Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

xaoladje22
    ๖ۣۜKing๖ۣۜDark
    always
    sadlun
    Lat_kill
    nguyenanhkhoi11
    duong.ares
    CaVoi.Knight
    teoem123
    h4ynhovetoi
    ..Kin
    svkun6
    supermanz
    mr.y.9x
    top_five
    Boss.HM
    •Pain•
    mehaha111
    Evil Ichigo
    tingker123
    ProSolo
    ๖ۣۜ»Firez♦Đa♥Tình«๖ۣ
    FlameDrake
    nh0ckin96
    phutu
    cophap_no2
    kietnice
    lifeangel92
    anh1995
    ryukenji1995
    foreveralone013
    nhozcunt159
    giangpate123
    ngoisaocodon097
    teoyeusjsj
    david0289
    nhocsoclao14
    DreamOfDoll
    Khoixicun
    zxc132
    longkaka
    pump92
    starting2009
    mrpain1996
    Biện Bản
    wingknight0918
    Naval
    arieschan
    rongdo91
    RoYak013
    ZzMidouzZ
    A.lùng
    Kyonlaai
    thaigia123
    vuminhtri56
    lovebanhbeo
    Gintoki97
    luulinhtiensinh
    SAJ.Nixwater
    haruchan673
    trieulivt1
    proram012
    INTA
    gaga12323
    0oDello0
    onikimihades
    haywawa12
    nguyenanhdung11
    Hung.Pr0
    lozmemay1234567
    nhozmingo
    Q12BinhDauBo
    Anime.Hentai
    huytocon
    jampool
    nhoc_khoc_viai
    shadypark
    TocBuXu090
    zenit00
    be2known
    Ngu Cho Chết
    dragonkt95
    transformer
    phutu01
    mrbuon000
    NPC__
    luffy654
    Kuti.Onlin3
    xxxx0xxxx23
    provtxxx
    anhgohan9x00
    quang_pro11
    warmaster
    remmy1992
    98 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 27 ... 50  Next

Uy tín : 1
    Coins : 6
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    shadypark

Re: 9x Hero Defense VN Season 2014 9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 Empty

chẳng dk cơ ! chẳng qua cái cổng vàng dk ! map ảo rùi~ at wits' endat wits' end

Uy tín : 2
    Coins : 178
    nhoc_khoc_viai

Re: 9x Hero Defense VN Season 2014 9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 Empty

bác FD đổi luôn cả cái tengai shinsei rơi 2 quả như thế này đi
    9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 185308mxa36g6js3siggci

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

huytocon wrote:
    FlameDrake wrote:Á đù chưa có team win Easy Up mà chém lên tới Normal à =]]
    Dù có hay k, ver sau cũng tạm k cho Vòng Càn Khôn xuất hiện và final trụ k carry đc item
    Creep 36 Level sẽ add thêm vài skill, thử trước Creep Lv 3 là hút mana coi thế nào, cũng có tiếng vang lớn là kéo về def hết =]]

Tình hình là cả buổi tối đánh với team 7 mà ko qua nổi sói của easy up nè FD 9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 3346799722. Nói chung là chỉ có hướng đánh thôi chứ chưa win nổi.
    Còn chưa thấy đc mặt của demon mà sếp bỏ vòng càn khôn với trụ k carry item thì đúng là ko đánh nổi luôn. Thực ra vòng càn khôn cũng giống kiếm agi nhưng nó damage to hơn thôi mà big grin. Mà góp ý tý là mình đánh đến lúc sói ra 7 hero cùng skill 1 lúc + thêm đông creep và sói thì bị giật..có thể là do ver này nhiều creep quá nên bị vậy ~~. Mà thêm nữa là đánh pick mấy mode power up k có ring thì thôi đúng là ko giết nổi heo luôn ......
    2 luồng ý kiến trái chiều thế nhỉ @@fix hay k đây, thế éo nào nhỉ =]]

