Đăng NhậpĐăng ký
Log inLog in  
  • RegisterRegister  
  • FAQFAQ  
  • HomeHome  
  • CalendarCalendar  
  • GalleryGallery  
  • MemberlistMemberlist  
  • SearchSearch  

lucky113game
    vitamin
    Lickking1999
    HoLy._.zEn
    .|cffff0033Ma
    Yukikakashi
    paxSoy011
    Sky...Love
    nhocbabiboy00
    Chán Đời
    ╬)ạ|€ông†ử
    Evils.mOn
    Sờ Song Sướng
    Paris
    Shank Tóc Đỏ
    ๖ۣۜÁc♥Quỷ♦Stuner๖ۣ
    minhhoang74
    10123
    dinhtuanpro12
    II.Skull_Dead
    Lúa Liều Lĩnh
    J.Steven
    T-ara
    Zupapa Idiler
    King_Gank
    HuỳnhPhúcTrạng
    lMrlBom
    ™†—RF.YSLegend—†™
    nguyenquoct322
    happy ending
    Zun Awesome
    thedragon
    nhieubaxacungkho
    lsliaun
    38 posters

Go to page : 1, 2, 3  Next

Uy tín : 50
    Coins : 182
    Biệt Danh : LS.LiAuN
    Bài viết đã tạo Kết bạn ChặnXem nội dụng của người này trong mục
    lsliaun

[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Empty

Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Icon74
    Tiểu sử (chém đại (!tx)): Sinh ra từ những khối băng nóng chảy khi vùng đất thần thánh Bashara bị hủy diệt, mang trong mình phép thuật tối cao của băng giá cùng sức mạnh cổ xưa đã bị thất truyền, Andromeda chỉ cần vung tay lên là đối thủ đã bị [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 42317 và vội vàng chạy trốn khỏi tầm nhìn của hắn. Cùng với phép thuật khiến những kẻ tấn công vào mình và đồng minh bị cái lạnh thấu xương hành hạ, Andromeda đã đi vào huyền thoại khi được sự trợ chiến của vô số tinh linh băng hà cổ xưa từ ma pháp tối cao của mình. Chứng kiến cảnh đầu rơi máu chảy, Andromeda đã tham gia vào trận chiến giữa Eastern và Western với mong muốn đưa linh hồn các chiến sĩ dũng cảm về với băng giá vĩnh hằng, trợ giúp cho các dũng tướng khác để nhanh chóng đưa kẻ thù vào đạo quân hồn ma lang thang trên chiến trường DaF.....
    1 vài hình ảnh hero:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Ac_mon11
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Vietgi28
    Thông tin chỉ số lv1 và lv25:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Cha_sa16
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Androm12
    Ưu điểm:Được coi là một trong những hero rất khó chịu khi phải đối mặt ở giai đoạn Early Game vì có một khả năng harass cực kì sắc bén nhờ khả năng tự phục hồi mana đáng kinh ngạc của mình. Cũng giống như Nữ thần băng giá, skill 3 của cả 2 hero này đều có cùng chức năng là tự hồi mana với lượng mana khá dồi dào, điều này giúp cho Nỗi ác mộng băng hà có thể liên tục Spam Nova lên đối thủ, là một ganker khá cơ động và dễ chơi đối với newbie. [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 214716
    Khuyết điểm:Máu giấy là điểm chung của các tướng mẫn tiệp, về late sẽ khó kết liễu các tướng thuộc hàng late or các tướng máu trâu vì lượng dmg phép đánh vào chẳng khác gì "gãi ngứa" cho đối thủ [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1813901739
    Bảng hệ thống skill:
    Skill Q:[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Skill490
    Lượng dmg khá cao, thêm hiệu ứng slow, thời gian cds cực nhanh, là chiêu thức làm nên tên tuổi của Ác mộng và khiến các tướng máu giấy vào giai đoạn Early và Mid game phải "kiêng nể", nhưng về late game sẽ trở nên phế, chỉ pick đc hiệu ứng slow [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 111200
    Skill W:[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Skill491
    Là chiêu thức tạo nên tính trâu chó cho đồng đội của Andromeda! Thời gian tồn tại lâu (30s) cùng cds quá nhanh (5s) và hiệu ứng slow kẻ nào tấn công vào, Andromeda hoàn toàn có thể làm cho creep nhà "bất tử" trước creep đối thủ khi có mặt mình trên chiến trường. Là 1 cái giáp imba vì hero tay dài cũng dính slow (riêng giáp của Andromeda mới được, Phồn tinh thì không) [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 834823
    Skill E:[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Skill492
    Với 40% hồi 25% lượng mana tổn thất của bản thân, Andromeda sẽ không sợ hết mana khi cast skill 1 và 2 liên tục [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 876419
    Skill R: [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Skill493
    Until của Ác mộng thuộc loại ... khó hiểu nhất DaF [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 645546 , giống until của Thành cát, until của Andromeda không hề ghi rõ lượng dmg gây ra mà chỉ đơn giản là tăng mức độ "tốn mana" theo lv [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 834823 . Thế nhưng, 1 khi đối phương đã bước vào mê hồn trận do until Ác mông tạo ra, hắn sẽ bị rút máu từ từ và slow cho đến chết [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519 . Ngoài ra Ác mộng nhà ta sẽ không sợ hết máu vì sau 30s, các tinh linh ấy sẽ bơm đầy máu cho hắn (nếu bạn sống sót qua đợt combat của kẻ thù (!tx) )
    Cách lên đồ:
    Có 2 con đường để bạn chọn: Cave - Ganker or Dmg Dealer - Ganker
    Cách thứ nhứt: Cave - Ganker
    ***Early game: (chung cho cả 2 cách)

