Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

• 5 posters
    Uy tín : 2
    Coins : 427
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Clever-Star

Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) Empty

Trong DAF thì hero của các bạn thích chơi là hero nào và sự lợi hại của hero đấy ra sao và lên đồ thế nào cho phù hợp với hero các bạn có thể ở topic này mà bình luận về hero và DAF nhé...!

mình xin trả lời câu trên hero mình thích là Hồn Ma Cổ Đại sự lợi hại của hero này là skill 3 rất đáng ngại khi team địch có hero này Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) 71 và Hồn Ma Cổ Đại lên đồ rất dễ các bạn có thể lên Chu Tước để hút Sinh Lực khi tấn công mục tiêu và các bạn có thể lên Phong Sương hoặc Khảm "Họa Phúc"..Phong Sương có thể đánh đi châm rất phù hợp cho việc bắt địch đơn lẻ..Khảm "Họa Phúc" có thể dùng khi team mình có stun hoặc hex hoặc làm cho đối phương bất động v.v..
    khi mình lên Phong Sương hoặc Khảm "Họa Phúc" mình có thể lên Hưng Vong để máu nhiều hơn và rất lời hại khi lên Hưng Vong nghĩa của từ lợi hại mình nói là Skill E của Hồn Ma là né tránh và 23% đánh đối phương đứng yên không thể di chuyển nếu lên Hưng Vong nữa thì sẽ rất lợi hại cho việc đi săn mồi của Hồn Ma Cổ Đại lên song Hưng Vong các bạn fam được thì có thể lên Võ Thần hoặc Avatar thế là có cơ hội thắng trong trận đấu rồi đấy Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) 71
    bài viết mình chỉ ngắn thể thôi để tiện cho nhưng ai đó đang chơi DAF các bạn có thể bình luận hero mình thích trong này hoặc hỏi về hero nào mà các bạn không biết nhé mình có thể giải đáp và hướng dẫn chơi hero đó Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) 3
    P/s: hero này cũng rất đơn giản đối với nhưng người new big grin
    chúc các bạn thành công happy 

Last edited by Clever-Star on 12.07.13 16:55; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.vn)

Uy tín : 574
    Coins : 2995
    Biệt Danh : Thánh Tình
    nhieubaxacungkho

Re: Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) Empty

sao lại ở box guide chọn lọc,viết thế ai chả làm đc

Uy tín : 5
    Coins : 910
    Biệt Danh : phuloc...vipper
    Phuloc...VipPer

Re: Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) Hồn ma cổ đại!! hero trong lòng tôi :) Empty

hero mình yêu thích:loki,hml,thần điêu..giúp mình với:D

Uy tín : 1044
    Coins : 35613
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ

Thứ nhất hồn ma lên chu tước thì lộ cmn liễu rồi nhé. Chỉ cần đứng gần creep nó chạy ra bật ddusst là xong
    thứ 2 post nhầm box rồi
    thứ 3 move sang thư viện DF

Uy tín : 140
    Coins : 16362
    Biệt Danh : ..............
    Xơm Xấu Xa

Hero này khá khó chịu ở mid game nhưng nếu bị team kia kiếm soát size tốt là đâm ra sida =]]