DreamOfDoll wrote:
    proram012 wrote:z tao khỏi làm =]], còn model+skill thì tách từ map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nếu thềm thì lấy mấy map tàu như nrt def konaha j do hình như có cả file mp3 luôn thì phải chứ ngồi mà cắt tiếng skill thì khá lâu,vs lại thay cái wing 5 luon đi
    p/s: map này hình như xdep xong chế lại nên sai skill+mất hẻo (câu này ko dám chắc)
    ngứa ass thế nhỉ, làm 1 map rồi tung ra xem nào, sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x mà lại là 9x lấy của 2 map đó,nguồn model thì thiếu đéo gì, cái nào đẹp thì lấy thế thôi, sủa bậy vl, next mẹ về nhà mà chơi búp bê đi
    Bình tĩnh đệ, mạng cộng đồng tự do ngôn luận, dù like hay unlike cũng k nên phản ửng mạnh thế big grin
    Lý do rất đơn giản là vì ở VN k ai thiết kế model nhân vật lẫn effect nên lấy từ các map Trung Quốc là hiển nhiên, đa phần maker đều sài hàng trên hive, đã làm map liên quan đến Anime là phải sài hàng của TQ mới đẹp
    Depro ra lấy model để thiết kệ skill riêng hay y như thế cho map riêng của mình và depro ra lựa skill đẹp xong copy và dán vào map mình là 2 cái hoàn toàn khác nhau nhá mọi ng`, riêng hàng tui model thì đúng là lấy từ 3 4 map lận chứ k riêng gì DON 1.8c, Naruto Battle Royal 7.75, Naruto Xiềng Xích gì đó 5.2 … rất nhiều … nhưng chủ yếu cốt lỗi là lấy model, chứ k có “ in đậm ở trên “ happy
    Và thằng Maker nào làm map Anime dùng model VN ( nếu có =]]) và hive thôi, k sài bất kỳ 1 model của China nào thì cm thẳng vào đây hộ t luôn để t biết mặt anh tài maker này =]]
    Với đừng nói là chôm model khó nghe vậy, model là cái nguồn chung, có trong map nào đó thấy đẹp nên nhờ depro ra lấy dùm để đầu tư vào đứa con tinh thần của mình thôi là chuyện quá dỗi bt
    Thằng nào làm map thích 1 cái model mà lên gg để tra coi cái trang web down model đó ở đâu rồi lên down k =]] hay nhờ depro giúp

nhoc_khoc_viai wrote:bác FD đổi luôn cả cái tengai shinsei rơi 2 quả như thế này đi
    Naruto Xiếng Xích 5.3 à big grin link coi thử big grin

P.S: Cả all sound skill của nguyên map đó luôn nha Doll

Last edited by FlameDrake on 27.02.14 12:26; edited 12 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Uy tín : 2
    Coins : 178
    nhoc_khoc_viai

chưa có link đâu bác ợ, mới xem cái video giới thiệu madara chất quá ;]]

Uy tín : 6
    Coins : 174
    Biệt Danh : Mr__Chym
    jampool

FlameDrake wrote:
    huytocon wrote:
    FlameDrake wrote:Á đù chưa có team win Easy Up mà chém lên tới Normal à =]]
    Dù có hay k, ver sau cũng tạm k cho Vòng Càn Khôn xuất hiện và final trụ k carry đc item
    Creep 36 Level sẽ add thêm vài skill, thử trước Creep Lv 3 là hút mana coi thế nào, cũng có tiếng vang lớn là kéo về def hết =]]

Tình hình là cả buổi tối đánh với team 7 mà ko qua nổi sói của easy up nè FD 9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 3346799722. Nói chung là chỉ có hướng đánh thôi chứ chưa win nổi.
    Còn chưa thấy đc mặt của demon mà sếp bỏ vòng càn khôn với trụ k carry item thì đúng là ko đánh nổi luôn. Thực ra vòng càn khôn cũng giống kiếm agi nhưng nó damage to hơn thôi mà big grin. Mà góp ý tý là mình đánh đến lúc sói ra 7 hero cùng skill 1 lúc + thêm đông creep và sói thì bị giật..có thể là do ver này nhiều creep quá nên bị vậy ~~. Mà thêm nữa là đánh pick mấy mode power up k có ring thì thôi đúng là ko giết nổi heo luôn ......
    2 luồng ý kiến trái chiều thế nhỉ @@fix hay k đây, thế éo nào nhỉ =]]

DreamOfDoll wrote:
    proram012 wrote:z tao khỏi làm =]], còn model+skill thì tách từ map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nếu thềm thì lấy mấy map tàu như nrt def konaha j do hình như có cả file mp3 luôn thì phải chứ ngồi mà cắt tiếng skill thì khá lâu,vs lại thay cái wing 5 luon đi
    p/s: map này hình như xdep xong chế lại nên sai skill+mất hẻo (câu này ko dám chắc)
    ngứa ass thế nhỉ, làm 1 map rồi tung ra xem nào, sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x mà lại là 9x lấy của 2 map đó,nguồn model thì thiếu đéo gì, cái nào đẹp thì lấy thế thôi, sủa bậy vl, next mẹ về nhà mà chơi búp bê đi
    Bình tĩnh đệ, mạng cộng đồng tự do ngôn luận, dù like hay unlike cũng k nên phản ửng mạnh thế big grin
    Lý do rất đơn giản là vì ở VN k ai thiết kế model nhân vật lẫn effect nên lấy từ các map Trung Quốc là hiển nhiên, đa phần maker đều sài hàng trên hive, đã làm map liên quan đến Anime là phải sài hàng của TQ mới đẹp
    Depro ra lấy model để thiết kệ skill riêng hay y như thế cho map riêng của mình và depro ra lựa skill đẹp xong copy và dán vào map mình là 2 cái hoàn toàn khác nhau nhá mọi ng`, riêng hàng tui model thì đúng là lấy từ 3 4 map lận chứ k riêng gì DON 1.8c, Naruto Battle Royal 7.75, Naruto Xiềng Xích gì đó 5.2 … rất nhiều … nhưng chủ yếu cốt lỗi là lấy model, chứ k có “ in đậm ở trên “ happy
    Và thằng Maker nào làm map Anime dùng model VN ( nếu có =]]) và hive thôi, k sài bất kỳ 1 model của China nào thì cm thẳng vào đây hộ t luôn để t biết mặt anh tài maker này =]]
    Với đừng nói là chôm model khó nghe vậy, model là cái nguồn chung, có trong map nào đó thấy đẹp nên nhờ depro ra lấy dùm để đầu tư vào đứa con tinh thần của mình thôi là chuyện quá dỗi bt
    Thằng nào làm map thích 1 cái model mà lên gg để tra coi cái trang web down model đó ở đâu rồi lên down k =]] hay nhờ depro giúp