[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Early10
    _Mình lên như thế này chắc các bạn hoàn toàn hiểu: để dễ farm = skill 1 và k cần về linh thần để regen máu nhiều lần. [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 362595704
    ***Mid game:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Mid10
    _Phục linh và Túc ảnh dùng để lên Cầu hồn linh >>> Buff cho đồng đội sau này
    _Giáp tàng hình??? Rất hữu dụng, mình sẽ giải thích ở dưới sau.
    ***Late game:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Late10
    _Với bằng này món đồ, mình dám đảm bảo với các bạn rằng: 1 anh late bên bạn có thể thoải mái chấp 3, thậm chí là 4 mạng nếu có bạn đi cùng !:u
    Cách thứ hai:Dmg Dealer - Ganker
    ***Early: Như trên!
    ***Mid game:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Mid_210
    _Thanh xà dùng để stack với skill 1, gây 1 lượng dmg khá khủng khiếp lên đối phương nếu hắn ta máu giấy big grin . Hắn ta còn máu để chạy sao? BTC của bạn sẽ khiến hắn "không chốn dung thân" (lang thang ý mà nailbiting ). Hoặc các bạn cũng có thể thay BTC = Họa phúc[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Hoa_ph10, bắn rất thấm. Hoặc nếu team địch nhiều hero mana trâu thì nên lên[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Khoai_12. Tùy sở thích của các bạn. [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891
    _Vẫn giáp tàng hình??? Mày bị liệu hả nhóc??? Vâng, các bạn cứ từ từ, vì đối với mình, giáp tàng hình là 1 core item của Andromeda khi đã có until !:b
    ***Late game:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Late_212
    _Với bằng này món item, bạn sẽ nhanh chóng làm thịt các bé máu dưới 2k (níu hắn còn sống sót mà thoát khỏi vài dmg của anh late nhà bạn [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 264370 ).
    _Thượng vân??? Cây này khó xài chết mồ !:t . Vâng, chắc chắn nhiều bạn sẽ nghĩ là như thế, vì hiệu ứng của nó hoàn toàn ngẫu nhiên, nhiều khi dính đồng đội !:t , mà lại còn đòi hỏi bạn - một hero máu giấy - đứng giữa một bầy địch mới cho xài nữa chứ nailbiting . Nhưng hãy tự tin lên bạn, với 1 combo Giáp tàng hình - Until + Banish - Q - Đằng long, việc đưa cây Thượng vân vào chỉ chủ yếu để bạn "kiểm tra đức hạnh của mình" mà thôi [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 264370 . Không thì mình để trống slot đó, bạn có thể lên đồ theo ý thích của bạn !:b
    Nâng skill:
    _Skill Q: Lv 1/3/5/7 (dĩ nhiên rồi, skill gây dmg chủ yếu của Ác mộng mà)
    _Skill W + E: tăng xen kẽ vào các Lv 2/4/8/9/10/12/13/14, tùy bạn. (Nếu các late bên bạn là late tay ngắn, nên tăng max W trước để buff cho các anh ấy thoải mái lao vào giữa trận địa creep mà farm vào Early, còn nếu không cần thiết, các bạn tăng max E trước để lấy mana xài skill Q).
    _Skill R: Ưu tiên tăng vào các Lv 6/11/16.
    _Còn lại tăng T ( dấu cộng).
    Cách farm:
    _ Bắt đầu trận đấu, bạn nên nhanh chóng đi farm cho đến lv 3 (5 con creep k phải là chuyện lớn !:t ).
    _Sau khi đã lv 3, Băng Cơ Ngọc Cốt đã lên lv2, các bạn hãy dùng nó mà farm creep, vì hiệu ứng slow và sát thương lan. (Mình có hình minh họa dưới đây)
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Famr__10
    _Với thời gian cds nhanh, nếu dư mana, các bạn có thể buff skill W cho các em creep phe mình khi lên ép trụ như hình trên winking.
    _Nên nhớ: bạn vẫn là 1 tướng máu giấy, chỉ nên đứng sau creep nhà mình mà farm thôi, nên để ý mini map đề phòng trường hợp bị bắt cóc !:r
    Cách Gank:
    _Tuyệt, skill Q của các bạn đã lên tới lv2, hãy chủ động dùng nó đi "hành" các hero late máu giấy bên địch ngay lúc này, đừng để các anh ý farm kẻo late thì khổ [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 672783576
    _Cách gank như sau: Bạn thấy anh ấy đang farm, bạn chạy lại gần gần anh ấy (nhưng nhớ là luôn đứng sau bầy creep nhé, có gì còn chạy kịp), Q vào người anh ấy cho anh ấy hốt hoảng, sau đó cùng với creep bắn bắn mấy phát rồi lại chạy lui về, đợi skill hồi xong chạy lên "nhây" tiếp winking. Cách gank này khiến hero đối phương rất ức chế vì bị slow, mất gần nửa or hơn nửa cây máu, lại phải chạy đi chạy lại bơm máu, hoàn toàn dư thời gian cho skill của bạn hồi (!cy) . Dưới đây là 1 tấm ảnh mình nova "hành" 1 chú creep winking.

