Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

273451312
    Kenny
    nhoxsock199707
    F.Dotan
    pcstock
    A_sA_nO.Yu
    daolevan1
    *A_sA_nO.Yu
    Đạt Corby
    happy ending
    iosed
    G.Stars..Kill
    Ghet.ChóSủa
    ghet.prw
    next...time
    k0m.poseidon
    congtungheo117
    WIZ.Nh0kZjck
    Hazel-ThePea|K|
    nh0xl0ve.dl
    nguyenquoct322
    .Kul
    Evan
    0o0lll0o0
    zZblackDragonZz
    papyrus
    Brothers-Hate
    Blowin In The Wind
    NhàQuêĂnĐậu.
    onikimihades
    Anime.Tsuna
    zZzKenzZz
    boyanmay765
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc
    anhMCP
    nhozshock
    FlameDrake
    ZzNatSuZz
    Anime.Trạng
    Empty.Five
    Anime.GAme.
    tanthoc
    conmeovuiver
    tieuquydh3
    Thánh N3
    xxxx0xxxx23
    50 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 11, 12, 13  Next

Uy tín : 661
    Coins : 59
    Biệt Danh : Impossible
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    Thánh N3

Re: 9x Herro Defense VN New Season II 9x Herro Defense VN New Season II - Page 5 Empty

có thể là wa lời nhưng nói ý cụ thể đi , lòng vòng thì rốt cuộc kết luận 1 cách wa sai , ai cũng thấy map fake đang lộng hành wa trời mà bảo map gốc nhìu zZz

Uy tín : 2
    Coins : 96
    anhMCP

Re: 9x Herro Defense VN New Season II 9x Herro Defense VN New Season II - Page 5 Empty

Up map đi bạn tôi sẽ hướng dẫn bạn khoá map(spazzler) big grin trên nước vn chỉ có vài người biết mỡ map(de-spazzler) thôi....

uppppp

Thánh N3

đề nghị FD ko nge thèn xúi dục này nhé , thèn này 80% ...
    p/s : tăng máu + def cho agi dc rồi , skill như nhau cả

Last edited by thnam1410 on 19.02.12 20:32; edited 1 time in total

anhMCP

Nghi gì vậy bạn....happy
    Tôi nói thật và củng kg giấu:D
    Bạn nghỉ gì tôi biết và đúng như vậy laughing
    Nhưng tôi nói tôi chỉ khoá map là thật:)

Thánh N3

thế sao bạn còn cheat map chi ?

anhMCP

Tôi Kg cheat cho Tôi....
    Tôi Cheat cho bọn cần cheat tôi, tôi chỉ là gián tiếp thôi mà ^^!
    Tôi là Mod ở www.coolne.com
    Vì tôi củng có vài lần chơi map này, thấy vui nên có ý tốt vậy thôi :-"
    Kg thích thì thôi chứ đừng nói tục....tks

Uy tín : 0
    Coins : 11

thnam1410 wrote:có thể là wa lời nhưng nói ý cụ thể đi , lòng vòng thì rốt cuộc kết luận 1 cách wa sai , ai cũng thấy map fake đang lộng hành wa trời mà bảo map gốc nhìu zZz
    chính xác,em cũng thấy vậy,vì em chỉ dow map trên phutu thôi,mà lên garena,thì chỉ toàn thấy map cheat ,em nghỉ là bác fb nên tìm anti-cheat trước thì hay hơn sau đó thì ra 1 đợt big update cũng đc ^^
    còn về phần cái ba lô,thì em thấy bác cho thêm vào tính năng pet,nghĩa là mỗi người chơi sẽ mua 1 con pet mình thích,pet dùng để làm ba lô 3^^,bác chọn pet trong pokemon ý,bác để nó bất tử,add thêm skill vô cũng đc.
    ví dụ con hệ cỏ sẽ có 1 skill trói trong 2,3s gì đó^^,vừa phong phú thêm cho map,giải quyết đc vụ ba lô,lợi lúc đầu hại về sau rolling on the floor

Uy tín : 646
    Coins : 18
    Biệt Danh : Điều tra kỹ quá

lừa đảo chăng laughing

Thánh N3

làm ơn hok cheat và chỉ cho Fd ngay topic này cách khóa cheat để tụi tuj chơi

Uy tín : 0
    Coins : 17

Mới hỏi thằng bạn có thể dùng mini cheat pack add vo ( cong dung mini cheat là giúp hero có thể làm tăng lvl lẹ thui mà khỏi cài lệnh act vào là ko kích hoạt dc à ) nếu ai dow map về còn cheat nữa thì sẽ không chơi dc map , bac flame yên tam mini cheat pack này thằng ban tui viết ra đố ai xoá đc nó .Nếu bác cần thì pmm yahoo phamtruongan619

