Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

LuXiFe Siêu Teen
    (¯V.I.P»«Lövë¯)
    lonelyclown
    Rac.Smilee
    ๖ۣۜ»Firez♦Đa♥Tình«๖ۣ
    Paris
    Nhím Lông Xanh
    allstar.joey
    [ Queen's ] Ji Yeon
    nhozcunt123
    [K]en.Oblivion
    [FUNNY]
    Dark Knight
    KBon
    HP2012
    II.Skull_Dead
    mrbnminh
    maquilc94
    CaVoi.Knight
    Lord...Style
    Kull Ozawa
    Sờ Song Sướng
    Fire Wizard
    FlameDrake
    nh0ch4ih4
    Thánh N3
    kienkonbmt1
    ♥Dragon♥ Siêu Teen
    BaoNBT
    33 posters

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Uy tín : 1
    Coins : 5
    Biệt Danh : nh0ch4ih4
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

Re: [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 Empty

kẹt thì k kẹt nhưng mà như thế lag máy lắm híc.chỉ cần mua 2 cái bùa an toàn thì sài tẹt rồi !:b

Uy tín : 0
    Coins : 28
    Biệt Danh : Lord...Style

Re: [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 Empty

Hay lắm laughing

nói thật là tui nghĩ đi nghĩ lại cách đánh của bác rồi.hoàn toàn là k thể.mà cái việc vứt nhà như thế cũng chỉ là thêm được 1 thằng chuyên def nhà đi farm thôi chứ bình thường thì sau khi gaara ép bích thủy hàn đàm rồi thì cũng chỉ có mình ông ấy def nhà thôi team 6 thằng thì 5 thằng vẫn đi farm kiếm đồ bình thường.nhưng đến wave 11 cũng k thể có cánh được bác ạ cùng lắm lên được set thôi.cách này là bất khả thi vì cũng chỉ thêm được 1 tên đi farm !:b

Uy tín : 95
    Coins : 511
    Biệt Danh : CaVoi.Knight
    CaVoi.Knight

:003 tọa cái post này làm j mình thấy chả hỉu j hết muốn đánh hay phải tập luyện từ mode thấp tới cao đánh lúc đó mới hay đc =]]

Uy tín : 20
    Coins : 1110
    Biệt Danh : kienkonbmt
    kienkonbmt1

bác hãy thử với team 6 người , với mode là lg đi rồi hiểu

Uy tín : 2
    Coins : 178
    Biệt Danh : maquilc
    maquilc94

k the dc vi` cach nay co the? se~ gay lag va` con go~ nua~ chua chac den wave 8 ,9 la co~ co dau ban a. ngoai ra tien dau ma up nha 9

Uy tín : 26
    Coins : 233

chiến thuật nhãm

Uy tín : 6
    Coins : 27
    Biệt Danh : 82848131
    BaoNBT

nh0ch4ih4 wrote:nói thật là tui nghĩ đi nghĩ lại cách đánh của bác rồi.hoàn toàn là k thể.mà cái việc vứt nhà như thế cũng chỉ là thêm được 1 thằng chuyên def nhà đi farm thôi chứ bình thường thì sau khi gaara ép bích thủy hàn đàm rồi thì cũng chỉ có mình ông ấy def nhà thôi team 6 thằng thì 5 thằng vẫn đi farm kiếm đồ bình thường.nhưng đến wave 11 cũng k thể có cánh được bác ạ cùng lắm lên được set thôi.cách này là bất khả thi vì cũng chỉ thêm được 1 tên đi farm !:b
    chiến thuật ở đây là dùng creep chặn boss ok? thêm 1 người đi farm chỉ là phụ. mà chính ở đây là bạn ko phải đánh boss mà chỉ việc farm farm và farm ok?
    mình bảo bạn trước wave 10 phải có gỗ up nhà chứ trước wave 10 mà lên dc cánh thì bảo bác fd add cheat vào nhé.
    bạn đánh 1 con boss mất mấy wave? ko cẩn thận boss nó fang cho tung nhà. khi bạn lên được cánh cấp 4 thì đánh bao lâu 1 boss chết?. mình công nhận là lúc đấy sẽ có hơn 1 con boss nhưng bạn ko biết dụ 1 con đi còn đánh từng con 1 ak? lúc bạn max cánh còn ko đánh nổi boss thì hi vọng gì khi ko có cánh đánh boss? hay là bạn lên dc cánh trước khi boss 1 ra?
    mrbnminh wrote:chiến thuật nhãm
    mình ghét những thể loại lười suy nghĩ ntn đánh cái j cũng thế chẳng chịu suy nghĩ trước sau. chỉ đánh theo 1 khuôn mẫu có trước ko sáng tạo tý nào. y như lúc mình bảo max phân thân def nhà tôt hơn buff máu nhiều mà cũng ko có ai chịu suy nghĩ 1 tý chỉ có chê bai đủ kiểu.
    kết 1 câu mình ko có team, chỉ có 3 người bạn và đã test thử thành công. nhà chính chỉ nâng 4 phát 3 thằng ko đồ lv 10, def tới wave 13 thì out ra

