Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

tanthoc
    tieuquydh3
    HolyFeed
    Zoro866
    [ Queen's ] Khoa
    gamestar007
    vechai
    conmeovuiver
    Kang
    nhocan97
    Mây:*
    Anime.Trạng
    bb0ylun2009
    T.O.PHandsome
    Empty.Phuc
    Chiecnhanco
    rongdo91
    Brothers-Hate
    Blowin In The Wind
    ☻☺Alone☺☻
    HacLong
    lehoangduy77
    xxxx0xxxx23
    thangpvtth
    hoan024
    ๖ۣۜ»Firez♦Đa♥Tình«๖ۣ
    nhathoang1120
    Hoang00
    sady1996
    ghostlieu
    Anime.Tsuna
    lonelyclown1811
    Lee...YoonSung
    ♥ Vô Vọng ♥
    loi2011123456
    Bi.Angle
    h0ly__FeeD
    TamGa
    Thánh N3
    pbconght
    Fake_Dake
    viphokten51
    G.Stars..Kill
    zZzKenzZz
    123234123
    ChronosNanaya
    gavajcajl0n
    Đạt Corby
    vikien
    ™†—RF.YSLegend—†™
    ivilak123
    vinhseven1
    vincent666
    pcstock
    F3.loD_GacUte
    tailanhvn
    Giet.Ko0lboy
    thiennienky9
    thj3nk1d
    Shank Tóc Đỏ
    nhoxshock96
    mArcAYEbA
    koaibangem
    M_o_c
    toanbeng
    ZzNatSuZz
    Kai....NCKT
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc
    A.Hảo
    NhokD
    Axit.Clohidrit
    Fan_HatsuneMiku
    Milano__
    Knight...L.A
    CafeSaiGon
    thikgimay1
    cuongqua113
    Luciferxxx
    nhoc2312
    jackypham
    kiloman
    Chronos
    iosed
    nguyen96
    maconck
    †™DRAGON™†
    TieuMaVuong
    †™Kẻ†™Ăn†™Xin†™
    [N]eed - [G]irl
    souls_luis
    tuantt8890
    LadyKillerNo01
    bongbut
    tacaxic
    armyshiva
    Disney.Boss
    zathura1103
    getlement1
    sunbeyoun
    vict1712
    haiiah
    kutjxxx
    Bim Siêu Nhân
    zZblackDragonZz
    luukimcang
    babykillmonter
    sieuhack22
    Cụi
    lucifer2xxx
    recca297
    Mr.Toni
    boyanmay765
    cuimapro141
    s2.hApe0.s2
    DHHP.feed
    FlameDrake
    120 posters

Go to page : Previous  1 ... 12 ... 21, 22, 23 ... 36 ... 50  Next

Uy tín : 1
    Coins : 19
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục

Re: 9x Herro Defense VN New Season II 9x Herro Defense VN New Season II - Page 22 Empty

boyanmay765 wrote:pain chỉ không tank được boss 1 + boss 4 thôi còn kể cả demon skill cũng không giết được pain đâu. Nó chỉ trừ khoảng 4/5 cây máu của pain, skill rain thì delay = skill boss lên không lo! Ngoài ra bình thường pain lên được tối đa 6k str nhưng biết bug thì lên được khoảng tầm 10k str => skill demon mat' 2/3 cây máu big grin!
    the chắc mình nhầm tên không nhớ archi hay demon la bó 4 nữa dại khái la skill của bó 4 thi ko trụ nổi nhưng vẫn né nổi sau đó chạy lên dung tank vẫn được mà

Re: 9x Herro Defense VN New Season II 9x Herro Defense VN New Season II - Page 22 Empty

Đời Vô Đối wrote:
    vincent666 wrote:nhầm rồi bạn àh co 2 người có pain bó 1 nếu không nhầm là nó nhảy 5 hoặc 6 phát pain chịu được một nhát gaara chịu được 2 nhát là cùng

Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thế bạn không biết đứng xa nhau ra à
    sai rồi boss 1 mình thử rồi không dánh chạy truóc mặt nó sát nó nó vẫn dùng skill như thường với lại boss1 đúng là hai người vẫn đánh được một người đánh một người def nhưng vấn đề la đánh thế thì mất bao nhiêu thời gian???

cách đánh các boss nè!

