uy tín : 512
    Coins : 3511
    Biệt Danh : ..Have Some Tea ?..
    Nyuu

Re: Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  Empty

http://www.mediafire.com/?4w0fbrrbvaobdeb Link đây, cách sử dụng có ghi mẫu:
    Team 1: Custom script: call Revive(GetDyingUnit(),true)
    Team 2: Custom script: call Revive(GetDyingUnit(),false)

↔Sói Địa Ngục↔

++Mình đã cũng đã làm mỗi player là 1 set biến (k xem map tôi à Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  2517814472)Nhưng vấn đề là mình destroy chỉ được cái Countdow mới tạo ra từ window thôi .. Chứ lúc 2 cái countdown thì còn dư lại 1 cái.
    ++Còn cái map của chị NHI thì chỉ revive thồi (cái này bik rồi) Em cần thêm cái countdown như divide ấy Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  2517814472

Uy tín : 512
    Coins : 3511
    Biệt Danh : ..Have Some Tea ?..
    Nyuu

↔️Sói Địa Ngục↔️ wrote:++Mình đã cũng đã làm mỗi player là 1 set biến (k xem map tôi à Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  2517814472)Nhưng vấn đề là mình destroy chỉ được cái Countdow mới tạo ra từ window thôi .. Chứ lúc 2 cái countdown thì còn dư lại 1 cái.
    ++Còn cái map của chị NHI thì chỉ revive thồi (cái này bik rồi) Em cần thêm cái countdown như divide ấy Giúp mình về chuyện Revive Hero + Countdown đi  2517814472

Của em đây: http://www.mediafire.com/?4w0fbrrbvaobdeb

↔Sói Địa Ngục↔

tks chị