Uy tín : 373
    Coins : 2663
    Biệt Danh : Đệ tử Fear :D
    II.Skull_Dead

Def nhà cũng có chiến thuật nũa hã ~~

Uy tín : 0
    Coins : 6
    Biệt Danh : hieupro355
    HP2012

đông vãi như ruồi bu ý !!~

BaoNBT wrote:
    nh0ch4ih4 wrote:nói thật là tui nghĩ đi nghĩ lại cách đánh của bác rồi.hoàn toàn là k thể.mà cái việc vứt nhà như thế cũng chỉ là thêm được 1 thằng chuyên def nhà đi farm thôi chứ bình thường thì sau khi gaara ép bích thủy hàn đàm rồi thì cũng chỉ có mình ông ấy def nhà thôi team 6 thằng thì 5 thằng vẫn đi farm kiếm đồ bình thường.nhưng đến wave 11 cũng k thể có cánh được bác ạ cùng lắm lên được set thôi.cách này là bất khả thi vì cũng chỉ thêm được 1 tên đi farm !:b
    chiến thuật ở đây là dùng creep chặn boss ok? thêm 1 người đi farm chỉ là phụ. mà chính ở đây là bạn ko phải đánh boss mà chỉ việc farm farm và farm ok?
    mình bảo bạn trước wave 10 phải có gỗ up nhà chứ trước wave 10 mà lên dc cánh thì bảo bác fd add cheat vào nhé.
    bạn đánh 1 con boss mất mấy wave? ko cẩn thận boss nó fang cho tung nhà. khi bạn lên được cánh cấp 4 thì đánh bao lâu 1 boss chết?. mình công nhận là lúc đấy sẽ có hơn 1 con boss nhưng bạn ko biết dụ 1 con đi còn đánh từng con 1 ak? lúc bạn max cánh còn ko đánh nổi boss thì hi vọng gì khi ko có cánh đánh boss? hay là bạn lên dc cánh trước khi boss 1 ra?
    mrbnminh wrote:chiến thuật nhãm
    mình ghét những thể loại lười suy nghĩ ntn đánh cái j cũng thế chẳng chịu suy nghĩ trước sau. chỉ đánh theo 1 khuôn mẫu có trước ko sáng tạo tý nào. y như lúc mình bảo max phân thân def nhà tôt hơn buff máu nhiều mà cũng ko có ai chịu suy nghĩ 1 tý chỉ có chê bai đủ kiểu.
    kết 1 câu mình ko có team, chỉ có 3 người bạn và đã test thử thành công. nhà chính chỉ nâng 4 phát 3 thằng ko đồ lv 10, def tới wave 13 thì out ra
    xin người đánh boss chỉ là phụ mà thôi con boss ở LG đánh có 1 wave thì xong nên đừng có cố cãi cho ý kiến của mình làm gì ông nội ạ cái đó vừa lag máy k tôt j đâu mà cứ cố cãi

