Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

LuXiFe Siêu Teen
    (¯V.I.P»«Lövë¯)
    lonelyclown
    Rac.Smilee
    ๖ۣۜ»Firez♦Đa♥Tình«๖ۣ
    Paris
    Nhím Lông Xanh
    allstar.joey
    [ Queen's ] Ji Yeon
    nhozcunt123
    [K]en.Oblivion
    [FUNNY]
    Dark Knight
    KBon
    HP2012
    II.Skull_Dead
    mrbnminh
    maquilc94
    CaVoi.Knight
    Lord...Style
    Kull Ozawa
    Sờ Song Sướng
    Fire Wizard
    FlameDrake
    nh0ch4ih4
    Thánh N3
    kienkonbmt1
    ♥Dragon♥ Siêu Teen
    BaoNBT
    33 posters

Go to page : 1, 2, 3, 4  Next

Uy tín : 6
    Coins : 27
    Biệt Danh : 82848131
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    BaoNBT

[9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS Empty

I-giới thiệu tý chơi chơi
    cái này là tui tự nghĩ ra từ lúc test greedisgood rolling on the floor ko biết có ai nói trước chưa nhưng mà có thì cũng mặc kệ. nói cho người chưa biết. ai vào nhận cái này của mình cũng đc tui chẳng quan tâm, chia sẻ thôi bản quyền cũng chẳng ăn được. thế thôi.
    II-có 2 điểm chính đáng nói ở đây:
    -thứ nhất: cái chiến thuật này là cho team và team nói phải nghe chứ đi đánh mấy thằng gg thì lì déo chịu dc [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 621272 .
    -thứ 2: là cái chiến thuật này để cho team nào ko vượt đc lg thôi chứ vượt dc rồi mà dùng thì có vẻ hơi nhàm vì nó dễ. cái này mà dùng từ hell trở xuống thì đúng là chẳng khác gì đi dánh greedisgood cả,chỉ có farm farm và farm đến lúc ra thành siêu nhân thì xong cmn trận luôn [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 214716 .
    III-cái này quan trọng cho riêng 1 mục:
    máy phải tầm trung đảm bảo chơi ko giựt, áp dụng cái này mà giựt là thôi bật ráng chịu big grin
    IV-phần chính này:
    -vào game các bạn chạy tiền đầu tiên vì tiền quan trọng hơn lv. chạy đến 121000g thì 6 bạn mỗi bạn vào nâng cái nhà chính lên 350 giáp luôn sau đó là chạy lấy lv. ( mode nào cũng thế chỉ cần >100000g để nâng nhà chính là được rồi hơn thì cũng là để farm nhanh hơn thôi)
    [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 3bc990b3ee1a967b058108029ebbf625_47407449.2

-wave đầu tiên yêu cầu phải clear creep trước khi creep wave 2 ra nên phải 2-3 bạn ở lại def chứ đừng cắm đầu đi farm hết. bọn này mặt thì xấu người thì vẹo đã thế còn chuyên ném gạch nên phải chém [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 3652407901
    -đến wave 2 thì các bạn làm gì thì làm tốt nhất là chui hết vào phòng luyện cấp đi đừng có ở lại làm gì. ai mà làm rụng 1 sợi lông của con cen con cen mẹ nó ra giết cả nhà [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 1085932519 thành quả:
    [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 1be7738be0147641db38f04d4779df6c_47407475.3