Nếu mình không nhầm thì khi mình Attack vào boss nó mới ra skill còn khi skill vào nó thì nó chỉ đuổi theo mình >>> các bạn có thể lợi dụng điểm này để boss không ra skill (các skill có AOE thì chắc chắn là không bị, còn skill cần phải click vào boss thì mình k0 chắc)

còn có 1 cách đánh boss mà boss không hề đuổi theo mình ( boss wave nó vẫn đuổi), có thể kiếm Set và cánh rất dễ, mình sẽ hướng dẫn sau big grin

mình thường chơi dota với 9x nick gg la vincent665 ai chơi 9x thì pm mới quen được thằng chơi cũng hay đang chờ ss2 để win

Uy tín : 3
    Coins : 54
    thj3nk1d

boyanmay765 wrote:pain tank boss axe thì hơi khó. cậu làm được như mình thì có cơ hội.
    - múc nước đến khi room farm vào được (hiện bảng time ở góc trên bên phải) thì lv7 + giày(mua khi vừa đủ 2k hỗ trợ chạy nước) + găng tay+5( với 3 điểm mỗi skillvẫn lasthidduwwocj wave trong room) + 10 lọ mana
    - farm đến bắt đầu wave 5 là lv 25 + 80k => cộng max skill Q + E(skill R +3 điểm thôi) và mua đồ 75k + đánh boss 1
    - farm lv 30 ép giáp+5 rồi dùng viên thủy tinh ở trên rồi đánh boss 1 3 4. đánh xong con nào có tiền thì ép luôn
    => xong farm đến boss axe ra là lv 32 max skill + ép được giáp cao cấp + găng cao cấp, hên được túi 50k hoặc thủy tinh đỏ thì hên xui ép thêm được cái kiếm.

boss 1 không phải skill khi nó nhìn thấy hero đầu tiên mà là hero đứng yên, trước khi nó ra khoang 5s thì đứng chặn cửa chỗ nó ra thì dùng skill W rồi gõ sẵn vn thấy nó skill thì enter là không chết! xong lên solo tiếp. Chú ý delay skill R = delay skill boss lên khi nào sử dụng được thì dùng luôn rồi gõ vn tiếp => cứ thế! Nhưng người còn lại thi vừa def nhà vừa skill vào thôi!

Team theo mình lên chơi pain + gaara + diedara + kisame.... không dùng naruto + kimi khó farm. chaos + itachi turn boss nhưng làm boss không ra skill như bình thường => pain khó tank. Còn cloud tương đối vô dụng!

Chúc may mắn happy.
    cho mình hỏi vs skill R= delay skill boss là như thế nào vậy mình không hiểu khái niệm này lắm.Còn 1wave nua la boss 1ra thj minh đã có khiên cao cấp; kiếm cao cấp và ép đc cái gap+bích thuỷ hàn đàm nhug vẫn khó quá chắc do minh vẫn còn gà vs lại mình dah có 2ng` thag bạn đah cug nó thay khó quá nên hơi nản đánh ểu oải lắm.... mình đã test thử con pain trụ đc 2dame skill cua axe khá là khoẻ...BG mình đang test pain k thôi

Uy tín : 29
    Coins : 518
    Biệt Danh : k0n_nh4_ng3o
    boyanmay765

Ak nhầm skill W của pain +3 điểm delay 20s!
    cậu lên giáp với găng tay trước nhé vì đánh boss chủ yếu dùng skill mà 2 đồ này + str => str càng cao skill càng khoẻ! Kiếm chỉ tăng dame chứ không tăng str lên sau cũng được!

