Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Uy tín : 173
    Coins : 12911
    Biệt Danh : Vạn Cổ Thiên Thu
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Supper Teemo

Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé Empty

Map đẹp mắt, các loại pokemon phong phú chơi hoài mà chưa bắt hết đc . Nổi bật là xuất hiện các pokemon huyền thoại % để bắt được không cao sẽ khiến bạn tiếc nuối khi bị miss .
    Map khá nặng 7mb nên việc host trên GG khá khó khăn, nên mình chơi với bạn trong mạng Lan rất vui, đặc biệt khi có người bắt được nhóc huyền thoại là lại thèm

DownMap : http://www.epicwar.com/maps/152259/

Sau đây mình xin giới thiệu sơ qua để bạn có thể nhanh chóng nắm bắt và tham gia game vui vẻ.
    Host sẽ lựa chọn chế độ chơi.
    Chống cửa với các đợt creep bình thường hoặc chống lại đội pokemon của các bạn chơi khác.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 1

Lựa chọn độ khó chỉ là tăng giảm số mạng sống. Tùy mọi người.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 2

Cho phép trao đổi pokemon. Mình sẽ giải thích sau.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 3

Tốc độ chờ mỗi lượt. Bạn nên để slow nhé. đánh cho thoải mái.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 4

Cái này là săn tìm pokeball j` đó mình cũng chưa hiểu lắm. Cứ để On đi Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 66
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 5

Được rồi vậy là xong phần host. Giờ là phần tham gia game. Mà cái "% bắt được" là mình nhầm nhé. Chỉ là tăng % thu hút thêm pokemon thuộc tính ấy sau mỗi lượt thôi. bt mỗi lượt được thêm 3 con mới thì % được thuộc tính mình yêu cầu cao hơn. Bắt được là chuyện khác Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 5Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 5
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 6

Mỗi pokemon đều có khả năng trưởng thành (nâng cấp đến lv 100-cần tiền) bạn hãy tính toán để sống sót nhé.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 7

Giữa bản đồ sẽ hiện đợt quái tiếp theo. Cái này khá quan trọng nhé vì các loại pokemon tương khắc nhau khá nhiều, nên tính toán 1 chút sẽ dễ dàng trong việc def tốt.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 8

Đây là nơi mà pokemon trao đổi sẽ xuất hiện, bạn có thể thấy số thứ tự và tên phía dưới. Tên phía dưới là pokemon yêu cầu cần có để trao đổi và chúng phải lv 100. Khi đủ điều kiện bạn sẽ đc trao đổi.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 9

À~! Gì đây nhỉ?? Nó có giá tới tận 200 vàng và % bắt được thấp. Mỗi người chỉ được một chú. Còn nếu tìm thấy quả pokeball thì khác...
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 10

he he. May ghê.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 11

Sẵn sàng chiến đấu nào...
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 12

Hướng dẫn phần trao đổi một tý.
    Pokemon Defense 3.3e . Một map hay!!! Cùng tham gia nhé 13