Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

Just A Dream
    đỜ fẤt yOu
    0o.Keny.o0
    happy ending
    Zupapa Idiler
    nikora113
    DT_ChanDoi2
    Gió thần thánh
    [ Queen's ] Khoa
    volamquang10
    †Râu..Trắng†
    Myth.Storm
    IceMake
    nhieubaxacungkho
    iDol...VujVe
    Infinity.team
    20 posters

Go to page : Previous  1, 2

Uy tín : 7556
    Coins : 17946
    Biệt Danh : tập solo
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    happy ending

Re: vui vẻ giải quyết dùm . :(( vui vẻ giải quyết dùm . :(( - Page 2 Empty

mà đấu giải lại cho 1 người dis game miết host là sao? ko lẽ người host ko biết mình hay dis, ko lẽ team đánh chung cũng ko biết mà lại cho host?

có thể nghiên cứu up thêm luật để khỏi ức chế cãi nhạu vd : team nào host và đang yếu thế mà bị dis (yếu rõ ràng như chủ topic nói, đó là mất 1 trụ hoặc 1 QV hoặc chênh nhau 5 mạng) thì xử team host mà bị dis thua.
    Ngược lại team nào host và thắng thế, cũng như trên là mất 1 trụ hoặc 1 QV hoặc chênh nhau 5 mạng hoặc hơn thế thì đánh lại từ đầu, pick lại như cũ.

Uy tín : 55
    Coins : 14
    Biệt Danh : nikora113
    nikora113

nói như bạn thế host làm gì :T

Uy tín : 82
    Coins : 808
    Biệt Danh : Army...zKeny
    0o.Keny.o0

vui vẽ cho t xác nhận là t chưa bảo là đánh trc chắc chắn vs team infiniti. bởi vì tối thứ 6 mình hơi bận nên ko thể đánh đc.nếu 2 bên có thể thỏa thuận và đánh sớm hơn thì tốt.nhưng mà thời gian infiniti đưa ra thì team mình lại ko đánh đc.còn việc bị dis room ngày hôm qua thì mình xin nói lại.lúc rmk chuẩn bi load save thì lai bi lỗi load ko đc.nhưng team infiniti lại ko đưa ra 1 cách giải quyết nào tốt nhất để giải quyết tình hình mà chỉ quanh co vào việc host bị dis room và đẩy lổi qua cho mình(mình host) trog trường hợp đó mình ko bjk phải làm j nên đã kêu team infiniti nhờ vujve giải quyết. xin nhắc lại là team army chơi rất fairplay. ko như những j infiniti nói.

Uy tín : 106
    Coins : 81
    Biệt Danh : Dreamz.Happy
    đỜ fẤt yOu

cui thôi ma`k

Uy tín : 173
    Coins : 3082
    Biệt Danh : .|CFFFF79FFKurt
    Just A Dream

0o.Keny.o0 wrote:vui vẽ cho t xác nhận là t chưa bảo là đánh trc chắc chắn vs team infiniti. bởi vì tối thứ 6 mình hơi bận nên ko thể đánh đc.nếu 2 bên có thể thỏa thuận và đánh sớm hơn thì tốt.nhưng mà thời gian infiniti đưa ra thì team mình lại ko đánh đc.còn việc bị dis room ngày hôm qua thì mình xin nói lại.lúc rmk chuẩn bi load save thì lai bi lỗi load ko đc.nhưng team infiniti lại ko đưa ra 1 cách giải quyết nào tốt nhất để giải quyết tình hình mà chỉ quanh co vào việc host bị dis room và đẩy lổi qua cho mình(mình host) trog trường hợp đó mình ko bjk phải làm j nên đã kêu team infiniti nhờ vujve giải quyết. xin nhắc lại là team army chơi rất fairplay. ko như những j infiniti nói.
    - Bạn nói thế thì ng ta biết thế, nhưng ng ta cũng có suy nghĩ của ng ta .Đơn giản đổi ngược lại team bạn ăn qv bê 1 trụ hơn kill host dis thì bạn suy nghĩ ntn ? những ng trong đây nếu nằm trong trường hợp team infiniti thì ai cũng có suy nghĩ như vậy thôi , ko trách ng ta dc có trách thì trách mình làm ng khác suy nghĩ như vậy . Mình ko bênh ai nhưng sự thật là như thế , bây h team bạn chấp 1 com bên bạn win thì team infi sẽ suy nghĩ tại các bạn may mắn v.v nói chung quy cũng là do "luật" nếu luật chặc chẽ thì sẽ ko có những trường hợp ntn xẩy ra . Mà luật để làm gì ? luật đặt ra để chúng ta tìm cách phá luật laughing ôi con người việt nam rolling on the floor

Uy tín : 223
    Coins : -9665
    Biệt Danh : ............
    Ice Dragon

0o.Keny.o0 wrote:vui vẽ cho t xác nhận là t chưa bảo là đánh trc chắc chắn vs team infiniti. bởi vì tối thứ 6 mình hơi bận nên ko thể đánh đc.nếu 2 bên có thể thỏa thuận và đánh sớm hơn thì tốt.nhưng mà thời gian infiniti đưa ra thì team mình lại ko đánh đc.còn việc bị dis room ngày hôm qua thì mình xin nói lại.lúc rmk chuẩn bi load save thì lai bi lỗi load ko đc.nhưng team infiniti lại ko đưa ra 1 cách giải quyết nào tốt nhất để giải quyết tình hình mà chỉ quanh co vào việc host bị dis room và đẩy lổi qua cho mình(mình host) trog trường hợp đó mình ko bjk phải làm j nên đã kêu team infiniti nhờ vujve giải quyết. xin nhắc lại là team army chơi rất fairplay. ko như những j infiniti nói.

Trời xem rep thấy team ìninty muốn win rồi , mà team bạn host dis room là lỗi của bạn , thữ team bạn đang win rồi host người ta dis bạn nói xem bạn thấy người ta fairplay chỗ nào winking , dis room là lỗi của các bạn thôi , mà theo luật có obs thì xét rep là team bạn thua rồi , ở đây team ìninty chấp nhận đánh lại luôn là rất fairplay rồi .

Uy tín : 226
    Coins : 39
    Biệt Danh : CL.nh0xkYndI
    nhoxsock199707

fairplay chút yk ae ơi !:b

Uy tín : 11
    Coins : 277
    Biệt Danh : Ông Nội Ma Vươn
    johny_johny

thoi 2 team cung bắt tay nhau vao bàn kêu mồi là xong ấy mà! big grin

Uy tín : 115
    Coins : 705
    Biệt Danh : Areum
    Tân Lặng lẽ

johny_johny wrote:thoi 2 team cung bắt tay nhau vao bàn kêu mồi là xong ấy mà! big grin

ự mợ đào mộ kinh vc

Giải đấu

Go to page : Previous  1, 2