Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

nerluy
    Shaman_TP
    I.Love.Nhok
    Gin
    SonyThePanther
    Vua sư tử
    Rukitori
    nịnahau
    sulphate
    Kenny
    Lowji
    conan937
    Knight...L.A
    ShiMon.EnMa
    athien9009
    shunside
    ProSolo
    aqawaqaq
    lD.Fl_Kraken
    xxcryxx
    nmphuong91
    happy ending
    nhox123
    alil3al3a
    Shuu
    Nemesis
    hunglui31
    Leo Oblivion
    Đường
    †™DRAGON™†
    TAKUMA
    Zongshishun
    vuaduadoi25
    1_qua_chuoi_9
    38 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

Uy tín : 322
    Coins : -503
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    ShiMon.EnMa

Re: [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới  - Page 5 Empty

NgocLeo wrote:Lại lằng nhằng rồi ....T_T
    đâu phải tui muốn đâu.nó nói chuyện bát nháo quá chịu ko nỗi

Uy tín : 55
    Coins : 280
    Biệt Danh : athien9009

Re: [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới  - Page 5 Empty

Mr.Kenix wrote:nếu you là một con người văn minh thì chẳng nói những từ khiêu khích như vậy.tui chỉ thấy you là 1 người rất bát nháo.Uả người văng minh là người ko vung tục sao.xin lỗi .ko phãi.Người văn minh là ng` bik lắng nghe người khác nói gì chứ đụng 1 cái nói ý kiến của người ta là nhãm hoặc xàm.hoặc là topic dư thừa.xin lỗi mình gọi những người như vậy là bọn đạo đức giả.còn tệ hơn cái bọn vô văn hoá
    Xin lỗi nếu bạn cảm thấy bị khiêu khích, nhưng tôi thấy cách nói chuyện của bạn còn khiêu khích hay thậm chí khích bác hơn tôi rất nhiều lần, nếu bạn cảm thấy từ nhãm hoặc xàm là xúc phạm thì tôi xin lỗi bạn 1 lần nữa đó là do kiến thức dùng từ của tôi hơi hạn hẹp nên ko tìm được lời hoa mỹ hơn để nói...nhưng tôi cũng đã nói tôi không hề mang bất kỳ 1 ý xúc phạm nào.. tính tôi chỉ là nghĩ sao nói vậy thôi..chân thành xin lỗi bạn 💯
    Bạn nói rất đúng người văn minh phải biết lắng nghe nhưng cũng phải biết cái gì nên nghe và cái gì ko nên nghe nữa và khi nghe xong còn phải biết phân tích suy nghĩ tìm ra tính tích cực ở trong đó nhằm cải thiện nó tốt hơn...nhưng trong lòng bạn chỉ suy nghĩ quá hẹp hòi một mực bảo rằng tôi là hạn chỉ biết nói thừa, khích bác lại tôi mà không hề bình tĩnh xem xét
    Và nếu tôi lên diễn đàn post vài ý kiến đã bị chỉ trích là đạo đức giả thì tôi xin hết ko có gì để nói nữa
    P/S:Xin khuyên bạn 1 câu cuói trước khi rời topic: Tư cách và đạo đức của một con người không phải là do 1 cá nhân bạn hay ai khác quyết định, đừng nên nhìn nhận con người nhanh đến như vậy...kẻo lầm
    Cám ơn