nhoc_khoc_viai wrote:bác FD đổi luôn cả cái tengai shinsei rơi 2 quả như thế này đi
    Naruto Xiếng Xích 5.3 à big grin link coi thử big grin

P.S: Cả all sound skill của nguyên map đó luôn nha Doll

k trái chiều đâu bác. Chưa biết hết tác dụng của cái vòng à? Đặt vòng giúp giao thông an toàn mà k sợ có thai. Điều đó các bác có thể k biết chứ cái vụ cầm vòng dame AOE Pit thì phải biết chứ. Giờ thì hiểu tác dụng của vòng chưa. AOE chất lừ đó các bác ơi.

Uy tín : -3
    Coins : 227
    Biệt Danh : fap fap nomi
    proram012

bác Doll tưởng thớt trùm làm map, keu map khác lấy model của thớt, làm tao tưởng thớt trùm cmnr

Uy tín : 33
    Coins : 1022
    Biệt Danh : MikuNoPansu
    DreamOfDoll

proram012 wrote:bác Doll tưởng thớt trùm làm map, keu map khác lấy model của thớt, làm tao tưởng thớt trùm cmnr
    mày bị ngu à mà nói lấy model của map này map kia, ko dow trên chaosrealm hay hive, ko depr ra lấy model thì làm đ' gì có mdel eiditor VN, nói map người ta chế, chế clg, đéo phải lên đây dạy đời, góp ý thì a/e tao nhận, ra vẻ ta đây cc tao này

Coins : 17
    huytocon

nãy vừa thử mode hard up xây trụ cuối 175k damage lên chỗ heo mà bắn 15 phát mới chết 1 con --> việc đánh heo lên lv ở mode hard up là không thể rồi...hy vọng ver fix sẽ khác đi tý chút laughing
    mà cái vụ vòng càn khôn aoe bá đạo thì ai cũng biết rồi nhưng nếu ko có nó mà muốn đánh mấy mode power up thì cũng mệt đấy..hay là chỉ cho những mode power up có vòng càn khôn thôi có đc ko FD big grin

The author of this message was banned from the forum - See the message

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

Trụ final 175k dame, tính luôn wing 5 thì 55k, tính luôn kiếm điện 270k thì phải
    175 + 55 + 270 = 500k dame
    với Wing 5 có 100% dame + thêm tức là gần 1 củ dame 1 trụ
    A đù, Coi bộ phải cho trụ k carry item hoặc chỉ carry mỗi wing thôi =]] và xóa sổ cái vòng ngay =]]là win chỉ ở mức LG =]]

Last edited by FlameDrake on 27.02.14 16:13; edited 1 time in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

DreamOfDoll

tối 7h đc thì onl nha huyh

Last edited by DreamOfDoll on 27.02.14 16:29; edited 1 time in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

proram012

DreamOfDoll đã viết:ngứa ass thế nhỉ, làm 1 map rồi tung ra xem nào, sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x mà lại là 9x lấy của 2 map đó,nguồn model thì thiếu đéo gì, cái nào đẹp thì lấy thế thôi, sủa bậy vl, next mẹ về nhà mà chơi búp bê đi =]]

chắc bạn chơi búp bê rồi , mà bạn có map ko hay cũng đang sủa ??
    tất cả cmt mình đều văn hóa nha bạn !!
    mình góp ý lấy thêm skill + hero mà bạn nói ntn :sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x , chắc bạn bị mắc bệnh AHBP rồi, với lại th thớt vui lòng xem Q12 nó đánh r đưa ra ý kiến mà fix chứ thớt cũng đâu pro = nó nên nhờ nó đưa ý kiến là chính xác