Uy tín : 20
    Coins : 1110
    Biệt Danh : kienkonbmt
    kienkonbmt1

nếu cách bạn làm được như trên thì ai cũng đồng ý rồi , nếu bạn muốn để mọi người tin thì tim đủ team 6 người nhá và post replay lên đây , lúc đó cách của bạn đảm bảo sẽ được áp dụng rộng rãi , và cho dù có như vậy thì cũng không phải ai cũng làm được nhé , tùy vào trình độ nữa của người đó nữa nhé

nói thật nhé cách của bạn chỉ hơn được cái là người def nhà chính được đi farm thôi chứ chẳng có j đặc biệt hơn cả mà lại còn lag do có quá nhiều quái nữa chứ.mà bạn đánh single thì thế thôi vì có lệnh tiền nhưng đánh local k có đủ tiền mà ép cánh đâu bạn ạ.chưa nói đến việc khi sói ra mà k dẹp được xong quái thì lag còn lâu mới đánh được sói.nếu bạn k giết hết creep thì sói nó cũng tàng hình được vào để đập nhà chính lúc ấy cũng chẳng thể nào mà đỡ được dù có cánh cũng k đỡ nổi đâu

thôi xóa cái topic này đi cho mình nhờ,mấy tên gà qué đọc được giờ đánh LG cứ vào là đòi up max nhà chủ mới vãi hàng chứ.đề nghị xóa đi để có 1 9x sạch đẹp

Uy tín : 9
    Coins : 273
    Biệt Danh : KBon
    KBon

nh0ch4ih4 wrote:thôi xóa cái topic này đi cho mình nhờ,mấy tên gà qué đọc được giờ đánh LG cứ vào là đòi up max nhà chủ mới vãi hàng chứ.đề nghị xóa đi để có 1 9x sạch đẹp
    xóa đi là lành nhất. để cái này mấy tên trẻ trâu như chủ 2pic đây vào đáh lg cứ đòi up nhà mới chịu rolling on the floor

KBon wrote:
    nh0ch4ih4 wrote:thôi xóa cái topic này đi cho mình nhờ,mấy tên gà qué đọc được giờ đánh LG cứ vào là đòi up max nhà chủ mới vãi hàng chứ.đề nghị xóa đi để có 1 9x sạch đẹp
    xóa đi là lành nhất. để cái này mấy tên trẻ trâu như chủ 2pic đây vào đáh lg cứ đòi up nhà mới chịu rolling on the floor
    bác nói cmnr =]]

Uy tín : 188
    Coins : -661
    Biệt Danh : K|CFFFFFF80enz

chiến thuật này xàm vc !:r

Dark Knight wrote:chiến thuật này xàm vc !:r
    ờ sao chủ topic k close lại đi nhỉ hoặc xóa đi đi để đây mấy newbie đọc được hại đời 9x lắm X-X

Uy tín : 9
    Coins : 273
    Biệt Danh : KBon
    KBon

cái này chỉ toàn nói xàm chứ gì đâu mà chiến với chả thuật rolling on the floor xem qua la hiểu trẻ trâu cmnr rolling on the floor

Uy tín : 214
    Coins : 94
    Biệt Danh : DG.Ares
    [FUNNY]