[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Nova10
    _Khi đã mid game, lúc này bạn đã có Banish, còn chần chờ gì nữa, hãy "hành banh chành" các bé máu giấy, không cho chúng farm = combo Banish + Skill 1 [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 264370. 90% là các bé ấy chỉ còn dưới nửa cây máu or gần hết máu, hãy chạy theo bắn bắn vài phát, nếu bạn "có đức hạnh" thì trời có thể cho bạn 300 gold xài đỡ buồn đấy [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 388746
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Thanh_12
    Cách sử dụng until kết hợp giáp tàng hình:
    _Cuối cùng mày cũng giải thích tại sao mày lại mê cái giáp đó như thế, nhóc! Vâng, như minh nói ở trên, mình xem Giáp Thất tinh bào là 1 core item của Nỗi ác mộng! Vì sao? Theo mình nghĩ, không chỉ Nỗi ác mộng mà tất cả các hero mẫn tiệp đi theo đường cave - supporter đều nên lên bộ giáp này!
    +Thứ nhất, nó + thêm 1 ít giáp cho các bạn, giúp các bạn trâu hơn 1 tí, nhất là + thêm với skill 2 của Nỗi ác mộng, nó sẽ khiến cho lũ creep đánh vào bạn như gãi ngứa [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891.
    +Thứ 2, theo mìnnh nghĩ, khi bạn bị truy đuổi, giáp tàng hình có thể còn hữu dụng hơn dùng blink chạy trốn như nhiều bạn vẫn hay dùng. Vì bạn blink với 1000 phạm vi, nếu đối thủ có blink blink theo thì bạn hết chạy [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 926953. Nhưng với giáp tàng hình, giúp bạn ẩn thân trong vòng 11 giây, bạn hoàn toàn có thể thoát khỏi sự truy đuổi của kẻ thù 100% ( trừ khi chúng cắm mắt or gây dmg AoE [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 49286). Và với 211 dmg + vào khi tấn công trở lại, bạn hoàn toàn có thể "nấn ná" ở lại chờ đồng đội lên và .... ks [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891, trả thù thằng nào dám rượt đuổi bạn hồi nãy [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 834823
    +Thứ 3, cũng là cái quan trọng nhất ( nói thẳng vào vấn đề đây !:b ), với các until lan AoE như của Ác mộng hay yêu cầu đứng yên 1 chỗ để cast như của Nữ thần băng giá, Thành cát tư hãn ..., việc tối quan trọng là bạn phải bảo đảm dc cái mạng của mình khi đứng yên hay khi đi loanh quanh chơi xung quanh khu đánh nhau :T . Cách sử dụng như sau: Bật until lên, sau đó bật giáp tàng hình, và thế là bạn nhởn nhơ "cưỡi băng xem" ... máu nó rút từ từ khi các anh chàng kia mải mê đánh nhau [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 388746. Hoặc đối với Nữ thần or Thành cát, bạn cast until xong tàng hình, và thế là đối phương chỉ còn ngậm ngùi rời khỏi phạm vi hoạt động của bạn mà không rỉa được 1 giọt máu nào [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 834823.
    +Riêng với Andromeda, sau khi đã until + tàng hình, hãy chờ đồng đội "chiến" gần chết kẻ thù, canh thời gian giáp tàng hình sắp hết để chạy lên, rỉa đối phương vài ... trăm giọt với hiệu ứng của giáp và Banish + Q + Đằng Long, đảm bảo các anh ấy chỉ còn biết giương mắt lên vỗ vai nhau ngồi đếm số [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 899664
    _Dưới đây là hình hướng dẫn quy trình sử dụng until:
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Use_un10