Last edited by proram012 on 27.02.14 17:18; edited 2 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

DreamOfDoll

proram012 wrote:DreamOfDoll đã viết:ngứa ass thế nhỉ, làm 1 map rồi tung ra xem nào, sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x mà lại là 9x lấy của 2 map đó,nguồn model thì thiếu đéo gì, cái nào đẹp thì lấy thế thôi, sủa bậy vl, next mẹ về nhà mà chơi búp bê đi =]]

mình góp ý lấy thêm skill + hero mà bạn nói ntn :sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x , chắc bạn bị mắc bệnh AHBP rồi, với lại th thớt vui lòng xem Q12 nó đánh r đưa ra ý kiến mà fix chứ thớt cũng đâu pro = nó nên nhờ nó đưa ý kiến là chính xác
    có cần t nhắc lại nguyên văn cái câu mày post ko, map thì map chế, model thì lấy của map...gì gì đ' cần biết,sao đéo để nguyên mà cãi với tao, giờ sửa bài viết xong xuống giọng tử tế "mình góp ý" cc tao này,,mày đéo nói map chế, map ăn cắp model tao chửi mày làm clg cho tốn nước bọt

DreamOfDoll

Kyonlaai wrote:chú Doll phản ánh ghê vê lù
    nói ko tốn nước bọt mà chửi 1 câu dài vãi
    cái gì thì cái, chả lẽ ngồi im nghe nó rủa 9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 376688294
    ok. z mình sẽ làm them skill cho những hero bên naruto mà ko có skill vd như :naruto kyuubi+raikage+jaira còn mấy hero bên dragonball thì chịu tại ko thjk xem fim đó.yawn
    còn chuyện copy map thì đừng nói ra vì mình biết nhục

đấy, còn cái này chưa sửa này, đọc đc cái bài này thì vào mà sửa nốt đi rồi thanh minh là tao chửi mày oan ức, đéo nói map ng ta là map chế, rồi thì ăn cắp model thì tao chửi làm clg

chế heo ảo , model chẳng khác gì map cũ
    naruto kyubi < char này mất mà file model còn
    cần add skill bên hive và thay icon item còn nếu lười thì de tao làm skill vs icon mới vứt wa cho

còn cái này, FD cũng nói rồi, có tài thì tự làm map rồi post lên, cái icon kyuubi với raikage " just for show" ok, 2 char đấy chưa bao giờ xuất hiện chứ đéo phải là char này mất mà file model còn, biết thì tậm tặc, đéo biết thì ngậm cờ ặc mà nghe, phát biểu tào lao vl

Last edited by DreamOfDoll on 27.02.14 18:14; edited 2 times in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

Uy tín : 21
    Coins : 596
    Biệt Danh : Mini
    Anime.Hentai

Chỉ vì không thích xem Dragonball mà không làm hero cho anh em luôn 9x Hero Defense VN Season 2014 - Page 5 376688294
    Thế chú Up thêm hero bên One piece với fix skill mới đi :- anh em vẫn ủng hộ đấy thôi!

Mà map bị full bit thỳ lại bùn Có ý tưởng

Uy tín : 4
    Coins : 115
    Q12BinhDauBo

Đã qua easyup. Chút làm cái normal up.
    depdep

Còn hard up thi hi vong ad cho an heo wave 2

Coins : 86
    A.lùng

........

Last edited by A.lùng on 12.03.14 18:43; edited 1 time in total (Reason for editing : www.phutu.vn)

proram012

DreamOfDoll wrote:
    proram012 wrote:DreamOfDoll đã viết:ngứa ass thế nhỉ, làm 1 map rồi tung ra xem nào, sao đéo phải map naruto battle royal v7.75 + naruto D&F nó lấy model từ map 9x mà lại là 9x lấy của 2 map đó,nguồn model thì thiếu đéo gì, cái nào đẹp thì lấy thế thôi, sủa bậy vl, next mẹ về nhà mà chơi búp bê đi =]]

có cần t nhắc lại nguyên văn cái câu mày post ko, map thì map chế, model thì lấy của map...gì gì đ' cần biết,sao đéo để nguyên mà cãi với tao, giờ sửa bài viết xong xuống giọng tử tế "mình góp ý" cc tao này,,mày đéo nói map chế, map ăn cắp model tao chửi mày làm clg cho tốn nước bọt

chũi trình cao là chữi = sự thật khiến trẻ trâu phải ngồi làm văn để che dấu cái ngu của mình, bạn cũng độc miệng thật vậy bạn đã từng làm map nào chưa hay cũng phán như thánh, mình nói rõ ra là bạn đưa map mà bạn chứng minh của bạn thì mình out khỏi đây vậy bạn thì sao ?

9x Hero Defense VN

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 27 ... 50  Next