Còn về vụ khoá map(spazzler) sr nha ai nói với bác là ít người bik đến nói thật ai bik nghien cứu về add cheat đều có thể mở dc hết

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

To ĐờiVôĐối: đẹp rồi đấy big grin thêm thắt nhá big grin mình sẽ thêm tên vào Edit map big grin tk rất nhìu big grin
    To All: tôi mà ko có lòng làm map thì map đã end từ lúc SS1 17/10/2011
    To Brother Hate: bạn nói rất đúng tâm trạng của mình, mình ko muốn sản phẩm của mình bị ng` khác đụng vào
    To papyrus: đúng là map này dựa trên ý tưởng 1 map Def bên TQ là Naruto Defense Castle hay Defense of Konoha, nhưng có khác
    - skill của 9x tối ưu và thiết kế tỉ mĩ hơn, đơn giản là thử D4 của 9x với map đó là biết
    - tôi ko bê nguyên xi item boss skill wa, mà tự 1 tay tụi viết trigger thành, chứ ko fải lấy về Edit lại như X Hero > Anime X Hero (sr nếu đụng chạm )
    - cái nào hay thì học, ý tưởng map def của họ và cách lên item vô cùng phong phú, học rồi thêm vào ý tưởng của mình rồi remaker lại, khác với bê nguyên xi nhá winking
    - tất cả từ icon item, skill, model , ... đc chọn lựa sàn lọc, bác có thể thấy rõ sự khác biệt giữa 9x và map đó
    Và nếu bạn nói tui lấy về Edit: xin thưa map TQ Naruto đó là do 1 team 8 ng` TQ làm nên, sau này 1 ng` có nick GG là Konsong chôm về VN, tự Edit và ghi là mình làm ra =]]z đó mới gọi là bê nguyên xi và ăn trộm trắng trợn winking
    Theo sau đó là map
    - Các chú tuổi gì winking
    To anhMCP & nhocshockz: tk về cái tool Spazzler, mình sẽ hỏi bên phía gamevn xem có đụng gì với 2 tool khóa map của mình ko big grin
    To thnam1410: bác thật là 1 fan của 9x big grin

Last edited by FlameDrake on 19.02.12 21:21; edited 1 time in total

Uy tín : 34
    Coins : 691
    Biệt Danh : Wiped_Angel

bác FD này, map bac thật sự rất dể addcheat, bác nên hỏi Rex bên gamevn, người làm map thiên kiếm ấy, bác ấy làm sao mà addcheat ko bao giờ up được lên epicwar

hiện giờ it co tool nào khoá map 1 cach hoàng chỉn và an toàn , 90% tất cả đều bẻ được happy

mà map bác làm hiện giờ hoạt phiên bản trước, lúc đó mình addcheat ko cần đến bẻ khoá chỉ đơn giản là cheat thẳng vào map, với vài thủ thuật cơ bản

nếu bác depro thì có thể nó sẻ không edit lại được nhưng vẫn add cheat map happy

rất dể để phân biệt map đã add cheat và map chưa add cheat, nhưng vào game thì bọn nào khôn thì bấm F12 chọn qua cái phần gì ấy là nó bấm lệnh act không ai thấy cả ngoài nó ra laughing

mà add cheat chơi chan lắm nhanh nản, còn mấy bác thích ăn cắp thì đi mà ăn cắp cái dota về làm dota phiên bản việt đi laughing, ăn cắp VN làm gì

/Ps: chúc bác thành công hơn nhé big grin

Last edited by awachitohtvt on 19.02.12 21:29; edited 1 time in total

anhMCP

nhozshock wrote:Mới hỏi thằng bạn có thể dùng mini cheat pack add vo ( cong dung mini cheat là giúp hero có thể làm tăng lvl lẹ thui mà khỏi cài lệnh act vào là ko kích hoạt dc à ) nếu ai dow map về còn cheat nữa thì sẽ không chơi dc map , bac flame yên tam mini cheat pack này thằng ban tui viết ra đố ai xoá đc nó .Nếu bác cần thì pmm yahoo phamtruongan619

Còn về vụ khoá map(spazzler) sr nha ai nói với bác là ít người bik đến nói thật ai bik nghien cứu về add cheat đều có thể mở dc hết

Thế àh Tôi spazzler 1 map bạn mỡ giúp tôi đc hok happy

Coins : 122
    Biệt Danh : BS..Onizuka

9x Herro Defense VN New Season II - Page 5 748498 Mình thích map này, muốn đóng góp gì đó cho map mà lại không làm gì đc. Hix, bất tài quá 9x Herro Defense VN New Season II - Page 5 42317