boyanmay765 wrote:Ak nhầm skill W của pain +3 điểm delay 20s!
    cậu lên giáp với găng tay trước nhé vì đánh boss chủ yếu dùng skill mà 2 đồ này + str => str càng cao skill càng khoẻ! Kiếm chỉ tăng dame chứ không tăng str lên sau cũng được!
    cái này mình cũng biết thường mình chỉ cần ép mỗi khiên cao câp lv 30 trở len gặp boss là ok vần đề la chơi 2 người thi giết boss quá lâu tính cả khi thành gà

Uy tín : 29
    Coins : 518
    Biệt Danh : k0n_nh4_ng3o
    boyanmay765

nói chung pain chỉ ép kiếm khi ép xong 2 đồ quyền năng thôi vì kiếm không có tác dụng gì với dame skill cả, chỉ + dame đánh chay với crit mà chẳng ai đứng yên khi gặp boss cả. Đánh team 6 người mình mất 1 wave để giết boss => 2 người mất 3 wave + con gà là khoảng 6 wave big grin! Còn 2 wave thì sao lên kịp đồ nhỉ? à dùng bùa an toàn luôn chắc cũng kịp để lên đủ set ấy big grin!

thj3nk1d

skill W của pain +3 điểm delay 20s! có nghĩa là con boss sẽ bi đứng yên 20s à bạn... bạn còn biết những bug i k chỉ cho mình mình search google r nhug k thấy :-|

Uy tín : 998
    Coins : 410
    Biệt Danh : Im Lặng Là Vàng
    ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc

thj3nk1d wrote:
    skill W của pain +3 điểm delay 20s! có nghĩa là con boss sẽ bi đứng yên 20s à bạn... bạn còn biết những bug i k chỉ cho mình mình search google r nhug k thấy :-|
    bó tay ông này, ý bạn ấy nói là khi con boss no skill mình xong không chết thì dùng skill 2 để hồi, sau 20s con boss dùng skill tiếp, lúc đó bạn có thể dùng tiếp skill 2.

dành cho ai muốn chơi pain:
    1)skill w chi tăng lv 3 cd la 20s bằng thời gian boss cd skill
    2)thay vì để boss dùng xong skill mới dùng rain thì nên dùng rain trước khi boss skill tầm 2 vì nếu để boss dùng skill xong mới dùng skill rain thì boss mà dánh crit dame vẫn có thể chết vì không kịp rain. cách căn thời gian thì chơi nhiều sẽ quen mình chơi pain không bao giờ chết một mạng 9x Herro Defense VN New Season II - Page 22 1085932519

không biết bác flame onl những luk nào nhỉ? mình có một số gợi ý:
    1) để cho đúng với cac nhân vật trong game được lấy ra thì mình nghĩ skill onimslash hiện là skill r của seig nên là của cloud strife trong FF7
    2) skill onimslash sau khi sùng xong mình nghĩ nên trở lại vị trí cũ để đỡ tốn time khi lấy set ko bị boss đuổi
    3) skill của seig nên thay đổi nếu bác flame đẫ chơi chaos legion sẽ thấy seig không phải là một nhân vật mạnh mà chủ yếu la summon của seig mới mạnh mạnh nhất la thanatos lv4. mình nghĩ ít nhất nên thay đội skill ulti của seig là target một vùng nhưng skill nên giồng trong chaos legion thanatos dc triệu hồi ra bắn ra nhưng tia lửa nhỏ nhưng cực mạnh không gian thì gần như la đóng băng và người sử dụng vân có thể đánh như thường để phù hợp với một map đánh cần tốc độ nhanh như này

thj3nk1d

mình tăng thử r` mới biết delay là coldow :-|...mình bắt đâu quen dần vs cách đánh này r` cảm ơn các bạn.... thế còn bug lv thì sao hình như trong bài viết trc có nghe bạn đờivôddối đề cập đến thì fải ... bạn có thể chỉ giúp mình không thanks.......^^

Uy tín : 2767
    Coins : 999
    Biệt Danh : Moon Knight

Pain gồm có 6 thằng sao chỉ có 1 nhỉ nếu không nên thay băng Nagato Đúng hơn. Fix skil naruto skill 1 thang Ooma Riregan

ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc

pcstock wrote:Pain gồm có 6 thằng sao chỉ có 1 nhỉ nếu không nên thay băng Nagato Đúng hơn. Fix skil naruto skill 1 thang Ooma Riregan

đúng rồi, nhưng liệu có 6 con như trong phim thì bạn có điều khiển nổi không (nếu có 6 con thì điều khiển còn khó gấp 100 lần Geo trong dota)

thj3nk1d wrote:mình tăng thử r` mới biết delay là coldow :-|...mình bắt đâu quen dần vs cách đánh này r` cảm ơn các bạn.... thế còn bug lv thì sao hình như trong bài viết trc có nghe bạn đờivôddối đề cập đến thì fải ... bạn có thể chỉ giúp mình không thanks.......^^

mình nhớ là mình có bảo là bug lv bao giờ đâu

pcstock wrote:Pain gồm có 6 thằng sao chỉ có 1 nhỉ nếu không nên thay băng Nagato Đúng hơn. Fix skil naruto skill 1 thang Ooma Riregan

6n thắng pain 6 cảnh giới cộng với điều khiển nagato bận làm nổi không
    với lại đâu phải là không có 6 pain ulti có 6 pain còn gì

với lại nagato sau khi dùng uế thổ chuyển sinh mới có thể dùng hết được tất cả sức mạnh của các pain kia. cú lúc đầu nagato đâu dùng được mà nagato chỉ triệu hồi các pain của sáu cảnh giới thôi

thj3nk1d

boyanmay765 wrote:pain chỉ không tank được boss 1 + boss 4 thôi còn kể cả demon skill cũng không giết được pain đâu. Nó chỉ trừ khoảng 4/5 cây máu của pain, skill rain thì delay = skill boss lên không lo! Ngoài ra bình thường pain lên được tối đa 6k str nhưng biết bug thì lên được khoảng tầm 10k str => skill demon mat' 2/3 cây máu big grin!
    xjn lỗi bạn đờivodoi nhe mình nhớ nhầm.... cách bug để pain mạnh được thế kia thỳ fai làm như thế nào vậy bạn chj tôi vs ^^tongue

thj3nk1d wrote:
    xjn lỗi bạn đờivodoi nhe mình nhớ nhầm.... cách bug để pain mạnh được thế kia thỳ fai làm như thế nào vậy bạn chj tôi vs ^^tongue
    theo mình thì không phải là bug đâu nhưng có một cách để up chỉ số lên mạnh hơn mà nhiêu người chưa biết( hero nào cũng làm được) ví dụ kisame sau khi ép xong set agi thì để set agi o trên người rùi trong team nếu ai đã có set không phải set agi thì bảo người đấy ném set ra cho mượn. Sau đó vẫn cầm set agi trên người nhặt 1 trong 3 set còn lại sẽ thấy không nhặt được nhưng nhìn vào hero sẽ thấy chỉ số được tăng lên. có tổng cộng 4 loại set vậy có thể up chỉ số 3 lần với 3 lần nhặt các set khác nhau

ĐVĐ♦1ĐiềuƯớc

mình chả biết bug gì cả, chỉ biết là lên đc 1 Set + 3 đồ thần thánh (không nên up Set)+ TTC + ngọc là max chỉ số. (ngoài con boss 4 thì không con nào skill 1 phát chết)

thj3nk1d

Đời Vô Đối wrote:mình chả biết bug gì cả, chỉ biết là lên đc 1 Set + 3 đồ thần thánh (không nên up Set)+ TTC + ngọc là max chỉ số. (ngoài con boss 4 thì không con nào skill 1 phát chết)
    bạn ơi có thể chỉ cho tớ cái độ imba của 3 hero naruto, kisame, và con boom đc k

Tần tật về Custom Map

Go to page : Previous  1 ... 12 ... 21, 22, 23 ... 36 ... 50  Next