-các wave tiếp theo thì cũng kệ thôi việc của các bợn h chỉ là farm farm farm 1 cách điên cuồng, kệ cmn cái nhà chính đi dù sao thì nó cũng chảng nổ được đâu. nhà chính của mình được các bợn cen nhỏ bảo vệ trước đàn anh hung hãn của nó rồi các bạn yên tâm mà farm.
    -nói chung là farm kiểu gì thì farm phải đi dánh lấy thủy tinh sớm vào đên wave8-9 là phải có gỗ rồi ko thì tạm biệt tềnh yêu [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 589875 .
    -có gỗ rồi thì mua cái bùa tàng hình vào mua máu cho nhà rùi chạy ra ngoài buff máu xong bỏ bình máu xuống chân rìa map ý thằng nào rỗi thì về buff. cứ hết colddown lại buff buff xong lại đi farm nhà gần hết máu thì lại về buff boss ra thì cũng kệ thôi creep nó bu xung quanh thì boss cũng chỉ có đứng im thôi. farm cho bao h lên được cánh cấp 4 cấp 5 gì gì đó hay max đồ cũng dc rồi ra anh là siêu nhân thôi [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 1085932519
    V-kết:
    - nói liên miên 1 lúc thì tóm lại là để creep wave 2 nó bu cái nhà chính lại cho bọn creep sau ko vào được thôi. vì nó dame bé gần nhất, nhưng là tay ngắn nên gây game lên nhà chính là ít nhất. các bợn sẽ ko phải def nhà chỉ việc farm và mua máu cho nhà chính thôi. sau khoảng ~15-14 wave thì creep nó tự chặn nhau ở cổng và chẳng chịu đi nữa [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 535820 [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 4a37be855c2f350f33c5b25d3d0a3f56_47410616.4

Last edited by BaoNBT on 21.07.12 13:10; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 422
    Coins : 20798
    Biệt Danh : NWO...Dragon
    ♥Dragon♥ Siêu Teen

Re: [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS Empty

Hay vote

Uy tín : 20
    Coins : 1110
    Biệt Danh : kienkonbmt
    kienkonbmt1

Re: [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS Empty

nếu theo cách bạn thì lấy được 121k đi , rồi sau đó up nàh là mỗi người chỉ còn 21k , sau đó phải lấy vàng tiếp + exp nữa cũng tốn cực kì nhiều thơi gian , 2-3 thằng ở nhà def sao nổi , lúc đó lv cho khoảng 17 18 gì đi , nhưng đồ thì không có sao mà def , trừ khi có madara hay pain buff máu , nhưng việc đánh quái thì hơi khó , máy thằng còn lại vẫn tiếp tục nhặt tiền và exp , còn 2-3 thằng kia thì sao ? , nếu có 1 thằng đã lượm tiền + exp xong def thì 2-3 thằng kia cũng phải đi lượm và tốn thơi gian nữa , chưa kể việc bị creep quýnh

BaoNBT

bạn chỉ cần clear wave 1 thôi chứ sau khi nâng max nhà thì nhà chính trụ được hơn 10 wave trong vòng 10 wave mà bạn chưa farm được thủy tinh thường để có hộp may mắn mở lấy gỗ thì bạn đánh ex còn khó thắng nữa là. và mình viết cho 6 người . cái 121k và lv10 kia là mình chay đi nhặt xong chạy về ko dùng tele luôn đó. lg nhặt được nhiều mà bạn. từ wave 2 trở đi cả 6 người vào phòng luyện cấp mà farm nếu ko trụ được nữa thì 2 người 1 phòng

Uy tín : 661
    Coins : 59
    Biệt Danh : Impossible
    Thánh N3

V về kiủ j chả chết ? oh go on

BaoNBT

thnam1410 wrote:V về kiủ j chả chết ? oh go on
    bạn v về thoải mái ko vào giữa đống creep đâu. mà nếu có phân thân thì cho phân thân chạy vòng quanh cũng làm cho mấy con cen con đứng nhìn theo ko đánh nhà chính nữa, làm thế dư ra được 3-4 wave nữa.

BaoNBT

mình đi dánh dota với bạn tý đã có gì các bạn ủng hộ nha. về mình tl big grin

Uy tín : 1
    Coins : 5
    Biệt Danh : nh0ch4ih4

BaoNBT wrote:mình đi dánh dota với bạn tý đã có gì các bạn ủng hộ nha. về mình tl big grin
    k áp dựng được mấy đâu bác ạ,k có đồ làm sao mà clear được wave 1 để đến wave 2 được.bình thường phải có 2 tên def mà phải có đồ thì mới clear được hết quái và dư 35-40s chứ nói j dành hết tiền để up nhà chính híc.cái này may ra đánh im và hell thì được chứ.mà còn chưa kể đâu phải máy thằng nào cũng ngon đến mức độ 1 đống quái như thế farm k giật e bái làm cụ chưa kể quái ở trên room =]]