nh0ch4ih4 wrote:
    BaoNBT wrote:I-giới thiệu tý chơi chơi
    cái này là tui tự nghĩ ra từ lúc test greedisgood rolling on the floor ko biết có ai nói trước chưa nhưng mà có thì cũng mặc kệ. nói cho người chưa biết. ai vào nhận cái này của mình cũng đc tui chẳng quan tâm, chia sẻ thôi bản quyền cũng chẳng ăn được. thế thôi.
    II-có 2 điểm chính đáng nói ở đây:
    -thứ nhất: cái chiến thuật này là cho team và team nói phải nghe chứ đi đánh mấy thằng gg thì lì déo chịu dc [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 621272 .
    -thứ 2: là cái chiến thuật này để cho team nào ko vượt đc lg thôi chứ vượt dc rồi mà dùng thì có vẻ hơi nhàm vì nó dễ. cái này mà dùng từ hell trở xuống thì đúng là chẳng khác gì đi dánh greedisgood cả,chỉ có farm farm và farm đến lúc ra thành siêu nhân thì xong cmn trận luôn [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 214716 .
    III-cái này quan trọng cho riêng 1 mục:
    máy phải tầm trung đảm bảo chơi ko giựt, áp dụng cái này mà giựt là thôi bật ráng chịu big grin
    IV-phần chính này:
    -vào game các bạn chạy tiền đầu tiên vì tiền quan trọng hơn lv. chạy đến 121000g thì 6 bạn mỗi bạn vào nâng cái nhà chính lên 350 giáp luôn sau đó là chạy lấy lv. ( mode nào cũng thế chỉ cần >100000g để nâng nhà chính là được rồi hơn thì cũng là để farm nhanh hơn thôi)
    [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 3bc990b3ee1a967b058108029ebbf625_47407449.2

-wave đầu tiên yêu cầu phải clear creep trước khi creep wave 2 ra nên phải 2-3 bạn ở lại def chứ đừng cắm đầu đi farm hết. bọn này mặt thì xấu người thì vẹo đã thế còn chuyên ném gạch nên phải chém [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 3652407901
    -đến wave 2 thì các bạn làm gì thì làm tốt nhất là chui hết vào phòng luyện cấp đi đừng có ở lại làm gì. ai mà làm rụng 1 sợi lông của con cen con cen mẹ nó ra giết cả nhà [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 1085932519 thành quả:
    [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 1be7738be0147641db38f04d4779df6c_47407475.3

-các wave tiếp theo thì cũng kệ thôi việc của các bợn h chỉ là farm farm farm 1 cách điên cuồng, kệ cmn cái nhà chính đi dù sao thì nó cũng chảng nổ được đâu. nhà chính của mình được các bợn cen nhỏ bảo vệ trước đàn anh hung hãn của nó rồi các bạn yên tâm mà farm.
    -nói chung là farm kiểu gì thì farm phải đi dánh lấy thủy tinh sớm vào đên wave8-9 là phải có gỗ rồi ko thì tạm biệt tềnh yêu [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 589875 .
    -có gỗ rồi thì mua cái bùa tàng hình vào mua máu cho nhà rùi chạy ra ngoài buff máu xong bỏ bình máu xuống chân rìa map ý thằng nào rỗi thì về buff. cứ hết colddown lại buff buff xong lại đi farm nhà gần hết máu thì lại về buff boss ra thì cũng kệ thôi creep nó bu xung quanh thì boss cũng chỉ có đứng im thôi. farm cho bao h lên được cánh cấp 4 cấp 5 gì gì đó hay max đồ cũng dc rồi ra anh là siêu nhân thôi [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 1085932519
    V-kết:
    - nói liên miên 1 lúc thì tóm lại là để creep wave 2 nó bu cái nhà chính lại cho bọn creep sau ko vào được thôi. vì nó dame bé gần nhất, nhưng là tay ngắn nên gây game lên nhà chính là ít nhất. các bợn sẽ ko phải def nhà chỉ việc farm và mua máu cho nhà chính thôi. sau khoảng ~15-14 wave thì creep nó tự chặn nhau ở cổng và chẳng chịu đi nữa [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 535820 [9x Hero Defense VN] chiến thuật vượt LEGENDARY GODS - Page 2 4a37be855c2f350f33c5b25d3d0a3f56_47410616.4
    tên này bá đạo vãi chưa tính đến việc ổng whosyourdaddy cấp 40 đã săn được boss dios =]]
    Thằng này thấy khắp xó nào cũng có nó vào Spam. Ngu mà tỏ ra nguy hiểm thế, nó làm thế đơn giản chỉ để ví dụ có mày xem thôi, có quái gì mà phải làm um lên thế.

9x Hero Defense VN

Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next