_Nếu may mắn, bạn sẽ thấy như thế này [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 3274 [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Vi_du10

_Bật mí thêm về until, khi đồng đội lên qv, bạn hãy vào theo và bật until của mình lên, cũng rỉa được xíu máu đấy winking. Hoặc may mắn hơn thì chính các bé tinh linh băng hà sẽ là người đem 1000 gold về cho bạn [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 3652407901
    [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Qv11
    Cách Pk:
    _Gần giống với cách gank ở trên, nhưng lúc này bạn đã có thêm Đằng Long or giàu hơn nữa là Thượng Vân [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 264370.
    _Đầu tiên, bạn chạy lên, Banish + skill 1, sau đó giựt Đằng Long trong khi còn hiệu ứng Banish, sẽ rất thấm [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 388746. Nếu anh ấy muốn chạy, BTC sẽ giúp anh ấy (!cy). Còn anh ấy kiên cường chống trả? Bật until + giáp tàng hình, gọi đồng minh lên "giã" anh ấy [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 214716 . Và thế là bạn có 100 gold tiền tiêu vặt hay may mắn hơn là 300 gold (đủ cho 1 cái trượng (!tx)).
    _Trong khi đồng đội đánh nhau, hãy nên nhớ luôn luôn thường xuyên buff Giáp Băng W cho đồng đội của mình, vì với 16 giáp + thêm và hiệu ứng slow kẻ địch tấn công vào, nó sẽ cứu nguy những lúc không ngờ or giúp các bạn đảo ngược tình thế [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 834823