BaoNBT wrote:I-giới thiệu tý chơi chơi
    cái này là tui tự nghĩ ra từ lúc test greedisgood rolling on the floor ko biết có ai nói trước chưa nhưng mà có thì cũng mặc kệ. nói cho người chưa biết. ai vào nhận cái này của mình cũng đc tui chẳng quan tâm, chia sẻ thôi bản quyền cũng chẳng ăn được. thế thôi.
    II-có 2 điểm chính đáng nói ở đây:
    -thứ nhất: cái chiến thuật này là cho team và team nói phải nghe chứ đi đánh mấy thằng gg thì lì déo chịu dc [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 621272 .
    -thứ 2: là cái chiến thuật này để cho team nào ko vượt đc lg thôi chứ vượt dc rồi mà dùng thì có vẻ hơi nhàm vì nó dễ. cái này mà dùng từ hell trở xuống thì đúng là chẳng khác gì đi dánh greedisgood cả,chỉ có farm farm và farm đến lúc ra thành siêu nhân thì xong cmn trận luôn [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 214716 .
    III-cái này quan trọng cho riêng 1 mục:
    máy phải tầm trung đảm bảo chơi ko giựt, áp dụng cái này mà giựt là thôi bật ráng chịu big grin
    IV-phần chính này:
    -vào game các bạn chạy tiền đầu tiên vì tiền quan trọng hơn lv. chạy đến 121000g thì 6 bạn mỗi bạn vào nâng cái nhà chính lên 350 giáp luôn sau đó là chạy lấy lv. ( mode nào cũng thế chỉ cần >100000g để nâng nhà chính là được rồi hơn thì cũng là để farm nhanh hơn thôi)
    [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 3bc990b3ee1a967b058108029ebbf625_47407449.2

-wave đầu tiên yêu cầu phải clear creep trước khi creep wave 2 ra nên phải 2-3 bạn ở lại def chứ đừng cắm đầu đi farm hết. bọn này mặt thì xấu người thì vẹo đã thế còn chuyên ném gạch nên phải chém [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 3652407901
    -đến wave 2 thì các bạn làm gì thì làm tốt nhất là chui hết vào phòng luyện cấp đi đừng có ở lại làm gì. ai mà làm rụng 1 sợi lông của con cen con cen mẹ nó ra giết cả nhà [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 1085932519 thành quả:
    [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 1be7738be0147641db38f04d4779df6c_47407475.3

-các wave tiếp theo thì cũng kệ thôi việc của các bợn h chỉ là farm farm farm 1 cách điên cuồng, kệ cmn cái nhà chính đi dù sao thì nó cũng chảng nổ được đâu. nhà chính của mình được các bợn cen nhỏ bảo vệ trước đàn anh hung hãn của nó rồi các bạn yên tâm mà farm.
    -nói chung là farm kiểu gì thì farm phải đi dánh lấy thủy tinh sớm vào đên wave8-9 là phải có gỗ rồi ko thì tạm biệt tềnh yêu [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 589875 .
    -có gỗ rồi thì mua cái bùa tàng hình vào mua máu cho nhà rùi chạy ra ngoài buff máu xong bỏ bình máu xuống chân rìa map ý thằng nào rỗi thì về buff. cứ hết colddown lại buff buff xong lại đi farm nhà gần hết máu thì lại về buff boss ra thì cũng kệ thôi creep nó bu xung quanh thì boss cũng chỉ có đứng im thôi. farm cho bao h lên được cánh cấp 4 cấp 5 gì gì đó hay max đồ cũng dc rồi ra anh là siêu nhân thôi [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 1085932519
    V-kết:
    - nói liên miên 1 lúc thì tóm lại là để creep wave 2 nó bu cái nhà chính lại cho bọn creep sau ko vào được thôi. vì nó dame bé gần nhất, nhưng là tay ngắn nên gây game lên nhà chính là ít nhất. các bợn sẽ ko phải def nhà chỉ việc farm và mua máu cho nhà chính thôi. sau khoảng ~15-14 wave thì creep nó tự chặn nhau ở cổng và chẳng chịu đi nữa [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 535820 [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 4a37be855c2f350f33c5b25d3d0a3f56_47410616.4
    tên này bá đạo vãi chưa tính đến việc ổng whosyourdaddy cấp 40 đã săn được boss dios =]]