Mr.Kenix wrote:
    NgocLeo wrote:athien9009 nói đúng đấy,mỗi người nên cư xử điềm đạm một chút,chẳng mất lòng ai,chẳng
    mình chẳng thấy cái gì đúng cả.
    1.Lôi topic của ng` ta ra bình luận những từ tuy ko tục mà quá đáng
    2.Tự xưng mình là một con người văn minh mà đi cãi người khác(Người văn minh trong sách phật nó khác)
    3.Thấy cách nói chuyện cực kì bát nháo.(Lên lớp người ta = cái giọng thấy ghét)
    4.Ghét nhất cái câu: -Theo ý kiến mình thì đây đích xác là 1 topic nhãm ko cần thiết, càng đọc càng thấy xàm (Lời lẽ tuy hơi thô lỗ nhưng tuyệt ko có ý xúc phạm nhá
    5.Thấy hơi bị đạo đức giả
    Mình rất xin lỗi vì quấy rầy bạn thêm 1 lần nữa nhưng mình cũng xin giải đáp gút mắc trong lòng của bạn ở đây luôn.
    1.Mình dùng từ quá đáng.. ok mình chấp nhận nhưng lý do hãy đọc lại bài mình ở trên
    2.Con người văn minh là không đi cãi sao...vây theo bạn luật sư kiếm cơm bằng gì??? nhưng những điều nói ra phải lịch sự đàng hoàng... liệu bạn có dám chắc điều bạn nói ra là chân lý không mà bạn bảo là mình cãi bạn.
    3.Mình không hiểu bát nháo ở đây là ý gì và cũng không hiểu cái giọng cực kỳ thấy ghét là ra sao(mong bạn dành hẳn 1 bài để giải thích cho mình) hay là bạn cứ cho đây là tư thù cá nhân nên đặc biệt bới móc nói khích mình.
    4.Trùng với câu 1 mong xem lại bài viết trên
    5.Xin hỏi bạn mình và bạn là 2 con người xa lạ chưa hề quen biết gặp mặt mà qua vài câu nói bạn có thể nói mình là đạo đức giả thì không biết cách nhìn người của bạn như thế nào?? và cũng như bạn không phải là thần thánh gì mà có quyền quyết định ai là người đạo đức giả cả (cũng xin xem lại bài viết trên của mình) 💯

Uy tín : 322
    Coins : -503
    ShiMon.EnMa

ôi trời.ngày nào còn sống thì ngày đó thằng này nó cứ bám mãi.cãi hết lời với nó. bó tay.cho nó thành phật tổ chứ nó cứ lãi nhãi chân lý thế này hiểu dc chết liền

Nếu bạn đã đuối lý rùi thì mình xin hết
    Nếu cãi tiếp thì chúng ta vẫn sống mà không cãi tiếp thì chúng ta vẫn sống... thế sao ko dùng cách êm đềm nhất... mọi chuyện kết thúc tại đây 💯

Uy tín : 99
    Coins : 506
    Biệt Danh : 0T0.Lowji
    Lowji

conan937 wrote:hix
    tui thay zui ma
    tai may con danh xa len thai cuc lam kho can chien nen tui moi nghi ra cai do

Vui thì vui thật big grin
    Nhưng đánh xa, đánh gần là trật tự sẵn có rồi, mỗi con một khác, nếu làm item này thì sẽ là all range...

Uy tín : 2097
    Coins : 185
    Biệt Danh : Show me your
    Leo Oblivion

Nói vụ range,có nên fix cho Sát Thủ range xa hơn tý không nhỉ big grin ?
    Và có ý kiến item nào bạn định đưa vào game chưa money eyes

Uy tín : 113
    Coins : 1776
    Biệt Danh : VaL.c0nan937
    conan937

Lowji wrote:
    conan937 wrote:hix
    tui thay zui ma
    tai may con danh xa len thai cuc lam kho can chien nen tui moi nghi ra cai do

Vui thì vui thật big grin
    Nhưng đánh xa, đánh gần là trật tự sẵn có rồi, mỗi con một khác, nếu làm item này thì sẽ là all range...

tại tui có tạo map đâu mà bít
    là ý tưởng thui mà

Uy tín : 113
    Coins : 1776
    Biệt Danh : VaL.c0nan937
    conan937

item nè: vỏ chuối - 500v
    đặt vỏ chuối xuống đất ( ẩn hay hiện tùy ) nếu hero nào dẫm phãi sẻ bị văng ra 400AOE ( chậm chậm thui) theo hướng bất kì và stun trong 1s (ZUI Hôn)
    :0005:

thần thiên hộ giáp
    giáp 3 + 2 + 1 +0 : never stun , giảm 30% sát thương vật lí lẫn ma thuật

Uy tín : 0
    Coins : 28

ko bạn nào góp ý item cua mình à

Uy tín : 3
    Coins : 114

sulphate wrote:+Bất Xâm
    [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới  - Page 5 1
    Điều Kiện: Giáp 1 + Trượng 1 = Bất Xâm
    Thành giá: 1k + 1k2 +600 = 2k8
    +9 Sức phòng thủ
    +15 mẫn tiệp.
    +Tạo 1 luồng ánh sáng, làm tất cả những người chung quanh mình trong phạm vi 550, bi đẩy xa 450 phạm vi. (vì dụ như 2 tướng đánh gần muốn hãm mình, dùng cai này đẩy lui 2 tướng đó ra xa phạm vi 450 để cho mình có thêm thời gian va cơ hội thoát).
    CD: thấp hơn Hung Mạch 1 chút là đc
    Các bạn góp ý thêm ;)