Cuối cùng là các hero bạn và thù:
    1.[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Icon: 2 bạn đi chung với nhau thì đã trở nên 1 cặp cave - ganker hoàn hảo rồi [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 122525
    2.[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Icon: Với lối lên theo đường cave của bạn, + thêm until tàng hình, 1 mình anh ấy dư sức tiễn 5 anh tài team kia lên bàn thờ ngồi học lại lớp 1. Nói rộng ra, tất cả các late đều là bạn của Andromeda.
    3.[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Icon: Khi đã có Thái C.. của bạn, anh ấy sẽ thoải mái lên đồ late.
    Nói chung dường như ai cũng là bạn của Ác mộng cả [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519
    Nên tránh, nên tránh: 1 khi đã lên giáp tàng hình, bạn không xoắn con nào [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 95178, nhưng
    1.[Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà IconLàm sao biết anh ta có ý định "thịt" bạn mà tránh [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 3346799722
    2.Tất cả các late + gank khủng hơn bạn như Thần điêu, Ma nữ ...v.v... Có ý tưởng

VÀI LỜI CHIA SẺ
    _Dễ chơi, dễ điều khiển, dmg mạnh luôn là ưu điểm của Ác mộng khiến các bạn newbie rất thích chơi hero này. Nhưng các bạn đừng quên, các bạn không phải là late đâu, hãy nên làm tốt nhiệm vụ của 1 Cave - Ganker trong team để mọi người phải thốt lên "Trận này thắng là nhờ mày đó Nỗi ác mộng" or "Ức chế con Ác mộng bên team nó, không là thằng Lâm tặc chết với tao" (!tx) [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519 . Chúc các bạn luôn là những "nỗi ác mộng" trên chiến trường DaF [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891
    _Vì đây là lần đầu viết Guide, có gì sai sót xin anh em tận tình góp ý, nếu sai có lớn xin đừng quăng gạch em, chém gió cho mát thôi nhé các bác [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 122525 . Hẹn gặp các bác tại các Guide lần sau ( mà em chưa biết Guide con gì [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519) [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 589875
    _P/s: Thấy hay vote cho em 1 phiếu nhé, kiếm point mua thẻ đổi tên [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891

Last edited by lsliaun on 29.02.12 11:53; edited 6 times in total

Uy tín : 574
    Coins : 2995
    Biệt Danh : Thánh Tình
    nhieubaxacungkho

Re: [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Empty

Cái tem này ta ăn haha,xém tem ra ăn !:u

lsliaun

Re: [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà Empty

chưa vik xong đả spam :T . Tem thì phải vote đi [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 2517814472

Uy tín : 574
    Coins : 2995
    Biệt Danh : Thánh Tình
    nhieubaxacungkho

Rồi vote cho 1 phiếu (!cy)

lsliaun

các bác xem nhớ vote nhiệt tình cho em nhé

Uy tín : 760
    Coins : 3219
    thedragon

Cũng hay đấy Chơi con này mà team kia toàn máu giấy thì ức chế vl [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 899664

Uy tín : 545
    Coins : 104
    Biệt Danh : Myth.Ramb0
    Zun Awesome

sao cái ảnh bạn chụp hình như là chơi vs AI, mà map AI ở đâu ra thế @_@

lsliaun

ramb01596 wrote:sao cái ảnh bạn chụp hình như là chơi vs AI, mà map AI ở đâu ra thế @_@
    he he, thì mình tạo 2 slot computer, sau đó -ar, hên sao ra luôn ác mộng băng hà, chỉ việc lên đồ rồi qua nhà nó phá banh 2 trụ, nova dụ 2 em máy ra rồi "thịt" cho các bạn xem làm ví dụ thoy ^^