BaoNBT

nh0ch4ih4 wrote:
    BaoNBT wrote:mình đi dánh dota với bạn tý đã có gì các bạn ủng hộ nha. về mình tl big grin
    k áp dựng được mấy đâu bác ạ,k có đồ làm sao mà clear được wave 1 để đến wave 2 được.bình thường phải có 2 tên def mà phải có đồ thì mới clear được hết quái và dư 35-40s chứ nói j dành hết tiền để up nhà chính híc.cái này may ra đánh im và hell thì được chứ.mà còn chưa kể đâu phải máy thằng nào cũng ngon đến mức độ 1 đống quái như thế farm k giật e bái làm cụ chưa kể quái ở trên room =]]
    những hình trên là hình minh họa mình làm bài 1 mình nên ko greedisgood thì 1 mình chạy tiền nâng max nhà bằng nt ak. và mình cũng đã nói rồi mình chạy đi xong chạy vòng về ko dùng tele mà được 121k + lv 10 thừa 55s wave 1 chỉ tính trong 55s thôi có thể chạy dc thêm 2 lượt nữa là thêm được 48k. 21k+48k là được 60k rồi thế đã đủ tiền chưa bạn? mà mình cũng đã nói rồi chiến thuật dành cho 6 người, 5 cũng được nhà chính nâng được 6 lần mỗi người mất 100k thôi. với lại 2-3 người ko clear nổi creep thì 3 người còn lại hộ.
    mình đã nói rồi nếu chơi cái kiểu này thì chắc chắn thắng trừ khi gặp mấy bác ko biết lên đồ thôi chỉ là nó nhàm ở cái phần chỉ đi farm farm xong thì boss cũng ko còn ý nghĩa nữa ko phải tổ chức team đánh boss tùm lum như kia nên nó chán

BaoNBT

nh0ch4ih4 wrote:
    tên này bá đạo vãi chưa tính đến việc ổng whosyourdaddy cấp 40 đã săn được boss dios =]]
    cái whosyourdaddy đấy là lúc mình test up cánh ý mà. mình test ở bản 15/7 test 4 lần đều lên được như thế này ko biết phải trùng hợp không.
    cánh c1: 1 dios
    cánh c2: 2 dios
    cánh c3: 2 dios
    cánh c4: 3 dios
    cánh c5: 3-4 dios
    ai có cánh up cánh nhanh mà ít phải đánh dios hơn chỉ mình với chứ như này nếu ko whos thì mình thấy vẫn lâu lắm zzzz

BaoNBT

BaoNBT wrote:
    nh0ch4ih4 wrote:
    những hình trên là hình minh họa mình làm bài 1 mình nên ko greedisgood thì 1 mình chạy tiền nâng max nhà bằng nt ak. và mình cũng đã nói rồi mình chạy đi xong chạy vòng về ko dùng tele mà được 121k + lv 10 thừa 55s wave 1 chỉ tính trong 55s thôi có thể chạy dc thêm 2 lượt nữa là thêm được 48k. 21k+48k là được 60k rồi thế đã đủ tiền chưa bạn? mà mình cũng đã nói rồi chiến thuật dành cho 6 người, 5 cũng được nhà chính nâng được 6 lần mỗi người mất 100k thôi. với lại 2-3 người ko clear nổi creep thì 3 người còn lại hộ.
    mình đã nói rồi nếu chơi cái kiểu này thì chắc chắn thắng trừ khi gặp mấy bác ko biết lên đồ thôi chỉ là nó nhàm ở cái phần chỉ đi farm farm xong thì boss cũng ko còn ý nghĩa nữa ko phải tổ chức team đánh boss tùm lum như kia nên nó chán
    quên không nói với bạn về cái vụ giựt.
    mày của mình này:
    laptop presario cq40
    ram 1g
    ko card vga
    cpu pentium dual 2.16Ghz
    mà chỉ hơi bị giựt khi màn hình đến chỗ đông creep thôi. mình tin là máy các bạn mạnh hơn máy mình nhiều mà cứ yên tâm là ko giựt đâu nhé