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

awachitohtvt wrote:bác FD này, map bac thật sự rất dể addcheat, bác nên hỏi Rex bên gamevn, người làm map thiên kiếm ấy, bác ấy làm sao mà addcheat ko bao giờ up được lên epicwar

hiện giờ it co tool nào khoá map 1 cach hoàng chỉn và an toàn , 90% tất cả đều bẻ được happy

mà map bác làm hiện giờ hoạt phiên bản trước, lúc đó mình addcheat ko cần đến bẻ khoá chỉ đơn giản là cheat thẳng vào map, với vài thủ thuật cơ bản

nếu bác depro thì có thể nó sẻ không edit lại được nhưng vẫn add cheat map happy

rất dể để phân biệt map đã add cheat và map chưa add cheat, nhưng vào game thì bọn nào khôn thì bấm F12 chọn qua cái phần gì ấy là nó bấm lệnh act không ai thấy cả ngoài nó ra laughing

mà add cheat chơi chan lắm nhanh nản, còn mấy bác thích ăn cắp thì đi mà ăn cắp cái dota về làm dota phiên bản việt đi laughing, ăn cắp VN làm gì

/Ps: chúc bác thành công hơn nhé big grin
    Thì tui nói bác rồi straight face Add cheat tui pó tay, depro ra vẫn đc, map có khóa cỡ nào vẫn depro ra đc, nhưng khi depro map tui ra thì nó sẽ tự động del toàn bộ item spell Hero creep, nên mình an tâm phần ai mún làm tác giả thứ 2 của 9x big grin
    Trong khi end SS1 ở 17/1 mà hôm gần tết tây 2012 lại có ver 1/1/2012 trong GG host =]]z

anhMCP

FlameDrake wrote:
    anhMCP wrote:
    nhozshock wrote:Mới hỏi thằng bạn có thể dùng mini cheat pack add vo ( cong dung mini cheat là giúp hero có thể làm tăng lvl lẹ thui mà khỏi cài lệnh act vào là ko kích hoạt dc à ) nếu ai dow map về còn cheat nữa thì sẽ không chơi dc map , bac flame yên tam mini cheat pack này thằng ban tui viết ra đố ai xoá đc nó .Nếu bác cần thì pmm yahoo phamtruongan619

Thế àh Tôi spazzler 1 map bạn mỡ giúp tôi đc hok happy
    Thì tui nói bác rồi straight face Add cheat tui pó tay, depro ra vẫn đc, map có khóa cỡ nào vẫn depro ra đc, nhưng khi depro map tui ra thì nó sẽ tự động del toàn bộ item spell Hero creep, nên mình an tâm phần ai mún làm tác giả thứ 2 của 9x big grin
    Trong khi end SS1 ở 17/1 mà hôm gần tết tây 2012 lại có ver 1/1/2012 trong GG host =]]z

bộ muốn (de-spazzler) dễ lắm à nó kg open đc tất cả các tool gì (MPQedit,MPQmaster+ MPQex,.....) nó kg nhận đc bất cứ tool gì happy kễ cả tool deprotected của Nathanmx Kg tin bác thữ xem đễ tôi post 1 map happy

FD bác hỏi mấy chú bên coolne.com thữ nhé 4rum đó chuyên, add cheat map và hướng dẩn cheat map, mình cũng từ đó ra đấy ^^,

Tôi Kg cheat cho Tôi....
    Tôi Cheat cho bọn cần cheat tôi, tôi chỉ là gián tiếp thôi mà !
    Tôi là Mod ở www.coolne.com
    Vì tôi củng có vài lần chơi map này, thấy vui nên có ý tốt vậy thôi "
    Kg thích thì thôi chứ đừng nói tục....tks

4rum bên đó sao rồi,mà lại chuyển qua đây rồi, thôi mod cũng giúp dùm bác FD đi, không add cheat map 9x hero như, các map dota + thiêm kiếm ấy , vậy cũng đở được 1 phần rùi happy

anhMCP

Tôi có muốn add đâu bạn bọn nó lấy map trên epic và post vào và kêu add giùm thì tôi add giùm thôi :-"

Tôi có muốn add đâu bạn bọn nó lấy map trên epic và post vào và kêu add giùm thì tôi add giùm thôi

thì thôi, bác cũng cho nó vào nằm chung với thiên kiếm đi,mà 4rum coolne không addcheat map thiên kiếm + dota mà.Ủng hộ tác giả 1 tí đi bác happy

anhMCP

Sao biết kg có, bọn nó post đày kìa add củng khá nhìu kễ cả map tỗng hợp của miku laughing
    Tôi đâu có gì mà kg tôn trọng đâu bạn mỗi website có 1 tiêu chí riêng, và cách thức riêng.....
    Nếu bạn nói thế trên đời này kg có người xấu thì thiên hạ loạn hết rồi =))zz

Tần tật về Custom Map

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 11, 12, 13  Next