Uy tín : 7556
    Coins : 17946
    Biệt Danh : tập solo
    happy ending

guide này còn thiếu 1 cái rất quan trọng, đó là nỗi ác mộng trở thành 1 tank khủng, bạn có thể build items theo cách đơn giản nhất là 1 giày + 3 lựu ngọc, kế đến up giày đỏ lên giày Thuật Phong (giày blink) sau đó up 1 lựu ngọc lên DMC, còn lại thì cứ up lên Giao Long Ẩn, chừa 1 slot cho giáp phân thân regen cực nhanh 1 mình tank cực trâu bò

lsliaun

oh, tks mod happy nhiều !:b . vì em chơi theo hướng coi như trong team có 1 tanker, và về late thì 1 late cũng là tanker nên em nghĩ ác mộng không cần thiết tanker cho lắm. Nhưng níu mà team không có tank thì lên theo happy đúng là rất tiện big grin . Sẽ tiếp thu ý kiến và tiếp tục hoàn thiện Guide [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891

Uy tín : 327
    Coins : 69
    Biệt Danh : PRW.Laputa
    nguyenquoct322

con này lên it máu là chén qv luôn không phải nghĩ

Uy tín : 7556
    Coins : 17946
    Biệt Danh : tập solo
    happy ending

lsliaun wrote:oh, tks mod happy nhiều !:b . vì em chơi theo hướng coi như trong team có 1 tanker, và về late thì 1 late cũng là tanker nên em nghĩ ác mộng không cần thiết tanker cho lắm. Nhưng níu mà team không có tank thì lên theo happy đúng là rất tiện big grin . Sẽ tiếp thu ý kiến và tiếp tục hoàn thiện Guide [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 43891
    Thank = nút cảm ơn mình thích hơn nhiều [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519

lsliaun

vậy ông anh phải vote cho thằng em này thì nó mới đáp lễ chứ [Guide chọn lọc] Andromeda - Nỗi ác mộng băng hà 1085932519

Uy tín : 4263
    Coins : 169
    Biệt Danh : Yasha, No1S2
    ™†—RF.YSLegend—†™

Vote ủng hộ chú em. Qua topic a vote đi rolling on the floor. Mà sao không bỏ bảng bầu chọn àh !:u

lsliaun

tks chú anh !:u , mà bảng bầu chọn làm sao em k bik bỏ !:l

Uy tín : 4263
    Coins : 169
    Biệt Danh : Yasha, No1S2
    ™†—RF.YSLegend—†™

Vào sửa rồi kéo xuống hết có bảng bầu chọn đó winking

Uy tín : 782
    Coins : 31022
    Biệt Danh : lMrlBom
    lMrlBom

Cố gắng sửa bài cho dễ nhìn lấy các guide hay mà làm ví dụ nha big grin

Uy tín : 1545
    Coins : 1732
    Biệt Danh : Phải đi học rồi

vỏte cho bạn ... theo tui thấy thì chưa đẹp lắm

Uy tín : 2329
    Coins : 30117
    Biệt Danh : Forza Azzurri
    King_Gank

Dễ chơi cho newbie cái gì straight face Có lần gặp thằng cắm cúi lên Hoạ phúc đầu tiên trong khi team đã có Lâm tặc, Độc cô. Bảo nó đi hỗ trợ gank với độc cô thì nó đi farm, lúc nó đi theo thì chỉ nhăm nhăm ks = skill 1, đến là ức chế với nó. Rồi bảo nó lên giáp tàng hình nó lại lên Lãnh nguyệt. Lúc đấy thì cũng win rồi nên cũng chả buồn chửi nó nữa. straight face Mình chơi thì lúc nào cũng lên Banish trước rồi blink sau. Thêm cái giáp tàng hình nữa là mid game cũng phải push được 1-2 trụ rồi. Sau đó lên cái hex nữa là xong trận. Trận nào dư dả thì làm 1 cục mana shield cho trâu. Hiệu quả hơn là lên giao long ấn vì mana dư cũng chả để làm gì ( late game 3k mana) với lại nó còn có aura hồi mana.

Phutu

Go to page : 1, 2, 3  Next