Uy tín : 20
    Coins : 1110
    Biệt Danh : kienkonbmt
    kienkonbmt1

121k + lv 10 thì đập quái = niềm tin à rolling on the floor , mình 121k + lv 18 + mua đồ là vừa hết thời gian , đập quái còn khổ nữa là, nói chung cách bạn không thể áp dụng được , bạn thử nghỉ đi , khi mà đang đi lượm tiền + exp ở máy wave khác thì bị quái nó đuổi , và sao kịp thời gian lên quyền năng trước khi boss 1 ra

Last edited by kienkonbmt1 on 22.07.12 9:39; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

BaoNBT

kienkonbmt1 wrote:121k + lv 10 thì đập quái = niềm tin à rolling on the floor , mình 121k + lv 18 + mua đồ là vừa hết thời gian , đập quái còn khổ nữa là, nói chung cách bạn không thể áp dụng được , bạn thử nghỉ đi , khi mà đang đi lượm tiền + exp ở máy wave khác thì bị quái nó đuổi , và sao kịp thời gian lên quyền năng trước khi boss 1 ra
    mình nói ở trên rồi bạn đọc kĩ hộ mình với cái này là để creep chặn đường nên boss có ra 10 con thì cũng làm j? dứng im hết, khi bạn max đồ thì có mấy boss cũng thế thôi.
    yêu cầu của cách này thì đơn giản. ko cần bạn phải lên quyền năng trước khi ra boss 1 mà chỉ cần bạn có thể farm dc mà có máu để buff cho nhà là được mà

p/s: đọc kĩ trước khi chê bai nhé. tks

Last edited by BaoNBT on 22.07.12 13:02; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

Uy tín : 503
    Coins : 4505
    FlameDrake

BaoNBT wrote:
    nh0ch4ih4 wrote:
    cái whosyourdaddy đấy là lúc mình test up cánh ý mà. mình test ở bản 15/7 test 4 lần đều lên được như thế này ko biết phải trùng hợp không.
    cánh c1: 1 dios
    cánh c2: 2 dios
    cánh c3: 2 dios
    cánh c4: 3 dios
    cánh c5: 3-4 dios
    ai có cánh up cánh nhanh mà ít phải đánh dios hơn chỉ mình với chứ như này nếu ko whos thì mình thấy vẫn lâu lắm zzzz
    Chơi Single thì các thứ trong map sẽ đc lập khuôn sẵn
    Ví dụ từ lúc vào map đến s thứ 60 khi gõ random thì 100% ra Hokage D4, nhưng chơi Local thì lại khác, nó hoàn toàn ko bị lập khuôn

BaoNBT

FlameDrake wrote:
    Chơi Single thì các thứ trong map sẽ đc lập khuôn sẵn
    Ví dụ từ lúc vào map đến s thứ 60 khi gõ random thì 100% ra Hokage D4, nhưng chơi Local thì lại khác, nó hoàn toàn ko bị lập khuôn
    thế mà mình cứ tưởng.... [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS 621272

Last edited by BaoNBT on 22.07.12 14:53; edited 1 time in total (Reason for editing : http://www.phutu.org)

BaoNBT wrote:
    nh0ch4ih4 wrote:
    bác định ra thì kiếm thử 1 team mà đánh đi nói mồm thì cảm tưởng dễ nhưng đánh thử rồi sẽ thấy khó thôi.!:b

Uy tín : 216
    Coins : 4820
    Fire Wizard

có ai đánh 9xHD thì pmm Y!H :nhox_bingu20092yahoo.com.vn nhé! tiếp từ 12pm->5pm

Uy tín : 1356
    Coins : 25559
    Biệt Danh : Cao Thiên Vương
    Sờ Song Sướng

ít chơi 9x lâu lâu chơi xả xì trét à

Uy tín : 210
    Coins : 330
    Biệt Danh : No1.KullOzawa
    Kull Ozawa

Lý thiết thì có vẻ khả thi nhưng thực tế thì với 1 đống quái như thế, lúc bạn V về thể nào chả kẹt =.=

Phutu

Go to page : 1, 2, 3, 4  Next