Uy tín : 0
    Coins : 2

theo mình thì
    rìu 2 + giáp 3 = hỏa long

+20 sức mạnh
    +5 mẫn tiệp
    +5 thân pháp
    +chiêu rồng sinh lực mỗi giây 10 sinh lực trong 7 giây ( chang hạn minh hết máu thì minh buss lên để đầy máy lại ) mọi người mún góp ý cứ tự nhiên

Leo Oblivion

item nè: vỏ chuối - 500v
    đặt vỏ chuối xuống đất ( ẩn hay hiện tùy ) nếu hero nào dẫm phãi sẻ bị văng ra 400AOE ( chậm chậm thui) theo hướng bất kì và stun trong 1s (ZUI Hôn)

thần thiên hộ giáp
    giáp 3 + 2 + 1 +0 : never stun , giảm 30% sát thương vật lí lẫn ma thuật
    Thế này thì loạn big grin

Uy tín : 5
    Coins : 109
    Rukitori

item : Trượng Xanh
    Tăng 20% until của 1 số hero
    Vd : until của bò điên la 235 sát thương với 6 đợt giậm thì nếu có gậy xanh thì là 285 sát thương với 7 đợt giậm ==!
    until Vô diện nhân là biến nhỏ 30s + 105 tốc độ duy chuyền có gậy xanh thì là 40s + 125 tốc độ duy chuyển
    và vài con khác do lowji nghĩ ra nữa ha laughing

Leo Oblivion

Nói chung thêm một cấp cho Ulti là hiểu :T

Uy tín : 5
    Coins : 109
    Rukitori

item : búa xanh [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới  - Page 5 Anhso-18753_thumb
    _Cần
    + Bùa bát quái
    + Mẫu 2
    + Bao tay
    + 1200 vàng
    _ Tăng
    + 15 Mẫn tiệp / Cường lực
    + 45 Thân pháp
    + 50 tốc độ đánh
    + Phân thân ra 3 cái bóng nhận 200% sát thương và = 75% mình

Uy tín : 3
    Coins : 231
    Vua sư tử

Rukitori wrote:item : Trượng Xanh
    Tăng 20% until của 1 số hero
    Vd : until của bò điên la 235 sát thương với 6 đợt giậm thì nếu có gậy xanh thì là 285 sát thương với 7 đợt giậm ==!
    until Vô diện nhân là biến nhỏ 30s + 105 tốc độ duy chuyền có gậy xanh thì là 40s + 125 tốc độ duy chuyển
    và vài con khác do lowji nghĩ ra nữa ha laughing
    thế khoái lang thì làm thế nào tăng 20% thời gian hóa sói hả time out - New! tức là từ 25 giây lên 30 giây thêm đc 5 giây 3:-O

Leo Oblivion

thế khoái lang thì làm thế nào tăng 20% thời gian hóa sói hả tức là từ 25 giây lên 30 giây thêm đc 5 giây
    5 giây với tốc độ đánh đấy thì đủ làm thêm một mạng nữa rồi....Hơn nữa xét theo cấp mà tính thôi. $-)
    item : búa xanh
    _Cần
    + Bùa bát quái
    + Mẫu 2
    + Bao tay
    + 1200 vàng
    _ Tăng
    + 15 Mẫn tiệp / Cường lực
    + 45 Thân pháp
    + 50 tốc độ đánh
    + Phân thân ra 3 cái bóng nhận 200% sát thương và = 75% mình
    Món này Vip quá T_T

Uy tín : 4
    Coins : 92
    SonyThePanther

Item: Bàn tay vàng [D&F] Nơi nhận ý tưởng item mới  - Page 5 Thumb
    _ Giá: 1500 gold

Cho khả năng ăn cướp tiền của một hero đối phương, cast range 1000. Khi sử dụng, trong bảng skill đối phương sẽ hiện lên 1 icon trong 5s, nếu trong 5s ấy mà đối phương không click vào icon đấy thì sẽ bị mất 50% lượng vàng hiện có. Cooldown 50s

Leo Oblivion

2 team,mỗi người 1 cái Bàn Tay ăn cướp ===> ????

DIVIDE AND FIGHT

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next