Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 2 posters
    Uy tín : 0
    Coins : 20
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    kadsahpg

cần hướng dẫn chơi máp Kiếm tiên anh hùng cần hướng dẫn chơi máp Kiếm tiên anh hùng Empty

link đây http://www.epicwar.com/maps/169426/
    mình chơi cứ đến lượt quái thứ 4 là không sao thủ đc nhà. chơi một mình. ai biết cách chỉ mình với, game này gần giống Tru Tiên nhưng bằng tiếng viêt khá hay..

Coins : 50
    mylanamarya

Re: cần hướng dẫn chơi máp Kiếm tiên anh hùng cần hướng dẫn chơi máp Kiếm tiên anh hùng Empty

2 bạn
    theo minh bạn nên choi ca hoa khi choi 1 mình de lam wen voi game
    voi ca hoa ben co the luyen len lv7 tai cho trail tai nha` chinh
    khi danh xong dot 1 thi nen di nhận nhiem vu giet nhen o phia dưới nha` chinh
    rui` den bai nhẹn phia tren ben phia nha` chinh ko nen giet nhen chua luc nay`
    bạn nen trail o đay thay vi` trail tai bai luc truoc (vì ca hoa co the ban xa va ban 1 luc 3 mui ten sil z ) ca hoa trail o day la ngon nhat luc dau` (co the len trail lun khi co sill z) luyen len lv18 (nho ve thu nha` nha kho thua rang chieu)
    khi dợt 3 -4 ca hoa co the co them 2 sill :
    goi chim ung va bọc pha (no gan con pet)
    (lv 18 truong hop đặc biet cua game)
    xong khi da co 2 sill kia ban tha hoa nghịc game vi da co con đẹ bao ve nha` (con đẹ ca coa co sill danh lan voi lai những con de trông game khi giet qiai co the thang cap cao nhat la` 100) yen tam đẹ ca hoa trau lam voi lai ban co the xai sill boc pha neu nhu quai wa trau nhu boss chang han
    nen tich luy dien thu nha` den 250 khi da co vu khi cung +6 hay +8 de con mua con chien binh gấu(mua o con gau phia ben trai nha` chinh) de kiem tra dien co the soan +JF de kiem tra (diem nay luc dau xai hao lam luc sau thua ra toan mua da ep thui)
    de mua da ban co the xai diem thu nha de mua da +3-6 de ep do` tai con gau gan cho hoi` sinh doi dien ban khi ho` sinh ay (no ban nhieu lam nhung ko fhai = tien ma = diem thu nha` sad no co ban may cai thung` tuong duong voi um 150 voi 400 diem thu nha de doi lay may mon kha cao nhung ko can thiet lam neu ban da wen voi qame)
    khi da co gau ban nen cho no len cho trail tai nha` ma luyen len lv 100 san kiem da cuong hoa lun
    de co da cuong hoa cao hon can 3 vien cung loai de 3 viebn o 3 vi tri cao nhat o ruong cua con chim sửa nha`
    rui nhan [E] de hop lai
    ps: nen dan co de theo dap boss voi lam nhiem vu( may con gau co dau [ ! ] tren dau`) voi ca hoa ban chi can + vao phap thuat nhan phim [ -> ] de +
    o map nay dung dung phim mui ten de di chuyen man hinh`ban nen dung chuot de di chuyen man hinh` vi` co the + nham vao diem ko can thiet
    khi ma troi toi lai ma co sương la ban nen di xuong giữa phia duoi de ( loi vao con thanh long) de lam nhiem vu giet oan hồn (con gau đầu lối vao`) di theo duong dan den con thanh long ban se thay con oan hồn ở đấy giet no rui` trả nhiem vu la duoc cai lọ hồ lo + them phap thuat rat co loi với ca hoa

Coins : 50
    mylanamarya

Re: cần hướng dẫn chơi máp Kiếm tiên anh hùng cần hướng dẫn chơi máp Kiếm tiên anh hùng Empty

A` wen khi dot cuoi ra (hinh nhu la dot 25 hay 30 ấy boss con ma nữ thi phải )ban de con gau chien binh di du no (nho cho no mac mặc giap voi vai mon + thủ nha a` co 1 so mon con gau mặc vao` thi se chet ngay lặp tuc day . rui de no du boss lai gan chỗ hồi sinh dung de no chet . no chết la mua lai rui` luyen lai đấy) lam` vay thi` trum cuoi sẽ ko ra dau tha hồ nghic tiep nha nho de no dung im nhan h ke con ma nữ bắn vi` luc nay` mau no cung du trau rui` .
    may con boss khu vuc o mot số chỗ sẽ roi ra vai mon ma khi nang cap max sẽ bien thanh may mon theo bo nem tim va ep thu het di
    ps: game co kha nhieu` do`ẩn va nhiem vu ẩn game con` cho ban 2 bộ ky nang ẩn de giet boss cuối nữa theo minh thi con ninja la kha ba dao neu co du do` 1 sill 1 em ma ko can hồi chieu neu giet duoc (dam ve sau 1 hit ko 1 em boss happy nhung yeu khi thu nha` 1 lan 1 em ma` ) cung voi con Quat Tinh sill 3X ba dao ban tu xa ma con nhiều muc tieu dung ks boss tu xa ma sill chi can + vao suc mạnh [ ^ ] dam rat to ma ti le ra sill z la hoi cao vio sill 10X la ban lien hoan tu xa rat la co loi khi rut mau bôss